Hằng Túi – vợ cũ của hot boy Đăng Nguyên bị tố làm ăn lừa đảo

• 576 Lượt chia sẻ
  • 4.65M Lượt đọc
  • 13.7K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 235 Bài viết

• 2,097 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minxinh2102 Xem bài viết
    bai cua Gao o dau ban oi
    Có vẻ là ở đây bạn ạ: https://www.webtretho.com/forum/f26/...-dien-2510436/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 215 Bài viết

• 650 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bienhoxanh1 Xem bài viết
    thô thấy ớn luôn, vừa thô thiển vừa thô bỉ

[
    QUOTE=Hoahongtrang96;36426590]UIABAa_TCqMXYPLK-reQFA9aSMxeNdmiskVvcRWsC4Wtua5bif2kaxTujDw3aWArK4eqRj-3BJgP6DBx7hEa3-PxJ22peFw
    [/QUOTE]

ha ha hôm nay vào đọc được status chúc mừng SN của anh ku Ngẫn - ảnh chụp màn hình, em cười không ngậm được mồm các Mom ạ, bình thường vô bằng điện thoại chỉ đọc được cmt không coi được hình. Trời ơi chưa thấy ai chúc SN mà nó vừa thô vừa lòi tẩy keo mà giọng điệu cứ như chơi xỏ nhỏ vợ vậy. Nếu em Xà không giận trong lòng mà ngoài miệng cười tươi, thì ẻm không phải hiền lành gì mà là NGỐC nhé. Còn nếu em Xà chậm tiêu mà vì bị các chị wtt cười cho mới về dằn mặt anh ku Ngẫn thì hẳn là còn nhức mình với ẻm dài dài, khác nào anh ku tự đấm vào mồm mình nhỉ?!
    Còn quả chị dâu làm gì mặt sưng mắt híp thế kia? quả em dâu quên chỉnh ảnh nó rồi, đúng kiểu fb ai đứa đó đẹp. Sẵn bàn về nhan sắc, em Xà dạo này mặt trông già quá thể, hay là trước đây ẻm toàn cà nát 360 xong post lừa tềnh các mẹ trên wtt này?

Dự là stt chúc mừng SN sẽ là quả hãm nhất năm 2018 trên Fb... Ôi sao nó có thể vừa thô vừa keo kẹo kéo vừa bẩn tính như thế được hả anh ku? Ôi SN honey mà thế này thì SN Su Sóc hẳn là anh quăng cục lơ lâu rồi...vãi cả ông bố "cao thượng" (ai từng vào fb anh Ku thời mới bỏ vợ đăng stt ca ngợi tình yêu với pho huyền sẽ biết từ "cao thượng này ha ha)
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 242 Bài viết

• 1,188 Được cảm ơn

Thấy mấy chị phân tích nhiều quá nên em vào lại thử FB của các nhân vật xem sao. Có cái hình 2vc Xari-ĐN mà stt là "e ấp nép vào vai anh", em thấy thần thái N khác hẳn, khác hoàn toàn lúc trước luôn. Ngày xưa em ko biết có bị Hằng chèn ép gì ko nhưng khuôn mặt vẫn toát lên vẻ rạng rỡ. Còn giờ đôi mắt ánh lên vẻ mệt mỏi, khuôn mặt lờ đờ, ráng cười mà kiểu nhếch miệng lên ko nổi, trong khi bạn vợ kế bên rất là tươi.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 936 Bài viết

• 8,323 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MoonSaoBaby Xem bài viết
    Thấy mấy chị phân tích nhiều quá nên em vào lại thử FB của các nhân vật xem sao. Có cái hình 2vc Xari-ĐN mà stt là "e ấp nép vào vai anh", em thấy thần thái N khác hẳn, khác hoàn toàn lúc trước luôn. Ngày xưa em ko biết có bị Hằng chèn ép gì ko nhưng khuôn mặt vẫn toát lên vẻ rạng rỡ. Còn giờ đôi mắt ánh lên vẻ mệt mỏi, khuôn mặt lờ đờ, ráng cười mà kiểu nhếch miệng lên ko nổi, trong khi bạn vợ kế bên rất là tươi.
    À thế thì giống y ông anh ca sẽo rồi còn gì! Vợ tạo dáng điên đảo, cười toe toét còn ông chồng mặt ngày càng méo xẹo.

Mà mọi ng có phân tích cái gì đâu? Tụi nó bày thẳng ra thế kia mà!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Banmai1312
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 534 Bài viết

• 2,071 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Hình tượng em gái mưa lãng mạn và thơ mộng thế mà lại gắn vô con đĩ nát hả trời. Chết cười! Nói em gái gió độc thì còn được
    • 936 Bài viết

• 8,323 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mymeo159 Xem bài viết
    Hình tượng em gái mưa lãng mạn và thơ mộng thế mà lại gắn vô con đĩ nát hả trời. Chết cười! Nói em gái gió độc thì còn được
    N ko ngu đâu. Nó dọn đường cho mai sau đó. 'Mình xoạc nhau đến như vậy, thế nhưng hem phải nà yêu, anh trót vô tình, xem honey như là em gái'.

Mà đúng là em gái mưa ngây thơ trong sáng. Lại đi so với cái con liếc 1 cái đã biết size háng đàn ông. Hài quá hài.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Banmai1312
    • 151 Bài viết

• 692 Được cảm ơn

_odoEE-Uj-w8wOfyRMiE-bGheDqdhnQT1loRXPKBaaNAx0X8tDCnG8JPWw9MQQTghpgk_unKH1Q_vssLFa0KXZBFLMftnQ
    Cũng biết nghe lời thật đấy a Ngẫn ạ, mặc dù fb là ảo thôi. Cơ mà cách chụp hình ngày càng giống con Xà thế, cũng 360 đồ, đến lạy anh
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,746 Bài viết

• 15,534 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Ngẫn mặc váy rõ dài, cứ phải đốp chát bôm bốp với thiên hạ mới chịu. Cứ im lặng mà làm như Dũng có phải tốt không, thiên hạ có chửi nó câu nào. Phải sống cho đúng danh hiệu “ngẫn” mới vui ấy nhờ.
    Anh và ả sẽ còn khổ dài nếu cứ thích đương đầu với đá tảng.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NonS
    • 151 Bài viết

• 692 Được cảm ơn

WhDp6VSsHoxsbCm2v5MNMQGm32EfSkSVYtxJZK5mkJStxAy1rc-zrphoKC01CrDyM5a926RYxUv0QYaVZ9aV9fxMlTM4
    Cứ phải hoa hòe gắn trên đầu mới chịu, như vậy nó mới chẻ châu đc. Hợp cạ vs a Ngẫn thật đấy, đâu thể đùa được
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 387 Bài viết

• 3,221 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoahongtrang96 Xem bài viết
    WhDp6VSsHoxsbCm2v5MNMQGm32EfSkSVYtxJZK5mkJStxAy1rc-zrphoKC01CrDyM5a926RYxUv0QYaVZ9aV9fxMlTM4
    Cứ phải hoa hòe gắn trên đầu mới chịu, như vậy nó mới chẻ châu đc. Hợp cạ vs a Ngẫn thật đấy, đâu thể đùa được
    Nhìn biến thái, dị dạng kinh dị ko hiểu nổi gu thẩm mỹ của bọn này luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,746 Bài viết

• 15,534 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibi100108 Xem bài viết
    Nhìn biến thái, dị dạng kinh dị ko hiểu nổi gu thẩm mỹ của bọn này luôn amp;
    Thật, có mắt con người nào mà tròn to như mắt bò thế kg? Nhìn dị dạng, khiếp hãi.
    Người thường kg muốn cứ muốn làm thú.

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 99 Bài viết

• 848 Được cảm ơn

Mình có bạn kinh doanh onl thỉnh thoảng cũng biết nó hay nhá hàng kiểu bán được rất nhiều. Mình cũng tin con H nó cũng có lúc nó nói quá lên 1 chút về số lượng hàng đã bán so với thực tế. Nhưng khi nghe thằng Ngẫn nó bảo nó bán 23 cái xe trong 50 ngày mà mình rụng rời, bủn rủn chân tay. Cho hỏi thật cái, dân Hà Nội giờ nhà mỗi người dùng 1 cái ô tô ạ? Mà toàn sính hàng cũ tân trang ạ? E cứ nghĩ dân HN khôn, ăn chắc mặc bền hơn Nam nên mua cái xe cũng phải coi trọng cái bên trong chứ nhể. Mua xe mà nó tân trang sáng coong bề ngoài như mua rau ngoài chợ vậy hãi quá! Em hãi dân HN tiêu thụ xe cũ quá các bác ạ.!
    • 82 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

Ko những bán 1 ngày hơn 2 xe mà còn là bán 1 mình nữa đó mấy mẹ hahaha

Giàu vậy xá chi tiền học cho con mà phải hôn,ngày mà bán dc 2 xe thì lấy thêm vợ mà hưởng cho sướng cái thân đi ng ơi cố lên ng ơi cả nhà wtt luôn ở bên 2 em
    • 488 Bài viết

• 2,429 Được cảm ơn

Nghe anh Ngẫn 1 tuần chốt được 3-4 chiếc mà kinh hồn bạc vía. Ai giỏi lắm thì 2 tuần được 1 chiếc là tốt lắm rồi. Vì tiền chứ có phải lá mít đâu. Hơn nữa dân có tiền mua oto thì họ thà mua hẳn xe mới luôn chứ ghé Ngẫn mua xe cũ làm gì?

Nói chung anh chị Ngẫn Xà ko tiền nhưng thích làm màu sống ảo, lỡ vớ phải nhau rồi thì phải đóng kịch tiếp thôi. Chứ nếu cả anh cả ả tìm được mối ngon hơn thì chưa biết sẽ thế nào đâu, chờ mà xem
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,746 Bài viết

• 15,534 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Hời ơi, bán 23 xe trong 50 ngày á? Có lẽ đúng vì mùa này ng ta hoá vàng nhiều nên xe vàng mã bán chạy.
    Vui thôi đừng vui quá chớ ngẫn, quảng cáo thì cũng phải có tí ti sự thật chứ cưng. Mua bán xe ô tô cũ mà cứ làm như bán rau sạch organic.

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 95 Bài viết

• 662 Được cảm ơn

Bây giờ mua xe dễ vì cho vay đến 70% giá trị của xe. Sau này nhiều người không trả nổi lúc đó mới siết tín dụng. Lúc đó mua xe sẽ khó khăn hơn. Xe anh Nguyen đăng e nhìn qua thấy nhiều xe bên trungjapan, mà k hiểu sao a cứ phải phọt thêm chữ cá nhân vào.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của xubaby
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,894 Bài viết

• 22,731 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KitKatCaCao Xem bài viết
    Nghe anh Ngẫn 1 tuần chốt được 3-4 chiếc mà kinh hồn bạc vía. Ai giỏi lắm thì 2 tuần được 1 chiếc là tốt lắm rồi. Vì tiền chứ có phải lá mít đâu. Hơn nữa dân có tiền mua oto thì họ thà mua hẳn xe mới luôn chứ ghé Ngẫn mua xe cũ làm gì?

Nói chung anh chị Ngẫn Xà ko tiền nhưng thích làm màu sống ảo, lỡ vớ phải nhau rồi thì phải đóng kịch tiếp thôi. Chứ nếu cả anh cả ả tìm được mối ngon hơn thì chưa biết sẽ thế nào đâu, chờ mà xem
    Chắc ảnh tính cùng mấy đại lý cấp trên anh

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 367 Bài viết

• 2,812 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Thấy quảng cáo trá hình mà, nên anh DK phải vào cmt: như thế này thì người ta càng ngày càng tin tưởng vào chất lượng xe và service bên Nguyên, đọc thấy thô dã man ấy, cả nhà khen nhau
    • 755 Bài viết

• 1,408 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Ngẫn bảo số xe ấy là con số của 1 cá nhân. Haha. Fb đúng là ảo thật, ko khẳng định là Nguyên bán nhé. Chỉ nói lấp lửng. Klq nhưng ngẫn cũng tã ko thua xà rồi. Hình mới ko nhìn ra hót boi ngày xưa em trai ca sĩ nữa. h3EFrVZbdRH9C6Qv9R60s1-xRvAiV7i5UXfiyKswOq1aa20gHkUpOSKwOzCUFvCEw1TMecctuUOiyanHXNZtJ07F63N-
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,746 Bài viết

• 15,534 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016