Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hồ Ngọc Hà muốn chinh phục làng nhạc châu Á

• 8 Lượt chia sẻ
  • 5.01K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,274 Bài viết

• 5,987 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Nữ ca sĩ sẽ lần lượt quảng bá sản phẩm mới tại Trung Quốc, Thái Lan, Singapore...
    Hà Hồ đầu tư 12 trang phục cho MV mới
    Vĩnh Thụy tái xuất trong dự án mới của Hà Hồ

1-1376620286_500x0
    Sau khi quảng bá cho MV 'Hãy thứ tha cho em' ở Hà Nội, Nha Trang, Hồ Ngọc Hà đã tổ chức buổi giới thiệu tiếp theo tại Sài Gòn. Nữ ca sĩ diện trang phục pha trộn màu trầm và màu sáng, vừa thanh lịch nhưng cũng vừa trẻ trung, duyên dáng.
    2-1376620286_500x0
    Dịp này, Hà Hồ cho chiếu những hình ảnh, video hậu trường để khán giả hiểu hơn sự đầu tư nghiêm túc của cô và êkíp. Cô cũng không giấu tham vọng vươn ra thị trường nhạc quốc tế với kế hoạch quảng bá sản phẩm mới ở Trung Quốc, Thái Lan và Singapore.
    IMG-8437-1376620286_500x0
    Vĩnh Thụy diện trang phục cùng tông xám với Hà Hồ. Anh là bạn diễn của người đẹp trong MV này. Nam người mẫu bối rối khi nhận được sự quan tâm của phóng viên trong lần xuất hiện trở lại sau tai tiếng liên quan đến các hoạt động kinh doanh trái phép. Anh khen Hà Hồ chuyên nghiệp và không quên bình luận cảnh tông xe ở cuối MV "quá dã man".
    3-1376620286_500x0
    Hà Hồ cho biết thêm ngoài phiên bản dance, thời gian tới cô sẽ cho ra mắt thêm phiên bản drama với những cảnh quay tình cảm của cô và Vĩnh Thụy.
    4-1376620286_500x0
    Rất đông đồng nghiệp đã đến tham dự để chia vui cùng Hồ Ngọc Hà. Trong ảnh là Lệ Quyên, người bạn thân thiết bao năm của Hà Hồ.
    5-1376620286_500x0
    Đàn em V.Music không thể vắng mặt trong sự kiện của người chị lớn.
    6-1376620287_500x0
    Thành viên đội The Voice 2012 của Hồ Ngọc Hà: Đinh Hương, Đào Bá Lộc, Tiêu Châu Như Quỳnh, Bùi Anh Tuấn, Thiều Bảo Trang, Thái Trinh đến rất sớm và dành nhiều lời chúc mừng cho huấn luyện viên của mình.
    7-1376620287_500x0
    Bùi Anh Tuấn bẽn lẽn bên Hồ Ngọc Hà. Khi có phóng viên đề nghị phỏng vấn, nam ca sĩ 'Nơi tình yêu bắt đầu' từ chối với lý do: "Chị Hà không cho". Anh vẫn luôn im lặng sau khi vướng tin đồn "đập đá".
    8-1376620287_500x0
    Nam ca sĩ vui đùa cùng Thái Trinh rất vui vẻ.
    10-1376620287_500x0
    Người mẫu Keibin Lei đươc Hà Hồ đánh giá cao về gu thẩm mỹ và sự sáng tạo.
    Vân An
    Ảnh: Tùy Phong
    797
    http://giaitri.vnexpress.net/tin-tuc...a-2865786.html
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8,192 Bài viết

• 9,072 Được cảm ơn

Nữ ca sĩ sẽ lần lượt quảng bá sản phẩm mới tại Trung Quốc, Thái Lan, Singapore...

Hà Hồ đầu tư 12 trang phục cho MV mới

Vĩnh Thụy tái xuất trong dự án mới của Hà Hồ

3-1376620286_500x0

7-1376620287_500x0

IMG-8437-1376620286_500x0

2-1376620286_500x0

1-1376620286_500x0

Sau khi quảng bá cho MV 'Hãy thứ tha cho em' ở Hà Nội, Nha Trang, Hồ Ngọc Hà đã tổ chức buổi giới thiệu tiếp theo tại Sài Gòn. Nữ ca sĩ diện trang phục pha trộn màu trầm và màu sáng, vừa thanh lịch nhưng cũng vừa trẻ trung, duyên dáng.

Vĩnh Thụy diện tone sur tone cùng Hà Hồ. Anh là bạn diễn của người đẹp trong MV này. Nam người mẫu có vẻ khá bối rối khi nhận được sự quan tâm đặc biệt của phóng viên trong lần xuất hiện chính thức này.

Dịp này, Hà Hồ cho chiếu những hình ảnh, video hậu trường để khán giả hiểu hơn sự đầu tư nghiêm túc của cô và êkíp. Cô cũng không giấu tham vọng vươn ra thị trường nhạc quốc tế với kế hoạch quảng bá sản phẩm mới ở Trung Quốc, Thái Lan và Singapore.

Vĩnh Thụy diện tone sur tone cùng Hà Hồ. Anh là bạn diễn của người đẹp trong MV này. Nam người mẫu có vẻ khá bối rối khi nhận được sự quan tâm đặc biệt của phóng viên trong lần xuất hiện chính thức này.

Vĩnh Thụy diện trang phục cùng tông xám với Hà Hồ. Anh là bạn diễn của người đẹp trong MV này. Nam người mẫu bối rối khi nhận được sự quan tâm của phóng viên trong lần xuất hiện trở lại sau tai tiếng liên quan đến các hoạt động kinh doanh trái phép. Anh khen Hà Hồ chuyên nghiệp và không quên bình luận cảnh tông xe ở cuối MV "quá dã man".

Hà Hồ cho biết thêm ngoài phiên bản dance trong thời gian tới cô sẽ cho ra mắt thêm phiên bản drama với những cảnh quay tình cảm của cô và Vĩnh Thụy.

Rất đông đồng nghiệp trong giới nghệ sĩ đã đến tham dự để chia vui cùng Hồ Ngọc Hà. Trong ảnh là Lệ Quyên, người bạn thân thiết bao năm của Hà Hồ trong sự nghiệp.

Đàn em V.Music không thể vắng mặt trong sự kiện của người chị lớn.

Thành viên đội The Voice 2012 của Hồ Ngọc Hà: Đinh Hương, Đào Bá Lộc, Tiêu Châu Như Quỳnh, Bùi Anh Tuấn, Thiều Bảo Trang, Thái Trinh đến rất sớm và dành nhiều lời chúc mừng cho huấn luyện viên của mình.

Bùi Anh Tuấn bẽn lẽn bên Hồ Ngọc Hà. Khi có phóng viên đề nghị phỏng vấn, nam ca sĩ 'Nơi tình yêu bắt đầu' từ chối với lý do: "Chị Hà không cho". Anh vẫn luôn im lặng sau khi vướng tin đồn "đập đá".

4-1376620286_500x0

5-1376620286_500x0

6-1376620287_500x0

10-1376620287_500x0

Nam ca sĩ vui đùa cùng Thái Trinh rất vui vẻ.

Người mẫu Keibin Lei đươc Hà Hồ đánh giá cao về gu thẩm mỹ và sự sáng tạo

http://giaitri.vnexpress.net/tin-tuc...a-2865786.html
    • 306 Bài viết

• 845 Được cảm ơn

thôi chị, em xin ! Làm ơn đừng làm xấu mặt nền âm nhạc nước nhà. MV mới dở ẹt !
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 997 Bài viết

• 7,017 Được cảm ơn

Hà ơi xin e nổ vừa thôi, không phải thị trường âm nhạc nào cũng dễ tính như VN đâu em ạ. Em cứ làm tốt vai trò của em ở trong nước và bớt các chiêu bẩn đâm sau lưng chiến sĩ là tốt lắm rồi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,002 Bài viết

• 1,715 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nên phát biểu thêm là : Tôi muốn trở thành Diva thế giới , cho nó đủ ý luôn.
    Làm điều mình thích.
    • 1,306 Bài viết

• 1,628 Được cảm ơn

Ai cũng có ước mơ, tham vọng mà! Sao lại chửi! Lỡ mà HNH mà nổi tiếng châu á, thế giới ! Liệu mọi người có cười chê người ta nữa k?
    • Thành viên tích cực 2015
    • 11 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,213 Được cảm ơn

Đúng rồi, phải chinh phục châu Á thử thôi, chứ chinh phục VN hoài vẫn ko xong thì nên tìm mục tiêu mới chứ lị! VN thì coi như bất khả thi rồi, vì nhiều người hiểu tiếng Việt quá, mà lại có quá nhiều đối thủ diva đã khẳng định đẳng cấp xưa giờ!

May ra đi ra châu Á, chúng nó chả biết tiếng Việt, cứ vũ đạo đẹp là ăn tiền!
    Nghé Ọ

“Kẻ biết thì không nói, kẻ nói thì không biết!”
    • 11 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,213 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TuyetXuan_88 Xem bài viết
    Ai cũng có ước mơ, tham vọng mà! Sao lại chửi! Lỡ mà HNH mà nổi tiếng châu á, thế giới ! Liệu mọi người có cười chê người ta nữa k?
    Tôi là tôi "ghét" mấy người "dìm hàng" kiểu này, người ta nổi tiếng là nổi tiếng, làm gì có chuyện "lỡ"! Chỉ bọn "ăn may" với "chó ngáp phải ruồi" mới lỡ thôi nhé!
    Nghé Ọ

• 1,306 Bài viết

• 1,628 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngheO Xem bài viết
    Tôi là tôi "ghét" mấy người "dìm hàng" kiểu này, người ta nổi tiếng là nổi tiếng, làm gì có chuyện "lỡ"! Chỉ bọn "ăn may" với "chó ngáp phải ruồi" mới lỡ thôi nhé!
    Mình không ghét HNH, chỉ thấy tội cho cô ấy khi bị người ta nói! Cô ấy cũng có thế mạnh của mình mà! Mình dùng từ "lỡ"khiến bị hiểu lầm rồi! Ây za!
    • 11 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,213 Được cảm ơn

Mình không ghét HNH, chỉ thấy tội cho cô ấy khi bị người ta nói! Cô ấy cũng có thế mạnh của mình mà! Mình dùng từ "lỡ"khiến bị hiểu lầm rồi! Ây za!
    Hổng sao! Vào đây một thời gian là thành người biết "giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt" liền hà!
    Nghé Ọ

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 311 Bài viết

• 2,344 Được cảm ơn

Cười chứ. Sao lại không cười.
    Cười cho đã rồi bỏ lên núi sống như người rừng luôn, vì chán đời quá. VN điên loạn thôi để cho con này lên sân khấu hát hò. Cả thế giới điên loạn thì còn gì để nuối tiếc cõi người. Nhắc lại: ngày nào Hồ Ngọc Hà (hay Lý Nhã Kỳ) nổi tiếng TG thì tôi lên núi sống. Thề!
    Tôi là người rất đam mê & có nghiên cứu sâu sắc về nghệ thuật. Cái này đó sẽ là cái ngày nghệ thuật chết đi, trong tôi cũng hết tha thiết gì.

Ủng hộ VN thì ủng hộ VN, hy vọng thì hy vọng, tự hào thì tự hào. Nhưng chuyện nào ra cái đó. Hát thì như kẹt cục đờm trong cổ họng, nhảy thì như con loi choi. Khán giả đã quá chán rồi mà cứ chường mặt lên hoài. Đao to búa lớn thách thức dư luận. Cuồng ngôn hý lộng. Dốt đặc về âm nhạc mà cũng bày đặt lên làm giám khảo. Bình luận thí sinh tầm xàm ba láp trên trời dưới đất làm như ta đây uyên thâm, sâu sắc lắm. Kém tài không chịu trau dồi, chỉ lo ăn thua đủ lời lẽ với thiên hạ.(mà thôi, sức chỉ có tới đó, có ráng cũng chẳng được)

3 cái show của HH có quỷ nó đi coi, CD thì 5 thưở 10 thì phát hành 1 dĩa, có quỷ mua. Vậy mà có nhiều người còn tin là HNH kiếm bao nhiêu đó cơ ngơi nhờ giọng ca đó.

p/s: Bao nhiêu năm nay, nếu làm được, thì đã không đợi tới giờ này. HẾt chuyện đi nghe lời ả chém gió.
    Ước mơ tham vọng không ai cấm. Nhưng đây già cái đầu rồi, đâu phải con nít trẻ trâu mà mơ mộng hão huyền, tuyên bố giật gân. Phải biết lượng sức mình chứ.
    • 149 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    • 509 Bài viết

• 966 Được cảm ơn

Giọng ca yếu xìu mà cũng muốn chinh phục Chau á, nổ banh nhà lồng Hà oi
    tui là Đàm Mỹ Hưng
    • 1,372 Bài viết

• 2,922 Được cảm ơn

Hồ Ngọc Hà muốn tra tấn âm nhạc vào châu Á
    Bò Sữa

"Thế giới này trở nên bị tổn thương quá nhiều không phải bởi vì sự hung bạo của những kẻ xấu xa mà chính bởi vì sự im lặng của những người tử tế"
    -----------------------
    "The world suffers a lot not because of the violence of bad people but of the silence of good people"

Napoleon Bonaparte ( dịch lấy trong Wegreen Vietnam - fb )
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 132 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Mấy bài nhảy của Hồ Ngọc Hà hết hơn một nửa là thu sẵn trong nhạc nền rồi, nhạc thì giật đùng đùng, có thấy hát mấy đâu, như cái lần hát ở BHYT đến điệp khúc cố gào lên mà toàn nghe tiếng nhạc với tiếng thu sẵn, hát kiểu đó để lấp liếm khỏi bị vu hát nhép, lên sân khấu nhảy nhót tưng bừng với hú hét là xong, mà nói thật HNH chỉ khoe chân dài là chính chứ nói nhảy thì hơi quá, chỉ thấy bước qua bước lại rồi giơ chân, giơ tay vài cái, trông có vẻ không mất sức nhiều lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 311 Bài viết

• 2,344 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LoToNo Xem bài viết
    Mấy bài nhảy của Hồ Ngọc Hà hết hơn một nửa là thu sẵn trong nhạc nền rồi, nhạc thì giật đùng đùng, có thấy hát mấy đâu, như cái lần hát ở BHYT đến điệp khúc cố gào lên mà toàn nghe tiếng nhạc với tiếng thu sẵn, hát kiểu đó để lấp liếm khỏi bị vu hát nhép, lên sân khấu nhảy nhót tưng bừng với hú hét là xong, mà nói thật HNH chỉ khoe chân dài là chính chứ nói nhảy thì hơi quá, chỉ thấy bước qua bước lại rồi giơ chân, giơ tay vài cái, trông có vẻ không mất sức nhiều lắm.
    Thì bởi. Hôm bữa wa nhà bạn, bật cái dvd có HNH nhảy & hát. 1 người bạn nói: "Ê bật cái dĩa ca nhạc nào lên nghe cho có không chí chút, mậy?" .
    Chủ nhà: "ủa, đây không phải ca nhạc thì là cái gì"
    the guy: "tao tưởng dvd tập thể dục dưỡng lão"
    • 2,773 Bài viết

• 2,334 Được cảm ơn

e này ngày càng hoang tưởng nặng, già rồi, hát dở ẹc mà vẫn mơ mộng nhỉ, tưởng có tiền là mua được thiên hạ chăng? 1 lần nghe em hát live xong, ko bao giờ muốn nghe e hát thêm lần nào nữa, ko phải tệ mà là quá tệ
    • 13 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thực sự nghe các mẹ các chị wtt chê bai rồi bảo HNH mơ mộng nổ tanh bành mà sao e thấy dã man và ác miệng vậy. Ca sĩ có tham vọng thì cứ để họ thử, chưa kể HNH cũng tạo được ấn tượng tốt ở quốc tế sau 2 lần sang giao lưu rồi. Đúng là wtt, cứ phải chê, phải trù mới hả dạ thì phải.
    P/s: Em ko phải fan HNH, các mẹ đừng quy chụp ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 26 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Gớm, Em Hà đã động đến nồi cơm nhà ai đâu mà mọi người rủa xả ác thế. Em vừa đọc top MT thấy lời lẽ vàng ngọc, chạy sang đây thấy **ứt bay vèo vèo. Làm cái gì mà độc mồm độc miệng thế. Ai sống trên đời cũng có mục tiêu của mình, làm được thì để họ làm, chửi bới con mình nó chả có thêm cơm ăn, áo mặc, có khi lại dính phải vạ miệng của mẹ nó. Rồi thì kẻ ăn mặn, người khát nước thôi.

Khen chê là cần thiết nhưng nhạc nhẽo nó k phải thứ mà anh thấy hay thì nhất định thằng khác cũng phải thấy hay. Hơn nữa, dìm người ta xuống bùn thì mình cũng đâu trở thành thánh nhân được đâu.

Đơn giản cho đời nó thanh thản các mẹ ạ.

Cảm ơn cuộc đời!!!!!
    • 220 Bài viết

• 1,031 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi camtu.611 Xem bài viết
    Thực sự nghe các mẹ các chị wtt chê bai rồi bảo HNH mơ mộng nổ tanh bành mà sao e thấy dã man và ác miệng vậy. Ca sĩ có tham vọng thì cứ để họ thử, chưa kể HNH cũng tạo được ấn tượng tốt ở quốc tế sau 2 lần sang giao lưu rồi. Đúng là wtt, cứ phải chê, phải trù mới hả dạ thì phải.
    P/s: Em ko phải fan HNH, các mẹ đừng quy chụp ạ.
    Hello Hà, khỏe không em? Tối nay ế show hay sao mà có thời gian lên wtt chơi vậy cưng? Phải giữ sức để tấn công châu á em nhé, đừng bận tâm vì những lời lẽ độc mồm của bọn wtt này, giọng em là giọng trời sinh với lối kỹ thuật hát tông thấp cho nốt cao pha tí khàn khàn hiếm lắm đấy em ạ. Chị ủng hộ em, em là niềm tự hào của VN.
    Tiếc thay cho thân phận của một nữ hoàng, vì hoàn cảnh phải quăng bom.
    bomblady2

Uploaded with ImageShack.us
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3