Hằng Túi – vợ cũ của hot boy Đăng Nguyên bị tố làm ăn lừa đảo

• 576 Lượt chia sẻ
  • 4.71M Lượt đọc
  • 13.9K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 112 Bài viết

• 882 Được cảm ơn

Oh hô, cứ hôm nào con Mày nó bận đi đâu là chim lợn cũng đi ngủ hết là eo nhỉ? Vắng hẳn.
    Nói chuyện chăm con của vc N-X thì mình không ngạc nhiên nhé. Đã gặp ở ngoài rồi, bố mẹ xà nẹo với con chị Hồng đeo vòng bế Suri đi cách xa 10m không liên quan đến nhau. Cả buổi ở trung tâm thương mại không hề thấy con mẹ thằng bố đụng chạm con lấy 1 lần. Đùa chứ éo hiểu thuộc thể loại gì luôn! Thế nên mình ghét 2 cái đứa hời hợt nhưng lại sống ảo này cực.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 413 Bài viết

• 4,126 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Chắc nó xóa clip rồi. Nội dung clip là gia đình nhà nó đi phố đi bộ, bố đẩy xe cho con gái còn mẹ thì quay livestream. Con gái ngồi trên xe đẩy cầm chùm bóng bay chơi rồi cho quả bóng (hơi bị xì nên bóng cũng nhỏ nhỏ) vào miệng liếm mút mãi. Tớ chỉ coi mấy mươi giây đầu nên tóm được đến thế. Đoạn cuối thấy có mặt bà Hồng nữa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Meo.Muop
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 147 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Tao tuổi mẹ mày chứ tao ngang tuổi với mày đâu mà con này con nọ.

Khi nào tao thích thì tao vào vạch mặt con túi thôi chứ tao có công việc của tao, đâu phải như mấy đứa nhân viên của con túi phải vào comment lấy lương con túi nó trả đâu

há há há
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sunflowernb Xem bài viết
    Oh hô, cứ hôm nào con Mày nó bận đi đâu là chim lợn cũng đi ngủ hết là eo nhỉ? Vắng hẳn.
    Nói chuyện chăm con của vc N-X thì mình không ngạc nhiên nhé. Đã gặp ở ngoài rồi, bố mẹ xà nẹo với con chị Hồng đeo vòng bế Suri đi cách xa 10m không liên quan đến nhau. Cả buổi ở trung tâm thương mại không hề thấy con mẹ thằng bố đụng chạm con lấy 1 lần. Đùa chứ éo hiểu thuộc thể loại gì luôn! Thế nên mình ghét 2 cái đứa hời hợt nhưng lại sống ảo này cực.
    Hằng túi chửi người hóa ra chửi mình, hí hí hí
    Screenshot_2015_05_16_00_06_36
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 112 Bài viết

• 882 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maya.maya Xem bài viết
    Tao tuổi mẹ mày chứ tao ngang tuổi với mày đâu mà con này con nọ.

Khi nào tao thích thì tao vào vạch mặt con túi thôi chứ tao có công việc của tao, đâu phải như mấy đứa nhân viên của con túi phải vào comment lấy lương con túi nó trả đâu

há há há
    Mợ có bằng tuổi cụ tui thì éo đáng dùng từ gì khác ngoài từ con nhá.
    Già thế rồi ở nhà giữ răng còn húp cháo, ra đường lọ mọ làm gì để con nít nó ném đá cho gãy nốt cái răng cuối cùng bây giờ.
    Hóa ra là vẫn vô ngóng xong đang ủ mưu đẻ thêm nick hòng vào khởi nghĩa giải phóng N-X à? Hê hê...
    • Thành viên Webtretho
    • 18 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

MJXnGXM

Sau khi up clip bị các mẹ chửi quá em Xà phải xoá và lại up vài tấm hình mẹ yêu con đây. Đúng là đôi này hèn từ đó giờ, cứ up bị chửi là xoá ngay.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của pvy123
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 758 Bài viết

• 1,417 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Hồng everywhere.XdDKk1Qn6y216sUXzJDM9pVTSIF7cDdyTvO3J5Qi92yxMj7krjpZdmJ04Urum6dBlZNOp6XfEJgpaBFRb3SlD6ixdA9BnQ2HiSpaiz6Zb3DhiXQrd0jC7KPLTn_8jWc81YbINt6egc8aM6_YFDK0P_uJMLr-xwHbjZrNTDKOq1HVIAWuaRW3DIaEKB4w
    CGmNieJHnJneyvM3ODGGgOeIKvIJ4cDvg-uJuuWpBYv7AvvKNarNmflLIVLMo8beWTSd31M0C_VwzExeNNgNNq1vr-gitRc
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 889 Bài viết

• 4,495 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Chuyện của mấy cặp này chả dính dấp gì đến tui, nhưng mà nhìn đôi vc trẻ chỉ có 1 đứa con (k tính 2 bé con Hằng), chỉ có chồng đi làm, vợ ở nhà có quá nhiều thời gian nhàn rỗi mà phải thuê người giúp việc, loại phụ nữ ăn rồi chỉ biết lo làm đẹp, đi tập gym, quần áo thì sát háng, sát vú . . . . . cơm nước nhà cửa con cái không lo thì chớ, ngay cả ra ngoài đường cũng phải có "người hầu" đi phía sau ẳm, đẩy xe, lo cho em bé . . . . chả hiểu là thể loại phụ nữ gì? phô trương cứ y như ông chúa với bà hoàng, ngay cả công nương Kate và hoàng tử William còn chưa sống và thể hiện như thế, phải chi đại gia hay thiếu gia thì khỏi phải bàn cãi, đằng này chỉ là đôi vợ chồng trẻ bình thường, sự nghiệp mới bắt đầu, nhà thì ở thuê, con vợ thì quê ở hóc bà tó miền tây . . . . hay ho gì mà sống hoang tưởng ảo tưởng thế chứ. Ở VN có nhiều chuyện làm cho tụi ngoại quốc cũng phải "ngưỡng mộ kèm theo ái ngại" . . . hehehe. Em Xari này chắc ẻm nghĩ ẻm là Angelina Jolie, đi đâu cũng phải có bảo mẫu đi theo phía sau cho oách, up hình này lên chắc em hãnh diện lắm đây !
    • 1,670 Bài viết

• 15,199 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    trên xe đẩy mà hồng everywhere đẩy có chùm bóng bay đó, con bé Sur đã bú ít nhất là 2 trái bóng trong chùm đó trong suốt tg con dở người lai chym, khá lâu đấy. không biết con mẹ hay thằng bố đã tự gỡ 1 trái ra đưa cho con mút, vì nếu nguyên chùm thì con bé cũng ko đưa vô miệng mà bú cái chỗ núm trái bóng được. thử hỏi con dở đeo gu zì làm giề trong khi ngu thế. mà sao nó phối đồ kèm cái gu zì nhìn cứ kệch kệch thế nào ấy nhỉ
    • 1,946 Bài viết

• 23,008 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Kiểu này lại phải chụp về soi lại xem có dính Hồng everywhere không rồi mới post
    Nhờ wtt mà cháu Suri được chăm sóc có kiến thức hơn nhỉ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,146 Bài viết

• 24,010 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Có xem khúc đầu thì quả bóng bay màu hồng rơi xuống đường, thằng bố lượm lên đưa cho con, con cầm một tí rồi cho vào mồm mút luôn... Bố vẫn mải mê quay xe mòng mòng để mẹ lai chym. Đến đấy thì thôi, không xem tiếp nữa. Đến hãi cái cảnh bóng bay rơi xuống đường mà bố mẹ để con cho vào mồm được. Lỡ cho vào mồm thì thôi không nói đi, nhưng mà để nó mút mát một hồi không đứa nào lấy ra thì đến lạy.
    • 373 Bài viết

• 2,863 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mình cũng coi được tí livestream, thấy con bé cứ nút chụt chụt cái bong bóng thấy tội nó quá ko coi nữa.mà em Xà này lần nào khoe bit chăm con cũng bị ném đá nặng nề, 1 lần là cầm ipad với chén cháo bảo chuẩn bị cho con ăn (khoa học vãi), rồi tới vụ livestream khi con bé bùn ngủ bên Sing, tới em Mini nhảy sexy rồi h đến vụ này, trời ơi thà em cứ chụp ảnh chó mèo, gắn bông gắn hoa trên đầu thôi thì ng ta còn nghi ngờ, chứ e quay clip làm chi mà giờ ai cũng hiểu hết vậy . nói chung mấy nhân vật này thì mình thấy nhân vẬt nào cũng sân si, mún chứng tỏ, sống ảo...chỉ có anh ku Dũng là đỡ nhất trong ấy.
    Ngoài lề chút nhìn anh Nguyên mặc đồ thấy cứ buồn cười, quả quần Jean ko thể nào ôm sát hơn, cũng trên 30 rồi, mặc đồ teen ko ra teen già ko ra già, ku Dũng tuy lùn hơn nhưng mặc đồ nhìn đỡ hơn, dù sao cũng nam tính hơn hẳn.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rossie Xem bài viết
    Có xem khúc đầu thì quả bóng bay màu hồng rơi xuống đường, thằng bố lượm lên đưa cho con, con cầm một tí rồi cho vào mồm mút luôn... Bố vẫn mải mê quay xe mòng mòng để mẹ lai chym. Đến đấy thì thôi, không xem tiếp nữa. Đến hãi cái cảnh bóng bay rơi xuống đường mà bố mẹ để con cho vào mồm được. Lỡ cho vào mồm thì thôi không nói đi, nhưng mà để nó mút mát một hồi không đứa nào lấy ra thì đến lạy.
    Đấy yêu thương con mồm mép cứ nói thế nhưng mà những cái cơ bản còn ko biết là độc hại cho con mình thì yêu thương cái gì em ít xem hình bé suri nhưng mà thấy bé có vẻ ít cảm xúc, và ấn tượng nhất là giống y xì dì Út
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 981 Bài viết

• 8,619 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mymeo159 Xem bài viết
    Không muốn soi con thị xà mà tự dưng nó đập vào mắt mình, nói thật, con mẹ nó ảo đến phát ghét. Hôm xem cái clip cún con làm trò, thị ta chỉnh sửa hết các nét mặt con: mắt mũi, khuôn mặt.... Hôm nay xem cái lai chim có vẻ thật hơn, nhìn lại clip cũ đó thấy thị ta sửa quá lố và ảo. Đến em bé mà còn ko up hình tự tin thì nói chi đến hình con mẹ.
    Chả nhẽ mẹ cũng thấy con xấu, và xấu hổ vì con ko đc xinh hay sao? Mà phải ảo lòi thế kia? Nếu thật thì khổ cho con bé quá.

Clip gì đấy mình ko xem kỹ, nhưng mà thấy thằng bố đẩy con như 1 món đồ chơi. Như phụ kiện ý. Toàn nhìn ống kính tạo dáng. Có khi ko để ý đâm mịe con vào đâu, hay có đứa nào nó bắt mịe mất con cũng chả biết ý. Thật ra nói N ko chăm SS chắc cũng ko phải. Vì lúc đó N trong vòng kìm kẹo của H, ít nhiều cũng phải theo quan niệm sống của H. H nó yêu con, nên làm gì có chuyện 2 bố mẹ xà nẹo khoác tay đi riêng rồi mặc xác con với gv lẽo đẽo theo sau. Có theo kịp ko cũng kệ? Nên anh ku N ít nhiều vẫn phải chăm con thôi. Hơn nữa anh ku N từ phổ thông đã yêu H, rồi cưới luôn. Ko có dịp 'mở mang đầu óc' nên có biết đâu là cũng có dạng phụ nữ ko cần chăm con, ko cần việc nhà? Gặp em X hợp với bản chất của anh ku N nên anh ý mới thoải mái bộc lô bản chất. Và khá vui vẻ.
    Chứ ng đàn ông yêu thương con thật sự, chả sút cái con ăn bám lại mất nết từ lâu rồi ý. đi làm thì ko, có cái nhà ko biết dọn, có đứa con ko biết bế. Để cho con bé hơn tuổi mới đứng vững (cách đây 1 2 tuần gì đó mới khoe loạn lên 'con đứng chờ bố lâu quá phải ngồi rồi'. Trước đó còn chả bao h đi dép thì chắc là đc bà hồng bế 24/24). Biết nói thì chỉ trông vào khả năng giao lưu của bà Hồng. Chứ con mẹ vốn từ hạn hẹp, tiếng anh tiếng lào tiếng 'diệc nam' nói cứ lộn tùng bậy. Dạy kiểu gì? Sút mịe con X đi, nuôi 1 gv với con bé là đủ. Đỡ 1 miệng ăn, mà con bé cũng vẫn chả thiệt thòi hơn bây h. Nhưng N có sút đâu?

Nếu như N thật sự yêu con, thì ngoài h làm sẽ ở nhà gần gũi con, chứ chả có chuyện tháp tùng con phò đi nhậu nhẹt bay lắc. Nói thương con mà ko biết ngượng mồm. Nên em tuy ko mua hàng nhà H vì nghĩ hàng ko đúng quảng cáo. Nhưng cũng ko mua xe nhà bạn N mặc dù ko biết xe nhà bạn ý sao. Vì đơn giản 1 ng cóc tử tế đc với con ruột thì em chả hy vọng nó đàng hoàng với khách. Cái 'tâm' với con còn ko có. Khách hàng có là gì?

Nên ai nói gì nói. Em nghĩ 2 đứa này là phường cặn bã như nhau nên chúng nó ko chán nhau đâu. Chỉ có điều anh ku N bơ phờ vì vợ đòi hỏi mua sắm chi tiêu hơi nhiều thôi. Nếu có mối ngon hơn anh sẽ giãy ra. X cũng thế. Chứ ko ai thèm hốt thì chúng nó sẽ sống với nhau dài dài.

Thánh nữ nói em khẩu nghiệp em chịu. Chứ cứ mỗi lần thấy bọn đấy đối xử với con bé Sủi như phụ kiện chụp ảnh quay phim là em tức thôi. Caption thì rõ là hay, là thương con. Mà nhìn thì như đấm vào đuýt ý.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Banmai1312
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 252 Bài viết

• 2,259 Được cảm ơn

C9uePai

Không có anh em là Girl đó nha, là Girl, hổng phải Woman nha ))) khiếp quá trời ơi, 30 cái tuổi đầu, kinh qua mấy cái nick Badoo Baidoo rồi, làm cơn gió độc húc đổ nhà người ta, bay từ Sing về Hà Nội nằm hotel giật bố của 2 con người ta rồi mà tâm tư vẫn thiếu nữ ghê ha )))

Là girl nên em hỏng có biết chăm con nấu cơm dọn nhà chi đâu, các chị đừng có soi mói em nữa nha. Tánh kỳ hà ))))

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Jooie
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 787 Bài viết

• 3,091 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cái ảnh ưỡn ẹo mới nhất của xà mà có cmt hỏi mua áo ở đâu? xà trả lời là chị dâu mua tặng ấy, có phải là do 2 chị em cọc chèo tự lập nick ảo để vào tự hỏi tự trả lời không nhỉ thấy sai sai
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 112 Bài viết

• 882 Được cảm ơn

Cười đau bụng. Sau khi bị mình tố 2 anh chị đĩ ngựa xà nẹo đi trước bỏ con với giúp việc ngơ ngác phía sau. Thì mấy hôm nay chúng nó dằn mặt mình bằng mấy bức hình, clip ý là: Đấy nhá. Bà H bà ý chỉ có mỗi việc đẩy cái xe không thôi nhá. Còn tôi vất vả vđ ra để dắt con gái toai.
    Mắc ói cái thằng Ngẫn, đàn ông mặc đồ bó ko còn thở đc xong tạo dáng như F` luôn. Mục đích chính là chúng nó tạo dáng chứ quan tâm gì đến con. Chỉ cần bố mẹ lên hình phải nung ninh thoai.
    • 387 Bài viết

• 3,221 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi beoxinhxinh90 Xem bài viết
    Cái ảnh ưỡn ẹo mới nhất của xà mà có cmt hỏi mua áo ở đâu? xà trả lời là chị dâu mua tặng ấy, có phải là do 2 chị em cọc chèo tự lập nick ảo để vào tự hỏi tự trả lời không nhỉ thấy sai sai
    Chị dâu mua tặng quả áo đểu để thỉnh thoảng còn mượn túi con phò nát làm màu lừa fan chớ Hết mượn YSL đến Gucci, bẩu sao ko suốt ngày vào FB còm nịnh nọt nó! Vãi chị dâu Thỷ Thâm
    • 1,670 Bài viết

• 15,199 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    ví dụ cùng việc con cho đồ bậy bạ vô miệng, nếu chị nguyn ngẫn đang sống với mụ hằng, thể nào mụ hằng cũng "bảo cho vài câu" tất nhiên để tốt cho con, thế là chuỵ ngẫn sẽ thấy không được trân trọng, nhưng ở với xà baidoo áo đỏ thì xà mặc kệ, ngẫn thì ngơ ngơ nên lại về viết ngôn lù ca ngợi 1 con mẹ như thế đời nó vẫn tréo ngoe vậy, vợ không nói thì chồng ko biết mà chồng không nói vợ cũng không biết nốt, có lẽ chỉ khi nào bé Sur nó ợ ra rồi nó phải trình bày ối bố ơi mẹ ơi cái bóng này vị kinh quá chắc hai quả thần kinh mang danh cha mẹ mới tỉnh nổi.
    • 147 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

èo, tô vẽ cho con túi hơi bị đẹp đấy

nếu con túi nó biết cái gì tốt cho con nó, cái gì không tốt cho con thì nó đã không để con cởi truồng trước mặt đàn ông lạ

19437249_1717093938596078_2876835178227072542_n

thế nhé, cứt chó thì cứ nói là cứt chó, đừng có tô vẽ nó lên thành sô cô la

=))

nỡm lắm

Trích dẫn Nguyên văn bởi bienhoxanh1 Xem bài viết
    ví dụ cùng việc con cho đồ bậy bạ vô miệng, nếu chị nguyn ngẫn đang sống với mụ hằng, thể nào mụ hằng cũng "bảo cho vài câu" tất nhiên để tốt cho con, thế là chuỵ ngẫn sẽ thấy không được trân trọng, nhưng ở với xà baidoo áo đỏ thì xà mặc kệ, ngẫn thì ngơ ngơ nên lại về viết ngôn lù ca ngợi 1 con mẹ như thế đời nó vẫn tréo ngoe vậy, vợ không nói thì chồng ko biết mà chồng không nói vợ cũng không biết nốt, có lẽ chỉ khi nào bé Sur nó ợ ra rồi nó phải trình bày ối bố ơi mẹ ơi cái bóng này vị kinh quá chắc hai quả thần kinh mang danh cha mẹ mới tỉnh nổi.
    Hằng túi chửi người hóa ra chửi mình, hí hí hí
    Screenshot_2015_05_16_00_06_36
    • 15 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maya.maya Xem bài viết
    èo, tô vẽ cho con túi hơi bị đẹp đấy

nếu con túi nó biết cái gì tốt cho con nó, cái gì không tốt cho con thì nó đã không để con cởi truồng trước mặt đàn ông lạ

19437249_1717093938596078_2876835178227072542_n

thế nhé, cứt chó thì cứ nói là cứt chó, đừng có tô vẽ nó lên thành sô cô la

=))

nỡm lắm
    Bạn này hẳn có mối thâm thù gì ghê gớm lắm với bạn Hằng nè. Mức độ thâm thù có khi bằng hoặc hơn nỗi căm ghét của bạn Hằng với người cướp cha của con bạn ấy nữa đó. Chứ một người bình thường theo dõi câu chuyện này có lẽ cũng chưa thể nào đạt được lavel ghi nhớ, lưu trữ, móc xỉa, soi mói, cay nghiệt từng hành động từ quá khứ đến hiện tại của bạn Hằng như thế.
    Có lẽ không phải bạn Xari, vì đứng ở vị trí của bạn Xa, một người đến sau, đến sau khi ly hôn thì ko có lý do liên quan gì để căm ghét bạn Hằng , hoặc có "lỡ" đến trước khi ly hôn thì càng không có Quyền căm ghét bạn Hằng cho dù bạn Hằng có "ông ăn chả bà ăn nem" thì bạn Xa cũng không được phép ghét bạn Hằng. Bạn ấy phải biết vị trí, vị thế của mình là ở đâu, đúng không?
    Xari nếu đọc được cái này thấy mình nói đúng không? bạn đâu có lý do chính đáng gì để ghét Hằng phải hôn? Đừng nói lý do vì "tiền trợ cấp cho SS" nha ahihi