TIN TÀI TRỢ.

Hoa hậu Hà Kiều Anh đau lòng vì bị cha đẻ quay lưng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.8K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,048 Bài viết

• 12,535 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hồi trước toàn báo giấy, mình có đọc 1 bài trên An ninh thế giới (tầm năm chín mấy, hai nghìn), thấy báo nói đến cô HKA, chuyên cặp kè đại gia, moi tiền của đại gia, 1 trong những bài tủ của cô ấy là "kêu đại gia dẫn đi mua mỹ phẩm, quần áo hàng hiệu, chứ không kêu đưa tiền nha", rồi lát sau quay lại, kêu không ưng, trả lại cửa hàng, lấy lại tiền". Nổi tiếng đến mức, hầu hết các cửa hàng sang trọng đều biết tính cô này. Nổi cả trong Nam ngoài Bắc. Cô này nổi tiếng "ranh ma" lắm, khôn khéo và khá giả tạo.
    P/s: Nội dung bài báo, miêu tả phải nói rất rất chi tiết.

Hà Kiều Anh không đẹp bằng Vi Thị Đông, kém hẳn luôn. Ngày đó Vi Thị Đông là ứng cử viên sáng giá nhất về nhan sắc nhé, nhưng tại sao thì hổng biết, sau khi đăng quang, có lời đi tiếng lại trên báo, chị Đông có thừa nhận tên của mình không được sang trọng theo gu của thời đại, cũng có người nói vì cái tên mà chị không được hoa hậu, nhưng mình nghĩ đó là ngụy biên thôi. Hà Kiều Anh đã không ít lần lên báo thanh min "dù em không đẹp bằng chị Đông......" mà.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 246 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

Để con lên báo nói thế này thì cũng là loại bố k ra gì, các anh chị em đã đẻ con ra cần có trách nhiệm với con cả về vật chất lẫn tinh thần vì đó là nghĩa vụ của bậc làm cha mẹ, còn thấy k làm đc nghĩa vụ tối thiểu này đừng cố mà đẻ con ra, sau nó lớn nó chửi cho phải chịu thôi, vì chỉ có công đẻ đâu có công nuôi dạy đâu.
    Con người sinh ra có quyền đc nuôi dưỡng tử tế.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 673 Bài viết

• 4,054 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy mẹ còn nhớ cái vụ bà HKA này cầm cưa dụ khị ông bác sĩ Việt kiều giàu có bên Mẽo hơm?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,600 Bài viết

• 6,681 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    So với các HH khác thì HKA thành công vượt trội. Nhưng nhìn mặt cô này không ưa, cứ trơ t rơ thế nào. Nhưng có khi vậy mới sướng, bơ đi mà sống lại hay.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,583 Bài viết

• 16,085 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khi19802003 Xem bài viết
    Hồi trước toàn báo giấy, mình có đọc 1 bài trên An ninh thế giới (tầm năm chín mấy, hai nghìn), thấy báo nói đến cô HKA, chuyên cặp kè đại gia, moi tiền của đại gia, 1 trong những bài tủ của cô ấy là "kêu đại gia dẫn đi mua mỹ phẩm, quần áo hàng hiệu, chứ không kêu đưa tiền nha", rồi lát sau quay lại, kêu không ưng, trả lại cửa hàng, lấy lại tiền". Nổi tiếng đến mức, hầu hết các cửa hàng sang trọng đều biết tính cô này. Nổi cả trong Nam ngoài Bắc. Cô này nổi tiếng "ranh ma" lắm, khôn khéo và khá giả tạo.

Hà Kiều Anh không đẹp bằng Vi Thị Đông, kém hẳn luôn. Ngày đó Vi Thị Đông là ứng cử viên sáng giá nhất về nhan sắc nhé, nhưng tại sao thì hổng biết, sau khi đăng quang, có lời đi tiếng lại trên báo, chị Đông có thừa nhận tên của mình không được sang trọng theo gu của thời đại, cũng có người nói vì cái tên mà chị không được hoa hậu, nhưng mình nghĩ đó là ngụy biên thôi. Hà Kiều Anh đã không ít lần lên báo thanh min "dù em không đẹp bằng chị Đông......" mà.

Đúng, hồi đăng quang, HKA kém sắc hơn Vi Thị Đông. Nghe tin hành lang thì hình như VTĐ có chồng rồi hay là dính líu gì đó vụ trai gái nên HKA mới lên ngôi hậu, chứ không phải vì cái tên
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,966 Bài viết

• 8,124 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Đúng, hồi đăng quang, HKA kém sắc hơn Vi Thị Đông. Nghe tin hành lang thì hình như VTĐ có chồng rồi hay là dính líu gì đó vụ trai gái nên HKA mới lên ngôi hậu, chứ không phải vì cái tên
    Không phải đâu chị Tình ạ, thời điểm đó thì lý lịch cả 2 bạn đều sạch như nhau vụ tình ái cả. Nhưng hồ sơ Hà Kiều Anh "đẹp" hơn, gia đình cơ bản, sinh viên nhạc viện. Còn Đông thì mới học trung cấp hàng không, mới đi làm ở VNA nên ban tổ chức ưa bằng cấp ưng hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 186 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi biheo Xem bài viết
    Không phải đâu chị Tình ạ, thời điểm đó thì lý lịch cả 2 bạn đều sạch như nhau vụ tình ái cả. Nhưng hồ sơ Hà Kiều Anh "đẹp" hơn, gia đình cơ bản, sinh viên nhạc viện. Còn Đông thì mới học trung cấp hàng không, mới đi làm ở VNA nên ban tổ chức ưa bằng cấp ưng hơn.
    Vậy hả? Chị nghe phong thanh vậy thôi chứ hong chắc, cảm ơn gái nhé! há há
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,023 Bài viết

• 10,549 Được cảm ơn

Đông thời đó to như voi vật, người thô thô là, mà tồ kinh hoàng, cả đoàn tiếp viên gọi là Đông tồ mà.
    HKA dù gì cũng vẫn có được cuộc sống bình yên với cha (dương) và mẹ mình mà, đâu đến nỗi khổ sở đói khát.
    catcatard20060418_7_be+Nhim
    Chớ thấy đông tàn hoa rụng hết
    Đêm qua sân trước một nhành mai
    ?action=view&current=Hnhnh164
    • 2,895 Bài viết

• 7,110 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    chiêu này hồi xưa mình cũng dc mấy chị làm quán bar dạy, mấy chị đó chuyên giả bộ gạt mấy ông là điện thoại hư, mấy ổng gọi hoài ko được, đòi đi mua ĐT mới, mua xong chiều đó đem bán lại liền rồi giả bộ nói làm mất hay bịa lý do gì khác
    nghề này mấy chị em có nhiều mánh moi tiền đàn ông lắm
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,561 Bài viết

• 4,812 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Vụ mua hàng hiệu xog trả lại tui thấy xạo xạo sao đó. Thời bây h dịch vụ hậu mãi tốt hơn hẳn thời đó, mua hàg xog trả lại còn khó khăn nói gì thời đó. Nhất là hàng đắt tiền. Mua xog bán lại với giá rẻ hơn thì có thể có.
    Mấy mẹ cứ thuơg cảm anh Thiều, tui thấy mắc cười. Ổg đi tù vì buôn lậu, buôn gian bán lận chứ có fải đi chiến đấu vì nước đâu mà thương cảm. Mua lậu của bựa xog về dán nhãn bán hàg chính hãg. Hồi vụ này xảy ra rất nhiều ng tố mua hàg giá chính hãg mà khui hàg ra xài là bị hư. Mag bảo hành thì dài mỏ chờ, tốn thêm tiền mà hàg cũg ko xài đc. Nghĩ sao mà bắt HKA hy sinh tuổi trẻ để chờ đợi? Lúc đó HKA mới 25 tuổi, tui tin HKA nói chờ Thiều thì thật lòg. Nhưg "xa mặt cách lòg", sau đó hết yêu đi lấy ng khác. Chuyện quá bình thuờg. Đàn ôg 60, 70 tuổi vẫn có thể lấy vợ trẻ, có con. Phụ nữ làm gì có chuyện đó đc. Cứ fải sốg cho mình trước đã, việc quái gì fải hy sinh cho ng khác.
    Có bạn mag chuyện các bà vợ thời 75 ra nói. Thời đó bỏ nhau, ly dị là chuyện tày trời. Chắc gì các bà vợ chờ đợi là thật sự trung kiên? Biết đâu cũg ngán lắm rồi nhưg ko dám bước qua định kiến. Thiếu gì bà chồg đi tù, ở nhà lag chạ đủ ng, nhưg ko ly dị vì sợ định kiến. Đã dính fốt có chồg đi lính thì ng khác cũg ngại ko dám tiến tới. Bởi vậy đâm ra fải chờ chồg về. Tui chỉ ko hài lòg HKA nói về cha mình, còn vụ bỏ Thiều lấy chồg thì hoàn toàn ủg hộ.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 516 Bài viết

• 4,508 Được cảm ơn

Hồi Vi Thị Đông lên nộp đơn, cô đẹp đến mức toà soạn hè nhau xuống xem và BTC thì chắc mẩm đây là ứng cử viên sáng giá cho ngôi vị cao nhất, đùng 1 cái thì bị thư nặc danh tố có chồng có con (chồng không hôn thú). Sau đấy cô họ Hà đăng quang. Thư nặc danh từ đâu mà lại đúng lúc thế kia?

• 800 Bài viết

• 2,746 Được cảm ơn

Vụ mua hàng hiệu xog trả lại tui thấy xạo xạo sao đó. Thời bây h dịch vụ hậu mãi tốt hơn hẳn thời đó, mua hàg xog trả lại còn khó khăn nói gì thời đó. Nhất là hàng đắt tiền. Mua xog bán lại với giá rẻ hơn thì có thể có.
    Gì m k biết chứ vụ này có thật nha bạn, SG có những cữa hàng chuyên bán đồ hiệu vs giá trên trời , chủ yếu tiếp tay cho Gái bao, mua xong Gái đem trả, mất vài chục %, coi như trả tiền phí tổn cho shop, còn lại hơn 6, 7 chục % Gái được hưởng... Đó là mánh moi tiền khéo của các ẻm.
    Trở lại em Hà, ẻm bắt cá 2 tay ngay lúc đang sống với ĐG Nó Kìa , miệng vẫn ngọt như mía nên anh í bóc lịch mà lòng vẫn thương xót cô vợ bé bỏng lắm, k biết thương vụ này ẻm moi đc bn của anh Nó Kìa nữa,
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,656 Bài viết

• 80,768 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pink.moth Xem bài viết
    Mấy mẹ còn nhớ cái vụ bà HKA này cầm cưa dụ khị ông bác sĩ Việt kiều giàu có bên Mẽo hơm?
    Mình nhớ mãi bài báo HKA lúc còn hào quang với Thiều kể lể trò chơi chinh phục, nào là Thiều bước vào nhà, thấy tấm thiệp bảo đi sang phòng bên trái, ở đó có mũi tên chỉ hướng...thấy cái cốc úp, mở cốc thấy tấm thiếp ghi mở cửa....rồi cuối cùng là biển báo có quà, mở ra là HKA cởi truồng thắt cái nơ hồng ngang hông đang nằm chềnh ềnh trên thớt...gì gì đó, nung ninh và lóng lánh nắm ạ
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • 939 Bài viết

• 2,315 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    HKA dáng đẹp, Đông "voi" thì khuôn mặt xinh hơn nhưng ko sang chảnh bằng HKA đã thế dáng to cao nên trông thô. Công bằng mà nói thì HKA xứng đáng HH mặc dù yếu tố nặng ký nhất để tranh ngôi đoạt vị là HKA cháu của cựu Thứ Trưởng BNG HVL nhé
    Cũng những người Phụ nữ ấy, trong ánh mắt của những người đàn ông khác ngoài chồng...
    họ trở nên dịu dàng, nữ tính và quyến rũ lạ thường
    • 939 Bài viết

• 2,315 Được cảm ơn

Nói gì thì nói chứ hồi đăng quang HH thì HKA đẹp cực luôn, trông sang chảnh, ăn mặc sành điệu ra HN đi cùng đám mẫu thời đó vào Vũ trường mà nổi bật luôn ý. Bây h già rồi trông thế thôi, con gái có thì ...
    Cũng những người Phụ nữ ấy, trong ánh mắt của những người đàn ông khác ngoài chồng...
    họ trở nên dịu dàng, nữ tính và quyến rũ lạ thường
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 186 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoi_chong_Nhan_dan Xem bài viết
    Nói gì thì nói chứ hồi đăng quang HH thì HKA đẹp cực luôn, trông sang chảnh, ăn mặc sành điệu ra HN đi cùng đám mẫu thời đó vào Vũ trường mà nổi bật luôn ý. Bây h già rồi trông thế thôi, con gái có thì ...
    Ông nói cái này hok chính xác! Lúc đăngq uang HKA không đẹp, nhiều người không đồng tình, với lại lúc đó cũng chưa trổ mã hết..heng

Nhưng khoảng thời gian cổ ưng anh Thiều và trước đó xí thì tui thấy cổ đẹp, giờ thì "chiều hạ vàng" rồi , vậy đi!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 186 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IKEA Xem bài viết
    Mấy mẹ cứ thuơg cảm anh Thiều, tui thấy mắc cười. Ổg đi tù vì buôn lậu, buôn gian bán lận chứ có fải đi chiến đấu vì nước đâu mà thương cảm. Mua lậu của bựa xog về dán nhãn bán hàg chính hãg. Hồi vụ này xảy ra rất nhiều ng tố mua hàg giá chính hãg mà khui hàg ra xài là bị hư. Mag bảo hành thì dài mỏ chờ, tốn thêm tiền mà hàg cũg ko xài đc. Nghĩ sao mà bắt HKA hy sinh tuổi trẻ để chờ đợi? Lúc đó HKA mới 25 tuổi, tui tin HKA nói chờ Thiều thì thật lòg. Nhưg "xa mặt cách lòg", sau đó hết yêu đi lấy ng khác. Chuyện quá bình thuờg. Đàn ôg 60, 70 tuổi vẫn có thể lấy vợ trẻ, có con. Phụ nữ làm gì có chuyện đó đc. Cứ fải sốg cho mình trước đã, việc quái gì fải hy sinh cho ng khác.
    Có bạn mag chuyện các bà vợ thời 75 ra nói. Thời đó bỏ nhau, ly dị là chuyện tày trời. Chắc gì các bà vợ chờ đợi là thật sự trung kiên? Biết đâu cũg ngán lắm rồi nhưg ko dám bước qua định kiến. Thiếu gì bà chồg đi tù, ở nhà lag chạ đủ ng, nhưg ko ly dị vì sợ định kiến. Đã dính fốt có chồg đi lính thì ng khác cũg ngại ko dám tiến tới. Bởi vậy đâm ra fải chờ chồg về. Tui chỉ ko hài lòg HKA nói về cha mình, còn vụ bỏ Thiều lấy chồg thì hoàn toàn ủg hộ.
    Mấy ý em gái nói chị thấy trớt qướt hết, hong có ý nào đúng! Còn vì sao chị nói vậy thì nếu cưng hong rành vụ ẻm HKA này thì chỉ cần đọc còm trong Top này thì cũng đủ hiểu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,561 Bài viết

• 4,812 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimsole Xem bài viết
    Mấy ý em gái nói chị thấy trớt qướt hết, hong có ý nào đúng! Còn vì sao chị nói vậy thì nếu cưng hong rành vụ ẻm HKA này thì chỉ cần đọc còm trong Top này thì cũng đủ hiểu
    Vại hả? Chắc chỉ đúng chuyện anh Thiều đi tù vì buôn lậu thôi hé . Mà ông này tui thấy xấu bỏ xừ. Hồi vụ này xảy ra HKA có lên báo kể ai cũg nghĩ cổ moi đc bao nhiêu tiền của anh Thiều, đâu ai biết nhà anh Thiều kẹo kéo. Anh Thiều chỉ là tay sai cho vợ chồg ôg anh, tiền bạc gì là vợ chồg ôg anh nắm hết. Tui ấn tượg là HKA thoát khỏi việc bóc lịch một cách ngoạn mục dù cổ là ng đứng tên thành lập cty của Thiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,753 Bài viết

• 31,162 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    @ Panan: vị tai to mặt lớn ở Ba Đình là ai thía?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,561 Bài viết

• 4,812 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PANAN Xem bài viết
    Thật lòng mà thay lòng chớp nhoáng nhỉ. Chỉ hơn 1 năm sau mà đi lấy đại gia khác. Nếu chờ đợi 4,5 năm rồi ôm cầm thuyền khác may ra tin được.
    Má, 1 năm sau thì HKA đã 26 tuổi. Chờ nữa băm mấy nhát thì có khi vớ fải ôg ko ra gì chắc gì đc như ôg chồg bây giờ. Mà thui chuyện của cổ, tui chỉ cảm ở góc độ của ng hóg chuyện nên ko tranh cãi nữa.