TIN TÀI TRỢ.

Hoa hậu Hà Kiều Anh đã sinh con trai thứ 2

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.91K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 15,982 Bài viết

• 33,083 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Hoa hậu Hà Kiều Anh đã sinh con trai thứ 2

(Dân trí) - Hoa hậu Hà Kiều Anh đã hạ sinh con trai thứ 2 tại Mỹ. Vào tháng 8 tới, Hà Kiều Anh sẽ “có chân” trong thành phần ban giám khảo cuộc thi Hoa hậu Quốc tế Việt Nam 2011.

Tháng 7/2007, hoa hậu Hà Kiều Anh cưới chồng lần 2. Hôn lễ được tổ chức kín tiếng tại resort Evason Hideaway, Nha Trang. Theo thông tin, chú rể là một doanh nhân thành đạt. Vào thời điểm ấy, dư luận đã “trầm trồ” trước sự xa hoa của resort nơi hoa hậu và chú rể mới tổ chức lễ cưới. Căn phòng được vợ chồng Hà Kiều Anh đặt là biệt thự tổng thống ((Presidental Villa), nơi đắt nhất của khu resort. Đây cũng là phòng các VIP nổi tiếng đã đặt trước đó như em của Thái tử Anh Charles, công chúa Monaco…

anhkhangan270711_a3fbf
    Hoa hậu Hà Kiều Anh (ảnh Khang An)

hakieuanh1270711_bcc13
    Cựu hoa hậu và "cậu cả".

Đầu năm 2011, hoa hậu Hà Kiều Anh đã sinh hạ con trai thứ 2 tại Mỹ. Gia đình hoa hậu khá kín tiếng về việc này. Cựu hoa hậu đã trở thành bà mẹ của 2 cậu con trai kháu khỉnh. Hiện, Hà Kiều Anh vẫn đang sống tại Mỹ.

Vào đầu tháng 8 tới (từ 5/8-13/8), Hà Kiều Anh sẽ “có chân” trong thành phần ban giám khảo cuộc thi Hoa hậu Quốc tế Việt Nam 2011 tại Long Beach, California. Đây là lần đầu tiên cuộc thi được tổ chức.

Cúc Anh

http://dantri.com.vn/c23/s23-502115/...trai-thu-2.htm
    "Người Phụ Nữ và bông hoa là hai kỳ công tuyệt vời của Thượng Đế. Tuy nhiên bông hoa là kỳ công tuyệt vời hơn vì…nó không biết nói"
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 268 Bài viết

• 620 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nàng kín tiếng quá. Hèn chi lâu không thấy nàng xuất hiện tại event. Ngưỡng mộ vẻ đẹp của nàng dù nàng không ăn ảnh.
    Chúc mừng nàng!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 77 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Hôm mình đến check in khách sạn Imperial, thấy nhân viên cũng nói chị HKA đang ở Mỹ, chưa biết bao giờ về nên cũng đoán là sang đó sinh bé.
    Lúc ăn sáng, mình thấy ông xã HKD, chắc xuống VT hỗ trợ quản lý.
    Chúc mừng HKA!
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,234 Bài viết

• 1,533 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có gì đâu mà chúc mừng. Cũng là đi lấy chồng người thôi mà.
    5AeB5AeBp7
    7odhLUb7odhp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 854 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Wampee Xem bài viết
    Thế là thế nào hở bạn, thế bác kia có vợ rồi bỏ vợ à?
    FTIOm6
    Nụ cười của con là hạnh phúc của mẹ...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 9,415 Bài viết

• 2,271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Wampee Xem bài viết
    Không biết thực hư thế nào nhưng nghe giọng điệu bạn này ngoa ngoắt, cay độc quá :cool:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,551 Bài viết

• 2,848 Được cảm ơn

Nàng Hà Kiều Anh có gì hơn bé Ngọc Trinh không ta?
    • 119 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhlyoi Xem bài viết
    không biết thực hư thế nào nhưng nghe giọng điệu bạn này ngoa ngoắt, cay độc quá :cool:
    chị ơi có gì đâu mà cay với độc.em nghĩ có lửa mới có khói.biết đâu chị ấy biết đươc chuyện mà mọi người o biết.phụ nữ cả mà nhiếu lúc thấy chuyện bất bình nói cho bỏ ghét.hehe.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 433 Bài viết

• 1,100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KIMHONG87 Xem bài viết
    chị ơi có gì đâu mà cay với độc.em nghĩ có lửa mới có khói.biết đâu chị ấy biết đươc chuyện mà mọi người o biết.phụ nữ cả mà nhiếu lúc thấy chuyện bất bình nói cho bỏ ghét.hehe.
    "Nói cho bỏ ghét, he he "
    Giờ có ai đó lôi chuyện riêng tư của bạn ra bàn luận trước thiên hạ chỉ vì "nói cho bỏ ghét" thì bạn cảm thấy thế nào? Cùng là PN, cười nhạo ng khác là hay lắm sao bạn?
    9x4L8gM9x4Lp8
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 448 Bài viết

• 2,532 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi April80 Xem bài viết
    Giờ có ai đó lôi chuyện riêng tư của bạn ra bàn luận trước thiên hạ chỉ vì "nói cho bỏ ghét" thì bạn cảm thấy thế nào? Cùng là PN, cười nhạo ng khác là hay lắm sao bạn?
    Nếu mà ngại nói và ngại chuyện riêng tư của người khác thì mò vào mục đọc báo làm quái gì? Không lẽ em còn ngây thơ chỉ thích nghe chuyện của tuổi thần tiên?:Thinking:

Nghe mấy cái bài giảng ở mục này mà nẫu thật.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 438 Bài viết

• 958 Được cảm ơn

Thế mới có WTT chứ nhẩy. Không thì chuyển sang site khác vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 433 Bài viết

• 1,100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fiber Xem bài viết
    Nếu mà ngại nói và ngại chuyện riêng tư của người khác thì mò vào mục đọc báo làm quái gì? Không lẽ em còn ngây thơ chỉ thích nghe chuyện của tuổi thần tiên?:Thinking:

Nghe mấy cái bài giảng ở mục này mà nẫu thật.
    Mình k muốn tranh cãi ở DD bạn nhé, bạn đọc cho kỹ bài của mình, hiểu thì hãy phát biểu. Lôi chuyện riêng tư của ng khác ra mà cười nhạo...bạn cho đó là bình thường....mình nói vậy mà bạn cho là bài giảng thì mình cũng miễn tranh luận với 1 ng như bạn. Chấm dứt tranh luận với bạn ở đây nhé!
    Xin lỗi cả nhà vì spam
    9x4L8gM9x4Lp8
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,395 Bài viết

• 2,691 Được cảm ơn

Làm người nổi tiếng vốn dĩ là làm dâu trăm họ rồi. Nhiều ng có khi ko nói trên diễn đàn mà ra quán ca phê nói chuyện với bạn bè về cô này bà kia. Nhất là trong wtt này thì mục nào cũng có thể nêu ý kiến lên, nếu ko có phần bình luận thì cũng đâu ai nói này nói nọ trong đây được đâu nhỉ ? Các em, các chị, các mẹ, các anh, các chú vào đây đọc báo, tám chuyện, bình luận. Nếu kêu ng ta ko bình luận thì khó lắm. Ý kiến chút thôi hí hí.

Còn đó giờ ko bản thân mình ko thích HKA, phim có HKA đóng cũng chẳng thích xem.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,038 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

Chúc mừng HKA nhé! Thích vẻ đẹp of HKA nhưng k thích HKA đóng fim chút nào! Như bình hoa di động, cứng nhắc và k biểu lộ cảm xúc!
    • 992 Bài viết

• 3,069 Được cảm ơn

Giờ ai cũng muốn con có cái qt Mẽo!
    • 119 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi april80 Xem bài viết
    mình k muốn tranh cãi ở dd bạn nhé, bạn đọc cho kỹ bài của mình, hiểu thì hãy phát biểu. Lôi chuyện riêng tư của ng khác ra mà cười nhạo...bạn cho đó là bình thường....mình nói vậy mà bạn cho là bài giảng thì mình cũng miễn tranh luận với 1 ng như bạn. Chấm dứt tranh luận với bạn ở đây nhé!
    Xin lỗi cả nhà vì spam
    chị ngây thơ thiệt hay giả vậy.trong thế giới người nổi tiếng này tuy là em o có quan hệ thân thiết với tất cả nhưng một vài người thì có.từng chứng kiến cảnh gia đình phải tan đàn xẻ nghé vì người phụ nữ thứ 3 nên em thấy chuyện có người bức xúc nói cho bỏ ghét cũng bình thường thôi.có chăng ở đây là mỗi người mỗi tính .có người thì biết nhưng làm lơ o nói.có người thì thấy chướng mắt nên nói.chị kín đáo quá không muốn xen vô chuyện riêng tư của người khác thì chị vào dđ này chi vậy chị.không biết chị có vô topic của thanh thảo và bình minh o?nếu chưa vô thì đừng vô nha chị.bị ném đá tập thể đau lắm đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 91 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Chị tháng tư àh, chị waape theo em biết thì là người đằm thắm, chừng mực. Không nói gì nhằm hạ bệ người khác đâu, nhiều topic chị ấy vào để xoa dịu ồn ào nữa kìa. Nên đọc cmt của chị ấy em cũng hơi giật mình nhưng tin là có lý do gì đó chị ấy mới nói vậy !
    Thường thì tùy nick cmt mà đánh giá sự việc thôi. Trên wtt này những nhân vật quăng bom, chém gió không có thiếu, họ đưa tin nào cũng không đáng tin nhưng có những nick thì nên tin. Dòm nick nói chuyện :Smiling:
    Thật phí thời gian khi cố chứng minh cho một con bò thấy rằng nó đúng là con bò
    • 1,011 Bài viết

• 1,400 Được cảm ơn

Con của ai vậy nhỉ?
    Sông có thể cạn, núi có thể mòn, nhưng lòng người không bao giờ là lòng lợn!!!
    • 5,731 Bài viết

• 19,672 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trời ơi gato ban HKA quá. Cái gì cũng có thế hả trời?
    Em iêu gâu gâu nhà em