TIN TÀI TRỢ.

Hoa hậu Kỳ Duyên đẹp rạng ngời sau scandal ngủ ‘kém duyên’

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.66K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10,336 Bài viết

• 5,337 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hoa hậu Kỳ Duyên khiến nhiều người bất ngờ với vẻ đẹp rạng ngời, nhí nhảnh sau scandal về dáng ngủ ‘kém duyên’ trên máy bay.

hoa-hau-ky-duyen-dep-rang-ngoi-sau-scandal-ngu-kem-duyen1

Trong bộ ảnh mới, Hoa hậu Kỳ Duyên thể hiện 5 phong cách khác nhau, kết hợp các trang phục khá đơn giản, make-up nhẹ nhàng với kiểu tóc phù hợp.

hoa-hau-ky-duyen-dep-rang-ngoi-sau-scandal-ngu-kem-duyen2

Qua đó, người đẹp thành Nam cho thấy một vẻ đẹp hoàn chỉnh từ sự kết hợp hài hòa giữa trang phục và kiểu tóc.

hoa-hau-ky-duyen-dep-rang-ngoi-sau-scandal-ngu-kem-duyen3

hoa-hau-ky-duyen-dep-rang-ngoi-sau-scandal-ngu-kem-duyen4

Với trang phục của nhà thiết kế Lê Thanh Hòa, Kỳ Duyên tự tin khoe hình ảnh năng động, trẻ trung cùng những chiếc váy dáng suông hay điệu đà với đầm xếp ly.

hoa-hau-ky-duyen-dep-rang-ngoi-sau-scandal-ngu-kem-duyen5

hoa-hau-ky-duyen-dep-rang-ngoi-sau-scandal-ngu-kem-duyen6

Bên cạnh đó, cô còn cho thấy một phong cách hoàn toàn khác biệt khi diện đầm đen lệch vai cùng kiểu tóc búi sang trọng.

hoa-hau-ky-duyen-dep-rang-ngoi-sau-scandal-ngu-kem-duyen7

hoa-hau-ky-duyen-dep-rang-ngoi-sau-scandal-ngu-kem-duyen8

Hoa hậu Việt Nam 2014 chia sẻ: "Hiện nay mặc dù các thông tin về những xu hướng tóc mới luôn được cập nhật nhưng không nhiều bạn gái chịu khó tạo kiểu cho mái tóc của mình. Tuy nhiên chỉ cần tạo những kiểu tóc rất đơn giản thôi cũng sẽ làm cho bạn gái trông đẹp hơn và tự tin hơn hẳn khi đi đến bất cứ đâu".

hoa-hau-ky-duyen-dep-rang-ngoi-sau-scandal-ngu-kem-duyen9

hoa-hau-ky-duyen-dep-rang-ngoi-sau-scandal-ngu-kem-duyen10

hoa-hau-ky-duyen-dep-rang-ngoi-sau-scandal-ngu-kem-duyen11

Kỳ Duyên cho biết thêm, cô luôn chú trọng vào việc chăm sóc mái tóc suôn mượt, vào nếp để tha hồ tạo kiểu ngay tại nhà.

http://phununews.vn/giai-tri/hoa-hau...yen-83521.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 458 Bài viết

• 5,835 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em Duyên từ ngày đăng quang, chưa thấy được đi công tác nước ngoài nhỉ?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 662 Bài viết

• 1,934 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cám hậu!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 655 Bài viết

• 1,534 Được cảm ơn

Hôm nọ cái vụ ngủ dạng háng mình vừa thấy thương em hoa hậu Kỳ Nhông này đc ít lâu, tuy nhiên là đến mấy hnay e cùng ê kíp thuê lều báo đưa tin em up ảnh ngủ đẹp trên instagram rầm rộ lại thấy phản cảm rồi.

Chả đâu ra cái cô hoa hậu người ta chê xấu thì đi chụp ảnh thuê ng photoshop từ đầu đến hoa hậu môn để chứng minh là mình không xấu. Người ta chê em ko đi từ thiện như các lứa HH đi trc thì vội vàng xhien chụp ảnh mua dưa, dàn cảnh nhặt rác để chứng minh là em có làm từ thiện. Em ngủ vô duyên bị chộp được thì mấy hsau lập tức làm kiểu giả vờ ngủ gật thật xinh đẹp để chứng minh mình ngủ quá duyên. Thôi em chỉ cần làm hót gơ thôi chứ vương miện nặng quá em ko đeo nổi đâu.
    Đàn ông tốt không được để cho người phụ nữ mình yêu tranh đấu với kẻ thứ ba, mà phải tự giác đá văng cô ta.
    • 224 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Athena2612 Xem bài viết
    Em Duyên từ ngày đăng quang, chưa thấy được đi công tác nước ngoài nhỉ?
    Chị thử post lên fb em í xem vài hôm nữa e í có làm bộ ảnh ctac nc ngoài không =))
    • 4,205 Bài viết

• 18,050 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    KLQ, nhưng mấy mụ có thấy cái tay giơ lên có tỉ lệ đáng ngờ ko.
    Sao tui thấy cái tay (tư thế giơ lên gần mái ảnh hơn body) sao nó bé tí và ngắn như tay chẻ con ghép vào body phì nộn của em Cám hậu thế nhẻ?

hoa-hau-ky-duyen-dep-rang-ngoi-sau-scandal-ngu-kem-duyen10
    • 86 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có một tấm hình Kỳ Duyên ngồi tạo dáng, mình thấy chỗ này hay được các sao chụp hình mà không biết ở đâu? Các mẹ ai biết không ạ?
    • 65 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Chán cái ekip của bạn này kinh khủng! Hình như ekip của bạn ấy tự chụp thêm mấy tấm ảnh mẹ con nhà bạn ấy ngủ rồi tung lên nhằm đánh lạc hướng sang những kẻ chụp tọc mạch vì nếu có người chụp như vậy thì quá khùng. Để có góc chụp kiểu đó em đoán đứa chụp phải ngồi xổm ở lối đi ngay cạnh hàng ghế mẹ con bạn đó. Tại sao nó phải ngồi xuống trong khi nó hoàn toàn có thể chụp đứng, và với tư thế chụp và cách chụp lộ liễu vậy mà không bị người xung quanh chửi cho trận ý

Mà dạo này rộ mode hoa hậu pttm sau đăng quang nhỉ. MPT, Ngọc Hân, Huyền My, Kỳ Duyên. Bạn Duyên cũng chỉnh kha khá rồi đấy chứ: mũi, răng, cằm

http://kenh14.vn/star/cu-dan-mang-tu...0711230571.chn
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 284 Bài viết

• 1,539 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi salmon_toro Xem bài viết
    Chán cái ekip của bạn này kinh khủng! Hình như ekip của bạn ấy tự chụp thêm mấy tấm ảnh mẹ con nhà bạn ấy ngủ rồi tung lên nhằm đánh lạc hướng sang những kẻ chụp tọc mạch vì nếu có người chụp như vậy thì quá khùng. Để có góc chụp kiểu đó em đoán đứa chụp phải ngồi xổm ở lối đi ngay cạnh hàng ghế mẹ con bạn đó. Tại sao nó phải ngồi xuống trong khi nó hoàn toàn có thể chụp đứng, và với tư thế chụp và cách chụp lộ liễu vậy mà không bị người xung quanh chửi cho trận ý

Mà dạo này rộ mode hoa hậu pttm sau đăng quang nhỉ. MPT, Ngọc Hân, Huyền My, Kỳ Duyên. Bạn Duyên cũng chỉnh kha khá rồi đấy chứ: mũi, răng, cằm

chả phải bênh biếc gì đâu nhá, nhưng rõ ràng từ góc chụp đó, mình chỉ có thể nghĩ là đứa (cố tình) chụp lén đã cầm đt trên tay giả vờ đi qua đi lại, còn đt nào chả có nút bấm chụp nhanh bên hông, chứ có nghĩ bằng ngón chân cũng k tưởng tượng được có người phải ngồi xuống chụp cái ảnh HH ngủ như thế, động não tí đi bạn
    a truly Scorpio…
    • 722 Bài viết

• 1,813 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vyvyvyvy93 Xem bài viết
    Có một tấm hình Kỳ Duyên ngồi tạo dáng, mình thấy chỗ này hay được các sao chụp hình mà không biết ở đâu? Các mẹ ai biết không ạ?
    Hình tạo mờ nên tui kg rõ ở đâu. Nhưng có mấy cái ống dài dài thì tui nghĩ là các nơi công cộng giờ hay làm các trụ này để ko cho buôn bán như Tao Đàn, các công viên chung quanh chợ BT, nhà thờ ĐB.. Nàng thử đi dạo dạo là tìm dc.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 65 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doi.peo Xem bài viết
    chả phải bênh biếc gì đâu nhá, nhưng rõ ràng từ góc chụp đó, mình chỉ có thể nghĩ là đứa (cố tình) chụp lén đã cầm đt trên tay giả vờ đi qua đi lại, còn đt nào chả có nút bấm chụp nhanh bên hông, chứ có nghĩ bằng ngón chân cũng k tưởng tượng được có người phải ngồi xuống chụp cái ảnh HH ngủ như thế, động não tí đi bạn
    Giả sử nó cầm cái đt trên tay giả vờ nhắn tin thì góc chụp sẽ từ trên xuống chứ sao từ dưới lên như hình được nhỉ?
    Còn nếu giả sử nó buông thõng tay thì sao nó phải chọn buông thõng tay vì nó có thể chọn cầm như kiểu đang nhắn tin, chẳng phải dễ hơn sao. Nếu nó buông thõng tay ngang hông thì nó canh ảnh chụp đẹp ghê, k nhòe, 2 mẹ con xuất hiện khá cân đối, và thêm nữa trong giai đoạn nước sôi lửa bỏng mà vẫn không ngại gạch đá từ dư luận (đứa chụp trước bị gạch đá tới nỗi phải xóa ngay ảnh mà)
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 86 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vyvyvyvy93 Xem bài viết
    Chụp ở phố đi bộ Nguyễn Huệ đó chị e cũng hay ra đây chụp
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,024 Bài viết

• 6,417 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi salmon_toro Xem bài viết

Thuyết âm mưu à =)) gớm, nếu là ekip bạn HH này chụp thì ảnh sẽ căng nét, HH sẽ xinh đẹp hơn, ít ra cái mặt cũng phải đẹp cỡ cái ảnh chụp lần trc khi em ấy ngồi dáng xấu ấy.

Quay lại topic chính, kể ra thì nếu bộ ảnh em ấy nuột nà đẹp như mấy bộ Thu Thảo chụp cho Lê Thanh Hoà ấy, thì chắc chả ai nói gì về việc em cố chứng minh mình đẹp đâu, mà dân tình sẽ đổ vào khen đẹp với xinh thôi. Tiếc là em Duyên nhìn không đẹp long lanh được như đàn chị. Em Duyên muốn đẹp nhanh chỉ có cách mài răng đi làm lại cho đỡ hô là nhanh nhất, còn không thì phải chờ niềng răng từ từ mới đẹp được. Các mẹ hãy bình tĩnh chờ đợi.
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    • 4,205 Bài viết

• 18,050 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tairy Xem bài viết
    Thuyết âm mưu à =)) gớm, nếu là ekip bạn HH này chụp thì ảnh sẽ căng nét, HH sẽ xinh đẹp hơn, ít ra cái mặt cũng phải đẹp cỡ cái ảnh chụp lần trc khi em ấy ngồi dáng xấu ấy.

Quay lại topic chính, kể ra thì nếu bộ ảnh em ấy nuột nà đẹp như mấy bộ Thu Thảo chụp cho Lê Thanh Hoà ấy, thì chắc chả ai nói gì về việc em cố chứng minh mình đẹp đâu, mà dân tình sẽ đổ vào khen đẹp với xinh thôi. Tiếc là em Duyên nhìn không đẹp long lanh được như đàn chị. Em Duyên muốn đẹp nhanh chỉ có cách mài răng đi làm lại cho đỡ hô là nhanh nhất, còn không thì phải chờ niềng răng từ từ mới đẹp được. Các mẹ hãy bình tĩnh chờ đợi.
    Mài răng cũng ko ăn thua, tui đã nói là nó phải rạch 2 bên mép ra thì nụ cười mới thoáng được!
    • 65 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tairy Xem bài viết

Vâng, chuẩn thuyết âm mưu ạ ) Mới hồi qua tay bác sĩ nên giờ thấy em ý xinh ra khá rồi đấy chứ. Răng của em nó nghe nói đang đi niềng, còn nụ cười hồi này cũng thoáng hơn, ngày trước ẻm có dám cười như trong loạt ảnh trên đâu. Với cả có khi em ấy không ăn ảnh nữa, nhiều người vào hình trông xấu hoắc mà ngoài đời trông cũng được (ví dụ như em nè :P), nên nhận xét qua ảnh đôi khi không chuẩn lắm
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 109 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Tui há mồm nhìn còn tự nhiên hơn bả cười. Sao thấy xấu thế k biết

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Meobeoxinh123
    • 91 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

E gái này nhìn đẹp nhưng ko duyên, nụ cười nhìn giả tạo, cổ hình như hơi rụt
    Ps: con mắt thẩm mỹ cá nhân

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Sabrina.vcn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,227 Bài viết

• 2,055 Được cảm ơn

Thật sự là em KD nhìn ko sang.
    Tôi yêu người,
    Không mượt mà như cỏ non mới cắt - Nhưng cũng xanh vì ánh sáng mặt trời,
    Như rừng thu còn khao khát bóng cây - Và biển lớn đang từng giây úp mặt.
    • 1,540 Bài viết

• 966 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có lần phỏng vấn , em duyên nói ko phẫu thuật thẩm mỹ, đố em để nguyên hình như ngày xưa đấy.
    Nơi nào có ý chí nơi đó có con đường
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,967 Bài viết

• 8,118 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em này muốn xinh đúng tầm hoa hậu (chứ ko phải tầm bỉm sữa 2 còn) thì
    1. Rạch mép ra
    2. Mài bớt răng, thúc hàm dưới ra 1 chút
    3. Bơm tí tẹo môi cho nhìn đỡ bị cám hậu.
    Ít nhất phải như thế, còn mắt gian gian chắc hi vọng nhờ vào quá trình tu dưỡng, tướng do tâm sinh
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2