Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hàng trăm người xếp hàng mua bánh mỳ của Minh Nhật Master Chef

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.26K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,219 Bài viết

• 3,008 Được cảm ơn

Hàng trăm người xếp hàng mua bánh mỳ của Minh Nhật Master Chef

Chủ nhật, 19/04/2015 20:06 GMT+7 Vua đầu bếp Minh Nhật đã “mở màn” cho chuỗi hoạt động Tự Hào Bánh Mỳ Việt bằng việc khai trương một cửa hàng bánh mỳ đầu tiên tại Hà Nội.

minh-nhat2%20%281%29
    Hàng trăm người tới mua bánh mỳ ở cửa hàng của Minh Nhật trong ngày đầu khai trương.
    minh-nhat5minh-nhat6
    Nhận được nhiều phản hồi tích cực trong những ngày đầu tiên, Minh Nhật chia sẻ, cô rất vui và biết ơn sự ủng hộ mà mọi người dành cho bánh mỳ Việt nói chung và cửa hàng bánh mỳ của cô nói riêng.
    minh-nhat1%20%281%29minh-nhat4%20%281%29
    Minh Nhật trực tiếp cùng các nhân viên chuẩn bị những chiếc bánh cho khách hàng.
    minh-nhat3
    Với những nguyên liệu tươi và chất lượng, cách chế biến tinh tế cùng lối trang trí bắt mắt đã mau chóng chinh phục gu ăn uống phong phú của rất nhiều bạn trẻ.
    banh-my
    Chiếc bánh mỳ của Minh Nhật không chỉ to mà còn thơm giòn, nhân bánh tươi ngon.
    minh-nhat7%20%281%29
    Trong thời gian tới, Minh Nhật hứa hẹn sẽ có nhiều hoạt động thiết thực khác để quảng bá và góp phần nâng hình ảnh bánh mỳ Việt Nam lên một tầm cao hơn, khiến nhiều bạn bè quốc tế biết đến hơn để xứng đáng với thương hiệu Tự Hào Bánh Mỳ Việt.
    minh-nhat%20%281%29
    Ngoài khách trong nước, có cả những du khách nước ngoài tới thưởng thức bánh mỳ của Minh Nhật.
    http://saoonline.vn/hau-truong-sao/h...ef-110853.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,262 Bài viết

• 6,169 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ui dời, master chẹp, ngưỡng mộ we
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,560 Được cảm ơn

Mình không xem chương trình này nên ko biết em Nhật thể hiện thế nào, nhưng hôm trước tình cờ thấy ảnh em dạy gói bánh chưng mà hết hồn à . Có vẻ em không hợp với các loại bánh . Anyway chúc em thành công!
    • 664 Bài viết

• 1,584 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xem qua ảnh thì thấy bánh mì của em Nhật chả có gì đặc biệt để mà "nâng hình ảnh bánh mì Việt Nam lên 1 tầng cao hơn" như em ấy nói cả.
    Không biết ai đã đến quán em ấy ăn chưa, cho em mấy dòng ý kiến.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,916 Bài viết

• 3,733 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạo này dân tình đua nhau mở tiệm bánh mì cao cấp Trông cũng chả khác những hàng bánh mì khác.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,696 Bài viết

• 4,904 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ai ăn rồi cho ý kiến với, xem bánh mì của Vua bếp thế nào? Giá hình như hơi đắt 32k/ổ?
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 1,666 Bài viết

• 3,969 Được cảm ơn

Khác ỡ chỗ giá cao cấp
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,450 Bài viết

• 1,972 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn chả có gì gọi là hấp dẫn, k biết vị sao chứ nhìn có vẻ thua bánh mì anh đệp chai mình hay mua buổi sáng gần nhà thờ Tân Định
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 664 Bài viết

• 1,584 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thực ra mà nói nhìn chỗ bán hàng của em ấy trông cũng sạch sẽ, có cảm tình. Giá em ấy không bày đặt cái khẩu hiệu "tự hào bánh mỳ Việt" hay "nâng lên tầm cao" gì gì đấy thì tốt hơn.
    P/s: Còn chuyện hơi ngoài lề, em ấy tuyển nhân viên thu ngân, yêu cầu có kinh nghiệm, giao tiếp Tiếng Anh tốt, nhanh nhẹn,.. và trả giá 12 000 - 15 000/ 1h làm em buồn cười quá
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 41 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

trông xinh phết! cơ mà mình thấy em ý có suy nghĩ thế cũng hay, có mẹ nào xem clip em ý làm để giới thiệu món bánh mì VN chưa? nhìn không thua gì các clip đầu bếp nước ngoài :3
    Oh, won't you stay with me?
    'Cause you're all I need
    This ain't love, it's clear to see
    But darling, stay with me
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 664 Bài viết

• 1,584 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi augustdungle Xem bài viết
    trông xinh phết! cơ mà mình thấy em ý có suy nghĩ thế cũng hay, có mẹ nào xem clip em ý làm để giới thiệu món bánh mì VN chưa? nhìn không thua gì các clip đầu bếp nước ngoài :3
    Em đính chính lại là clip này không phải em ấy làm mà thuê Food Stylish nhé.
    • 1,363 Bài viết

• 3,090 Được cảm ơn

nhìn là biết hông ngon, bm gì mà có tép rang, núm xào thịt mới ghê, Hưng toàn ăn bm đường Lê thì riêng hông à, ta nói đi giờ cao điểm phải xếp hàng chờ 1/2 tiếng mới mua duoc ổ bm, giờ nhắc còn thèm

banhmihuynhhoa11
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 1,666 Bài viết

• 3,969 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cau-vong-sau-mua Xem bài viết
    Thực ra mà nói nhìn chỗ bán hàng của em ấy trông cũng sạch sẽ, có cảm tình. Giá em ấy không bày đặt cái khẩu hiệu "tự hào bánh mỳ Việt" hay "nâng lên tầm cao" gì gì đấy thì tốt hơn.
    P/s: Còn chuyện hơi ngoài lề, em ấy tuyển nhân viên thu ngân, yêu cầu có kinh nghiệm, giao tiếp Tiếng Anh tốt, nhanh nhẹn,.. và trả giá 12 000 - 15 000/ 1h làm em buồn cười quá
    em ý bán 20k 1 ổ thì mik chạy ra ND ăn thử

Bánh mỳ phố Huế giờ lên bao nhiu 1 cái rồi nhỉ? Bánh mỳ đắt nhất mik biết là ở đây,lâu rồi
    H thêm bm của MN đắt ngang,or hơn thì phải
    • 633 Bài viết

• 1,983 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đã mẹ nào ăn thử chưa cho mình ít comments với............
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 334 Bài viết

• 3,093 Được cảm ơn

Trả luơng ntn thì có gì mà buồn cười hả bạn. 12.15k 1h nếu tính cho 1 ca 8 tiếng thì luơng vào khoảng 3 - 3,6 triệu 1 tháng, là mức luơng thu ngân trung bình, hợp lý thôi mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,696 Bài viết

• 4,904 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luxii Xem bài viết
    Trả luơng ntn thì có gì mà buồn cười hả bạn. 12.15k 1h nếu tính cho 1 ca 8 tiếng thì luơng vào khoảng 3 - 3,6 triệu 1 tháng, là mức luơng thu ngân trung bình, hợp lý thôi mà.
    Giao tiếp tiếng anh tốt ko có mức lương đó nha bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 311 Bài viết

• 588 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đính chính lại là clip này không phải em ấy làm mà thuê Food Stylish nhé.
    Mợ Cầu Vồng này có vẻ hơi không ưa em Nhật nhỉ? Tất nhiên là thuê Food Stylish rồi chứ chuyên môn đầu bếp là nấu ăn chứ có phải chuyên gia dựng clip đâu, mợ không nói ai cũng biết

Còn lương nhân viên thì em ý cứ đăng tuyển vậy, ai thấy phù hợp thì apply. Chỗ em tuyển lễ tân ca 8h trả lương 2.5 tr mà cứ tuyển là có các em nói tiếng Anh khá đăng ký, giờ khó xin việc mà tiếng Anh lại phổ thông rồi nên tuyển được ngay thôi
    Phụ nữ đẹp nhất khi ngẩng cao đầu