Hình ảnh và thông tin hiếm hoi về chồng đại gia bí ẩn của Á hậu Thụy Vân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,366 Bài viết

• 12,313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Kết hôn đã 8 năm nhưng chưa một lần MC Á hậu Thụy Vân sánh bước cùng chồng trước đám đông.

Gần đây, thông tin Á hậu Thụy Vân ly hôn chồng được chia sẻ với tốc độ chóng mặt bởi đã từ lâu công chúng không thấy sự xuất hiện của cô và chồng đại gia trên các sự kiện hay thảm đỏ.

Được biết Á hậu cảm thấy rất bất ngờ và ngạc nhiên trước thông tin trên, cô chia sẻ: "Lúc đầu tôi cũng giật mình khi nghe thông tin này, nhưng sau đó phì cười và thắc mắc vì sao mọi người lại đồn lạ như vậy. Tôi có kể cho ông xã, anh cũng cười, thậm chí còn trêu rằng "Chắc anh vẫn lấy được vợ nữa mất".

Vốn là người kín tiếng, mọi thông tin về gia đình của Á hậu Thụy Vân vẫn là ẩn số với truyền thông.

Năm 2010 Thụy Vân kết hôn với anh Cao Hoàng là kỹ sư xây dựng, doanh nhân
    bất động sản có tiếng hơn Thụy Vân 8 tuổi.

v3-154373909581678136441
    Ảnh cận mặt ông xã Thụy Vân.

Mọi thông tin và hình ảnh trong đám cưới của Thụy Vân đều được 2 bên gia đình giấu kín và giới truyền thông chỉ có được một vài bức hình được chụp từ phía xa.

thuyvan
    Hình ảnh hiếm hoi được chia sẻ trong đám cưới của Thụy Vân và người chồng hiện tại.

Trong 8 năm kết hôn, Thụy Vân chưa một lần sánh đôi cùng chồng trước đám đông, cô giải thích: "Anh ấy là người không muốn bị khán giả làm phiền chỉ vì có vợ là người nổi tiếng. Do đó, anh tuyệt đối không xuất hiện trên truyền thông, tránh làm ảnh hưởng đến cuộc sống bình yên của gia đình. Bản thân tôi cũng muốn giữ một khoảng trời riêng cho mình".

Nguyễn Thụy Vân sinh năm 1986 tại thành phố Hà Đông trong một gia đình cơ bản.

Năm 2003, cô tham gia và đoạt danh hiệu Á khôi cuộc thi Hoa hậu học đường toàn quốc được tổ chức tại thành phố
    Hải Phòng.

Năm 2006, Thụy Vân đoạt giải Hoa khôi Duyên dáng của trường ĐH Ngoại Thương.

Năm 2008, Thụy Vân thử sức với cuộc thi Hoa hậu Việt Nam và may mắn đạt danh hiệu Á hậu.

1150398
    Sau cuộc thi, Thụy Vân không tiếp tục tìm kiếm cơ hội tại các sân chơi nhan sắc quốc tế mà thử sức với vai trò MC.

1363096861-vantai
    Thụy Vân trong Bản tin tài chính

Nhờ việc chăm chỉ rèn luyện, chỉ một thời gian ngắn sau đó cô đầu quân cho Đài truyền hình Việt Nam và dẫn dắt các chương trình chính luận nổi tiếng được nhiều người quan tâm như:
    Chuyển động 24h, Chìa khóa thành công, Bản tin tài chính kinh doanh...

emagazine-thuyvan-1
    Á hậu, MC Thuỵ Vân cuốn hút, thông minh và linh hoạt trong chương trình Chuyển động 24h.

Năm 2016, Á hậu Thụy Vân lấn sân sang lĩnh vực làm đẹp. Chị trở thành bà chủ của một trung tâm chăm sóc sắc đẹp.

a-hau-thuy-van-giau-co-nao-91
    Á hậu Thụy Vân vẫn là cái tên được nhiều khán giả truyền hình yêu thích. Nụ cười tươi tắn, cách diễn đạt gần gũi của cô tạo sự thiện cảm cho nhiều người xem truyền hình.

Vốn là người kín tiếng trong cuộc sống nhưng không khó để nhận ra Á hậu Thụy Vân có một đời sống giàu sang và sung túc.

Cô hiện đang ở tại một căn biệt thự sang trọng rộng 160m2 trị giá nhiều tỷ đồng được bài trí theo phong cách châu Âu ở chung cư đắt đỏ giữa trung tâm Hà Nội.

a-hau-thuy-van-giau-co-nao-6

a-hau-thuy-van-giau-co-nao-5

a-hau-thuy-van-giau-co-nao-3

Ngoài ra, Á hậu Thụy Vân được biết đến là tay chơi hàng hiệu nổi tiếng với những chiếc đồng hồ, váy áo đắt đỏ.

beny0069

2-nguoi-dep-nha-dai-co-cuoc-song-nhu-mo-khien-nhieu-nguoi-nguong-mo-phan-khac-nhau-cua-nhung-my-nhan-showbiz-giau-kin-y-trung-nhan-1498002020-width500height334

Thành quả của tình yêu hai vợ chồng là một cậu nhóc kháu khỉnh tên là Tony hiện đang là học sinh lớp 1.

v11-1543739372519863195199
    Rất nhiều lần khoe con, nhưng Á hậu Thụy Vân nhất quyết giữ kín chồng.

a-hau-thuy-van-giau-co-nao-11 Con trai Á hậu MC Thụy Vân.

van1-34489

Minh Anh

https://www.nguoiduatin.vn/hinh-anh-va-thong-tin-hiem-hoi-ve-chong-dai-gia-bi-an-cua-a-hau-thuy-van-a413202.html

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,489 Bài viết

• 2,733 Được cảm ơn

Sao giờ lại đưa ảnh cận mặt? Dằn mặt con nào hả em? 😂

Gửi từ ứng dụng Webtretho
    • 2,813 Bài viết

• 4,128 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi haimy2014 Xem bài viết
    Sao giờ lại đưa ảnh cận mặt? Dằn mặt con nào hả em? ������

Gửi từ ứng dụng Webtretho
    Có khả năng lắm mẹ nó nhỉ? Dạng giáp 13 như con lưu đê tiện gì đó giờ nhiều lắm
    • 2,049 Bài viết

• 5,819 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    khiếp nhà phong cách châu âu, hay là thẩm mỹ của mình có vấn đề nhỉ ? xúy vân ko biết dạo này còn hợp tác với mc nổ 24h ko nhỉ
    • 2,983 Bài viết

• 5,524 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    chị này mà không dán mi giả, cái mắt lờ đờ hệt Huyền baby ý
    THANH LÍ—Ủ tóc BALEA HÀNG ĐỨC-Dưỡng Thể Victoria's Secret;Chân váy Forever 21 -30k
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f2920/freeship-t-quoc-sale-het-coau-toc-balea-hang-duc-duong-the-victoria-s-secret-chan-vay-forever-21-30k-2604189/

Mới 100%--SALE 70% thanh lí đồ trẻ em H&M
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f2920/moi-100-sale-70-thanh-li-do-tre-em-h-and-m-2618806/
    • G&B
      Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 1,496 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Cô hiện đang ở tại một căn biệt thự sang trọng rộng 160m2 trị giá nhiều tỷ đồng được bài trí theo phong cách châu Âu ở chung cư đắt đỏ giữa trung tâm Hà Nội. => Đây là loại nhà gì nhỉ, biệt thự sang trọng rồi lại chung cư đắt đỏ.
    Em này mặt nặng nề, bí cứ thịt thịt nhìn k thích cho dù em k có scandal gì ghê gớm cả.
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,576 Bài viết

• 4,625 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi G&B Xem bài viết
    Cô hiện đang ở tại một căn biệt thự sang trọng rộng 160m2 trị giá nhiều tỷ đồng được bài trí theo phong cách châu Âu ở chung cư đắt đỏ giữa trung tâm Hà Nội. => Đây là loại nhà gì nhỉ, biệt thự sang trọng rồi lại chung cư đắt đỏ.
    Em này mặt nặng nề, bí cứ thịt thịt nhìn k thích cho dù em k có scandal gì ghê gớm cả.
    Em ý ở chung cư Vincom Bà Triệu ạ
    Trông cách bài trí biết gu thẩm mỹ sến rệt toàn quảng châu
    • 749 Bài viết

• 5,099 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cô hiện đang ở tại một căn biệt thự sang trọng rộng 160m2 trị giá nhiều tỷ đồng được bài trí theo phong cách châu Âu ở chung cư đắt đỏ giữa trung tâm Hà Nội. => Đây là loại nhà gì nhỉ, biệt thự sang trọng rồi lại chung cư đắt đỏ.Em này mặt nặng nề, bí cứ thịt thịt nhìn k thích cho dù em k có scandal gì ghê gớm cả.
    Mặt nặng nề gì chị? nói thẳng ra là mặt bạn này hơi dâm dâm nên có mặc kiểu gì nhìn cũng ko thanh thoát hay sang được.
    • 356 Bài viết

• 380 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cùng câu hỏi với mẹ này.
    Trước em ý cũng khoe nhà 1 lần nhưng toàn ảnh chụp từ phòng ngủ hắt ra phía cửa sổ, không chụp cận cảnh thế này.
    Nhà phòng các Châu Âu thây có mấy giá Inox sáng bóng.

P/S: Nhà mình không có tiền để ở khu này đâu. Chỉ ấn tượng với mấy giá Inox
    Lucky Mouse
    • 1,143 Bài viết

• 931 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thay mấy cái giá inox bằng gỗ sơn trắng cho đồng bộ thì sang hơn nhỉ,
    HỘI NGƯỜI TIÊU DÙNG THÔNG THÁI (tẩy chay hlt & nhãn hàng ko tôn trọng người TD):
    https://www.webtretho.com/forum/f12/h...8/index43.html
    Petition tẩy chay: https://www.ipetitions.com/petition/n...nh-nh-h-ngc-ha
    • 159 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

ck nhìn cũng manly cute đấy chứ
    What nourishes me, also destroys me !!!

• 2,837 Bài viết

• 13,066 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Em cũng không hiểu phong cách châu âu mà ban thờ ngay chỗ bàn ăn vậy ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 857 Bài viết

• 1,748 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình lại có tí cảm mến Mc này. Giọng nói dịu dàng, khuôn mặt đáng yêu, dáng dấp cao ráo., chưa thấy scandal gì. Hôm nay mới thấy mặt chồng và con của nàng, theo mắt mình là cả nhà đẹp như tranh vậy.
    Tung tăng
    Yêu đời

KT8dp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nhìn hồi đăng quang và bây giờ khác nhiều quá 😄

Gởi từ ứng dụng Webtretho của canary224
    • 1,718 Bài viết

• 6,747 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    vợ đẹp, khéo, giỏi
    con đẹp
    nhà xấu, k có gout
    chồng trông chải chuốt bóng bẩy ko có tý menly nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 9,019 Bài viết

• 28,055 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Cô này nói chung là được: nhan sắc + không scandal. Nhưng vợ chồng lấy nhau ngần ấy năm mà chưa từng xuất hiện cùng nhau thì có lẽ hạnh phúc cũng không ổn cho lắm.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,176 Bài viết

• 7,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Cô này nói chung là được: nhan sắc + không scandal. Nhưng vợ chồng lấy nhau ngần ấy năm mà chưa từng xuất hiện cùng nhau thì có lẽ hạnh phúc cũng không ổn cho lắm.
    Đừng nghĩ vậy chị à. Chắc anh í xuất phát từ dân kỹ sư sau lại làm ăn lớn và tính kg thích sb , thời nay lại lắm thị phi nên lộ diện cũng chả hay ho gì nên họ có quy tắc riêng.
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 501 Bài viết

• 4,355 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Mình lại thích tính kín kẽ của cô này ko bán mặt chồng, con và cuộc sống gia đình riêng để lấy fame. Mà thẩm mỹ quá sến, mặt thì bone structure xấu, ko có góc cạnh, dẹt dẹt, tròn tròn. Cô này với cô á hậu Chân Trân tui ko cảm được.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,333 Bài viết

• 7,067 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mình thì cực kỳ sợ giọng của bạn này, không phải chất giọng mà kiểu đọc. Cứ hết 1 câu là bạn í nhấn giọng 1 cái, cảm giác dấu chấm được buộc thêm 1 tảng đá, nghe rất nặng nề khó chịu

Không thấy xinh
    • 2,614 Bài viết

• 6,641 Được cảm ơn

Xinh đẹp, giỏi giang, hạnh phúc- mọi thứ thật mỹ mãn. Mong là phụ nữ nào cũng được như cô ấy
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2