TIN TÀI TRỢ.

Hoa hậu Kỳ Duyên và áp lực 'làm gì cũng bị tố giả tạo, làm màu'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.48K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 1,339 Bài viết

• 3,220 Được cảm ơn

Thôi ở nhà lo đi spa chỉnh trang lại nhan sắc rồi kiếm tiền thuê đội Pr khác đi em ơi, đội này cùi bắp quá nên lộ hết trơn. Em đã bị ghét từ lúc đội cái vươg miện lên đầu rồi nên giờ em có làm gì cũng vô ích thôi! Nghi phẻ đi em!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đúng là đã ghét ai thì nhìn nó thở thôi cũng đã thấy ghét rồi 😅

Gởi từ ứng dụng Webtretho của forever33
    • 224 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jeso_oanh Xem bài viết
    Nói gì thì nói, có giải thích thế nào thì mình vẫn thấy cái bộ ảnh nhặt rác là giả tạo. Vì nhìn xa bãi biển sạch trơn, chỉ có chỗ cô hoa hậu là có rác để nhặt, cái cào cào cát cũng chỉ có 1 chỗ, còn lại bằng phẳng. Và rõ ràng nếu mà thực sự là dọn sạch sẽ cái bãi rác đó thì phông nền phải vài chục người chứ ko phải ekip chỉ có 4-5 người như trong hình. Có lẽ lỗi ko hẳn ở KD nhưng rõ ràng lỗi là do ekip hoặc người quản lí khi kêu e đến đứng tạo kiểu chụp vài tấm rồi thôi.
    Rồi lại còn mỗi 1 cái rổ rác nhẹ hều mà 3 người xách cứ như kiểu nặng nhọc lắm =_= rõ ràng chỉ để tạo dáng chụp ảnh
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 862 Bài viết

• 948 Được cảm ơn

Mấy bạn à...người ta làm gì thì có trời đất chứng giám...
    Nhân quả nhãn tiền mà...mấy bạn cứ soi chi cho mệt...nếu ẻm thích diễn thì cứ để ẻm diễn...diễn đến khi ko diễn nổi nữa thì thôi...
    Rồi sé đến lúc ko còn ai quan tâm đến ẻm nữa >> ẻm tự khắc dừng lại >> thậm chí sụp đổ...
    HƠI SỨC ĐÂU MÀ MẤY MẸ CỨ ĐI SOI ẺM LÀM GÌ
    Đi mà soi những người khác quan trọng hơn và đáng tự hào để quan tâm hơn, như là bé Ánh Viên chẳn hạn...
    Soi con quỷ này làm gì...nhìn mặt là thấy ko có cảm tình chút nào rồi....Tui ưng mỗi Thu Thảo vfa chỉ Thu Thảo thôi, người ta đẹp thánh thiện chứ ko ma mãnh như con điên này...
    • 415 Bài viết

• 1,015 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko ghét nhưng ko thể có cảm tình với em HH này chút nào. Mồm thì nhọn, mắt thì bé lại xa nhau nhìn cứ điêu điêu, thêm mấy trò làm màu giả tạo đến giờ vẫn ko hiểu tại sao e lại được làm hoa hậu.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 542 Bài viết

• 1,270 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi candy_funny Xem bài viết
    Nhân quả nhãn tiền mà...mấy bạn cứ soi chi cho mệt...nếu ẻm thích diễn thì cứ để ẻm diễn...diễn đến khi ko diễn nổi nữa thì thôi...
    Rồi sé đến lúc ko còn ai quan tâm đến ẻm nữa >> ẻm tự khắc dừng lại >> thậm chí sụp đổ...
    Đi mà soi những người khác quan trọng hơn và đáng tự hào để quan tâm hơn, như là bé Ánh Viên chẳn hạn...
    Soi con quỷ này làm gì...nhìn mặt là thấy ko có cảm tình chút nào rồi....Tui ưng mỗi Thu Thảo vfa chỉ Thu Thảo thôi, người ta đẹp thánh thiện chứ ko ma mãnh như con điên này...
    Không ghét TT nhưng bạn nói vậy tự dưng lại ghét. Thích Ngọc Hân
    • 4,271 Bài viết

• 14,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi candy_funny Xem bài viết
    Trời ơi, mở mồm nói đến "nhân quả nhãn tiền" mà sau đó không dưng gọi người ta là "con quỷ", "con điên". Bạn "kinh khủng" & "đạo đức giả" nó vừa thôi, nội trong một comment đã thấy "hai mặt" rồi...

P/S: Mình nhìn em KD này không thấy cảm tình, không thấy vẻ rực rỡ của một hoa hậu.
    “When it comes to the future, there are three kinds of people: those who let it happen, those who make it happen, and those who wonder what happened.”
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 208 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em này mặt cười thấy đơ quá ko cảm xúc gì, ko hiểu mắt mũi thế nào, lý luận học thuật nhân tướng học ntn mà ban giám khảo phán cho danh hoa hậu, còn công chúng chửi ỏm tỏi mà mặt ban giám khảo vẫn đơ ra.

Nếu em ko đạt vương miện, chắc chả ai soi làm gì, chả qua là vì ko đẹp, mà lại mang danh hoa hậu nên thiên hạ ghét, làm gì ai cũng soi chọc ngoáy thôi. trả lại vương miện rồi gom tiền đi sửa sắc đẹp, mở cái facebook bán hàng online xem, đảm bảo ko cần thuê đội PR làm j
    • 379 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Em này nhìn xinh thôi nhưng chưa đủ tầm hoa hậu,nhìn em cứng đơ không cảm xúc hichic
    • 80 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Ko có lửa thì sao mà có khói, nếu em ấy làm việc hợp tình hợp lí thì lấy lí do gì người ta nói xấu được em.
    • 102 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Kỳ Duyên còn nhỏ nên có vẻ em này cũng dễ bị ức hiếp nhỉ
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2