Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hạnh phúc tột đỉnh của Trần Vân Anh sau 5 năm kết hôn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.5K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đọc tên topic lại tưởng chi vân anh dẫn chương trình thời sự 7 giờ ( có hai chị nhưng nghĩ đến chị miền nam )
    còn bạn này là quá chắc tại mình kém cập nhật hay là sao giờ nhiều quá cái gì cũng đem lên báo ai mà nhớ được hết

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,563 Bài viết

• 3,273 Được cảm ơn

Mình hay đọc FB bạn này lắm nè. Lúc trước coi Bỗng dưng muốn khóc, thấy bạn này đóng không hay, cường điệu quá nên không thích. Sau này đọc Fb mới thấy bạn này là người phụ nữ rất độc lập, có chiều sâu, thẳng tính, và sống rất thoải mái, kết luôn bạn này. Nhiều lúc cứ phải trầm trồ mãi, sao mà số bạn sướng thế, cưới nhau 5 năm mà vợ chồng vẫn như ngày đầu quen nhau. Vẫn hẹn hò, lâu lâu tổ chức party dã ngoại, gia đình gắn kết yêu thương lắm kìa
    10 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 197 Bài viết

• 843 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bupmangnon09 Xem bài viết
    Bên nước ngoài má cứ ửng hồng là thế nào nhỉ
    Ở xứ lạnh thui bạn ơi. Canada tháng tư vẫn còn rất lạnh, dù đã sang mùa xuân nhưng nhiệt độ vẫn dưới âm và vẫn có tuyết. Còn như chỗ mình ở thì mùa đông lạnh lắm cũng chỉ 10 độ, mùa hè có những ngày trên 40, mà mình thì hay go out và không có khái niệm đội nón. Thế nên lâu lâu về nhà mình vẫn bị mọi người thắc mắc là ở nước ngoài mà sao đen quá vậy
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 689 Bài viết

• 991 Được cảm ơn

ngưỡng mộ gia đình nhỏ của bạn này 1 thì ngưỡng mộ chồng bạn này 10 và ngưỡng mộ bạn Vân Anh 100 vì đã may mắn có được người chồng như anh này.
    Vừa đẹp trai,có tài lại hiểu và yêu vợ.chưa biết tương lai như nào nhưng hiện tại ngoài ghen tỵ ra thì muốn chúc phúc cho gia đình VA...huhu
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 155 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Gia đình trông hạnh phúc quá,con gái giống ba y chang à

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Mơ một hạnh phúc, ấm áp nơi con tim anh,
    Có quá lớn lao không anh? Hãy nói em nghe đi anh!
    • 1,131 Bài viết

• 1,706 Được cảm ơn

Bạn này trông xinh nhỉ? Mà bạn này sinh năm bn vậy hả mn? Bạn thanh hằng thủa chưa đi tắm trắng, ng thì đen bạn ý lại đánh phấn trắng quá, trông lộ ghê!
    • 1,514 Bài viết

• 2,855 Được cảm ơn

Ngày xưa chị mình hay đặt mua báo đọc ké thấy hình của chị này xinh lắm, rồi mấy lần mở tv trúng kênh thời trang của Aquafina cũng thấy chị này diễn mà ko biết tên mãi sau lên mạng đọc lung tung rồi có link tới bài mới biết tên. Người đâu mà mặt mũi sáng bừng, dễ thương, xinh ghê!!! Nàng này da vẫn vậy chứ có trắng đâu mà kêu là tắm trắng nhỉ, da săn chắc mịn màng là đẹp rồi cần gì phải trắng quá.
    Khuôn mặt các nét đẹp hài hòa, chỉ có cái mũi hơi thấp 1 chút xíu & cánh mũi hơi to bè nhưng sống mũi thẳng, đầu mũi khít nên cũng ko xấu.
    Giờ lấy chồng hạnh phúc ghê, 2vc nhìn cũng đẹp đôi. Bé con lớn lên xinh giống mẹ là cái chắc.
    Nàng bao nhiêu tuổi nhỉ, hình như nàng sn 83,84??? Mặt mộc vẫn xinh gái, ghen tị quá!
    H_nh_ph_c_t_t___nh_c_a-b2677162d060af82a11fa6b501d971bd
    t135588
    4a03eb6c_246c8218_070509hotnews 53
    4a03eb77_555def7d_imgp4801_resize

Trích dẫn Nguyên văn bởi bethoccuame Xem bài viết
    Bạn này trông xinh nhỉ? Mà bạn này sinh năm bn vậy hả mn? Bạn thanh hằng thủa chưa đi tắm trắng, ng thì đen bạn ý lại đánh phấn trắng quá, trông lộ ghê!
    :Angel::Angel::Angel:I'M DREAMER:Rose::Rose::Rose:
    xQrturRXjEwEinWitKNWfifNDhFxCaOjXRvd-610xh
    hoadep
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 76 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Mình nhớ không sai thì bạn này sinh năm 85. 2 vợ chồng cùng làm cho VNG, anh chồng hình như làm về IT.
    • 571 Bài viết

• 1,816 Được cảm ơn

anh chồng già và xấu quá, trông cứ bèo nhèo, lều báo đặt tít cứ tưởng ghê lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,893 Bài viết

• 2,084 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienlydahuong Xem bài viết
    Ôi, chồng đẹp trai thế này mà bạn chê già và xấu, với tớ thế này là đẹp trai và manly lắm rồi ấy. Tiêu chuẩn của bạn chắc cao hơn tớ rồi.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 356 Bài viết

• 751 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi t21_newyork Xem bài viết
    vãi lều báo, đưa tít như con khỉ. Làm ta tưởng đâu cô này hơn được ta cái gì , tính zô gatô . Cũng 1 chồng 1 con thôi mà
    Cũng như bao gia đình khác, không đến nỗi tột đỉnh
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 673 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi raindychung Xem bài viết
    Hồ Ngọc Hà ngày xưa mặc đồ xấu thật

hanh-phuc-tot-dinh-cua-tran-van-anh-sau-5-nam-ket-hon_10
    HNH đâu? Bên trái là siêu mẫu Xuân Lan,bên phải là Hà tăng,làm gì có Hà Hồ ở đây
    Suri newborn 3,2 kg-52 cm
    2 m10 d: 6,3kg-61 cm
    • 551 Bài viết

• 2,048 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienlydahuong Xem bài viết
    Chắc chồng thím này bảnh trai lắm nên mới mạnh miệng chê người ta vậy nè, anh nào k hơn đứt mấy cha VN lê thê lết thết say xỉn quýnh vợ con sao mà còn chê.
    Cá nhân mình thì rất bồ kết em này, quê ở CT. Sau khi đạt giải của Fujifilm thì làm người mẫu. Ngưỡng mộ hạnh phúc gd này, giờ kết hôn có con giữ lửa dc 5 năm là đáng mừng rồi trong thời buổi VN ra đường bị giựt chồng như cơm bữa.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 356 Bài viết

• 751 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boo-linh07 Xem bài viết
    Chắc chồng thím này bảnh trai lắm nên mới mạnh miệng chê người ta vậy nè, anh nào k hơn đứt mấy cha VN lê thê lết thết say xỉn quýnh vợ con sao mà còn chê.
    Cá nhân mình thì rất bồ kết em này, quê ở CT. Sau khi đạt giải của Fujifilm thì làm người mẫu. Ngưỡng mộ hạnh phúc gd này, giờ kết hôn có con giữ lửa dc 5 năm là đáng mừng rồi trong thời buổi VN ra đường bị giựt chồng như cơm bữa.
    Có mẹ nào mới nói là về Việt Nam sẽ bị giựt chồng đấy, mà vợ đẹp vầy giựt được cũng hơi bị khó, quan trọng là em Vân Anh biết cách giữ chồng không đấy.
    • 2,479 Bài viết

• 5,059 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hình như VA sinh năm 84 thì phải nhỉ? Công nhận bạn này đóng BDMK mặc bikini đỏ trông bốc lửa thật. Chân cong nhưng mà nhìn vẫn hợp lý mới chết
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,376 Bài viết

• 1,026 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi raindychung Xem bài viết
    Hồ Ngọc Hà ngày xưa mặc đồ xấu thật

hanh-phuc-tot-dinh-cua-tran-van-anh-sau-5-nam-ket-hon_10
    Hình như chị này là chị Tăng Thanh Hà chị ơi! Hihi
    9c7fe698-3ee0-4e98-a78a-6ba12cc23817_zps08e6f671
    • 2,797 Bài viết

• 6,531 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ em Su Xem bài viết
    Hình như VA sinh năm 84 thì phải nhỉ? Công nhận bạn này đóng BDMK mặc bikini đỏ trông bốc lửa thật. Chân cong nhưng mà nhìn vẫn hợp lý mới chết
    TVA sn85, học sau mình một khóa, cùng trường ngày xưa. Biết em này vì ngày xưa thằng bạn cùng lớp theo đuổi em mấy năm liền mà em ko ưng ^^
    When you are near, everything's clear, Earth is a beautiful heaven...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 75 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Alliana Xem bài viết
    Đoạn này đọc mắc cười quá.
    Câu tiếng Anh đó theo ý bạn thì viết thế nào là đúng vậy bạn?
    • 515 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maruko-chann Xem bài viết
    Câu tiếng Anh đó theo ý bạn thì viết thế nào là đúng vậy bạn?
    Mình đoán ko phải bạn í nói câu tiếng anh đó viết sai mà là viết tiếng anh, tạm dịch ra tiếng việt nhưng lại là trích lời của Khổng Tử. Mình thấy viết nguyên văn tiếng Hán rồi dịch ra tiếng việt thì hợp lý hơn. Có ai muốn đi từ TQ sang VN mà lại phải đi vòng qua Mỹ rồi mới đến VN đâu nhỉ? Hihi
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,837 Bài viết

• 7,308 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ilovechocolate Xem bài viết
    Mình đoán ko phải bạn í nói câu tiếng anh đó viết sai mà là viết tiếng anh, tạm dịch ra tiếng việt nhưng lại là trích lời của Khổng Tử. Mình thấy viết nguyên văn tiếng Hán rồi dịch ra tiếng việt thì hợp lý hơn. Có ai muốn đi từ TQ sang VN mà lại phải đi vòng qua Mỹ rồi mới đến VN đâu nhỉ? Hihi
    Đúng như mẹ này nói. Mình tức cười cách viết của nhà báo thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4