Hằng Túi – vợ cũ của hot boy Đăng Nguyên bị tố làm ăn lừa đảo

• 576 Lượt chia sẻ
  • 3.77M Lượt đọc
  • 10.8K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 337 Bài viết

• 439 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monkey1511 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Melbourne Xem bài viết
    Hắng chắc chắn nuôi chừng chục nick trên này trực chiến 24/7 rồi, có ai nói gì là vào bẻ lái ngay.
    Mẫu người như NX, TA là rất bình thường trong xã hội, ai cũng có những sai lầm, không việc gì phải mạt sát bằng những lời lẽ kinh khủng như vạy mà hầu hết thông tin đều suy diễn, Nói nhiều nói mãi và biến nó thành sự thật. Công nhận gia đình ĐK có thần kinh bằng thép.
    Bố mẹ ĐK thật tốt, hiếm có ai có được bố mẹ chồng như vậy
    phải nhà khác, chả cần dân chợ búa ít học, động vào người ta thì Hằng giờ này đi cả hàm rồi, ngồi đó mà ung dung sống ảo,
    như nhà gần nhà mình, bố chồng chả tát con dâu cao sang quyền quý -can tội cậy giỏi kiếm tiền- chửi cả họ nhà chồng
    đấy là chửi vài ba câu trong nhà chứ không phải kiểu tế sống, cả đống người khắp VN biết
    Eo ơi, sợ quá. Bị bố chồng tát cho cơ ạ. Chắc cái chị con dâu gần nhà bạn ý cũng dân văn phòng có học thức chứ ko cần chợ búa bán buôn gì cũng xin phép ông, tôi ttrar con trai quý báu của ông lại tôi đi, chứ ông nuôi tôi dc ngày nào, quyền gì mà dám đánh
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nmai02 Xem bài viết
    Eo ơi, sợ quá. Bị bố chồng tát cho cơ ạ. Chắc cái chị con dâu gần nhà bạn ý cũng dân văn phòng có học thức chứ ko cần chợ búa bán buôn gì cũng xin phép ông, tôi ttrar con trai quý báu của ông lại tôi đi, chứ ông nuôi tôi dc ngày nào, quyền gì mà dám đánh
    Trích dẫn Nguyên văn bởi monkey1511 Xem bài viết
    phải nhà khác, chả cần dân chợ búa ít học, động vào người ta thì Hằng giờ này đi cả hàm rồi, ngồi đó mà ung dung sống ảo,
    như nhà gần nhà mình, bố chồng chả tát con dâu cao sang quyền quý -can tội cậy giỏi kiếm tiền- chửi cả họ nhà chồng
    đấy là chửi vài ba câu trong nhà chứ không phải kiểu tế sống, cả đống người khắp VN biết
    Oh man! Phải tui là ông bố chồng đi trồng răng giả rồi.
    Oh man! Chị ở đâu cho tui lạy chị vài cái. Chị nói chuyện 1 thằng ko ruột thịt nó tát mình nghe quách tỉnh nhờ.
    Oh man! Ở đời, từ bé ko tự vệ được, lớn lên bố mẹ đẻ ra mình còn không phải cứ ko vừa tai là được đánh con nha mợ. Mợ có con gái mợ phải dạy nó ngay mấy điều này nha. Bảo với nó, sau này lấy ck ko sống được thì giải tán, cấm thằng nào động đến cái lông nha, nhất là những thằng éo có tí ràng buộc nhá.
    Mợ ngu muội vừa thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 505 Bài viết

• 1,876 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Các mẹ ở đây gọi xà là phò với cave đâu phải vì quần áo em ý mặc đâu ạ, mẹ nào trên kia nố bạn của mẹ ý mặc như thế đầy mà ko phải cave. Vậy các bạn của mẹ ý có vài cái profile trên baidoo ko? Có mua quần tặng chồng ng khác ko? Có tình một đêm ko nhiều lắm ko? Có bay từ sinh về nằm chờ chồng ng ta ở khách sạn ko? Có đong đưa "giàu nhưng khó vô" ko? Mà thật sự là các bạn của mẹ ý chồng con chưa? Trẻ trâu ăn mặc thế nào thì tuỳ chứ chồng con rồi ăn mặc thế này thì cởi trần cho xong, làm sao chăm con?
    Mình nghĩ mẹ nó ko cần phải đi giải thích cho từng thắc mắc nữa đâu, top này hơn 1 nửa số page là lột truồng con phò nát đó, ai thắc mắc chỗ nào lội ngược page mà đọc. Lâu lâu có 1 vài thắc mắc hỏi sao lại nói xà quần làm phò, hoặc thỷ thâm là con đàn bà khốn nạn, bằng chứng đâu? Mắc mệt, Mình là mình lướt qua hết.

Mình là người dưng, ko biết Ht, ko phải nhân viên hay người nhà Ht, và cũng ko mua đồ nhà Ht, nhưng vẫn ghét thị phò và thị thâm. Chứ ko phải như bạn nào trên quy chụp những người chửi 2 con đàn bà đó là người quen Ht nha. Một con phò nát vì 3tr mỗi tháng mà hậm hực lũ trẻ là đồ "dính dán", tế sống mẹ của chúng là con cô hồn, con buôn thất học; 1 con đàn bà thỷ thâm vì hậm hực em dâu mà mua bài báo, coi như 1 nhát dao chí mạng, triệt đường sống của Ht và những đứa con; thêm cả vụ bài báo trầm cảm, đạp lên nỗi đau của người khác để tự tôn mình lên. Đủ để mạt sát chưa?
    • 1,514 Bài viết

• 13,250 Được cảm ơn

khiếp, chị cứ đánh giá cao hằng túi quá, mà lại hạ thấp quân sư thỷ thâm với con giáp giật chồng., chị cứ đánh giá hằng túi thấp thấp thôi

Trích dẫn Nguyên văn bởi Melbourne Xem bài viết
    Hắng chắc chắn nuôi chừng chục nick trên này trực chiến 24/7 rồi, có ai nói gì là vào bẻ lái ngay.
    Mẫu người như NX, TA là rất bình thường trong xã hội, ai cũng có những sai lầm, không việc gì phải mạt sát bằng những lời lẽ kinh khủng như vạy mà hầu hết thông tin đều suy diễn, Nói nhiều nói mãi và biến nó thành sự thật. Công nhận gia đình ĐK có thần kinh bằng thép.
    Bố mẹ ĐK thật tốt, hiếm có ai có được bố mẹ chồng như vậy
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mymeo159 Xem bài viết
    Các mẹ ở đây gọi xà là phò với cave đâu phải vì quần áo em ý mặc đâu ạ, mẹ nào trên kia nố bạn của mẹ ý mặc như thế đầy mà ko phải cave. Vậy các bạn của mẹ ý có vài cái profile trên baidoo ko? Có mua quần tặng chồng ng khác ko? Có tình một đêm ko nhiều lắm ko? Có bay từ sinh về nằm chờ chồng ng ta ở khách sạn ko? Có đong đưa "giàu nhưng khó vô" ko? Mà thật sự là các bạn của mẹ ý chồng con chưa? Trẻ trâu ăn mặc thế nào thì tuỳ chứ chồng con rồi ăn mặc thế này thì cởi trần cho xong, làm sao chăm con?
    Mình nghĩ mẹ nó ko cần phải đi giải thích cho từng thắc mắc nữa đâu, top này hơn 1 nửa số page là lột truồng con phò nát đó, ai thắc mắc chỗ nào lội ngược page mà đọc. Lâu lâu có 1 vài thắc mắc hỏi sao lại nói xà quần làm phò, hoặc thỷ thâm là con đàn bà khốn nạn, bằng chứng đâu? Mắc mệt, Mình là mình lướt qua hết.

Mình là người dưng, ko biết Ht, ko phải nhân viên hay người nhà Ht, và cũng ko mua đồ nhà Ht, nhưng vẫn ghét thị phò và thị thâm. Chứ ko phải như bạn nào trên quy chụp những người chửi 2 con đàn bà đó là người quen Ht nha. Một con phò nát vì 3tr mỗi tháng mà hậm hực lũ trẻ là đồ "dính dán", tế sống mẹ của chúng là con cô hồn, con buôn thất học; 1 con đàn bà thỷ thâm vì hậm hực em dâu mà mua bài báo, coi như 1 nhát dao chí mạng, triệt đường sống của Ht và những đứa con; thêm cả vụ bài báo trầm cảm, đạp lên nỗi đau của người khác để tự tôn mình lên. Đủ để mạt sát chưa?
    Em cũng đồng ý kiến cùng chị, em chả mua hàng HT hay đc HT cho nằm vùng bao giờ đâu nhé, có đợt ghét HT vđ ra í chứ, nhưng nghĩ lại mình mà bị như HT mình ko chửi cho mới lạ, ức bỏ mẹ đi đc, bác dâu thì xoen xoét mồm thg cháu xong dấm dúi cho bố cháu đi vs bồ, chồng thì hèn hạ so đo đong đếm tài sản giữa vợ với bồ. Xong nó nhả ra cho thì con bồ bố láo bố toét, nó cũng mải làm ăn buôn bán nó xéo xắt vài câu để bán hàng nuôi con chứ phải dân giang hồ ngta đến tận nhà chửi cho con phều 1 trận í.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 213 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Ngày xưa lúc H bị chửi thì em thấy có vài comment nói thế này:

- Hàng hóa do 1 tay Ng qua TQ đánh về, H chỉ lên mạng buôn bán thôi.
    >>> Với 1 người đã có kinh nghiệm qua TQ lấy hàng mà giờ chỉ làm cò oto thì hơi lạ.

- H toàn lo buôn bán, con cái toàn do Ng chăm
    >>> Với 1 người có kinh nghiệm chăm 2 con như Ng mà giờ phó mặc Suri cho giúp việc 100% thì cũng hơi lạ, lên FB cũng ko thấy có tấm ảnh đoạn clip nào tương tác giữa cha và con.

Nên em nghĩ ngày xưa chuyện Ng giỏi Ng đảm gì đó hoàn toàn là do H vẽ ra. Giờ ko lẽ chuyện kinh tế người ta đã biết mình đã cáng đáng rồi, ko lẽ chuyện con cái cũng để người ta biết là cũng do mình lo luôn sao, vậy lấy chồng làm cảnh à? Thế nên chắc H cũng phải vẽ ra, đẩy chuyện tốt qua cho chồng để cân bằng hình ảnh gia đình trong mắt thiên hạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 47 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Các mẹ thích ai có quyền comment, chả lẽ mình k thik ai thì k có quyền nói hay sao, diễn đàn là chung mà cứ như nhà mình cứ đuổi quầy quầy : )).

Nói ngang một tí kiểu style tranh luận của các mẹ là:

HT bán hàng đểu, làm phun xăm hỏng mặt cho khách: sao phải lên án nó, có mua hàng của nó đâu mà kêu.

Thế Xari cướp Ng của H chứ có cướp chồng các mẹ đâu mà các mẹ chửi : )).

Đấy, ngang như cua là nó thế. Thể nào cũng có vài mẹ vào trù ẻo mình bị cướp chồng rồi mới sáng mắt ra cho mà xem : )).

Mng chỉ mải bắt bẻ câu chữ, chứ ko nhận ra (hoặc cố tình ko nhận ra) là ở đây có những ng trung lập, họ chả thích ai, chỉ là thấy xu hướng bình luận có lúc bị quá đi thì ngứa mồm lên tiếng thôi, cũng chả nhớ nick nào với nick nào, chỉ thấy cái chung chung nên cũng k cần phải giải thích là ơ, tôi có nói thế đâu.

Nguyên thì nhu nhược, lăng nhăng, "làm chồng k đc, làm vợ k xong" mình chả cần nói đến, mình k thik cách sống lười biếng của Xari, chỉ ăn chơi, sống tầm gửi, cuộc sống ko có lý tưởng nhưng mình cũng k thik cái thói khoe khoang, điêu toa của H. Chẳng lẽ, chỉ thích ai mới được lên tiếng ở đây à ?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 505 Bài viết

• 1,876 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Túm lai lý do của bạn là thị phò ko cướp ck các mẹ wtt nên các mẹ ko có quyền chửi đúng không? Tôi hỏi lại bạn, các mẹ wtt chửi thị phò chứ có chửi bạn ko mà bạn lên tiếng? Tôi ko muốn nói ra điều này vì thật sự tôi ko muốn quy chụp hay chỉ trích cá nhân nào cả, nhưng vì cái lý do của bạn nên tôi xin phép hỏi bạn 1 câu: hay bạn chính là thị phò?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 47 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Thế mình nói HT chứ nói bạn đâu mà bạn lên tiếng : )). Bạn có bảo mình là Xari hay TA cũng chả sao, mình có quan tâm đâu : )).

Đọc comment của bạn thì thấy bạn đang mất bình tĩnh, và lại (cố tình) hiểu sai ý của mình. Nói thêm nữa cũng nc đổ lá khoai.

Nên mình nhận mình sai luôn cho nhanh nè, Hằng đúng là doanh nhân thành đạt, luôn trung thực trong buôn bán, hết lòng vì lợi ích của khách hàng, giàu lòng nhân ái, mẹ hiền vợ đảm, thuỳ mị nết na, người phụ nữ hoàn hảo nhưng bất hạnh vì bị chồng phản bội, một nách hai con, chịu nhiều thiệt thòi, còn gì nữa mình quên mất rồi, hihi...
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 505 Bài viết

• 1,876 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Bạn khen hay chê là quyền của bạn, mình ko ý kiến. Mình cũng ko hề mất bình tĩnh như lời bạn đang cố tình áp đặt. Bạn là ai mình cũng ko quan tâm, là bạn tự nhận bạn sai, mình ko ép.

Bạn có quyền thích hay ghét ai đó là chuyện của bạn, các mẹ ở ghét thị phò và thị thâm cũng là quyền của họ. Họ ghét phò thì họ chửi phò, bạn ghét Ht thì cứ việc chửi Ht, ai cấm bạn đâu? Vì bạn nói thị phò cướp chồng Ht chứ có cướp chồng các mẹ đâu mà các mẹ chửi thị ta, thế mới có chuyện mình hỏi ai chửi bạn mà bạn lên tiếng. bạn lại dùng cái lý do đó để nói ngược lại mình, thì là bạn ngang chứ còn gì nữa.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mymeo159; 12/01/2018 vào lúc 05:29 PM.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 505 Bài viết

• 1,876 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    À thêm nữa, thị phò ko cướp chồng mình, bạn cũng là người dưng chẳng ảnh hưởng tới cơm cháo nhà mình, mình cũng ko rảnh để để mà mất bình tĩnh (như lời bạn nói). Hơn nữa, phim thì có phản diện chính diện, bà con ghét đứa phản diện thì bà con chửi được chưa? Như bạn chẳng khác nào nó ác với đứa kia chứ có ác với khán giả đâu mà khán giả chửi. Hihi
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,923 Bài viết

• 5,367 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi rio2021 Xem bài viết
    Thế mình nói HT chứ nói bạn đâu mà bạn lên tiếng : )). Bạn có bảo mình là Xari hay TA cũng chả sao, mình có quan tâm đâu : )).

Đọc comment của bạn thì thấy bạn đang mất bình tĩnh, và lại (cố tình) hiểu sai ý của mình. Nói thêm nữa cũng nc đổ lá khoai.

Nên mình nhận mình sai luôn cho nhanh nè, Hằng đúng là doanh nhân thành đạt, luôn trung thực trong buôn bán, hết lòng vì lợi ích của khách hàng, giàu lòng nhân ái, mẹ hiền vợ đảm, thuỳ mị nết na, người phụ nữ hoàn hảo nhưng bất hạnh vì bị chồng phản bội, một nách hai con, chịu nhiều thiệt thòi, còn gì nữa mình quên mất rồi, hihi...
    cạn lời 1 số người bạn nhỉ-phim chiếu công khai mà cứ như chiếu trong nhà,cho ai nói mới được mở mồm
    mâu thuẫn ghê
    If you ever find yourself stuck in the middle of the sea
    I'll sail the world to find you
    If you ever find yourself lost in the dark and you can't see
    I'll be the light to guide you

Find out what we're made of
    What we are called to help our friends in need

You can count on me like one, two, three
    I'll be there and I know when I need it
    I can count on you like four, three, two
    And you'll be there 'cause that's what friends
    Are supposed to do
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 499 Bài viết

• 958 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    ) công nhận các mẹ trên này thích dìm ai là phải dìm cho ko ngóc lên đc.
    Mình cũng giống bạn, ở phe trung lập thỉnh thoảng vào hóng cho vui xong lại đi ra chứ ít khi còm. Nhưng đúng là các mẹ ý cố dìm cái Xà xuống để nâng cái Túi lên, mình thấy buồn cười
    Đừng ai quote còm của mình nhé, plz!!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi rio2021 Xem bài viết

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 505 Bài viết

• 1,876 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Đúng là cạn lời thật mà:
    Thế Xari cướp Ng của H chứ có cướp chồng các mẹ đâu mà các mẹ chửi : )).
    Câu này bắt nguồn tự bạn ấy nhé! Cái vụ ko cho chửi là từ bạn ấy, mình dẫn chứng đàng hoàng nhé. Ai nói mình ko cho nói: 1 là, có vấn đề đọc hiểu, 2 là hiểu nhưng cố tình phủ nhận. Mình cũng nói rõ ràng là ai ghét Ht thì cứ việc chửi, còn mình theo chủ nghĩa diệt phò thì mình chửi phò. Nói như thế mà vẫn cố tình ko hiểu thì mình đến là chịu. Hihi...
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 381 Bài viết

• 1,164 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Các mẹ có ai dìm con Xà để nâng Túi lên đâu nhỉ
    Con Xà nó có bao giờ nổi được đâu mà các mẹ phải dìm
    À, cái vụ Xà đi làm e đoán là do Ngẫn nó cũng ngán cảnh nuôi báo cô cái con ăn sẵn nằm ngửa, con cái không chăm, đến dưỡn dẹo lên fb sống ảo cũng không nên thân nên nó bắt đi làm ý các mẹ ạ
    1g1Jp7
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 376 Bài viết

• 3,080 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi july23 Xem bài viết
    ) công nhận các mẹ trên này thích dìm ai là phải dìm cho ko ngóc lên đc.
    Mình cũng giống bạn, ở phe trung lập thỉnh thoảng vào hóng cho vui xong lại đi ra chứ ít khi còm. Nhưng đúng là các mẹ ý cố dìm cái Xà xuống để nâng cái Túi lên, mình thấy buồn cười
    Đừng ai quote còm của mình nhé, plz!!
    Nghĩ mình là ai mà vào forum post comment xong ko cho ai quote? Các mẹ ở đây chả cần dìm con phò nát thì nó cũng đã chìm cmn dưới tận đáy rồi, chìm tận đáy mà vẫn muốn nổi lềnh phềnh nên vẫn cứ làm trò khỉ post FB mỗi ngày cho thiên hạ ném mứt vào mặt đấy, mẹ nó thương em nó quá thì vào đỡ mứt cho em nó đê
    Ơ mà hỏi khí ko phải, não mẹ nó có mịn như não con Xari phò nát ko mà nhanh quên việc các mẹ cũng đã từng dìm con Túi ko thương tiếc, dìm nó chưa đủ hả hê, còn dìm cả con cái nó, bố mẹ nó, nghĩ lại còn buồn cười hơn ấy chớ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 505 Bài viết

• 1,876 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Chị thâm sau vài ngày giả lơ thì bị cái bạn her closet (bạn nì bữa có đá xoáy bên face thị phò nè) vô trả lời giùm thì thị thâm thú nhận luôn (chối sao được nữa). Tốt, chị cứ biết điều thế, chị mà dám nhận vơ hay chơi bài lập lờ thì lần sau em méo cho chị mượn đồ sống ảo nha. Khổ thân chị thâm quá cơ!
    Nể độ soi của các mẹ quá đi, nhất là có mẹ nào còn đoán thị ta biết em quả dâu mang giỏ nên cố tình đem theo cái belt
    _86WB1kidnsF0rrTSIk9Gyzq10BeVabVlVQeAQmARdKq-iih0k1LF2xzMzE-JpugS6KusFOEEZ_b3oznQTml0ed_a6dYJg
    • 103 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

XHPn-t4mB3ZPEU6RmRRnVbM3xhMESNkPaPcGJLFjKw_YkzHU1epoveR8zILes29L9luvvcUPnALs76FlNkZKe79m2MBYZag
    Đúng chuẩn gái văn phòng rồi đấy nhá các mẹ! Đĩ giựt chồng người nay đang cố gắng vớt vác tiếng thơm về mình. Đi làm cũng cố gắng sống ảo để chứng tỏ với thiên hạ về nghề nghiệp trong quá khứ của mình. Tui chỉ có một ao ước là đc nhìn qua bằng cấp thật mà thị đã nổ, đã học bên Sing mà sao khó quá, kiểu này phải lót dép hóng thôi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 60 Bài viết

• 450 Được cảm ơn

Ah em muốn đề cập lại chuyện ăn mặc. Riêng cái hình các mẹ chê cô 4 Xà có lý do đó chứ, style giấu quần không mới (bản thân em mặc thường xuyên khi hè) nhưng nếu xét về thời tiết bây giờ đang mùa đông, và em thấy các bạn nước ngoài có mặc với boots thì ở trên cũng kín đáo, nhìn ấm áp mà vẫn sexy tinh tế.

1 trong các nguyên tắc ăn mặc tinh tế có đúc kết: Đã hở trên thì ở dưới phải kín đáo và ngược lại. Quay lại hình cô Xà, hở trên hở dưới thế kia người ta nhìn vào bình thường không ghét không quen biết cũng thấy cô phóng khoáng giữa mùa đông quá
    Và nhìn qua insta cô Xà đa phần đều kiểu hở trên dưới hở trước sau hở đều hết cả.
    Em vẫn nghĩ trước khi lấy anh Ngẫn cô Xà ăn mặc cũng ổn. K hiểu tại sao gần đây thế thôi hehe

Vài hình em lấy trên mạng để so sánh với gu hơi bị cheap của cô 4 gần đây
    53b722f5972b6c7830c68cd4f70713b9--sweater-outfits-sweater-boots
    Hở trên:
    NORDSTROM-RACK_FALL-2(pp_w699_h1048)

_MG_1674df
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 60 Bài viết

• 450 Được cảm ơn

Khách quan mà nói, Thủy Thâm ăn mặc ổn hơn Xà. Xưa giờ nhìn chung vẫn là ổn, hướng đến hình ảnh phụ nữ chín muồi tri thức hiện đại,... Để ý từ sau hôm sn Suri bị các mẹ chê thì ăn mặc ok, lấy lại phong độ có nghĩa là phải cảm ơn các mẹ nên chị í mới chịu khó chỉn chu hình ảnh vợ ca lẻ Đăng Khôi còn gì.

Em có lướt qua link đi event gần đây có mẹ nào post với hình đi du lịch, Thủy vẫn là hơn Xà. Cả quả túi dù là đồ đi mượn nhưng nhìn set đồ ổn hơn chính chủ . Mà cũng bởi thế, thấy con người của Thủy chất chứa nhiều mục đích, 1 trong những việc đã thành công chính là kiếm đứa em dâu tệ hơn mình haha. Ăn nói, ăn mặc, ứng xử, kinh tế, chăm con.. Thủy là nhất rồi đấy, xứng dâu trưởng rồi đấy. Phải thế chứ

À ps là em không liên quan gì nhà Hằng đâu. Em cũng biết topic khá trễ mà bắt đầu từ vụ spa của Hằng bẵng 1 thời gian Xà lộ bản chất sớm em mới quay lại theo dõi.

Anh Ngẫn có bị bức bối khi lấy Xà không? Lỡ không thì sao. Anh vẫn đang có vẻ hài lòng =)) Vì theo như những chuyện các mẹ kể khi gặp vc nhà anh, hai người rõ là hợp nhau. Cô 4 Xà có vẻ đúng vị anh Ngẫn rồi
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)