TIN TÀI TRỢ.

Hoa hậu Diễm Hương lấp lửng chuyện mang bầu 4 tháng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 30.7K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,075 Bài viết

• 6,220 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    http://news.zing.vn/Hoa-hau-Diem-Huo...ost439591.html

Hoa hậu Thế giới người Việt 2010 không đưa ra câu trả lời thẳng thắn khi được hỏi về tình trạng mang thai của mình.

Sau những lùm xùm liên quan đến chồng cũ là doanh nhân Đinh Trường Chinh cũng như vụ việc bị mẹ công khai chỉ trích trước đông đảo truyền thông và khán giả, Diễm Hương chọn cách gác lại các hoạt động giải trí. Những sự kiện giải trí, thời trang gần đây, tuy được mời nhưng cô cũng nói lời từ chối tham dự.

Tuy nhiên, mới đây, những nguồn tin thân cận của Hoa hậu Thế giới người Việt 2010 tiết lộ một thông tin bất ngờ: Diễm Hươngđã mang bầu 4 tháng.

Đây là kết quả của mối tình giữa cô và chàng trai Trần Quang Huy - người cũng được dư luận quan tâm khi dính nghi án là bạn trai tin đồn của hoa hậu khi cô đang giải quyết những lùm xùm hậu ly hôn với chồng cũ.

hoa-hau-diem-huong-da-mang-bau-4-thang-gay-xon-xao-

Một trong những lần xuất hiện hiếm hoi của Diễm Hương thời điểm dính nghi án mang bầu.

Người đẹp sinh năm 1990 cũng khiến nhiều người tò mò và đặt ra nghi vấn khi thường xuyên đăng tải những bức hình trẻ em dễ thương trên trang cá nhân.

Bên cạnh đó, cô dành sự quan tâm tới chuyện sinh nở: "Nghe nói Việt Nam mình đang khuyến khích sinh. Có phải vì vậy mà đâu đâu cũng thấy đăng hình em bé mới sinh đỏ hỏn (so cute), rồi hôm qua giờ cứ thấy các bạn nữ đăng hình hai vạch, các bạn nam thì đăng hình tự sướng kể vợ sắp sinh. Gì chứ vụ này, người Việt Nam hưởng ứng mạnh mẽ và thực hiện nghiêm túc nhỉ?".

Người đẹp tuổi Ngựa thường đăng tải hình ảnh em bé dễ thương trên trang cá nhân trong thời gian gần đây.
    Liên lạc với Diễm Hương qua điện thoại, cô lấp lửng trả lời trước nghi án mang bầu: "Thời gian này, tôi không muốn đưa ra bất kỳ bình luận nào liên quan tới chuyện này và hy vọng mọi người sẽ tôn trọng quyết định của tôi. Hiện tại, tôi sống cùng gia đình và sẽ dành thời gian để nghỉ ngơi, tĩnh dưỡng, tạm dừng các hoạt động trong showbiz Việt".

Hoa hậu Diễm Hương và bạn trai Quang Huy.

Hoa hậu Thế giới người Việt 2010 là mỹ nhân vướng nhiều rắc rối nhất nhì làng giải trí khi chuyện học vấn, kết hôn và gần đây nhất là mâu thuẫn với mẹ đẻ đều được dư luận quan tâm. Hình ảnh của Diễm Hương cũng bị giảm sút nghiêm trọng vì thái độ không thành thật, trả lời quanh co trước mỗi scandal.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 306 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Vietnam đang khuyến khích sinh thật hả???
    • 1,473 Bài viết

• 2,971 Được cảm ơn

Cứ có bầu là quý rồi. Quẳng hết đi và chỉ cần lo chuyện an dưỡng, tẩm bổ, vui vẻ lạc quan để em bé được khỏe mạnh, đẹp đẽ!!!
    I want to know what love is...
    • 2,465 Bài viết

• 6,549 Được cảm ơn

ngu thấy ớn, có con với doanh nhân thành đạt, giàu có, có học thức thì không chịu, lại đi có con với cái thằng không ra gì, mẹ là đứa giết người hàng loạt

Dự kiến là cha mẹ cô này thế nào cũng từ mặt đứa cháu ngoại
    news_264a65c0bd_2428b624_japan-sakura-005_21
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,397 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maybien90 Xem bài viết
    ngu thấy ớn, có con với doanh nhân thành đạt, giàu có, có học thức thì không chịu, lại đi có con với cái thằng không ra gì, mẹ là đứa giết người hàng loạt

Nói gì nói dù sao cũng cháu của người ta, bỏ sao mà bỏ đươc, có cưu mang thêm thì có.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,808 Bài viết

• 6,151 Được cảm ơn

Thảo nào mà mẹ em ấy làm ầm lên. Ngu đến thế này thì đúng là hết thuốc chữa. Ông trời cũng thật là oái oăm khi nặn ra em ấy xinh tươi thế kia mà lại quên mất bộ não. Tiếc.
    • 554 Bài viết

• 710 Được cảm ơn

Dù sao cũng chúc mừng DH khi sắp đc lên chức Mẹ!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của namphuongdnvn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8,192 Bài viết

• 9,060 Được cảm ơn

Đúng là tình iêu đix thực các mợ nhẻ , đang ko HH mà đi đâm đầu vào cái thèng gia đình bê bối như thế, ko chỉ có bà mẹnhư thế , mà tình hình bà ngoại rồi họ hàng ..cũng bi đát lắm

Bảo sao mà mẹ đẻ ko phản đối
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 4,147 Bài viết

• 24,512 Được cảm ơn

Đúng là bà mẹ thật là khổ, đang là vợ của đại gia yêu thương cung phụng như thế thì giờ đâm đầu có con cho cái thằng không ra gì, giờ là lại là cháu nội của kẻ máu lạnh giết người hàng loạt. Chắc bà mẹ muốn khuyên DH từ bỏ nhưng không được. Có thể em ấy thấy hạnh phúc nhưng đâu lường được những khó khăn và khổ sở tiếp theo.
    Chưa thấy một em hoa hậu nào mà ngu ngốc như em này.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 271 Bài viết

• 1,327 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng e Hương đã dũng cảm sinh con trong thời điêm hiện nay. Chúc hai mẹ con mẹ tròn con vuông. Dù là vô tình hay cố ý thì cũng là quyết định của em. Chỉ mong e sinh con sẽ hiểu lòng cha mẹ và sẽ trưởng thành hơn
    • 23 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Có đứa con là quý rồi, giờ nhiều người muốn có mà ko được
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Nói chung là em xinh thì em không có tội, được đứa trẻ là niềm vui rồi thì cần gì quan tâm tới dư luận.
    tr?id=566493283450030&ev=NoScriptThe beautiful life.
    • 2,305 Bài viết

• 6,218 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cho mình hỏi chỗ nào để đoán nàng này có bầu 4 tháng vậy?
    Nếu quả thực đây là con của chàng Huy kia thì mẹ nàng chắc tức chết với đứa con gái. Có con với chồng chính thức giàu có, yêu chiều, có địa vị thì k muốn, lại có bầu với thằng ất ơ có mẹ giết người hàng loạt. Cháu ngoại thì cũng thương thôi nhưng tiếc cho con gái mình.
    Oi k nói nữa, chẳng phải mẹ nàng mà mình còn tức giùm

Dù sao cũng hy vọng con này của ông Chinh, vợ chồng hoà thuận, sinh con đẻ cái, nàng lại được yêu chiều cung phụng như chưa có gì xảy ra, giãn tuồg showbiz ai về nhà nấy.
    aLEhm7
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 516 Bài viết

• 4,508 Được cảm ơn

Em ấy mới post ảnh này trên fb cách đây ít phút, chắc để đập tan tin đồn bầu bí

10486217_821519411206171_4581897129382336720_n
    • 118 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maybien90 Xem bài viết

D Hương khùng thật lựa người tử tế hơn thằng Huy mà sinh con, pó tay sung sươsng quá giờ chơi ngông !!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 416 Bài viết

• 1,539 Được cảm ơn

Mình không dám nói sợ tạo nghiệp rồi phải trả như em í.Nhưng với phúc đức của gia đình bạn trai thì cục nợ này DH còn phải trả nhiều và dài lắm.Mong nhiều điều tốt đẹp sẽ đến với mẹ con DH ,đặc biệt là cháu bé.
    Sao anh lại tỏ tình.
    Vào một bên tai điếc.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,594 Bài viết

• 5,616 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tội quá. Vậy là e này yêu mù quáng. Trái tim nhầm chỗ đặt trên đầu à????
    Chả bù cho các e hoa hậu với người đẹp khác, khôn đủ mọi đường có danh hiệu phát là đá người yêu nghèo đi lấy đại gia. Còn e này, đá đại gia đi lấy cù bơ .... hổng lẽ e ý bị bỏ bùa????
    • 1,530 Bài viết

• 2,843 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình yêu của nàng này kỳ lạ.nếu đúng là có bầu thì chúc mừng em.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 594 Bài viết

• 3,395 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ancomnhavactuva Xem bài viết
    Em ấy mới post ảnh này trên fb cách đây ít phút, chắc để đập tan tin đồn bầu bí

10486217_821519411206171_4581897129382336720_n
    Đúng rùi, e cũng thấy e í up fb ảnh đi biển tung tăng rạng rỡ mà, nếu đúng là k có bầu thì e í khôn đó chứ, im lặng tung ảnh chứng minh, chả cần nói j. Còn nếu là có bầu thật thì chak j đã fai of ku QH kia
    "After all, tomorrow is another day!"
    • 383 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Thôi em về làm mẹ. làm vợ vậy. Yêu ngu ngốc thì chấp nhận quả đắng thôi.
    Anw, chúc em mẹ tròn con vuông
    Đời là bể khổ, qua hết bể khổ là qua đời
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3