TIN TÀI TRỢ.

Hai phụ nữ dùng guốc đánh nhau, tranh người tình trên máy bay Vietnam Airlines

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.6K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 68 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Éo le cây me thiệt, người có lỗi thì lại được khen vì có ý can ngăn. Mà sao hay thiệt, 3 người sinh sống làm việc ở 2 nơi khác nhau, vô duyên vô cớ đi chung chuyến bay đã là hi hữu, giờ còn ngồi sát nhau nữa.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,813 Bài viết

• 6,134 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lúc đó đánh nhau làm gì cho tổn hại nhan sắc 2 mụ đàn bà
    2 mụ này cứ cầm guốc ra hết, choảng vào đầu thằng đờn ông đó thì có phải kịch tính và phê hơn k
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 56 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

thế nào mà lại 3 người ngồi cùng nhau nhỉ, vụ này nghe có vẻ hay đây, không biết là kết quả ntn nữa, lẽ ra nên cùng xông vào đập cho oong chồng tơi tả chứ phụ nữ đánh nhau làm gì.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

haizzzz.... thiếu gì cách giải quyết sao phải bù lu bù loa lên cho mọi người biết vậy? mất mặt quá
    • 230 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonglinh45 Xem bài viết
    thế nào mà lại 3 người ngồi cùng nhau nhỉ, vụ này nghe có vẻ hay đây, không biết là kết quả ntn nữa, lẽ ra nên cùng xông vào đập cho oong chồng tơi tả chứ phụ nữ đánh nhau làm gì.
    các bà toàn đánh ghén tình địch chứ có mấy khi về xử chồng hay nhân tình đâu. như kiểu mấy ông đàn ông là thỏ non ấy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,841 Bài viết

• 9,209 Được cảm ơn

2 nàng đc mua vé ngồi 2 bên là do anh chồng đi mua 1 lúc 3 vé rồi đưa 1 nàng ra sb còn vé kia đưa trc cho nàng kia chứ sao và chưa biết chừng lại còn thuê ks cùng để tiện bề hoạt động cùng lúc với cả 2 nàng nhưng ko ngờ 2 nàng lại biết tỏng về nhau trc rồi nên mới ra nông nỗi
    Đúng là đ.b chỉ biết ghen và đầy đọa nhau còn đ.o muôn đời vẫn đc ưu ái dù trái lè lè. P.n dở thiệt
    Rượu là thứ để say, nhưng hãy say thật ngọt ngào. Tình là thứ để “điên”, nhưng hãy điên thật êm ái.

https://www.webtretho.com/forum/f3740...cuo-i-1913101/

https://www.webtretho.com/forum/f233/.../#post33337468
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,086 Bài viết

• 9,469 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cả 3 nên giải quyết chuyện này trong hòa bình thân ái, threesome chẳng hạn
    ................
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,045 Bài viết

• 5,048 Được cảm ơn

cuối cùng mụ vợ bị quất chiếc guốc vào mặt đau nhỉ, ai biểu ko lựa chồng mình mà xử.
    • 3,405 Bài viết

• 7,673 Được cảm ơn

Em bồ TH đó trông xinh nhỉ? Đang tò mò, bạn trai này thế nào mà đc PN mê quá thế nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 893 Bài viết

• 2,640 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có một bạn đi cùng chuyến bay đó kể lại với cô bạn cùng CQ mình (he he he, zíc zắc quá thể) thế này: Hai vợ chồng anh kia đi du lịch (hay đi chơi gì đó), hình như là anh kia nói với cô bồ hay sao ấy nên cô ấy rắp tâm mua vé máy bay cùng chuyến để... theo dõi (anh kia không biết). Chắc cũng là do anh này... khoe nên cô bồ biết được số ghế của hai vợ chồng nhà anh, thế là cô bồ cũng book ghế bên cạnh luôn (tài thế!). Có lẽ anh chồng tím tái khi nhìn thấy bồ ngồi cạnh mình, nhưng phải cố mà chịu đựng, ha ha ha. Nhưng rồi cô bồ đã không kìm chế được khi thấy vợ anh ngả vào vao anh âu yếm. Vụ đánh bom diễn ra thế nào thì các mẹ đều biết cả rồi. (Nghe nói vụ này được bạn của cô bạn cùng CQ mình đẩy lên FB trước cả khi báo đăng).
    Sáng đúng chiều sai mai lại đúng
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,086 Bài viết

• 9,469 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bác trai kia mà liệt dương phát thì 2 bà nào mà nấy xoay mông chạy nhanh hơn taxi. Bác kia đang khỏe nên 2 bà đánh nhau dữ dội thật.
    ................
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,908 Bài viết

• 5,145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Lim và Lem Xem bài viết
    Có một bạn đi cùng chuyến bay đó kể lại với cô bạn cùng CQ mình (he he he, zíc zắc quá thể) thế này: Hai vợ chồng anh kia đi du lịch (hay đi chơi gì đó), hình như là anh kia nói với cô bồ hay sao ấy nên cô ấy rắp tâm mua vé máy bay cùng chuyến để... theo dõi (anh kia không biết). Chắc cũng là do anh này... khoe nên cô bồ biết được số ghế của hai vợ chồng nhà anh, thế là cô bồ cũng book ghế bên cạnh luôn (tài thế!). Có lẽ anh chồng tím tái khi nhìn thấy bồ ngồi cạnh mình, nhưng phải cố mà chịu đựng, ha ha ha. Nhưng rồi cô bồ đã không kìm chế được khi thấy vợ anh ngả vào vao anh âu yếm. Vụ đánh bom diễn ra thế nào thì các mẹ đều biết cả rồi. (Nghe nói vụ này được bạn của cô bạn cùng CQ mình đẩy lên FB trước cả khi báo đăng).
    Thế là ghen ngược hả bác?

Vụ này thằng tồi nhất là thằng chồng, làm một em có con rồi, nhưng lại nguẩy mông đi lấy em khác.

Tội nghiệp em vợ, bị thằng chồng nó lừa, đã thế còn bị con bồ bổ guốc vào mặt.
    pgBvp7
    OXNdp8
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 893 Bài viết

• 2,640 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Báo đăng cũng khớp với chuyện mà cô bạn cùng CQ mình kể:

"2 bà, 1 ông" đánh nhau trên máy bay: Người tình chọn chỗ ngồi bên cạnh
    Thứ Hai, 13:02 24/11/2014
    (NLĐO) - 1 ngày sau khi vợ chồng ông Đ. và bà L. mua vé và làm thủ tục trực tuyến đặt chỗ trên chuyến bay VN247, bà H., người tình cũ của ông Đ., cũng mua vé và đặt chỗ trực tuyến ngồi cạnh ông Đ. và bà L., dẫn tới việc đánh nhau trên máy bay.

Theo thông tin của Báo Người Lao Động, nhóm khách 3 người đánh nhau trên chuyến bay VN274 đêm 21-11 tại Sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất (TP HCM) không mua vé đi chung với nhau (không có chung mã đặt chỗ - code) nhưng cùng mua vé tại một đại lý.

Trong đó, vợ chồng ông Đ. bà L. có chung mã đặt chỗ mua vé từ ngày 20-11. Còn bà H. mua vé sau đó 1 ngày, đúng vào ngày chuyến bay VN274 khởi hành.

Hiện nay, các hãng hàng không nội địa đều cho phép hành khách tự làm thủ tục Web Check - in từ bất cứ thiết bị nào có nối mạng internet và kết nối được với website của Vietnam Airlines. Theo đó, khách có thể tự lựa chọn chỗ ngồi trên chuyến bay, tự in Thẻ lên máy bay trực tuyến hoặc lựa chọn phương án nhận thẻ lên tàu trực tuyến qua thư điện tử hoặc thiết bị di động.

Cả 3 hành khách Đ., L. và H. đều tự làm thủ tục trực tuyến mà không làm tại quầy check - in ở sân bay. Hai vợ chồng hành khách Đ. và L. check - in trước, chọn chỗ ngồi cạnh nhau ở hàng ghế 32. Ngay sau đó, hệ thống nhận thông tin check - in của hành khách H. chọn chỗ ngồi ở ghế còn lại của hàng 32 (máy bay A321 có 6 ghế ngồi mỗi hàng. Vì lối đi ở giữa nên mỗi bên gồm 3 ghế ngồi liền nhau). 3 hành khách này có số ghế ngồi 32D, 32E và 32G, trong đó ông Đ. ngồi ở ghế 32E.

Việc chọn chỗ ngồi là quyền của hành khách, chỉ trừ những chỗ ngồi đặc biệt trên máy bay ở gần cửa thoát hiểm mới quy định khách phải đáp ứng một số điều kiện về sức khỏe, tuổi tác.

Việc khách tự chọn chỗ ngồi để phục vụ cho mục đích cá nhân, hãng hàng không không thể lường trước được. Vì đây là mâu thuẫn cá nhân giữa 3 hành khách Đ., L. và H., do hành khách không có ý thức tuân thủ pháp luật nên đã đánh nhau trên máy bay, vi phạm quy định an toàn bay, lảm ảnh hưởng tới văn hóa đi lại bằn g đường hàng không.
    http://nld.com.vn/thoi-su-trong-nuoc...4123342584.htm
    Sáng đúng chiều sai mai lại đúng
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 43 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuyện cứ tưởng chỉ có trên phim lại xảy ra ngoài đời thực, ko biết do vô tình hay cố ý nhưng mà ông này ghê gớm thật, tuổi cũng ngoài 30 rồi mà 1 bên thì là người cũ, có con, 1 bên vợ mà vẫn yên ổn ngồi được.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 43 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    À sao nhà báo không làm bài phỏng vấn về tâm trạng của anh chồng lúc phát hiện 2 người phụ nữ kia ngồi hai bên luôn nhỉ, có phải là chị em mình được mở rộng tầm mắt xem thử mấy ông đàn ông họ nghĩ gì khi vợ và bồ gặp nhau.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 416 Bài viết

• 1,539 Được cảm ơn

Mình nghĩ lão chồng sẽ chết khiếp và mặt đần thối ra khi xuất hiện cô H trên máy bay.Lúc 2 chị cãi vã nhau tai sao lão chồng ngồi ở giữa lại không ra tuyên bố chẳng hạn :hết sức quan ngại đề nghị hai bên kiềm chế không sử dụng vũ lực để làm phức tạp tình hình và giữ nguyên hiện trạng......... bala........thì hậu quả đáng tiếc sẽ không xảy ra.He....he....
    Sao anh lại tỏ tình.
    Vào một bên tai điếc.
    • 246 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

Lão chồng k nói số ghế thì bồ mò được bằng niềm tin à? hoặc email của lão này bồ biết password thì mới biết được số ghế của 2vc, lão này ngu thiệt.
    • 1,670 Bài viết

• 15,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chắc trước khi đi du lịch cùng vợ, anh đã phải "bù đắp" cho bồ vài hôm, kiểu có chén, có tậm hự, có đầu gối má kề, có thề lần này là đi với ...vợ chứ ko phải "con nào", lúc mê man thung thướng em nó dò hỏi thông tin, và chắc để em nó tin vả lại đang ..phê anh cứ khai tuột ra, kể cả chuyến bay có khi còn dí vé vào mặt bồ cho nó tin tấm lòng ...chong chắng của anh, bồ này thì chắc là máu hoạn thư ngút trời, chưa nhìn thấy mái bai thì chưa tin cho nên phải leo lên mái bai, vợ thì cần gì bít bồ là con nào chồng chị thì chị cứ hú hí, chắc bồ thấy ngứa mắt quá mới ko nhịn được. nhẽ ra anh kia phải chả vờ đao đớn gì đó, phi ra khỏi mái bai ngay, tiếc gì cái vé để khổ thế chứ nị
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 477 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

E mới đọc báo thì nói ông này cặp bồ. Cô ả này biết ông này đi cùng vợ nên check in cùng dãy ghế. Vì hãng VN airline đc check in mà k cần đến làm thủ tục tại sân bay mà check in oln. Có nghĩa là cả 3 đều check in oln có thể tự chọn ghế ngồi. Dãy đó có 6 ghế nhưng bị cắt bởi đường đi, nên môi bên 3 ghế. 3ng này ngồi ghế cùng dãy 32D 32F 32G. Và ông này ngồi giữa. Cô này biết trc nên dựng kịch bản để gây chuyện làm rõ mối qh này đó mà

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,252 Bài viết

• 5,150 Được cảm ơn

Theo chủ quan ý mình : vì an toàn cho những chuyến bay sau này . Cấm bay luôn 3 đứa . Để cho chúng nó chen nhau đi mua vé Tàu tết đi từ Bắc vô Nam , nằm cho le lưỡi coi sức đâu mà oánh nhau
    HHeGp7
    A secret makes a woman woman....!