TIN TÀI TRỢ.

Hóa đơn ăn chơi 1 đêm 'choáng váng' của người đẹp Việt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.7K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,202 Bài viết

• 1,726 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mới đây, người đẹp từng bị phạt vì thi chui Huỳnh Thúy Anh đã khoe trên trang cá nhân hóa đơn ăn chơi 1 đêm của cô tại quán bar khiến người hâm mộ choáng váng.

20150623112139-a

Cô từng phải nộp phạt 22,5 triệu đồng vì đi thi 'chui'.

Là người mẫu nhưng Huỳnh Thúy Anh là cái tên không nổi bật trong nghề. Chân dàinày chỉ được biết đến khi công khai tham dự liên tiếp hai cuộc thi chui. Sau ánphạt vì thi chui Hoa hậu cộng đồng người Việt tại Mỹ, Huỳnh Thúy Anh lập tức bayđến Đức tham dự Miss Intercontinential - Hoa hậu liên lục địa 2014.

Chính vì vậy mà sau khi Huỳnh Thuý Anh đoạt giải phụ tại cuộc thi Hoa hậu cộngđồng người Việt ở San Jose (Mỹ), không ít người mẫu đã bức xúc trên trang cánhân cho rằng cuộc thi này còn không xứng đáng gọi là “ao làng” mà chỉ nên gọilà “bông chậu vũng xình”.

Ngay cả khi có chút "điềutiếng" sau hai lần thi chui và đã phải nộp phạt, chân dài Huỳnh Thuý Anh vẫn tiếp tục chìm nghỉm,không có bất cứ một hoạt động nghệ thuật đáng kể nào.Thế nhưng trên trang cá nhân, người đẹp cập nhận hình ảnh ăn chơi của bản thân, bất chấp dư luận.

20150623112139-1
    Cô lên trang cá nhân khoe thành tích ăn chơi

Mới đây nhất, tối 22/6, Huỳnh Thuý Anh tiếp tục trở thành chủ đề để cư dân mạng'ném đá' khi thẳng thừng khoe độ ăn chơi bằng hoá đơn tính tiền khủng, ngót ngét90 triệu đồng chỉ trong vài tiếng góp mặt tại lounge S... đắt đỏ bậc nhất ở Sàithành. Người ta không chỉ "ngất" trước mức độ chịu chi của Huỳnh Thuý Anh cùngbạn bè mà còn bởi thói quen khoe của, khoe bill xa xỉ củacô.

Bạn QL nhận xét: "Đây là lý dotại sao các hoa hậu, hoa khôi bị nghi ngờ làm nghề bất chính...".

20150623112139-2
    Cư dân mạng nóng mắt vì hình ảnh chứng tỏ độ trác táng của người đẹp

Điều đáng nói, là ngay sau khi cuộc chơi tàn, chân dài này lại thể hiện "đẳngcấp" bằng cách khoe ngay trên trang cá nhân khiến cộng đồng mạng bức xúc khi làmphép qui đổi ra công sức lao động mà một người trưởng thành cần phải chuyên cầnlàm việc cả năm.

Có thể nói, sau hai án phạt thichui quốc tế, chân dài Huỳnh Thuý Anh một lần nữa tạo hình ảnh xấu cho bản thânbởi thói quen sống xa hoa trong khi công việc, nghề nghiệp gần như không thể gọitên chính xác, cụ thể. Và quan trọng hơn, liệu có bao nhiêu người trẻ "soi"cuộc sống, vui chơi tốn kém của chân dài này "làm kim chỉ nam" để tiến thân, lậpnghiệp.

http://vietnamnet.vn/vn/van-hoa/2465...-dep-viet.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,813 Bài viết

• 6,135 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các mẹ khơi não cho em cái, 02 mục đầu là gì ạ?
    • 158 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Em này làm cái gì mà giàu quá vậy nhìn hóa đơn choáng quá
    • 462 Bài viết

• 1,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hơ hơ, đem theo cả cộc tiền trông cứ như 2 lúa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của t21_newyork
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 519 Bài viết

• 1,993 Được cảm ơn

Ôi dào...
    Toàn trai trả tiền chứ bạn này có mất đồng bạc nào mà mẹ nó choáng. Bạn cứ "chơi" thôi, tiền thì anh khác lo rồi. Nhìn tay trả tiền là tay đàn ông mà.
    • 2,233 Bài viết

• 6,113 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi t21_newyork Xem bài viết

mag tiền kiểu này gọi là dân chơi thì đúng là potay, quê lắm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,363 Bài viết

• 3,076 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi t21_newyork Xem bài viết

hưng cũng định nói há há dân chơi seo hông cà cạt mà cầm tiền mặt vại ta, ta nói 2 lúa nhưng thích đú
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 605 Bài viết

• 3,082 Được cảm ơn

90 triệu là tiền mấy ảnh trả cuộc nhậu, còn em này thì không biết mấy ảnh có trả tiền không......
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 727 Bài viết

• 1,179 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chessi Xem bài viết
    Ôi dào...
    Toàn trai trả tiền chứ bạn này có mất đồng bạc nào mà mẹ nó choáng. Bạn cứ "chơi" thôi, tiền thì anh khác lo rồi. Nhìn tay trả tiền là tay đàn ông mà.
    Mình cũng đang thét mét cái ví của đàn ông mè...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 942 Bài viết

• 11,815 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    hưng cũng định nói há há dân chơi seo hông cà cạt mà cầm tiền mặt vại ta, ta nói 2 lúa nhưng thích đú
    Thì các em đó có cạp card được đâu, nên các anh mang theo tiền mặt là đúng rồi. Hơn nữa các đại gia chắc sợ lộ thông tin nên sài kiểu 2 lúa vậy cho chắc. Mấy mẹ đừng ném oan người ta.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Pik
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 116 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Thấy chụp ảnh lô nhô có thằng Tây. Chắc là thằng khoai to nó bao. Gái đĩ còn khoe sang chảnh
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 150 Bài viết

• 534 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ai thông não cho mình với , Package JA nghe tên lạ hoắc google cũng ko ra ??? Mình làm trong nghành rượu nhưng chưa nghe đến tên loại rượu này !
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 942 Bài viết

• 11,815 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quyamen Xem bài viết
    Ai thông não cho mình với , Package JA nghe tên lạ hoắc google cũng ko ra ??? Mình làm trong nghành rượu nhưng chưa nghe đến tên loại rượu này !
    Bạn quên không để ý cả dòng ở trên : Fruit plate sky package JA thì mới hiểu nghĩa.
    • 986 Bài viết

• 2,587 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vào trang Facebook của em này mới thấy em ý mặt không cân đối, đầu mũi thô, trán ngắn bè ngang, cằm dài nhô như độn và có thẩm mỹ nên nhìn mặt cứng đơ.Em Thuý Anh này mà là hoa hậu thì Kỳ Duyên phải gọi là hoa hậu của hoa hậu.
    PS: mình không thấy Kỳ Duyên đẹp xuất sắc.
    • 1,363 Bài viết

• 3,076 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoviba Xem bài viết
    Thì các em đó có cạp card được đâu, nên các anh mang theo tiền mặt là đúng rồi. Hơn nữa các đại gia chắc sợ lộ thông tin nên sài kiểu 2 lúa vậy cho chắc. Mấy mẹ đừng ném oan người ta.
    xài cạt có liên quan gì tới lộ thông tin chài??? quất gái giờ cũng chiển khoản chứ hông có trả tiền mặt heng, nhìn cái bàn tay cầm tiền đóng phèn cả lớp chắc mới bán đất o dưới quê lên dẫn gái đi quẩy quớ
    • 183 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Tiền mà cứ như là lá tre với vỏ hến. Sợ thật. Bằng người ta đi làm bạc mặt bao nhiêu tháng
    • 189 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

• 189 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

• 51 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy mẹ ơi trả tiền mặt nó ko bị dính dáng tới TK, chứ xài thẻ cà mà cuối tháng bà vợ bả kê khai chi tiêu tài khoản thấy 1 khoảng cả trăm triệu thì lấy gì mà chối cãi ạ.
    • 113 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Chơi một đêm gần bằng với mẹ cháu làm cả năm ư? Thế em này làm nghề gì vậy các mẹ?
    Âm Dương giao hòa, sinh sôi vạn vật
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2