Hằng Túi – vợ cũ của hot boy Đăng Nguyên bị tố làm ăn lừa đảo

• 576 Lượt chia sẻ
  • 4.58M Lượt đọc
  • 13.6K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 125 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Hắng chắc chắn nuôi chừng chục nick trên này trực chiến 24/7 rồi, có ai nói gì là vào bẻ lái ngay.
    Mẫu người như NX, TA là rất bình thường trong xã hội, ai cũng có những sai lầm, không việc gì phải mạt sát bằng những lời lẽ kinh khủng như vạy mà hầu hết thông tin đều suy diễn, Nói nhiều nói mãi và biến nó thành sự thật. Công nhận gia đình ĐK có thần kinh bằng thép.
    Bố mẹ ĐK thật tốt, hiếm có ai có được bố mẹ chồng như vậy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,728 Bài viết

• 15,438 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Không ủng hộ phụ nữ của gia đình, chăm nuôi con tốt, kinh doanh giỏi chẳng lẽ đi ủng hộ tiểu tam, "gái hàng xách tay", lười lao động - thích hưởng thụ và cổ súy cho những kẻ giật chồng hay thằng đàn ông hèn hạ? Đảo điên.
    Phản đối dự thảo luật an ninh mạng vì vi phạm hiến chương của Liên Hợp Quốc về Quyền con người.
    • 455 Bài viết

• 1,338 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Melbourne Xem bài viết
    Hắng chắc chắn nuôi chừng chục nick trên này trực chiến 24/7 rồi, có ai nói gì là vào bẻ lái ngay.
    Mẫu người như NX, TA là rất bình thường trong xã hội, ai cũng có những sai lầm, không việc gì phải mạt sát bằng những lời lẽ kinh khủng như vạy mà hầu hết thông tin đều suy diễn, Nói nhiều nói mãi và biến nó thành sự thật. Công nhận gia đình ĐK có thần kinh bằng thép.
    Mình cũng nghĩ vậy, họ cũng như bao nhiêu người bình thường khác kể cả Hằng. Chả có ai phải chịu sự mạt sát đến mức như trên này trong khi mình không biết rõ về người ta ngoài mấy cái ảnh trên facebook ảo lòi.
    Con thuyền đi qua để lại sóng
    Một người đi qua để lại bóng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 63 Bài viết

• 495 Được cảm ơn

Tự bao giờ mà phò phạch được đội lên làm người rồi bình đẳng như bao người khác thế .
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 262 Bài viết

• 660 Được cảm ơn

Mình đoán những nick ấy gồm bản thân hằng, em gái hằng và nhân viên của hằng. Những người này có nhiệm vụ khuấy cho cái topic này nổi lên để thu hút sự tò mò về hằng và phải có nhiệm vu tô vẽ cho hằng thật đẹp - và đương nhiên vẽ nguyên cùng những người nhà nguyên hình ảnh thật xấu xí, tởm lợm ....

Chứ còn người dưng, không một ai lại đi mạt sát, chửi bới một người chỉ qua vài tấm ảnh rất đỗi bình thường của người khác trên facebook trong khi chưa hề tiếp xúc, nói chuyện với người ta. Thậm chí cả anh chị em, quê quán của người khác cũng bị đem ra rủa xả, chửi bới.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 836 Bài viết

• 3,556 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BFTVVNVX Xem bài viết
    Mình đoán những nick ấy gồm bản thân hằng, em gái hằng và nhân viên của hằng. Những người này có nhiệm vụ khuấy cho cái topic này nổi lên để thu hút sự tò mò về hằng và phải có nhiệm vu tô vẽ cho hằng thật đẹp - và đương nhiên vẽ nguyên cùng những người nhà nguyên hình ảnh thật xấu xí, tởm lợm ....

Chứ còn người dưng, không một ai lại đi mạt sát, chửi bới một người chỉ qua vài tấm ảnh rất đỗi bình thường của người khác trên facebook trong khi chưa hề tiếp xúc, nói chuyện với người ta. Thậm chí cả anh chị em, quê quán của người khác cũng bị đem ra rủa xả, chửi bới.
    Cũng chưa biết được đâu, cái hồi Túi bị chửi lắm nick còn rủa dã man hơn nhiều. Mình nhớ mãi có mấy bà hùa vào rủa cả con bé Su đủ thứ ác mồm ác miệng nữa cơ. Túi nó up cái gì lên là cả tông ti họ hàng, chị em bạn dì đều bị lôi lên thớt để chửi nữa cơ. Tóm lại theo mình thì "vui thôi, đừng vui quá" cứ nhân vật chính mà mổ xẻ, còn người xung quanh thì nên hạn chế làm ảnh hưởng đến người ta thì vẫn hơn.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 591 Bài viết

• 4,318 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Mình vẫn thấy có sự khác biệt giữa lúc chửi Hằng túi và xà:
    1. Lúc chửi Hằng còn thêm những câu chuyện như giật chồng em nuôi, ngoại tình với Dũng rồi về đá ngẫn, mẹ Hằng đi xem bói lấy luôn thầy bói có con riêng bé hơn Su, chửi gia đình nhà chồng không ra gì, chửi ngẫn văng hết phụ khoa, ngẫn ra đi trắng tay,.... còn chưa kể, mượn tay đào út chửi hằn,
    2. Xà thì cứ căn cứ vào những gì xà đăng lên phây để mọi người phân tích mổ xẻ chứ cũng không có đặt điều gì cho xà. Còn chị em nhà xà, hoặc bố mẹ ngẫn là cũng bị lôi vào từ chính những bức ảnh của các "thân chủ". Nhất là mini, nói một cách thẳng thắn, nhà không có điều kiện mà ăn diện tối ngày, thì cũng suy ra một số điều. Mình cũng nhìn thấy đầy đứa, phây nó cũng hở nọ hở kia, hàng hiệu, đi du lịch, thảo mai, thảo mơ, cơ mà k nghĩ nó làm gái, vì cơ bản, bố nó làm to, nhà có tiền, nó có one night thì cũng có thể, vì nó thích, mà one night xong, ai về nhà đó, chứ không phải one night xong, tặng cái túi, đôi dầy, cái kính hàng hiệu, hoặc tiền mặt
    3. Cũng phải thừa nhận là 1 số mẹ thì nói hơi quá về cách ăn mặc của xà. Mình đồng ý là giữ nguyên cách ăn mặc hở hang đó khi thắp hương tổ tiên, với trước mặt bố mẹ chồng, người bề trên, vào chùa,... là thể hiện sự thiếu giáo dục cơ bản.
    4. Cái Hằng ngày xưa nó còn đòi kiện tóp này nên chắc nó chẳng vào đây, có chăng là bạn nhân viên thôi, nên những câu chuyện rất riêng tư của nhà Hằng không bị hở ra tí nào ở đây.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 87 Bài viết

• 763 Được cảm ơn

Vài hôm nay nhiều chim lợn nằm vùng vùng lên đè em H và lấy đà chuẩn bị tâng thị Thỉ với Thị Xà nhể.
    Hôm trước gặp vc Nguyen Xà ở Vivo city. Trùng hợp là tuicũng gặp 2 đứa nó cái hồi con Xà nó chưa đẻ. Phải thốt lên 1 câu là con Xà ở ngoài nó nhạt và tóp thôi rồi, nó quá lép với thằng ku Ngẫn dù thằng này nhìn vào chỉ thốt lên đc 1 từ "ăn trắng mặc trơn". Cái khóe miệng con Xà có nếp, cười cứ rơt khóe kiểu gì, da thì trắng nhạt thiếu sức sống, tay chân gân guốc và khòng khoèo. Các mẹ đừng nhìn những tấm hình chụp, chỉ cần đứng đúng là chân nuột.
    Nhưng mà hình thức thì kệ chúng nó, mỗi người mỗi gu, mình thấy xấu không có duyên nhưng thằng Ng nó yêu thì éo làm đc gì chúng nó. Cái tui muốn nói ở đây là chuyện này: Chuyện là tui ngồi ở ghế nghỉ, thấy chúng cứ khoác tay đi qua lại mấy lần, phát hiện ra thằng Ng đầu tiên vì các mẹ thấy đấy, ở SG dân đi TTM ăn mặc đơn giản lắm, mà Vivo toàn teen hoặc bố mẹ bỉm sữa nên thằng NG nó bóng bẩy quá nhìn phát ra ngay. 2 đứa chúng nó vừa đi vừa hớn hở phải vòng đến 3 vòng hơn, và mình phát hiện ra con bé Suri đc 1 bà bế phía sau, bà này đúng chuẩn các thím MN tím hường xách nách con bé đi cách gần 10m. Lạ 1 điều là đi 3 vòng nhưng nếu ko nhìn ra thăng Ng để soi nó thì mình éo biết con bé Suri là con của chúng nó. BM đi trước khoác tay, con Xà còn lâu lâu ôm tay thằng Ng dựa hẳn vào và bước sáo, 2 bà cháu Suri xà quần bế đi sau. Con bé Suri mặt vẫn buồn thiu thế. Cảm giác của tui lúc đó là muốn con Suri nó gọi mẹ nó phát để mẹ nó nhìn nó tí. Mình cố dõi xem thế nào, đến lúc bọn nó đi ra cổng thì 2 đứa vần đi rất nhanh phía trước còn 2 bà cháu nhà kia bế nhau đi sau đúng khoảng cách đó, tay bà này còn xác 1 cái túi bóng xanh ) Mọi người không tin inb hỏi nó, nếu nó chối tui gửi hình cảnh đó cho xem, có đến gần 10 tấm lận rõ mặt nhá.
    Đúng là con mẹ trời đánh còn thằng bố đần.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 357 Bài viết

• 600 Được cảm ơn

Các mẹ ở đây gọi xà là phò với cave đâu phải vì quần áo em ý mặc đâu ạ, mẹ nào trên kia nố bạn của mẹ ý mặc như thế đầy mà ko phải cave. Vậy các bạn của mẹ ý có vài cái profile trên baidoo ko? Có mua quần tặng chồng ng khác ko? Có tình một đêm ko nhiều lắm ko? Có bay từ sinh về nằm chờ chồng ng ta ở khách sạn ko? Có đong đưa "giàu nhưng khó vô" ko? Mà thật sự là các bạn của mẹ ý chồng con chưa? Trẻ trâu ăn mặc thế nào thì tuỳ chứ chồng con rồi ăn mặc thế này thì cởi trần cho xong, làm sao chăm con?
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,929 Bài viết

• 5,378 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    phải nhà khác, chả cần dân chợ búa ít học, động vào người ta thì Hằng giờ này đi cả hàm rồi, ngồi đó mà ung dung sống ảo,
    như nhà gần nhà mình, bố chồng chả tát con dâu cao sang quyền quý -can tội cậy giỏi kiếm tiền- chửi cả họ nhà chồng
    đấy là chửi vài ba câu trong nhà chứ không phải kiểu tế sống, cả đống người khắp VN biết
    If you ever find yourself stuck in the middle of the sea
    I'll sail the world to find you
    If you ever find yourself lost in the dark and you can't see
    I'll be the light to guide you

Find out what we're made of
    What we are called to help our friends in need

You can count on me like one, two, three
    I'll be there and I know when I need it
    I can count on you like four, three, two
    And you'll be there 'cause that's what friends
    Are supposed to do
    • 118 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunflowernb Xem bài viết
    Vài hôm nay nhiều chim lợn nằm vùng vùng lên đè em H và lấy đà chuẩn bị tâng thị Thỉ với Thị Xà nhể.
    Hôm trước gặp vc Nguyen Xà ở Vivo city. Trùng hợp là tuicũng gặp 2 đứa nó cái hồi con Xà nó chưa đẻ. Phải thốt lên 1 câu là con Xà ở ngoài nó nhạt và tóp thôi rồi, nó quá lép với thằng ku Ngẫn dù thằng này nhìn vào chỉ thốt lên đc 1 từ "ăn trắng mặc trơn". Cái khóe miệng con Xà có nếp, cười cứ rơt khóe kiểu gì, da thì trắng nhạt thiếu sức sống, tay chân gân guốc và khòng khoèo. Các mẹ đừng nhìn những tấm hình chụp, chỉ cần đứng đúng là chân nuột.
    Nhưng mà hình thức thì kệ chúng nó, mỗi người mỗi gu, mình thấy xấu không có duyên nhưng thằng Ng nó yêu thì éo làm đc gì chúng nó. Cái tui muốn nói ở đây là chuyện này: Chuyện là tui ngồi ở ghế nghỉ, thấy chúng cứ khoác tay đi qua lại mấy lần, phát hiện ra thằng Ng đầu tiên vì các mẹ thấy đấy, ở SG dân đi TTM ăn mặc đơn giản lắm, mà Vivo toàn teen hoặc bố mẹ bỉm sữa nên thằng NG nó bóng bẩy quá nhìn phát ra ngay. 2 đứa chúng nó vừa đi vừa hớn hở phải vòng đến 3 vòng hơn, và mình phát hiện ra con bé Suri đc 1 bà bế phía sau, bà này đúng chuẩn các thím MN tím hường xách nách con bé đi cách gần 10m. Lạ 1 điều là đi 3 vòng nhưng nếu ko nhìn ra thăng Ng để soi nó thì mình éo biết con bé Suri là con của chúng nó. BM đi trước khoác tay, con Xà còn lâu lâu ôm tay thằng Ng dựa hẳn vào và bước sáo, 2 bà cháu Suri xà quần bế đi sau. Con bé Suri mặt vẫn buồn thiu thế. Cảm giác của tui lúc đó là muốn con Suri nó gọi mẹ nó phát để mẹ nó nhìn nó tí. Mình cố dõi xem thế nào, đến lúc bọn nó đi ra cổng thì 2 đứa vần đi rất nhanh phía trước còn 2 bà cháu nhà kia bế nhau đi sau đúng khoảng cách đó, tay bà này còn xác 1 cái túi bóng xanh ) Mọi người không tin inb hỏi nó, nếu nó chối tui gửi hình cảnh đó cho xem, có đến gần 10 tấm lận rõ mặt nhá.
    Đúng là con mẹ trời đánh còn thằng bố đần.
    Tội bé quá hic hic
    • 591 Bài viết

• 4,318 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Nói thật, bố mẹ Đk tốt với ai, bạn bè, họ hàng không biết, nhưng với hai đứa cháu ruột là SS mà đối xử như vậy thì nói thật, tốt cũng vừa phải thôi.
    Thứ 1, đành là vợ chồng vợ bỏ nhau, nhưng mà vợ mới của con zai về bảo không thích dính dán đến con riêng, mà ông bà cũng không thấy có động thái gì, bởi vì, nếu có hành động, thì sau này lại không có tiếp những quả như: cô hồn,...
    Thứ 2, con trai không có thăm nom gì đến con riêng, mà cũng không có hành động gì, cả gia đình chỉ duy nhất thấy bà nội đến thăm. Mà sinh nhật suri, nó cũng cho con về, chụp ảnh tưng bừng, nhưng tiếp theo đó thì bố cũng chả thấy ỏ ê.

Nói thật, với tư cách làm bố mẹ, mình coi đó là hành động tiếp tay cho con làm chuyện trái đạo đức. Mà cũng có thể thấy, kết quả, là con trai lớn thì như 1 đứa trẻ dưới tay chị vợ, chị nhào nặn kiểu gì thì theo kiểu đó. con trai bé thì hành động như 1 đứa chưa trưởng thành, đúng hơn là ngẫn ngờ. Thế cho nên, ai nói bố mẹ ngẫn tốt, tốt đâu mình không thấy, xách dép cho đầy ông bố bà mẹ mà mình gặp. Mà sự thật là thế này, còn của cả thì còn dâu tốt.

PS: có đứa em dâu nó bảo: đồ của nó, nó dùng, không phải mượn ai, chả khác nào nó tạt cho gáo nước lạnh vào mặt thỉ thâm nhỉ? Mà vẫn ngậm bồ hòn làm ngọt mới nhục chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 48 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Hehe, mình vẫn nói mà. Mọi người thích hay không thích ai thì đều soi kỹ quá. Hồi H bị soi từ cái đệm, cái giường, mâm cơm mình k ngửi nổi, rồi Dũng bị suy diễn là có âm mưu gì đó với nhà nyc thì fai, cũng k nhớ rõ nữa, nghe kịch tính lắm. Đến giờ Xà cũng bị soi từng lỗi chính tả của từng stt, cái ăn cái mặc. Quanh đi quẩn lại thì 2 bạn này cũng chỉ có từng đấy phốt, từng đấy ưu điểm nhược điểm thôi. Mình chả thích nhân vật nào, nhưng k thik H nhất, đó là cá nhân thôi.

Còn mng bảo H hơn X, hay X hơn H, thì chả có ích lợi gì cả, vì ai cũng có tình mới rồi, có phải tranh nhau Ng nữa đâu. N ngoại tình, bjo cũng k mặn mà vs 2 đứa con riêng (như mng đánh giá) thì đúng là k chấp nhận nổi, nhưng H cũng có tình mới ngay mà, k quan tâm D là nyc của ai thì vẫn là ng độc thân, H chả sai - nhưng cũng chả phải quá khổ sở, cũng đám cưới cổ tích bên bờ biển, hình ảnh danh tiếng tràn lan MXH. Vậy mà, vẫn còn chụp ảnh cái comment của nick ảo lên fb để chửi, thì chả bjo đánh giá cao đc.

Các mẹ thích suy diễn mình là ai cũng được, nick chém gió mà, vui là chính .
    • 63 Bài viết

• 495 Được cảm ơn

Nói cạnh khóe nhau 1 câu chứ, trả tiền chữa bệnh nhờ nó còng lưng cày cuốc đi rồi hãy mạnh tay đánh nó .

Còn mẹ nào cao thượng thì cứ cao thượng, chứ cái con bị chồng vặp với phò rồi về bỏ vợ bỏ con thì nó chửi suốt đời suốt kiếp cũng chẳng oan. Nên chị nào cao thượng, thanh nhã như lan huệ thì tốt nhất tránh xa cái vũng nước đục này, không ai cần các mẹ vào đây cứu vớt tâm hồn
    • 87 Bài viết

• 763 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nmai02 Xem bài viết
    Các mẹ ở đây gọi xà là phò với cave đâu phải vì quần áo em ý mặc đâu ạ, mẹ nào trên kia nố bạn của mẹ ý mặc như thế đầy mà ko phải cave. Vậy các bạn của mẹ ý có vài cái profile trên baidoo ko? Có mua quần tặng chồng ng khác ko? Có tình một đêm ko nhiều lắm ko? Có bay từ sinh về nằm chờ chồng ng ta ở khách sạn ko? Có đong đưa "giàu nhưng khó vô" ko? Mà thật sự là các bạn của mẹ ý chồng con chưa? Trẻ trâu ăn mặc thế nào thì tuỳ chứ chồng con rồi ăn mặc thế này thì cởi trần cho xong, làm sao chăm con?
    Con HT nó là con buôn mấy chục năm, kẻ thù và đối thủ bát ngát trên thị trường, chỉ cần nó ngồi im cũng bị chửi rồi nhá.
    Còn chị em con râu kia thánh nữ làm gì mà bị chửi lắm thế. Tui đây éo ở HN, éo mua hàng con HT bao giờ, éo khen chồng con nó bh mà tui nhìn chị em nhà kia tui chả ưa ccm gì cả. Nhất là con Xà, cái loại học hành vớ vẩn, làm ba thứ không đàng hoàng ở Sing (nơi toàn gái VN sang làm gái). Đến giờ Xà nên thừa nhận: với bản tính khoe khoang đến bẹn cúa nó mà nó không chụp hết hình trong cái cty nó làm thì đây éo làm người. Làm quái j ko có nổi 1 đứa bạn làm cty cũ là thế nào?
    Tại sao chị em nhà nó bị chửi: Vì cặp trai đang có vợ 2 con mà già mồm. Thế giờ chúng nó lấy nhau rồi mà mấy chệ trong này vẫn chưa tin là chúng nó xà nẹo nhau trước đó à? hay mới gặp nhau sau này? Còn cái thằng Ng đã bất tài vô dụng, mấy chệ trên này vẫn nói nó lép vế với H, bị H đì, bị H bắt nạt đó... Yêu kém thế mà đọc tn nó tính toán để dứt vợ theo phò vì tính ra 10k/ tháng là sống tốt. Đây chả nói đến chuyện là nó tệ với vợ, mà 1 thằng đàn ông theo f` chỉ vì f` có thu nhập từ việc đi đêm là đáng bị chửu SML chứ gì nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 357 Bài viết

• 600 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monkey1511 Xem bài viết
    phải nhà khác, chả cần dân chợ búa ít học, động vào người ta thì Hằng giờ này đi cả hàm rồi, ngồi đó mà ung dung sống ảo,
    như nhà gần nhà mình, bố chồng chả tát con dâu cao sang quyền quý -can tội cậy giỏi kiếm tiền- chửi cả họ nhà chồng
    đấy là chửi vài ba câu trong nhà chứ không phải kiểu tế sống, cả đống người khắp VN biết
    Eo ơi, sợ quá. Bị bố chồng tát cho cơ ạ. Chắc cái chị con dâu gần nhà bạn ý cũng dân văn phòng có học thức chứ ko cần chợ búa bán buôn gì cũng xin phép ông, tôi ttrar con trai quý báu của ông lại tôi đi, chứ ông nuôi tôi dc ngày nào, quyền gì mà dám đánh
    • 87 Bài viết

• 763 Được cảm ơn

Eo ơi, sợ quá. Bị bố chồng tát cho cơ ạ. Chắc cái chị con dâu gần nhà bạn ý cũng dân văn phòng có học thức chứ ko cần chợ búa bán buôn gì cũng xin phép ông, tôi ttrar con trai quý báu của ông lại tôi đi, chứ ông nuôi tôi dc ngày nào, quyền gì mà dám đánh
    Trích dẫn Nguyên văn bởi monkey1511 Xem bài viết
    Oh man! Phải tui là ông bố chồng đi trồng răng giả rồi.
    Oh man! Chị ở đâu cho tui lạy chị vài cái. Chị nói chuyện 1 thằng ko ruột thịt nó tát mình nghe quách tỉnh nhờ.
    Oh man! Ở đời, từ bé ko tự vệ được, lớn lên bố mẹ đẻ ra mình còn không phải cứ ko vừa tai là được đánh con nha mợ. Mợ có con gái mợ phải dạy nó ngay mấy điều này nha. Bảo với nó, sau này lấy ck ko sống được thì giải tán, cấm thằng nào động đến cái lông nha, nhất là những thằng éo có tí ràng buộc nhá.
    Mợ ngu muội vừa thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 533 Bài viết

• 2,065 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Mình nghĩ mẹ nó ko cần phải đi giải thích cho từng thắc mắc nữa đâu, top này hơn 1 nửa số page là lột truồng con phò nát đó, ai thắc mắc chỗ nào lội ngược page mà đọc. Lâu lâu có 1 vài thắc mắc hỏi sao lại nói xà quần làm phò, hoặc thỷ thâm là con đàn bà khốn nạn, bằng chứng đâu? Mắc mệt, Mình là mình lướt qua hết.

Mình là người dưng, ko biết Ht, ko phải nhân viên hay người nhà Ht, và cũng ko mua đồ nhà Ht, nhưng vẫn ghét thị phò và thị thâm. Chứ ko phải như bạn nào trên quy chụp những người chửi 2 con đàn bà đó là người quen Ht nha. Một con phò nát vì 3tr mỗi tháng mà hậm hực lũ trẻ là đồ "dính dán", tế sống mẹ của chúng là con cô hồn, con buôn thất học; 1 con đàn bà thỷ thâm vì hậm hực em dâu mà mua bài báo, coi như 1 nhát dao chí mạng, triệt đường sống của Ht và những đứa con; thêm cả vụ bài báo trầm cảm, đạp lên nỗi đau của người khác để tự tôn mình lên. Đủ để mạt sát chưa?
    • 1,666 Bài viết

• 15,129 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    khiếp, chị cứ đánh giá cao hằng túi quá, mà lại hạ thấp quân sư thỷ thâm với con giáp giật chồng., chị cứ đánh giá hằng túi thấp thấp thôi

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 84 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mymeo159 Xem bài viết
    Mình nghĩ mẹ nó ko cần phải đi giải thích cho từng thắc mắc nữa đâu, top này hơn 1 nửa số page là lột truồng con phò nát đó, ai thắc mắc chỗ nào lội ngược page mà đọc. Lâu lâu có 1 vài thắc mắc hỏi sao lại nói xà quần làm phò, hoặc thỷ thâm là con đàn bà khốn nạn, bằng chứng đâu? Mắc mệt, Mình là mình lướt qua hết.

Mình là người dưng, ko biết Ht, ko phải nhân viên hay người nhà Ht, và cũng ko mua đồ nhà Ht, nhưng vẫn ghét thị phò và thị thâm. Chứ ko phải như bạn nào trên quy chụp những người chửi 2 con đàn bà đó là người quen Ht nha. Một con phò nát vì 3tr mỗi tháng mà hậm hực lũ trẻ là đồ "dính dán", tế sống mẹ của chúng là con cô hồn, con buôn thất học; 1 con đàn bà thỷ thâm vì hậm hực em dâu mà mua bài báo, coi như 1 nhát dao chí mạng, triệt đường sống của Ht và những đứa con; thêm cả vụ bài báo trầm cảm, đạp lên nỗi đau của người khác để tự tôn mình lên. Đủ để mạt sát chưa?
    Em cũng đồng ý kiến cùng chị, em chả mua hàng HT hay đc HT cho nằm vùng bao giờ đâu nhé, có đợt ghét HT vđ ra í chứ, nhưng nghĩ lại mình mà bị như HT mình ko chửi cho mới lạ, ức bỏ mẹ đi đc, bác dâu thì xoen xoét mồm thg cháu xong dấm dúi cho bố cháu đi vs bồ, chồng thì hèn hạ so đo đong đếm tài sản giữa vợ với bồ. Xong nó nhả ra cho thì con bồ bố láo bố toét, nó cũng mải làm ăn buôn bán nó xéo xắt vài câu để bán hàng nuôi con chứ phải dân giang hồ ngta đến tận nhà chửi cho con phều 1 trận í.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)