Hằng Túi – vợ cũ của hot boy Đăng Nguyên bị tố làm ăn lừa đảo

• 576 Lượt chia sẻ
  • 4.71M Lượt đọc
  • 13.9K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 372 Bài viết

• 2,863 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mấy mẹ ơi cho hỏi ko liên quan tí, trên fb mình cũng có em ăn mặc giống như này, chuyên bikini, quần short jean cực ngắn, áo thì hở tới hở lui, cũng hay khoe đi bar bủng, du lịch sang chảnh các kiểu. Đang quen anh nào đó bên Mỹ, mà cứ thấy bảo cùng đi công tác với ng yêu ở Sing, Mã, Thái khoảng 4,5 ngày, mà tuyệt nhiên mấy chuyến đi đó ko có ảnh anh ng yeu, chỉ có hình mình nhỏ đó, ng yêu làm việc tại Mỹ.
    Tui thấy hơi nghi nghi nhỏ đó dạng như em Xari hay Mini này nhưng cũng ko dám chắc.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 18 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoahongtrang96 Xem bài viết
    Cho e Mini lên sóng tý
    z3ma52u3AMnpyN-BJju4KUE-s7ZbVA_aNcPOvQGC0ITk14KJvMvLZbp7V3wCKwvWf-geq1UhEdkb9stpJeVoHrr753HpETk
    Em tàu ngầm đã lâu mà thấy 2 chị em con này sống ảo quá phải tạo nick vào góp vui tí. Hình trên facebook người khác up nè các mẹ
    YkqGFVT

Gởi từ ứng dụng Webtretho của pvy123
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 430 Bài viết

• 2,015 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pvy123 Xem bài viết
    Em tàu ngầm đã lâu mà thấy 2 chị em con này sống ảo quá phải tạo nick vào góp vui tí. Hình trên facebook người khác up nè các mẹ
    YkqGFVT

Chuẩn đó c, hôm e thấy bạn của mini ra hnoi chơi, đi cafe du thuyền Hồ Tây, có up ảnh chụp chung 3e trên fb, trông cả 3 ẻm đều quê, k có tí j gọi là có học thức, hay sang chảnh cả, chân ngắn chắc chưa tới 1.6m cả 3 luôn. Chỉ ảnh up 1m e mini or chụp cùng Xà kiểu qao ngắn cũn, kéo dài chân sống ảo mới có chân dài thôi. Htrc mini up ảnh tag bố chồng của c gái Xà, e có thấy, bác kia thì kiểu cười rất giản dị, chân chất, còn e mini thì điệu bộ ngả ngốn thôi rồi, trong khoảnh khắc chụp đó chắc bác Long k nghĩ lại ra hình ảnh lố lăng fan cảm thế đâu, vậy nên sau đó mới bị gỡ xuống

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sissy_red_rose_ice
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 251 Bài viết

• 2,257 Được cảm ơn

cpGDwWA
    42h9DHp
    lfwA2Iw

Ko được lên sóng đều đặn nên em Mini có vẻ bức xúc, cộng thêm nhớ nghề nên có ngay 1 quả instastory như này đây.

Phát tởm!!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Jooie
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 18 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sissy_red_rose_ice Xem bài viết
    Chuẩn đó c, hôm e thấy bạn của mini ra hnoi chơi, đi cafe du thuyền Hồ Tây, có up ảnh chụp chung 3e trên fb, trông cả 3 ẻm đều quê, k có tí j gọi là có học thức, hay sang chảnh cả, chân ngắn chắc chưa tới 1.6m cả 3 luôn. Chỉ ảnh up 1m e mini or chụp cùng Xà kiểu qao ngắn cũn, kéo dài chân sống ảo mới có chân dài thôi. Htrc mini up ảnh tag bố chồng của c gái Xà, e có thấy, bác kia thì kiểu cười rất giản dị, chân chất, còn e mini thì điệu bộ ngả ngốn thôi rồi, trong khoảnh khắc chụp đó chắc bác Long k nghĩ lại ra hình ảnh lố lăng fan cảm thế đâu, vậy nên sau đó mới bị gỡ xuống

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sissy_red_rose_ice
    Mình cũng có xem cái ảnh đấy, bác thì cũng bình thường nhưng cái con Mini trông ngả ngớn lắm. Chúng nó còn úp trong story cái clip khui chai thứ 3 rồi xỉn mặt đo các thứ, tiếc qua ko chụp lại cho các mẹ xem

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 269 Bài viết

• 1,010 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    92UkAzL
    vPOzUoB

Hoảng hốt với trình độ tiếng anh lẫn tiếng việt của cả nhà gái văn phòng trí thức nhẹ nhàng

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chuotlem11
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 809 Bài viết

• 2,448 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Bên FB Túi lại mới có vụ nhắc đến chồng cũ

26195970_1796043600468383_1755085191583075374_n
    Một người lãng mạn tới điên rồ và thực dụng tới tàn nhẫn.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,820 Bài viết

• 15,896 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Kay Dinh là thị thâm à, dạo này WTT bóc phốt thị suốt và khen túi nên thị lồng lên là phải rồi.
    Trình xà phò kg viết được đoạn văn tử tế như vậy đâu, cùng lắm là “so depp”.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NonS
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 993 Bài viết

• 2,537 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Túi đợt này bận bé sữa nên nói bố ngẫn dành thời gian cho su sóc đi bờ hồ ăn kem chụp ảnh chơi đê. Như thế con rắn nó có khi ở nhà tự quằn quại cuộn tròn chết vì tức á.
    Còn bác râu, bác ở nhà hực lên rực ruột tức tối vì sao cái túi càng ngày càng đẹp mà lại sang chảnh hơn bác, thế mới tài.
    Tẩy chay tàu khựa bẩn bựa!!!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 94 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

Túi dữ bà cố luôn nhỉ mà lại học văn giỏi nên cãi nhau chửi nhau cũng sắc xéo hơn người,đúng là con buôn haha.....Mạnh về gạo bạo về tiền mừ sợ chi ai.

Bà Túi dữ thì cả nước biết nên cứ oang oang vậy còn dỡ hơn các team nằm vùng ko dám chửi thẳng,khổ vãiii~Chuẩn tâm sinh tướng sinh tiền

Cái clip dì út ni đêm giao thừa tui có coi,thấy chị em xà vô duyên quá cười hềnh hệch tạo dáng là tài,nhà cửa thì bừa bộn.Sống chung với người Bắc mấy năm mà còn ko biết ý,người ta có dễ đi nữa nhìn cũng ko lọt con mắt.

Bác trai ngồi bình thường ,lịch sự vui vẻ thôi,ko thấy có bác gái.

Phim này có nhiều slogan buồn cười ghê : rảnh háng,dín dáng,gone girl,tâm sinh tướng,nứng mồm,túi tui tui dùng,cố lên Ng ơi, Suri có cái nơ xinh thế,cười hết răng ......=)))
    • 1,680 Bài viết

• 6,178 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Kalia Xem bài viết
    Bên FB Túi lại mới có vụ nhắc đến chồng cũ

26195970_1796043600468383_1755085191583075374_n
    Công nhận em túi tỉnh đòn. Trả lời hay!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    • 1,943 Bài viết

• 22,985 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chumnhotrengian Xem bài viết
    Công nhận em túi tỉnh đòn. Trả lời hay!

Vạ miệng, ngu mãi cũng phải khôn lên chứ Giờ hết hậm hực, cay cú, Túi tỉnh rồi.
    Là mình, mình cũng tỉnh, có chồng, con, cv đang phất, trong khi bọn kia kém đủ mọi đường thì càng vui

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 535 Bài viết

• 2,071 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Nhờ em quả dâu tình thương mến thương chao chát mới lòi ra chị thỷ thâm đúng là ko bằng 1 con đĩ nát nhỉ. Túi có thì xài, không thì thôi, đường đường mang danh vợ ca sĩ nổi tiếng (chị tự nhận cs nổi tiếng chứ ko ai công nhận đâu nha) mà mượn mỏ chụp choẹt sống ảo mần chi để bị em quả dâu bóc mẽ vậy? Đến con phò nát Xari Nguyen chị còn thua xa thì lấy tư cách gì đi sân si với con Ht. Thảo nào chị quyết tâm 1 mất 1 còn phải hất cẳng nó cho bằng được. Đáng đời con đàn bà hám danh và khốn nạn!
    • 1,680 Bài viết

• 6,178 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bluenight_vn Xem bài viết
    Vạ miệng, ngu mãi cũng phải khôn lên chứ Giờ hết hậm hực, cay cú, Túi tỉnh rồi.
    Là mình, mình cũng tỉnh, có chồng, con, cv đang phất, trong khi bọn kia kém đủ mọi đường thì càng vui

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    Ý mình là em túi mặc định người cm là 1 trong 2 chị em dâu kia ấy. Túi đáp thế thì vị kia càng hực lên.

• 387 Bài viết

• 3,221 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Thỉ Thâm vụ này nhục quá, cái Gucci mini bag chưa đến 1k mà phải đi mượn của con chị em bạn dâu phò nát xong còn để nó bóc mẽ cho. Lêu lêu Thuỷ Anh
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 100 Bài viết

• 892 Được cảm ơn

Khổ chị Thỷ toàn mượn để chụp ảnh hoặc đi sự kiện, ảnh nào cũng đưa tay ra trước ôm túi để show cái logo hiệu ra 1 cách rất phô như khoe của mình thật. Giờ bị con em dâu ít học nó dạy cho vào mặt "có thì dùng chứ không mượn của ai", sau quả này không biết chị thâm còn trơ mặt ra đi mượn để khoe không!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của aero2015
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 753 Bài viết

• 1,003 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Hổm mẹ nào đăng story của em mini chụp lại email về trường học gì đó thấy tên trên mail là Trúc Quỳnh chắc hơm phải tên mini thiệt he ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của toby124
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 535 Bài viết

• 2,071 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Hóng xem thánh nữ trả lời sao! Lúc nào cũng nhiệt tình rep comment fan hâm mộ, vụ này im bặt thế. Chắc chỉ có dạng như Thư trực tuyến chị mới rep thui. Dự là sắp tới sẽ mua chung đồ đôi với em quả dâu, chụp hình up lên để xóa tan mọi ngờ vực trước đó

Wc3SPgQxpUjvHSTCSafFMy13hNVWB1QzikK--GZitEk6JocdweY-bbISm9kZ8J1LWAypy2BVF94pYWfmnu7LzfoP9Ao4nQ
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 993 Bài viết

• 2,537 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Ôi chị thỉ chị ý thân thiết với con thư dở ghê gớm thiệt chứ chả đùa. Cái con não úng thỉ ấy còm men ta nói ai mà cho nó là người bình thường thì thôi tôi lạy cả nón. Câu cú thì dài lê thê ko 1 dấu chấm dấu phẩy ngắt quãng, lời lẽ thì bưng cả 1 thau mứt vĩ đại chứ bưng bô ko xi nhê gì nhá, đã thế còn tối nghĩa mù mịt. Ấy thế dưng mà chị râu chị ý bẩu cái con điên ấy là tâm huyết thì tôi chính thức bái chị làm bang chủ bang ưa nịnh lòi tù và.
    Chị hám danh hám khen thèm khát danh vọng ảo thế. Cuồng được khen đến cuồng dại.

Cái hastag của túi công nhận chất thật #longlonlen
    Tẩy chay tàu khựa bẩn bựa!!!
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 582 Bài viết

• 1,438 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Chết cười con Túi

Cứ bầm gan tím ruột lên đi cho chóng già chóng xấu chị Thâm chị Xà nhé. Sân si và hèn hạ thì chết chứ bệnh tật giề. Thương các chị quá

omDD7lxbb3APamteZl9qanmeRGza4_nbKhJ5PxB4C0ORSvawQ0hJ60dSqVwtd7F0xK20OVSDaomTIAqx3hL4afhwOl8n
    ckOJ