TIN TÀI TRỢ.

Hồ Hoài Anh và Lưu Hương Giang ly hôn sau 14 năm?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 46.2K Lượt đọc
  • 127 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 503 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    (PLO)- Thông tin liên quan tới cuộc hôn nhân của Lưu Hương Giang và Hồ Hoài Anh đang khiến nhiều người hoang mang.
    Chiều 7-10 xuất hiện thông tin nghi vấn Hồ Hoài Anh và Lưu Hương Giang đã ly hôn sau 14 năm gắn bó. Cụ thể, thông tin công khai của Tòa án trong một vụ ly hôn được TAND quận 2 (TP.HCM) phân xử vào tháng 6 khá trùng khớp với vợ chồng Hồ Hoài Anh - Lưu Hương Giang. Tuy nhiên, PLO liên lạc với cả hai nghệ sĩ đều không bắt máy.
    Xác định về sự việc, Chánh án TAND quận 2, ông Quách Hữu Thái, cho biết: "Tôi không cung cấp những thông tin cá nhân được. Không xác định được có hay không có. Mình không được phép trả lời những câu chuyện đó".

Lưu Hương Giang - Hồ Hoài Anh kết hôn năm 2009. Cuộc hôn nhân của cặp đôi đến nay đã kéo dài 10 năm. Đôi vợ chồng làng nhạc có hai con gái là bé Mina 8 tuổi và Misu 3 tuổi.
    xSxQmLB3rWiwsBLWvNNkbwJn607c5w5pes0jWiTUEsdNlTNkL1k7yBD8aA0XsbJ01ktGgPDMjDGXU2oKAzVQqBqlMLPH8Ps
    Cách đây ít ngày, trên trang cá nhân, Lưu Hương Giang còn đăng tải khoảnh khắc gia đình hạnh phúc, được nhiều người ngưỡng mộ.

Hồ Hoài Anh - Lưu Hương Giang lên xe hoa vào năm 2009 sau 4 năm hẹn hò. Sau khi kết hôn, Lưu Hương Giang chọn cách sống bình lặng bên chồng và hai con gái. Cô hạn chế chia sẻ chuyện riêng tư trên báo chí.
    b0XcFffsrI6N65Yl9yD_K5kYVc6CzNnC1p7eVrm-nAZVlYErjd16kAe65XGsw63NXfUDWLSYQCE0Ht0_d-2hNf0-leEBộ ảnh hạnh phúc của gia đình "Bắp Cải - Cu Tí" vừa được tung ra cách đây vài ngày.
    Trước ống kính, Lưu Hương Giang và Hồ Hoài Anh thường đồng hành cùng nhau tại các sự kiện hay gameshow. Họ là bộ đôi huấn luận viên quen thuộc của Giọng hát Việt nhí. Sự hoạt ngôn, nhanh nhẹn của Lưu Hương Giang kết hợp với tính cách điềm tĩnh, chín chắn của Hồ Hoài Anh đã thu hút được nhiều thí sinh nhí tài năng về đội Giang Hồ.

Nguồn: Báo Pháp Luật TP

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,663 Bài viết

• 35,555 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ơi ly hôn rồi à
    Mình vui vãi tại mình ghét mụ vợ

Quả chồng thì hỏng biết hehe
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,727 Bài viết

• 10,698 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Thật hả? Đôi này lên báo cũng tô vẽ ghê lắm. Ngày xưa Hồ Hoài Anh trước khi kết hôn Lưu Hương Giang còn có tin đồn abc với Kanhee Ngọc Hiền. Sau đó hai người kia kết hôn. còn Ngọc Hiền bị chém đứt gần lìa đầu gối. Sau 10 năm, Ngọc Hiền có cs viên mãn bên chồng Việt kiều ( Úc thì phải) còn Lưu Hương Giang - Hồ Hoài Anh lại ly hôn.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,435 Bài viết

• 21,343 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng LHG thoát khỏi ông chồng gia trưởng như HHA.

Nghe giang hồ đồn là HHA cặp với em khác
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,727 Bài viết

• 10,698 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Đó giờ mềnh k có ấn tượng gì tốt đẹp với mấy mr môi mỏng. Hoặc là gái gú, hoặc điêu trác. Hồ Hoài Anh đã mỏng môi thì chớ, khẩu hình khi nói còn nghiến răng kèn kẹt. Nói chuyện thì bố đời mẹ thiên hạ. Mấy show có hai ông bà này làm giám khảo là bỏ luôn k dám coi. Coi xong k dám ăn xoài chua các mế ạ. HHA nói chuyện xít răng quá mà huhuhu.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 524 Bài viết

• 2,283 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi thôi cái tin vịt này cả ngày hôm qua báo nào cũng thấy, fb chia sẻ rầm rầm trong khi ng ta đính chính rồi mấy bài báo chia tay vẫn nằm chình ình ra đó. Mình thắc mắc ko biết có phải chiêu trò đánh bóng tên tuổi ko vì nghe đâu hôm qua LHG khai trương Spa hay cái gì đó thì phải.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,872 Bài viết

• 7,096 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Ơi ly hôn rồi à
    Mình vui vãi tại mình ghét mụ vợ

Quả chồng thì hỏng biết hehe
    Tui là ko ưa cả 2 làm màu thấy sợ.
    Đơn cữ chuyện ly hôn này, đầu tiên anh ả lên cái chường trình gì đó ngồi kể lể khen nhau lên tận mây xanh yêu đương mặn nồng, tiếp theo bà vợ kỷ niệm cái TMV 5 năm thành lập gì đó, tung bộ hình kỷ niệm 10 năm hạnh phúc, rồi tin ly hôn trình làng, giờ quản lý lại nói đã dàn xếp xong lại hạnh như ban đầu?! WTF???!!!
    Muốn khoe hay PR cái gì thì nói đại mẹ ra cho rồi, cả thời mới lớn tui đọc HHT cứ phải đọc bài cặp này PR yêu đương các kiểu, giờ tui già rồi vẫn thấy khoe nhau nhan nhãn tiếp.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,873 Bài viết

• 14,771 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi clover87 Xem bài viết
    Ôi thôi cái tin vịt này cả ngày hôm qua báo nào cũng thấy, fb chia sẻ rầm rầm trong khi ng ta đính chính rồi mấy bài báo chia tay vẫn nằm chình ình ra đó. Mình thắc mắc ko biết có phải chiêu trò đánh bóng tên tuổi ko vì nghe đâu hôm qua LHG khai trương Spa hay cái gì đó thì phải.
    Ủa tin này là thật mà, k phải giả đâu!

Tôi còn tưởng ly hôn từ mấy năm trc rồi í.
    Vì ngay từ đợt mà đôi Giang Hồ này chấm The Voice Kids đã thấy kiểu ông chẳng bà chuộc: vợ khen chồng chê và ngc lại rất ko ăn ý nhau rồi.
    Mà vợ thì giả tạo làm màu, chồng thì sân si cay cú.

Nói chung, lấy ck mà lấy phải dạng nó bán nam bán nữ trong tinh cách thì ko ngửi đc á!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,435 Bài viết

• 21,343 Được cảm ơn

Li hôn là thật đó, chẳng phải tin giả đâu. Showbiz thì toàn sống ảo, giả dối, HHA đính chính thì kệ HHA, chả thay đổi sự thật là đã li dị
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,435 Bài viết

• 21,343 Được cảm ơn

Hồ Hoài Anh, Lưu Hương Giang ly hôn

TP HCM - Phía ca sĩ Lưu Hương Giang cho biết đôi vợ chồng hoàn tất thủ tục ly hôn từ tháng 6.

Chiều 7/10, chị Thanh Huyền - người đại diện truyền thông của Lưu Hương Giang - xác nhận thông ca sĩ đã ly hôn nhưng vợ chồng nghệ sĩ đã vượt qua sóng gió, hiện vẫn sống chung. Nhạc sĩ Hồ Hoài Anh nói quan hệ của anh và Lưu Hương Giang "vẫn tốt đẹp".

X9JSoOlT0by0IKZb7JWPeVFSYWSeIY6PwXjR_IgWPsp0ATU0bbDMDrG-vriUKeZ_2I-jVFxbUDRJ5wF1xGGiSiosiDfXow

Trên trang cá nhân, Hồ Hoài Anh vẫn chia sẻ hình ảnh gia đình hạnh phúc. Hôm 5/10, anh góp mặt tại sự kiện kỷ niệm 5 năm thành lập viện thẩm mỹ của Lưu Hương Giang, giúp cô đón khách và đảm nhận phần âm nhạc.

Trong một talkshow gần đây, vợ chồng nghệ sĩ xuất hiện cùng nhau. Hồ Hoài Anh kể chuyện việc vợ tự ý sang Hàn Quốc phẫu thuật thẩm mỹ. Nhạc sĩ không đồng ý cho bạn đời làm đẹp vì lo ngại vấn đề sức khỏe. Sau ba năm, anh công nhận bà xã ngày càng đẹp và ủng hộ vì diện mạo mới giúp cô tự tin hơn.

Lưu Hương Giang từng nhận cô sai lầm khi để chồng quá tự do, thường xuyên đi chơi đến 3-4h sáng mới về. Cô còn thường xuyên bị mẹ chồng mắng vì không chịu quản lý chuyện tài chính của chồng. Tuy nhiên, Lưu Hương Giang cho biết chồng không bao giờ tính toán chuyện tiền nong với cô. Anh để cô đứng tên hầu hết tài sản của gia đình như nhà cửa, xe cộ.

Lưu Hương Giang và Hồ Hoài Anh kết hôn năm 2009. Họ có hai con gái tên Mina, tám tuổi và Misu, ba tuổi. Cả hai hỗ trợ nhau phát triển nghệ thuật. Hồ Hoài Anh sáng tác nhiều ca khúc cho vợ. Họ còn cùng làm giám khảo cho The Voice Kids qua nhiều mùa.

Lưu Hương Giang sinh năm 1983, nổi tiếng nhờ cuộc thi Sao Mai điểm hẹn 2004. Cô từng ra các sản album Tôi là Lưu Hương Giang, Cải Bắp và Chuyển động cùng một đĩa đơn do chính cô sáng tác như: Quá yêu, Đừng ngoảnh lại...

Hồ Hoài Anh sinh năm 1979, trong một gia đình có truyền thống làm nghệ thuật. Anh là tác giả của hàng loạt ca khúc nổi tiếng: Dẫu có lỗi lầm, Nuối tiếc, Mưa và nỗi nhớ... Không chỉ sáng tác, anh còn làm giám đốc âm nhạc cho nhiều game show, liveshow ca sĩ.

Tâm Giao

https://vnexpress.net/giai-tri/ho-ho...n-3993354.html
    • 135 Bài viết

• 1,329 Được cảm ơn

U uây lại còn vụ ly hôn xong vẫn sống với nhau á? Giống Hà Hồ vẫn ngủ chung giường với chồng cũ ...vì con á? ;-) Có mà con tu hú...

Nhà này là dân âm nhạc, cùng hỗ trợ nhau âm nhạc thì OK lên hương, chứ chuyển sang kinh doanh thì đi sai đường rồi... Vợ chồng không còn cùng chí hướng thì khó lắm... Mà HHA thì toàn các em trẻ đẹp vây quanh, muốn nổi lên trong sâu bít nên việc LHG bận làm CEO chả kết thúc tốt đẹp được dù về mặt pháp lý có ly hôn hay không. Kể cũng tiếc vì đây thực sự là căp đôi hiếm hoi đã từng đúng chất nghệ sỹ, vợ tập trung hát chồng làm producer...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,371 Bài viết

• 9,681 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    LHG mở mỹ viện thì có mùi bán kem trộn đa cấp lắm
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 457 Bài viết

• 2,717 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    HHA nhìn rõ gia trưởng rồi. Mình cũng chả ưa bạn LHG nhưng thấy bạn ấy cũng lui về sau để hỗ trợ chồng và chăm sóc con là biết bạn này cũng thuộc kiểu hy sinh rồi. Chắc 1 phần do 3 năm trước theo Hoàng Dung sang Hàn Quốc phẫu thuật nên có xích mích chăng? Mà LHG và Hoàng Dung cũng cạch mặt nhau lâu rồi, có lẽ do LHG mở TMV cạnh tranh?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,872 Bài viết

• 7,096 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Teddy.Love.Jerry Xem bài viết
    LHG mở mỹ viện thì có mùi bán kem trộn đa cấp lắm
    Có đợt tui thấy trên FB và các trang tin cứ chạy quảng cáo bà này sửa tùm lum các thứ, còn nghĩ là bà này siêng đi thẩm mỹ ghê, sửa hoài sửa tới sửa lui ko chán, hóa ra là mở TMV, của nhà trồng đc nên tận dụng triệt để, sửa ko đẹp đơ đơ mà khoe hoài phát mệt.
    Mặt chị em nhà này nhìn rất khó chịu nhé! xấu thì ko phải nhưng nhìn ko cảm tình cho lắm nhất là bà chị, đc cái lồng lộn sến xúa hết phần thiên hạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 524 Bài viết

• 2,283 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ơ mình thấy bảo vượt qua sóng gió vẫn sống chung là có mâu thuẫn nhưng đã giải quyết ổn rồi ko ly hôn nữa chứ. Hóa ra giống mấy cặp " ly hôn nhưng sống chung vì con" trong showbiz ạ? Thật đúng mình ở bên ngoài ko hiểu được.
    • 6,371 Bài viết

• 9,681 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ơ mình thấy bảo vượt qua sóng gió vẫn sống chung là có mâu thuẫn nhưng đã giải quyết ổn rồi ko ly hôn nữa chứ. Hóa ra giống mấy cặp " ly hôn nhưng sống chung vì con" trong showbiz ạ? Thật đúng mình ở bên ngoài ko hiểu được.
    tòa án quận 2 đã xác nhận là li hôn rồi, mình nghĩ chắc tài sản cái nhà chưa chia được nên phải ở để giữ của
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • 3,435 Bài viết

• 21,343 Được cảm ơn

Nói chung li hôn là giải pháp tốt cho cả 2. LHG thì thoát khỏi ông chồng gia trưởng, bồ bịch.

HHA tha hồ đi cặp bồ với các em trẻ đẹp khác mà ko sợ LHG ghen tuông. HHA chẳng có nhu cầu kết hôn nữa vì ngu gì lấy vợ, sinh con nữa, mắc công sinh con ra thì gánh thêm trách nhiệm. Có vợ mới rồi thì ko đi cặp bồ được nữa. Nói chung sống như hiện tại thì rất khỏe: vừa gần gũi, chăm sóc con, con cái sau này nó ko giận cha, có vợ cũ nấu ăn, dọn dẹp nhà cửa cho, lại rảnh rang đi cặp bồ mà ko sợ ghen tuông, thích em nào thì cặp em đó, chán thì đổi. Khôn lỏi, tính toán thực dụng như HHA thì xã hội thật hiếm thấy

Nhưng mà mình dự đoán là kết cục của HHA sẽ ko có hậu. Những đứa bồ bịch, lăng nhăng thì đều nhận quả xấu cả. Các mẹ cứ chờ tầm vài năm nữa sẽ thấy.

Trời đã hại thì cỡ nào cũng làm được
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 457 Bài viết

• 2,717 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    Nói chung li hôn là giải pháp tốt cho cả 2. LHG thì thoát khỏi ông chồng gia trưởng, bồ bịch.

HHA tha hồ đi cặp bồ với các em trẻ đẹp khác mà ko sợ LHG ghen tuông. HHA chẳng có nhu cầu kết hôn nữa vì ngu gì lấy vợ, sinh con nữa, mắc công sinh con ra thì gánh thêm trách nhiệm. Có vợ mới rồi thì ko đi cặp bồ được nữa. Nói chung sống như hiện tại thì rất khỏe: vừa gần gũi, chăm sóc con, con cái sau này nó ko giận cha, có vợ cũ nấu ăn, dọn dẹp nhà cửa cho, lại rảnh rang đi cặp bồ mà ko sợ ghen tuông, thích em nào thì cặp em đó, chán thì đổi. Khôn lỏi, tính toán thực dụng như HHA thì xã hội thật hiếm thấy

Nhưng mà mình dự đoán là kết cục của HHA sẽ ko có hậu. Những đứa bồ bịch, lăng nhăng thì đều nhận quả xấu cả. Các mẹ cứ chờ tầm vài năm nữa sẽ thấy.

Trời đã hại thì cỡ nào cũng làm được
    Lại như Chí Trung ý mẹ nó nhờ
    • 3,435 Bài viết

• 21,343 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minkat Xem bài viết
    Lại như Chí Trung ý mẹ nó nhờ
    Thì chắc chắn là thế rồi.

Bao nhiêu tấm gương quả báo nhãn tiền trong showbiz vẫn còn đó, vd. mẹ của Chí Trung; Tố Uyên (vợ Lưu Quang Vũ), Trần Tiến (bố Lê Vân), Lê Văn Hà đạo diễn opera duy nhất của VN, Thảo Trang (vợ Phan Thanh Bình), etc. Dài quá kể ko hết
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 457 Bài viết

• 2,717 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    Thì chắc chắn là thế rồi.

Bao nhiêu tấm gương quả báo nhãn tiền trong showbiz vẫn còn đó, vd. mẹ của Chí Trung; Tố Uyên (vợ Lưu Quang Vũ), Trần Tiến (bố Lê Vân), Lê Văn Hà đạo diễn opera duy nhất của VN, Thảo Trang (vợ Phan Thanh Bình), etc. Dài quá kể ko hết
    Mẹ nó biết nhiều thế. Mẹ Chí Trung, Lê Văn Hà và Thảo Trang thì sao hả mẹ nó? Mình thấy em Thảo Trang đúng kiểu lẳng lơ ý.
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7