TIN TÀI TRỢ.

Hoa hậu Hong Kong bế bụng bầu ra phố

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.58K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 182 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Hoa hậu Hong Kong bế bụng bầu ra phố

Vợ chồng Tào Mẫn Lợi đang háo hức chào đón thiên thần thứ hai sắp chào đời.

>> Hoa hậu Hong Kong sinh con gái
    >> Hoa hậu Hong Kong bí mật kết hôn

1
    Tào Mẫn Lợi - Hoa hậu Hong Kong 2003 lọt vào "tầm ngắm" của các paparazzi khi đi mua sắm đồ sơ sinh ở khu Central. Mới mang thai được 6 tháng nhưng bụng Mẫn Lợi to đáng kể, trông dáng điệu cô cũng khá nặng nề. Đây là lần thứ hai Tào Mẫn Lợi sinh nở, con đầu lòng của cô chào đời tháng 7/2011.
    2
    Kể từ khi kết hôn, Tào Mẫn Lợi ít tham gia các hoạt động của làng giải trí. Không giống nhiều Hoa hậu Hong Kong khác chú trọng sự nghiệp, người đẹp dành thời gian cho gia đình.
    3
    4
    Mẫn Lợi say sưa chọn đồ cho con. Người đẹp tiết lộ, em bé thứ hai là một cậu nhóc, hai vợ chồng cô quyết định khi bé ra đời sẽ đặt tên là Marco.
    5
    Tháng 2, khi Tào Mẫn Lợi đi dự tiệc cưới một người bạn, thân hình cô vẫn còn rất thon thả.
    Nguyễn Hương

http://ngoisao.net/tin-tuc/chau-a/20...ra-pho-243246/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 830 Bài viết

• 2,132 Được cảm ơn

bầu bì mặc đồ thế này có phải đẹp ko, mình rất sợ nhìn mấy người có bầu mặc cái váy dài tới gót rộng thùng thình như cái bao tải, eo ơi xấu kinh dị, chịu đựng 5, 6 tháng trong cái bao bố đó thà chết còn hơn. mình ra đường nhìn mấy bà bầu bà nào cũng thùng thình trong váy bầu, mà nhìn mấy sao hồng kong, hàn quốc...tuyệt ko thấy sao nào diện váy bầu thùng thình như vậy cả, vẫn quần shoc, quần jeans, áo thun ...như bình thường, mà mấy sao này chỉ thấy bụng to chứ tay chân mặt mũi vẫn thanh thoát, chả bù mấy bà bầu bt khác mặt mũi cứ sưng to, tay chân phù lên như chân voi...bầu mà xấu vậy sao?
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saokhue_1010 Xem bài viết
    bầu bì mặc đồ thế này có phải đẹp ko, mình rất sợ nhìn mấy người có bầu mặc cái váy dài tới gót rộng thùng thình như cái bao tải, eo ơi xấu kinh dị, chịu đựng 5, 6 tháng trong cái bao bố đó thà chết còn hơn. mình ra đường nhìn mấy bà bầu bà nào cũng thùng thình trong váy bầu, mà nhìn mấy sao hồng kong, hàn quốc...tuyệt ko thấy sao nào diện váy bầu thùng thình như vậy cả, vẫn quần shoc, quần jeans, áo thun ...như bình thường, mà mấy sao này chỉ thấy bụng to chứ tay chân mặt mũi vẫn thanh thoát, chả bù mấy bà bầu bt khác mặt mũi cứ sưng to, tay chân phù lên như chân voi...bầu mà xấu vậy sao?
    Lúc ấy chỉ muốn mặc sao cho thoải mái nhất chứ mặc những đồ như thế kia bình thường còn thấy không thoải mái nữa là đang ục ịch nặng nề mệt mỏi
    • 1,457 Bài viết

• 5,007 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có bầu đi rồi hãy nói hay nhé cưng.
    Ta đợi em và mùa thu cũng đợi
    Em giấu em sau nụ cười chợt vội
    Ta giấu ta - mưa lá ngang lời
    Có điều gì em mím ở vành môi
    Vành môi mảnh như trăng chiều cả thẹn

Ta buông rèm đêm, em đừng níu nắng
    Đừng thả giọt lòng
    lơ lửng
    hóa heo may…

• 434 Bài viết

• 854 Được cảm ơn

Lúc đó thì chỉ nghĩ sao cho con khỏe mạnh, bình an chứ nghĩ j đến xấu đẹp, sợ xấu thì đừng có bầu.
    kowvp7

Bo: NB:3.6kg; 1m:5kg; 2m:6.2kg; 3m:7.4kg; 4m: 8.2kg; 5m: 8.8kg; 6m: 9.3kg , 7m: 9kg , 8m: 9.8kg . 9m: 10.3kg ; 10m: 10.7kg 11m: 10.9kg (79cm) 12m:11,7kg (80cm), 13m: 12,2kg (81) 18m: 13kg (86cm)
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 893 Bài viết

• 1,499 Được cảm ơn

Nói thật chắc bạn này chưa có bầu. Lúc có bầu to mặc quần thấy nực khủng khiếp luôn, nhiều khi chả muốn mặc gì ấy. Còn chuyện phù nề hay không nó do cơ địa từng người, không phải muốn không phù là không phù được đâu. Nói chung bầu bí chả ai thích xấu xí cả nhưng không đẹp cho thi phải chịu chứ biết làm sao. Các bạn người đẹp có bầu không phải đầu tắt mặt tối như các mẹ bầu khác, suốt ngày hùng hục đi làm kiếm tiền, về nhà lại cắm đầu vào cơm nước nhà cửa, mẹ nào bầu bé 2, 3 thì còn phải chăm con. Mình cũng thích đẹp, cũng thích gọn nhưng mình chả mặc quần bầu, sợ nó thít vào bụng ảnh hưởng đến con. Cứ mặc rộng rãi cho con thoải mái.
    Gzpop9

W1cJp9

6Tzpp9
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 678 Bài viết

• 1,351 Được cảm ơn

Trời ơi, bầu mặc cái váy dài rộng thùng thình sướng gì đâu. Ngồi mà mỏi quá, dạng cái chân ra, duỗi cái cẳng ra chả lo hớ hênh vì váy nó che đi rồi còn đâu, lại còn che được cái chân voi nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,586 Bài viết

• 5,213 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuQK Xem bài viết
    Trời ơi, bầu mặc cái váy dài rộng thùng thình sướng gì đâu. Ngồi mà mỏi quá, dạng cái chân ra, duỗi cái cẳng ra chả lo hớ hênh vì váy nó che đi rồi còn đâu, lại còn che được cái chân voi nữa
    Đồng ý với bạn này. Thà xấu còn hơn lộ hàng.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,354 Bài viết

• 6,062 Được cảm ơn

Nick đó hình như nam giới mà các mẹ ném đá làm gì haha . Cô này Hoa hậu cơ mà chứ có phải người thường đâu mà so, nhìn người gọn gàng thì cũng cao gần 1m7, may mắn chân đùi cơ địa tốt ko bị mập ra là mừng lắm rùi.
    "Yet there are times when even we children of sunlight may find comfort in the gentle healing embrace of darkness. We need the sheltering night."
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,732 Bài viết

• 4,689 Được cảm ơn

Mình có bầu rồi, cũng ủng hộ chị em thoát khỏi mấy cái bao tải di động. Bầu ở VN đúng là nhìn thấy ớn, giống như chỉ có mình mình bầu, cả tỷ phụ nữ khác ko bầu. Bầu vẫn phải bầu đẹp, bầu thanh lịch. Mặt to, mũi to là do cơ địa mình ko trách, nhưng khó khăn chi việc sắm mấy cái quần, áo bầu? Nếu ít tiền thì mua vải về may cho hợp với cơ thể mình cũng đc mà.

• 6,113 Bài viết

• 23,693 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rinrin Xem bài viết
    Mình có bầu rồi, cũng ủng hộ chị em thoát khỏi mấy cái bao tải di động. Bầu ở VN đúng là nhìn thấy ớn, giống như chỉ có mình mình bầu, cả tỷ phụ nữ khác ko bầu. Bầu vẫn phải bầu đẹp, bầu thanh lịch. Mặt to, mũi to là do cơ địa mình ko trách, nhưng khó khăn chi việc sắm mấy cái quần, áo bầu? Nếu ít tiền thì mua vải về may cho hợp với cơ thể mình cũng đc mà.
    Tớ cũng thấy nhiều người bầu đi làm ăn bận lôi thôi, nhăn nhúm, váy vủn màu cháo lòng. Nhiều chị giải thích là bầu có mấy tháng đâu nên ko cần mua đồ đẹp làm gì. Nói thật nhiều lúc đang ăn trưa ngồi nhìn các chị nhếch nhác là mình buông đũa vì ko quen nhìn.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 2,991 Bài viết

• 8,861 Được cảm ơn

Tôi là nam giới.
    Và theo tôi, trang phục bà bầu yếu tố đầu tiên không phải là đẹp hay thời trang, mà là mặc làm sao - nhìn đằng sau - nhìn từ xa đã biết đó là bà bầu, điều đó rất quan trọng đối vấn đề giao thông lộn xộn, và phương tiện giao thông chủ yếu là xe hai bánh.
    Tôi đã chứng kiến vài vụ ngã xe do né hoặc thắng gấp do phía trước là người phụ nữ mặc áo bầu, và va quẹt với phụ nữ có bầu nhưng mặc đồ thời trang.
    Nhiều khi trở một đứa bé ngồi phía trước, tôi cũng đeo túi đi học của bé ở sau lưng để báo hiệu, dù trong túi chẳng đựng gì.
    • 77 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Hôm bữa chiều mình đi trên đường gặp một chị có bầu hơi to mặc cái đầm như kiểu của Hikosen nhưng mà cũ kĩ rộng thùng thình đang đứng dụa vào gốc cây chờ ai đó. Chân chị thì đi tất màu da lên tới ngang bắp, mà sg mùa này nóng muốn chết, măt mày ngáo ngơ, tay thi gãi gãi ở duơi. Nói thiệt là mình nhìn thấy ớn gì đâu. Bầu thì bầu, ngừoi nở thì nở, to thi to nhừng đâu cần thiết phải làm cho mình trở nên "xấu xí" như vậy, ăn mặc gọn gàng, cột cái tóc, thoa tí son thì mất bao lâu mà cứ thích phải nhàu nhĩ, mệt mỏi mới là có bầu. Nói không phải, chứ nếu mình là chồng chị ý mà đi đón nhìn thấy vợ thế thi dù có thương thì thuơng lắm nhưng chán thì cũng không kém. xin đứng đem lý do có bầu ra để nói.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,537 Được cảm ơn

Em bầu 2 lần, lần nào cũng phong cách ăn mặc thế này, nghĩa là thời trang hết mức có thể, hee. Em thấy mặc sooc bầu kiểu này thoải mái chứ nhỉ, vì nó co giãn mà, có bó gì đâu.

Nhưng đó là vì em bầu gọn, bầu vào hết bụng chứ chân tay mặt mũi vẫn bình thường nên mới mặc thời trang được thế, chứ em thấy đa số bà bầu bị phù chân to đùng thì nên mặc váy bầu chứ mặc thế này lại càng xấu.

Mỗi tội váy bầu ở mình đa số xấu kinh dị, trông quê mùa và luộm thuộm hết sức. Lần bầu nào em cũng may đồ là chủ yếu chứ ít khi chấm được cái váy bầu nào của các hãng VN.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 221 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

bầu nhưng cũng nên gọn gàng và tươm tất các mẹ nhĩ, dĩ nhiên không thể so với các bông hậu nhưng mình tin là các mẹ nhà mình ối người bầu mà vẫn thời trang như em trong bài
    No pain, No gain t
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 74 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

bầu bí mà ăn mặc có phong cách thật.
    • 6,113 Bài viết

• 23,693 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyen1979 Xem bài viết
    Tôi là nam giới.
    Và theo tôi, trang phục bà bầu yếu tố đầu tiên không phải là đẹp hay thời trang, mà là mặc làm sao - nhìn đằng sau - nhìn từ xa đã biết đó là bà bầu, điều đó rất quan trọng đối vấn đề giao thông lộn xộn, và phương tiện giao thông chủ yếu là xe hai bánh.
    Tôi đã chứng kiến vài vụ ngã xe do né hoặc thắng gấp do phía trước là người phụ nữ mặc áo bầu, và va quẹt với phụ nữ có bầu nhưng mặc đồ thời trang.
    Nhiều khi trở một đứa bé ngồi phía trước, tôi cũng đeo túi đi học của bé ở sau lưng để báo hiệu, dù trong túi chẳng đựng gì.
    Nói vậy cũng khó lắm bạn! Khi giao thông thì ai ai cũng phải quan sát kỹ lưỡng, tập trung cho tính mạng của bản thân và cho tất cả những người tham gia giao thông khác chứ ko phải chỉ quan tâm người có bầu. Có quan tâm chăng là những hành động ưu ái nhường chỗ cho thai phụ nơi công cộng. Thai phụ bầu to qua 4 tháng thì ai nhìn cũng biết, bụng đã lùm lùm rồi có mặc đồ thời trang thì cũng ko che được cái bụng đâu ạ. Vấn đề ko phải là điệu đà, làm duyên làm dáng mà vấn đề ở đây là ăn mặc tươm tất, sạch sẽ, tôn trọng văn minh đường phố và chốn công cộng.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 803 Bài viết

• 2,637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi đây bình thường thì cũng thời trang lắm, cũng nghĩ y như bạn gì ở trên, là có bầu phải mặc đẹp đây! Nhưng rồi tôi có bầu thì có làm được đâu, tôi nghén khủng khiếp nghén tới đẻ luôn, ngày tôi ói chắc chục lần, ngày nào cũng ói, đi làm về tôi chỉ kịp ăn uống tắm rửa là tôi nằm luôn tới sáng mà không cục cựa gì, thời gian đó thật là khủng khiếp đối vs tôi, lúc đó nhìn tôi chắc như con dở hơi tuy ăn mặc cũng không đến nỗi nào vì tôi có bầu giống y bạn hoa hậu kia, chỉ bụng to còn tay chân nhìn bình thường, nên bây giờ tôi nhìn mấy bà bầu luộm thuộm tôi cũng rất thông cảm.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 404 Bài viết

• 960 Được cảm ơn

tớ cũng mới bầu nên rất thông cảm comment của các mẹ ở trên. bình thường tớ cũng điệu đà lắm, nghĩ đến khi mình bầu bí nhất định không để xanh xao mệt mỏi xấu xí , nhưng có được đâu . trước đây ngày nào đi làm cũng trang điểm cho tươi tắn, bây giờ người mệt đứng 1 tí đã mệt chỉ muốn ngồi không, nên trang điểm là thứ xa xỉ, tớ chưa bao giờ nghĩ rang tớ có thể ra đường ko có makeup thế mà đã 2 tuần rùi đấy . tuần nào cũng đắp mặt nạ, trước khi ngủ bôi kem dưỡng da, tẩy tế bào chết các thứ , bây giờ mệt mỏi chỉ muốn nằm nghỉ ngơi chứ chẳng có thời gian bôi trét nữa . đi ra đường thì cứ lục cái váy nào rộng rãi để mặc chứ cũng chẳng có sức lục quần áo phối phụ kiện, cũng may bụng tớ còn nhỏ nên vẫn mặc vừa váy áo trước đây nên nhìn ko đến nỗi luộm thuộm lắm.

chắc phải đến lúc hết nghén khỏe hơn mới lại chăm chút bản than, làm bà bầu sành điệu được quá, chứ giờ tớ nghén chỉ mong hết mệt chứ chẳng còn quan tâm ngoại hình :-s
    if i'm too complicated that's the way i want to be.
    • 2,531 Bài viết

• 5,496 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatamxuando Xem bài viết
    Tớ cũng thấy nhiều người bầu đi làm ăn bận lôi thôi, nhăn nhúm, váy vủn màu cháo lòng. Nhiều chị giải thích là bầu có mấy tháng đâu nên ko cần mua đồ đẹp làm gì. Nói thật nhiều lúc đang ăn trưa ngồi nhìn các chị nhếch nhác là mình buông đũa vì ko quen nhìn.
    ai cũng muốn đẹp, cũng muốn thời trang, cả khi mang bầu cũng vậy. nhưng vấn đề là kinh tế và hoàn cảnh mà bạn.
    và k biết mình quá dễ tính hay sao, chứ mình ít gặp mấy mẹ bầu công sở nào mà nhéch nhác, lôi thôi như mấy bạn trên nói cả.
    1 cái đầm bầu vựa vặn, vừa đủ thoải mái, vừa chê đi cái đùi to. màu sắc thanh nhã là ok rồi.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2