TIN TÀI TRỢ.

Hoa hậu Hà Kiều Anh bước qua quá khứ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.56K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,842 Bài viết

• 8,353 Được cảm ơn

Đã có lúc người ta tưởng kiều nữ mặn mà này đã bị nhấn chìm trong biển lũ. Nhưng cô đã trở lại, sống mạnh mẽ và quyết liệt hơn với cuộc đời.
    Hồng nhan đã hết truân chuyên

Hoa hậu Hà Kiều Anh là người đẹp nhỏ tuổi nhất đăng quang Hoa hậu khi mới 16 tuổi. Cũng chính từ đây, cuộc đời cô đã bước sang một trang mới. Từ một người (tự nhận mình) rất quê mùa với tuổi thơ đầy sóng gió, cô đã thật sự lột xác thành con người mới khi trở thành hoa hậu. Được mời tham gia sự kiện, người mẫu, rồi đóng phim, rồi làm kinh doanh…

Nhưng có lẽ đúng như ông bà mình nói “hồng nhan bạc phận”, cuộc đời cô đã trải qua không ít sóng gió và tai tiếng sau cuộc hôn nhân lần thứ nhất, và không ít những vụ scandal liên quan đến việc làm ăn cũng như khi đóng phim liên tiếp xảy đến khiến nhiều lúc tưởng như cô muốn gục ngã.

picture1jpg1328157042
    Sau hơn một năm biến mất khỏi giới showbiz. Hà Kiều Anh đã trở lại và cho biết thời gian qua mình sống ở nước ngoài và mới sinh thêm bé thứ hai. Có lẽ giờ đây, cô đang rất thỏa mãn, hạnh phúc với những gì mình đang có. Một mái ấm gia đình, một người chồng hết mực yêu thương và hai cậu con trai đáng yêu. Ngoài ra, Hoa hậu còn có sở thích muốn tự tay chăm sóc nhà cửa, đặc biệt với sở thích trồng và cắm hoa, cô còn có niềm vui khác trong công việc kinh doanh bất động sản.

Trải qua không ít thăng trầm ấy, giờ đây, khi những sóng gió đã đi qua, Hoa hậu Hà Kiều Anh đã trở thành người phụ nữ hoàn toàn khác: một nữ doanh nhân thành đạt, một diễn viên với những vai diễn có chiều sâu và một người mẹ, người vợ đằm thắm, dịu dàng trong gia đình. Cô chia sẻ: “Hiện tại, tôi thấy cuộc sống của mình rất bình yên”.

picture2jpg1328157042
    Để được như hiện tại, có lẽ, Hoa hậu Hà Kiều Anh đã phải nỗ lực rất nhiều, và nỗ lực theo cái cách mà cô đã từng chia sẻ: “Tôi cảm thấy chưa làm gì có lỗi với danh hiệu hoa hậu”.

Những hình ảnh mới nhất của Hoa hậu Hà Kiều Anh tại Sức Sống Mới:

dsc2969jpg1328157043
    dsc2981jpg1328157043
    dsc2989jpg1328157043
    dsc3021jpg1328157043
    dsc3049jpg1328157044
    http://ngoisao.vn/hoa-hau/tin/hoa-ha...khu-62169.html
    Trái tim người con gái phải là quân cảng lớn, nhưng chỉ dành riêng cho một chiến hạm duy nhất neo đậu mà thôi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,890 Bài viết

• 2,662 Được cảm ơn

sao lên báo hoài thế
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,056 Bài viết

• 2,279 Được cảm ơn

Bạn này già và xuống mã kinh quá! Mà sống trong nhung lụa cơ đấy!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,608 Bài viết

• 1,958 Được cảm ơn

Sinh xong đứa thứ 2 thấy chị ý xuống sắc thấy rõ.
    • 268 Bài viết

• 618 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn ý không ăn ảnh thôi. Ở ngoài vẫn đẹp. Có điều dạo này trôi nỗi trên báo mạng suốt nhỉ. Style ăn mặc đi xuống hẳn. Hay thiếu tiền giống C97 nói nhở???
    • Khóa theo yêu cầu
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 4,365 Bài viết

• 6,396 Được cảm ơn

Vêu vao và tơi tả.
    • 307 Bài viết

• 865 Được cảm ơn

vừa già vừa xấu lại hay lên báo, mà cứ toàn nhai lại chuyện cũ
    • 583 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

“Hiện tại, tôi thấy cuộc sống của mình rất bình yên”.
    Mình thì rất thích cuộc sống bình yên, nhưng nói thật cuộc sống bình yên là cuộc sống chả có gì đáng để nói cả.
    • 1,534 Bài viết

• 1,507 Được cảm ơn

Sống bình yên bên chồng con và gia đình, không phải bon chen lo lắng hay dằn vặt điều gì,mình chẳng mong gì hơn thế nữa.
    • 1,351 Bài viết

• 1,419 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhyen7892 Xem bài viết
    “Hiện tại, tôi thấy cuộc sống của mình rất bình yên”.
    Mình thì rất thích cuộc sống bình yên, nhưng nói thật cuộc sống bình yên là cuộc sống chả có gì đáng để nói cả.
    chị bình yên lại thích nhảy sóng ah ?
    Để dành cho anh tất cả những dịu dàng .
    • 583 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi flash.eyes Xem bài viết
    chị bình yên lại thích nhảy sóng ah ?
    Uhm, nhiều lúc cũng muốn chửi chồng mắng con cho cuộc sống nó sóng gió tí đời nó mới vui
    • 1,351 Bài viết

• 1,419 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhyen7892 Xem bài viết
    Uhm, nhiều lúc cũng muốn chửi chồng mắng con cho cuộc sống nó sóng gió tí đời nó mới vui
    chửi chưa ? mắng chưa ? có bị oánh ko ?
    Để dành cho anh tất cả những dịu dàng .
    • 583 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi flash.eyes Xem bài viết
    chửi chưa ? mắng chưa ? có bị oánh ko ?
    Ngày mới có con thì cũng chành chọe, giờ thì bình yên đến mức chả có gì mà nói