Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hồ Ngọc Hà làm 'mặt xấu'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.56K Lượt đọc
  • 71 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,066 Bài viết

• 10,825 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xuan-hanh Xem bài viết
    Cái bạn Nguoihanoi này hình như có ác cảm gì đó với em Hà Hồ thì phải, thấy còm nào của bạn về HH đều thấy rất bạn này vào và dìm hàng.
    Nếu đã không thích thú gì lắm thì cũng chỉ còm vài tin gọi là mình có tham gia đóng góp ý kiến và mình không thích HH, chứ kiểu dìm dày đặc thế này người ta bảo là "thù dai, nói dài" bạn ui

Thì mình thừa nhận mình ác cảm với Hà Hồ mà, còn hình như gì nữa. ,nhưng vì sao mình ác cảm thì có nêu lý do hẳn hoi. Nhưng cái mình chê Hà Hồ thì có thật cả, sao bạn lại bảo dìm hàng? Dìm là khi không mà nói thành có vv cơ.

Mình nói những gì về Hà Hồ có đúng không, sai chỗ nào mong bạn chỉ giáo. Sao lại bảo mình dìm dày đặc. Buồn cười, thị ta còn lên báo hàng ngày toàn vì những chuyện không đâu, còn lên báo thì còn là đối tượng bàn luận, vậy thôi. Bạn không thích đọc comment của mình cứ việc cho mình vào blacklist của bạn, mình rất welcome!

Dạo này Hà Hồ xuống sắc, hốc hác vêu vao thế kia , thấy sao nói vậy chứ dìm hàng nỗi gì. Ngày xưa ẻm đẹp thì khen ẻm đẹp, bây giờ thấy ẻm như hài cốt di động thì nói vậy, không lẽ thành dìm hàng. Hơ...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,066 Bài viết

• 10,825 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaikhotinh

Nhưng HNH có đem đời tư của mình bán rẻ cho báo chí như em NT đâu nhỉ...
    Thế nào là bán rẻ đời tư cho báo chí hả em gái khó tính? Tâm sự về gia đình thì rất nhiều nghệ sĩ từng làm, kể cả Hồ Ngọc Hà, đâu chỉ em Ngọc Trinh?.

Tâm sự của em Trinh mình thấy thiệt cảm hơn khối kiểu bộc lộ đời tư như: “Tôi chưa từng lấy chồngnăm 16 tuổi” (ờ chỉ làm đám cưới không hôn thú, đâu phải lấy chồng), “Tôi coi thường đàn ông” , hay “Tôi yêu Đức Trí thành thật, chúng tôi đã thề sẽ không bao giờ xa nhau” , thế mà sự thành thật và sự suốt đời kéo dài được có mấy năm, Đức Trí hết date sử dụng nàng đá phăng teo. Hơ…
    • 1,597 Bài viết

• 1,412 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoi_Ha_Noi_ Xem bài viết
    Thế nào là bán rẻ đời tư cho báo chí hả em gái khó tính? Tâm sự về gia đình thì rất nhiều nghệ sĩ từng làm, kể cả Hồ Ngọc Hà, đâu chỉ em Ngọc Trinh?.

Tâm sự của em Trinh mình thấy thiệt cảm hơn khối kiểu bộc lộ đời tư như: “Tôi chưa từng lấy chồngnăm 16 tuổi” (ờ chỉ làm đám cưới không hôn thú, đâu phải lấy chồng), “Tôi coi thường đàn ông” , hay “Tôi yêu Đức Trí thành thật, chúng tôi đã thề sẽ không bao giờ xa nhau” , thế mà sự thành thật và sự suốt đời kéo dài được có mấy năm, Đức Trí hết date sử dụng nàng đá phăng teo. Hơ…
    Chuyện lấy chồng mình ko comment nhưng chuyện yêu thì mình khẳng địn 10 đôi yêu nhau thì cả 10 đều mong muốn yêu nhau, sống với nhau trọn đời , là tình cuối của nhau, nhưng đến được tình cuối thì còn 1 chặng đường quá dài....Vậy cho nên chuyện Hà lên báo nói câu đó mình không thấy sự giả dối trong đó. Yêu được mấy năm cũng là dài trong giới showbiz rồi bạn như anh Quyền Linh và TKC cũng yêu nhau dài mà cuối cùng cũng có đến được với nhau đâu....đến với nhau ngoài yêu ra còn phải có duyên, có phận nữa...Với lại khi hết yêu rồi thì chả lẽ níu kéo nhau...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 172 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenkids Xem bài viết
    Khi nhìn các bà mẹ có con nhỏ, mình hay nhìn bàn tay, xem móng tay của họ để như thế nào. Và em Hà tuy là ca sĩ, nhưng móng tay em Hà cắt ngắn, mình đánh giá cao em. Chỉ một điều đơn giản như thế, nhưng mình tin em có quan tâm con của em, có bồng bế đến con của em, có sợ mình sơ sẩy làm con đau. Xin lỗi các mẹ có con nhỏ và biết cách không làm đau con với móng tay dài của các mẹ, nhưng mình cực kỳ dị ứng khi thấy một bà mẹ có con nhỏ mà móng tay để dài ngoằng.
    Bạn HH này để móng tay cụt ngủn [và không sơn ] như bác sĩ từ xưa giờ mẹ nó ơi
    Móng tay, móng chân HH dạng móng mài ốc nên không để dài được, vì thế nàng cắt trụi lủi hết :Smug:
    Chuyện móng tay thì nó cũng chỉ bé bằng....móng tay thôi. Mình không đánh giá phụ nữ [có con] cao hay thấp chỉ bằng cách nhìn móng tay :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 283 Bài viết

• 693 Được cảm ơn

Giây đó, phút đó thấy yêu, yêu kinh khủng. Giây đó, phút đó muốn sẽ yêu mãi thì ẻm nói sẽ yêu mãi. Nói vậy đâu phải là giả dối vì lúc đó thực sự muốn vậy mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 132 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

ôi dào , nghề của nàng cần đến sự nổi tiếng , nhiều người biết đến . Không thích nàng thì đừng click vào bài báo có tên nàng thế thôi , làm gì mà các chị nóng tính thế . Em chỉ coi nàng là hình mẫu giải trí của sân khấu thôi , em ngồi văn phòng viết báo cáo nộp sếp để ăn lương thì nàng nhảy nhót trên sân khấu dàn dựng tiết mục để khán giả thấy thích mắt kiếm tiền . Có gì sai trái đạo đức xã hội đâu mà bị lên án kinh thế ? Mà có cái háng thôi mà bao nhiêu người chĩa mắt vào soi mói , nghĩ cũng khổ thân nàng Hà
    mèo meo meo meo
    mèo méo mèo meo

..

:*
    • 1,123 Bài viết

• 5,522 Được cảm ơn

Hic, em đã xóa comment của em ơ trang thứ 6 rồi mà chị NHN vẫn kịp quote để phản hồi lại. Em xóa đi vì em biết mình nói ra như thế vô tình sẽ làm dậy lên làn sóng tiếp tục tranh cãi về em NT và chị Ng HN kiểu gì cũng lại lôi đời tư của HNH lên diễn đàn để nói, công nhận chị thù dai thật đấy. Thôi nhé, em không bình loạn gì nữa đâu, dĩ hòa vi quý, mỗi người một cách nghĩ, thích hay không thích ai đó là sự lựa chọn của từng người.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,552 Bài viết

• 3,028 Được cảm ơn

Em Hà cũng phải tập tành trầy da tróc vảy, đa dạng biến hóa, có lợi thế ngoại hình chứ đâu phải chỉ tung tiền ra với lại thủ đoạn mà nổi đâu. Gì thì gì mình vẫn khoái xem mấy cái clip và ngắm ảnh em Hà, đầu tư có thẩm mỹ, nhìn rất sang so với mấy em cũng thuộc kiểu ca sĩ giải trí khác, còn giọng hát thì nghe phòng thu cũng lạ lạ, bài hát ko phản cảm, phù hợp làm ca sĩ giải trí
    UoeSp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,552 Bài viết

• 3,028 Được cảm ơn

Chỉ có điều hồi này mấy cái quần của em hơi bị có vấn đề thật
    UoeSp7
    • 3,066 Bài viết

• 10,825 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mivannguyen Xem bài viết
    vậy bạn người hà nội yêu ngô thanh vân và ngọc trinh với rất là ghét hồ ngọc hà và thủy tiên phải không? mình cảm thấy vậy..
    Mình chưa bao giờ nói ghét Thủy Tiên cả? Chỉ là không thấy em Tiên đẹp. Từ đâu bạn nghĩ là mình ghét em í?

Về Ngô Thanh Vân thì quan điểm của mình từ xưa đến giờ rất rõ ràng. Trên diễn đàn cũng như ngoài đời, mình chưa bao giờ ghét hay đánh giá ai vì là người thứ ba. Chuyện người thứ ba mỗi chuyện một khác, chẳng chuyện nào giống chuyện nào. Không phải tất cả mọi trường hợp người thứ 3 đều đáng trách. Mình chỉ phản cảm nếu người thứ 3 định làm đại biểu quốc hội hay hội trưởng phụ nữ thôi (nói luôn kẻo bạn lại hỏi vì sao mình dị ứng Hồng Ánh)

Thế nên chuyện có làm người thứ 3 hay không, nó không ảnh hưởng gì đến thiện cảm của mình dành cho Ngô Thanh Vân là vì vậy.

Trích dẫn Nguyên văn bởi mivannguyen Xem bài viết
    mình thì mình thấy các em này không có em nào vừa hết, ngô thanh vân cũng phá gia đình của vài người rồi chứ không ít, ngọc trinh thì cũng được đại gia già bao thôi chứ cũng chẳng được tài cán gì hoặc có thì chỉ là tài nói thật vì không có sĩ diện.. em hà thì cũng quậy nát hết từ 16 tuổi tới giờ, em tiên thì mình chưa nghe vụ gì dính dáng tới đại gia hết nhưng ba cái vụ scandal của em nghe cũng mệt. nhưng nói chung là theo tớ thì em hà em vân và em tiên ít ra cũng có tài năng cũng có lăn lộn để tồn tại trong giới showbiz ít ra tớ thấy là 3 cô này còn đủ tư cách để làm người nổi tiếng, hơn là cái cô ngọc trinh chả được cái tài cán gì ngoài tài mồi chài trai giàu và già chấm hết.
    Mấy em đều có tài năng cả , đồng ý, em Trinh thì tài có thể không bằng mấy em kia, nhưng nhan sắc em trội hơn. Nhan sắc hơn người cũng là một giá trị chứ bạn. Ngoài ra, em Trinh không có tài năng nhưng em cũng có đòi nổi tiếng nhờ tài năng đâu? Em í đang nổi danh nhờ số đo 3 vòng tuyệt hảo. Nghĩa là em í đang ngồi đúng chỗ, có gì không ổn nhỉ?

Hồ Ngọc Hà tài năng cũng chỉ ngang ngửa Bảo Thy hay hơn Phi Thanh Vân tí. Chưa đủ tài để thành ca sĩ hot nhất Vpop. Ngồi đúng vị trí của mình thì còn được chứ dùng thủ đoạn, công cụ, lobby báo chí vv, loại ấy mình chịu chả thể nào thiện cảm.
    • 1,123 Bài viết

• 5,522 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa_huong_duong83 Xem bài viết
    Em Hà cũng phải tập tành trầy da tróc vảy, đa dạng biến hóa, có lợi thế ngoại hình chứ đâu phải chỉ tung tiền ra với lại thủ đoạn mà nổi đâu. Gì thì gì mình vẫn khoái xem mấy cái clip và ngắm ảnh em Hà, đầu tư có thẩm mỹ, nhìn rất sang so với mấy em cũng thuộc kiểu ca sĩ giải trí khác, còn giọng hát thì nghe phòng thu cũng lạ lạ, bài hát ko phản cảm, phù hợp làm ca sĩ giải trí
    Đồng ý với chị, em cũng thích nghe nhạc giải trí lắm, vì để giải trí mà. Em thích HNH, tuy giọng hát bình thường nhưng biết chọn bài hát, clip quay đẹp, bắt mắt, chị ấy thoát danh "người đẹp đi hát" thế cũng là giỏi rồi.
    • 3,066 Bài viết

• 10,825 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa_huong_duong83 Xem bài viết

Không tung tiền mới lại thủ đoạn thì làm sao gom được cái giải Cống hiến của báo TTVH

Giá cứ làm ca sĩ giải trí thì không sao ... đằng này cứ thích làm hẳn ca sĩ hot nhất, lừng danh Vpop, Nữ hoàng gì gì cơ. Làm nhân vật hot nhất showbiz thì ok (hot kiểu Hoàng Thùy Linh vv) chứ là ca sĩ hot nhất mà làm show bán vé ế thì hot ở chỗ nào?

Mẹ nó khoái xem clip em í mình không ngạc nhiên (mặc dù mình không thích, thấy Hà bận đồ bó trông kinh lắm, clip thì vẫn chưa hiểu thẩm mỹ ở chỗ nào). Chỉ ngạc nhiên là mẹ nó bảo kê Hà Hồ thế mà dùng bao nhiêu là lý luận đạo đức để giáo huấn em Trinh, bởi mình dù có ác cảm với Hà Hồ cũng chưa bao giờ đem bố mẹ Hà ra để chì chiết, hay là nói Hà không được làm cái này, không được làm cái kia, hay không đủ tư cách nổi tiếng vv. Ngừoi ta thích làm gì nếu không vi phạm pháp luật thì mình ác cảm thì được chứ cấm được à?
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4