Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hành trình 'lột xác thiên nga' của Thủy Tiên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.7K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,285 Bài viết

• 1,985 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Thế này thì anh Công Vinh lấy vợ xinh mà chưa chắc đã đẻ ra con đẹp các mẹ nhỉ.
    Con mà k đẹp thì cũng lo gì đâu ạ, cứ theo kinh nghiệm của mẹ là ngon ngay.
    :Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 9,112 Bài viết

• 28,718 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Trán Dô Xem bài viết
    Con mà k đẹp thì cũng lo gì đâu ạ, cứ theo kinh nghiệm của mẹ là ngon ngay.
    Uh thì nếu đẹp tự nhiên sẵn thì vẫn tốt hơn, đỡ tốn tiền, tốn sức lại đỡ phải chịu đau nữa chứ.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 9,112 Bài viết

• 28,718 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi verizon13 Xem bài viết
    100 năm nữa bảo đảm sẽ giống chị Y Von Thúy Hoàng vụ siêu mẫu lái máy bay
    Mình sợ là chả lâu được đến 1/3 con số đó.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 186 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khâm phục khả năng chịu đAu của nàng cho từng ấy quá trình làm đẹp! Đẹp thì ai chả muốn nhưng đau thì ko phải ai cũng chịu đc! Hơn nữa cũng chẳng có tiền mà làm! Hẳn phải có động lực khiếp lắm mới theo đuổi việc thẩm mỹ nhiều thế vì nhìn dung mạo của nàng khác hẳn hồi xưa. Như HQH ấy, trc đây đọc báo, mấy blog thấy chê cô ấy khiếp quá ko còn từ gì để tả, chắc vì vậy mà ng ta mới mặc cảm với dung mạo cha sinh mẹ đẻ mà đi làm một cuộc lột xác!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7,124 Bài viết

• 8,293 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có cái mũi thẳng thật (đỡ phải nâng mũi), còn lại trông cứ ngồ ngộ. Chẳng nói gì xa xôi, mình đây này, ngaòi đời cũng bình thường duyên duyên thôi, nhưng lúc cưới trang điểm mặt đẹp y chang diễn viên (đẹp từng nét nhé, không có kiểu giả giả lắm đâu ).
    cVJSp7
    • 1,142 Bài viết

• 3,847 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn cứng ngắt , thô như 1 con búp bê thạch cao bị lỗi sản xuất
    Nick này chính chủ đóa nha mấy cưng !!!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 269 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

100 năm nữa thì ai chả giống cái bộ xương trong phòng học giải phẫu của các em sv Y khoa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 471 Bài viết

• 2,175 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ca_vang_be_nho Xem bài viết
    Đổ ko biết bao nhiêu tiền để được cái mặt như vậy? Nhưng thấy đẹp muh, ko biết sửa ở đâu mà đẹp quá chừng
    Sửa bên Thái Lan bác sĩ Juta , giá bác sỹ này thuộc hàng bình dân
    Sửa dc như vậy thì gọi là xuất sắc nè :
    before
    1321362094_nong15112_42cf3
    after
    625515_471411952871501_1379375415_n

24565_368721993980_361457033980_3611381_887609_n
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,916 Bài viết

• 3,738 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Toàn hình ngày xưa 10 năm so với ảnh chụp trong studio bh, make up, photoshop thì chả không khác. Về thử lục cái ảnh 10 năm trước của bạn xem nó có quê quê ko
    • 99 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

thuy tiên mag bầu con gái mọi ng ạ , hii...
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,867 Bài viết

• 26,262 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thủy Tiên gốc có body đẹp, chỉ cần nâng V1 là đủ. Còn V3 chắc em í mặc quần độn.
    Gương mặt cũ thì mũi và mắt khá ok, chỉ hàm bạnh quá, cằm ngắn quá. Giờ làm lại chỉ đẹp khi nhìn nghiêng, nhìn thẳng hơi bị chán, nhất là cái mũi lệch mãi không thẳng lại được hay sao í.
    • 551 Bài viết

• 1,930 Được cảm ơn

Em TT lúc chưa sửa cái miệng bị hô. Hèn chi bây giờ sửa rồi vẫn bị dĩnh dĩnh.
    • 81 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

Có nhiều người bình liận ác ý quá, lại có giọng điệu gato nữa. Ai mà chẳng muốn đẹp nhưng đâu phải ai cũng đẹp sẵn nên người ta mới đi PTTM, huống hồ chi lại làm ca sĩ chường cái mặt cho mọi người bình phẩm, bị chê xấu ai mà không mắc cỡ tự ti. Bây giờ thì TT PTTM đẹp lên, có thai và tình yêu hạnh phúc thì chúc mừng cô ấy đi chứ làm gì đi chăm chọc nào là con sinh ra sẽ không được đẹp ( cái này gọi là ác mồm từ trong trứng ra) trong khi đây là diễn đàn.............. HQH đó, chê người ta thậm tê, hả hê nên mới đi PTTM nhưng khác lúc trước nhiều quá thì mọi người lại quay sang bảo để như lúc truớc đẹp hơn, cái gì cũng có cái lỗ miệng chui ra không.
    • 1,031 Bài viết

• 4,094 Được cảm ơn

Tớ xấu bẩm sinh nên tớ thấy nhu cầu được hoàn thiện mình, làm mình ngày càng đẹp hơn là một điều hết sức bình thường, và chị em cần phải học tập.

Việc làm đẹp giống như việc "học nữa học mãi" ý.

Ngoài chuyện phẫu thuật thẩm mỹ, trang điểm, ăn mặc thời trang để mình đẹp hơn thì ngay cả đi ngủ cũng phải đẹp (theo lời em Ngọc Trinh), về già cũng phải đẹp.......Như tớ đến đi đẻ cũng phải đẹp
    • 186 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều ng cứ lo vài bữa nữa sẽ thấy hậu quả! Mình thấy buồn cười quá! Biết ra sao ngày mai, ngày nay đc xinh đẹp , có cuộc sống sung sướng thế thì cứ hưởng đi đã chứ! Lại lôi trg hợp của Thẩm Thuý Hằng ra bắt ng ta làm gương, làm như ai cũng đẳu óc ko tỉnh táo, ko muốn làm điều tốt đẹp cho bản thân mình!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 429 Bài viết

• 750 Được cảm ơn

Vậy cũng có chiện để tranh cãi
    • 1,689 Bài viết

• 4,617 Được cảm ơn

Xinh hơn, đẹp hơn, sexy hơn, nhưng đồng thời âm nhạc cũng xuống dốc không phanh.
    • 1,507 Bài viết

• 1,077 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Thế này thì anh Công Vinh lấy vợ xinh mà chưa chắc đã đẻ ra con đẹp các mẹ nhỉ.
    Con cái sẽ di truyền ngoại hình của bố và trí thông minh của mẹ, chị ạ. Cặp này thì Công Vinh đẹp trai còn TT thông minh
    • 1,507 Bài viết

• 1,077 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hôm nào chị em phụ nữ phải đi PTTM để khuôn mặt xinh và đôi chân dài tới nách như thế này chì chồng mới yêu nè

603194_376804709062879_964062957_n
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 724 Bài viết

• 3,093 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 4nnie Xem bài viết
    Toàn hình ngày xưa 10 năm so với ảnh chụp trong studio bh, make up, photoshop thì chả không khác. Về thử lục cái ảnh 10 năm trước của bạn xem nó có quê quê ko
    bây giờ bước ra đường là hằng hà sa số điểm đo khám thị lực mà bạn, sao không đi khám mắt đi. Cái cằm dài ra thấy rõ, môi bơm thấy rõ, răng cưa đi trồng lại thấy rõ, xương hàm cũng gọt mất luôn mà. Đừng có mù quáng quá chứ, yêu thích một người đâu có nghĩa là phải tự lừa dối bản thân như vậy đâu trời.
    Em thấy Thủy Tien sửa đẹp, nhưng mà chỉ đẹp khi lên hình thôi, ngoài đời nhìn cô ý nói chuyện mới sợ, cái môi mấp máy trông buồn cười lắm, cứng ngắc như tượng sáp ý.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4