Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hành trình 'lột xác' đầy ắp đam mê của Thanh Bùi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 25K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7,076 Bài viết

• 18,458 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi winter_angel1008 Xem bài viết
    $h!TTTT@$#@ Mình muốn chửi cái con lều báo quá. Trích dẫn để luôn ảnh mình trên đó là sao? Mình chỉ muốn giải thích cho cái bạn phía trên khi bạn ý nói là Thanh Bùi chưa vợ thôi, thế mà nó viết bài báo như là mình nghi ngờ TB nói dối ý.

@lều báo: yêu cầu bỏ ngay hình ảnh của tôi xuống, làm việc chỉ biết đi la liếm ở các diễn đàn kiếm cơm,không có đủ liêm sỉ để tự thấy nhục à.
    Đừng nóng, nàng.

lều báo ở khắp WTT này cơ mà, có những bạn còn được bê luôn 1 bài dài thật dài...

@Chị Tigon: sao chị cứ bị ám ảnh chuyện về VN mất chồng vậy? Thanh Bùi đã trả lời rõ rồi nhé, chỉ mới là hôn thê, chưa cưới xin gì cả!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 65 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Đọc ít bài mới thì thấy "xì-căng" một phần cũng do cậu ấy mà ra. Một là, hồi idol quả thật có gọi là "wife," giờ giải thích mới chỉ đính hôn thì chênh lệch đáng kể. Thứ nữa, mình thấy Bùi cũng tricky hạng nặng (phong cách "tinh tế" kiểu anh/úc chứ không được trực diện như mỹ), lều báo quả thật có hỏi là chưa, cậu tinh tế bẻ lại thành không. Loằng ngoằng vấn đề ngôn ngữ: đã từng có chưa vs. bây giờ không có.
    Thiệt là vớ vẩn
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 31 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Tội nghiệp bạn Thanh về, tự nhiên nổi quá bị báo Chí VN soi mói.

ở bên này chuyện đính hôn và sống chung, thậm Chí k Cần đính hôn mà sống chung,kể cả có con rồi không hợp chia tay là hết sức Bình thường. Anh bạn cùng công ty với em sống chung với bạn gái 13 năm mà cũng chưa có cưới.

Văn hoá bên này là như vậy, cô em thuộc dạng truyền thống cành cao ở VN, khi di cư qua đây, đến lúc các con trai lớn nó lớn, nó mang cả bạn gái về nhà sống chung cũng phải OK, còn hơn k đồng ý nó ra ngoài thuê nhà vừa tốn tiền vùa không biết nó học hành như nào.

báo chí ở nhà đúng là toàn đi bới móc đời tư của nghệ sĩ, những người không thích Scandal nó cũng không tha.

ủng hộ Thanh Bui, cố gắng làm lơ cái bọn báo kền kền này đi. Tiếp tục đậy dỗ các cháu và làm tốt con đường âm nhạc nhé.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,385 Bài viết

• 3,764 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinnie_valley Xem bài viết
    oài, mất hình tượng quá. hix. đang thích anh này lắm từ lần đầu tiên anh ý hát bài Mirror Mirror trong show của Thúy Nga, tới giờ làm giám khảo trong The voice kid. đọc xog cái thông tin trên là thôi dẹp luôn ko muốn nghe anh ý hát nữa. giả tạo quá.
    Thông tin chưa rõ ràng mà cứ nhảy lên bảo "mất hình tượng".Thiệt tình ! Có yêu quý ai cũng nên giữ lập trường 1 tí mẹ nó ạ,kẻo bị lều báo nó xoay cho như chong chóng.Haizzzzzz.
    Mà giả tạo là sao vậy?? người ta ko muốn nói đến chuyện quá khứ mà cũng bị coi là giả tạo à??? Các fan và lều báo để người ta yên mà hoạt động nghệ thuật đi.Cứ phải đâm ra tí ớt cho cay thì mới chịu được à???
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 47 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Ở nước ngoài sống chung với nhau là điều rất bình thường, nếu ở VN hàng xóm mà thấy cặp nào đó sống chung với nhau lâu dài (có nghĩa là khoảng 1 năm) thì hàng xóm họ vẫn gọi đó là vc cơ mà, còn anh này thì bảo chỉ sống chung chứ chưa cưới nên bạn í gọi là hôn thê, đó là tùy cách gọi của mọi người.
    Trở lại thớt: chuyện anh í đã có vợ hay ko mình ko care, nó ko ảnh hưởng gì đến hòa bình của thế giới cả, nói nhỏ lại một tí vợ con hôn thê tỉ loại gì đó có hay ko miễn ko ảnh hưởng đến công việc mà bạn í làm là được rồi. Mình có thói quen nhìn những gì họ làm chứ ko nhìn những gì khi họ zìa nhà
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 77 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rinrin Xem bài viết
    Thanh Bùi có mở trường dạy nhạc mà mẹ nó.Tên là Soul Academy,mẹ nó hỏi thử cho các con đi.
    Mẹ rỉnin ơi , trường đó mở trong tphcm , mình ở hà nội bạn à
    • 3,635 Bài viết

• 1,887 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hâm mộ TB ghê nè, giỏi thực lực và cảm giác em ấy rất tình cảm nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thanh Bùi thật tuyệt vời. Quý anh nhất trong ban giám khảo the void kid. Nụ cười của anh thật sảng khoái..
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nhìn Thanh Bùi bt thoai hát tiếng anh khá là OK nhưng tiếng Việt không hay.Hết
    • 815 Bài viết

• 812 Được cảm ơn

Uhm vấn nạn xã hội cái dzụ này trai vk về vn trong giới sâu bitch nhiều quá nên gon nhắc nhở mấy chị đừng thả chồng về vn làm ăn haha
    Cộng thêm là nghe chú Ngạn nói chiện bóc tách cái tệ nạn nài
    Cưới hay chưa ko quan trọng qtrongj là người ta sống có tình hay ko hihi (@__@)
    Trích dẫn Nguyên văn bởi emiuanhu Xem bài viết
    @Chị Tigon: sao chị cứ bị ám ảnh chuyện về VN mất chồng vậy? Thanh Bùi đã trả lời rõ rồi nhé, chỉ mới là hôn thê, chưa cưới xin gì cả!
    ~cap cao ban TRON nuoi mieng
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 406 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Anh Thanh Bùi sống ở nước ngoài từ nhỏ nên phong cách và lối sống thoáng, dù báo chí có soi mói thế nào thì anh ấy cũng không để ý đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 103 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

em mới xin đc quả lời chúc và chữ ký của ảnh, "hàng" đang trên đường chuyển phát nhanh từ HCM về HN, ngóng quá cơ các mẹ ạ, hihi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hâm mộ anh này quá đi!
    Làm đẹp cùng Oriflame-Tháng 10 nhiều ưu đãi
    https://vn.oriflame.com/products/cata...tml?per=201310
    0907 330 771
    • 101 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thích Thanh Bùi từ chương trình the voice kids. Xem Thanh Bùi hát với Duy bi đêm trao giải hoài không chán.
    • 951 Bài viết

• 728 Được cảm ơn

Thanh Bùi cười có duyên ghê ha. Hát hay, phong độ ổn định, nhìn chung là ổn. ^^
    DpOop8O2EEp8ujpap9
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình rất thần tượng Thanh Bùi, đặc biệt là khi hát chung với TaTa Young ak, cứ nghĩ thấy Việt Nam mình cũng oai oai sao khi hát chung với Diva Tg như cô ấy, mát lòng mát dạ
    Bông hoa đẹp là hoa có gai.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

a dễ thương quá đi, thích a trong phong cách
    • 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thik điệu cười không còn gì để mất của Thanh Bùi
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng cuồng anh Thanh mất rồi. Anh dễ mến wá ^^
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái học viện Soul Academy trên đường Pasteur rất chi là lớn và có phong cách. Trước giờ cứ tưởng của mấy tập đoàn đào tạo âm nhạc toàn cầu không thôi, nay mới biết của Thanh Bùi sáng lập. Rất ngưỡng mộ con người Việt Nam ta!
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4