TIN TÀI TRỢ.

Hoa hậu Hà Kiều Anh đau lòng vì bị cha đẻ quay lưng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.9K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,966 Bài viết

• 8,126 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoi_chong_Nhan_dan Xem bài viết
    HKA dáng đẹp, Đông "voi" thì khuôn mặt xinh hơn nhưng ko sang chảnh bằng HKA đã thế dáng to cao nên trông thô. Công bằng mà nói thì HKA xứng đáng HH mặc dù yếu tố nặng ký nhất để tranh ngôi đoạt vị là HKA cháu của cựu Thứ Trưởng BNG HVL nhé
    Đó, đoạn này là chuẩn này. Vi thị Đông lúc đó rực rỡ lắm rồi, mặc dù "tồ" thì vô cùng. Đỉnh điểm là trước giờ đi đo số đo, nàng bị cấm ăn nên trốn ra cửa làm 1 cốc chè đỗ đen (trong khi các nàng khác thì toàn nhịn ăn từ tối trước cho số đo đẹp).
    Năm đăng quang thì HKA trông HKA cũng "tiềm ẩn" lắm, chưa rực rỡ được như VTĐ đâu (nhưng trông thanh thoát hơn chút chút thì có)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,807 Bài viết

• 31,442 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi PANAN Xem bài viết
    Người ta yêu nhau thật lòng thì có thể chờ nhau đến trên 30 tuổi là bình thường lắm (40 thì hiếm, vì đàn bà khó sinh đẻ vào độ này).
    Xời, Panan nghĩ sao mà cô này yêu ông Thiều vì tình yêu thật lòng. Có ông Thiều yêu cô này thật lòng, đứng ra nhận hết tội thay thì còn có lý.
    Mà ghét cái thói đã yêu xiền hơn yêu người, nhưng khóc lóc lên báo nói là sẽ chờ anh blah blah nó mới chối. Thà im im rồi đi lấy chồng khác thì chả ai nói gì.
    • 2,241 Bài viết

• 6,127 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hoa hậu VN thấy ai cũng rẻ rẻ tiền sao đó, ko xứng danh hoa hậu.
    • 1,048 Bài viết

• 12,538 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gấu ơi, cằn nhằn chi người đời cho nhanh già, chị em mình hết giờ làm lên đây chém cho xả stress, nên chỉ thích gấu nói hài thật hài cho nó vui cửa vui nhà, cười thôi. Yêu gấu ở điểm đó (chứ hổng phải yêu đương, không anh Ro ảnh ghen). Gấu phát huy nhé, cho chị em vui vẻ, trẻ đẹp, chồng khi thành đạt không ham thích gái gú, cho bọn huê hậu buôn phấn bán hương này thất nghiệp đi gấu.
    Chị Anh này nổi tiếng lắm, sành sỏi lắm ạ, chứ chả ngoan hiền gì đâu. Không thế thì làm gì có tiền mà buôn bán bất động sản, để rồi lên báo nói "đại gia nuôi chồng". Mình thấy chị này hơi bị "thủ đoạn", cái gì cũng đem ra để Pr được, ngày xưa toàn lôi 2 thằng con trai ra chụp ảnh, đưa lên báo, nào là "con trai quấn quýt mẹ", "tình mẫu tử thiêng liêng"... cơ mà nhìn ảnh thì nó phản cảm lại 100% những từ đó, nhìn 2 bé nhà chị ấy được mẹ bế như kiểu mẹ mìn bế ấy, cái mặt không cười nổi, cứ né né mẹ mình, nên hồi đó giờ mình chả hiểu. (Ấn tượng vì thích nhìn ảnh mẹ con bồng nhau, mà thấy đó là bộ ảnh phản cảm với lời khen nhất, kể cả HỒng NHung chụp ảnh con, nhưng cũng khôn ngoan khi đưa ảnh ra khoe, cái nào đáng thì khoe, không thì thôi, nên đoán chắc chị Anh chả có cái nào khá hơn, nên phải khoe cho có,)
    P/s: chị Tình có phải Kimsol không (ngại trả lời thì PM em cái), nghe giọng văn rặt của chị ạ.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 411 Bài viết

• 2,205 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khi19802003 Xem bài viết
    Chị Anh này nổi tiếng lắm, sành sỏi lắm ạ, chứ chả ngoan hiền gì đâu. Không thế thì làm gì có tiền mà buôn bán bất động sản, để rồi lên báo nói "đại gia nuôi chồng". Mình thấy chị này hơi bị "thủ đoạn", cái gì cũng đem ra để Pr được, ngày xưa toàn lôi 2 thằng con trai ra chụp ảnh, đưa lên báo, nào là "con trai quấn quýt mẹ", "tình mẫu tử thiêng liêng"... cơ mà nhìn ảnh thì nó phản cảm lại 100% những từ đó, nhìn 2 bé nhà chị ấy được mẹ bế như kiểu mẹ mìn bế ấy, cái mặt không cười nổi, cứ né né mẹ mình, nên hồi đó giờ mình chả hiểu. (Ấn tượng vì thích nhìn ảnh mẹ con bồng nhau, mà thấy đó là bộ ảnh phản cảm với lời khen nhất, kể cả HỒng NHung chụp ảnh con, nhưng cũng khôn ngoan khi đưa ảnh ra khoe, cái nào đáng thì khoe, không thì thôi, nên đoán chắc chị Anh chả có cái nào khá hơn, nên phải khoe cho có,)
    Cái dòng đậm đậm ấy có phải là do bạn ác cảm quá với Hà Kiều Anh không mà nhìn ra như vậy. Đọc comment của bạn mình thấy rất lạ là vì trẻ em thì hầu như bé nào cũng quấn mẹ, đặc biệt là các bé trai nên đã google để xem lại. Cảm nhận của mình là các bé khá là quấn quýt với mẹ đó chứ, chỉ là có một số hình hồi nhỏ hình như do bé chưa quen chụp hình nên biểu cảm không được tự nhiên thôi. Nếu nói "như kiểu mẹ mìn bế" thì quả là "rất quá", chứ không phải là "hơi quá" nữa, khi nhận xét về đứa trẻ với mẹ ruột của mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 666 Bài viết

• 1,875 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khuôn mặt Hà Kiều Anh nhìn bên ngoài hài hoà rất đẹp chứ không thô thô quê quê như trên hình đâu nha. Dáng cũng bá cháy nữa. Bữa thấy đi coi show butterfly của C đó

Gởi từ ứng dụng Webtretho của zen_87
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 186 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khi19802003 Xem bài viết
    Gấu ơi, cằn nhằn chi người đời cho nhanh già, chị em mình hết giờ làm lên đây chém cho xả stress, nên chỉ thích gấu nói hài thật hài cho nó vui cửa vui nhà, cười thôi. Yêu gấu ở điểm đó (chứ hổng phải yêu đương, không anh Ro ảnh ghen). Gấu phát huy nhé, cho chị em vui vẻ, trẻ đẹp, chồng khi thành đạt không ham thích gái gú, cho bọn huê hậu buôn phấn bán hương này thất nghiệp đi gấu.
    P/s: chị Tình có phải Kimsol không (ngại trả lời thì PM em cái), nghe giọng văn rặt của chị ạ.
    Chị đích thực là Kimsole Bị kháo nick kia oj nên giờ thành Hàn Quất luôn!

HKA này cũng ngang dọc dữ lắmm, ai nói bả hiền tui cùi Nhưng công nhận bả đẹp, nhất là thời bả với TNA, NMU làm vơ đét các sàn CW
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,807 Bài viết

• 31,442 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kimsole Xem bài viết
    Chị đích thực là Kimsole Bị kháo nick kia oj nên giờ thành Hàn Quất luôn!
    Bậy bậy, chị Tình biết mấy đứa trên mạng nó chế tên Kim thành tên Hàn Quất ra sao ko? Ai có tên Kim là nó thành "Soi Giun Kim" đó. Ở đó mà quốc mới xẻng.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,182 Được cảm ơn

Chị này cũng nhiều éo le quá.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3