TIN TÀI TRỢ.

Hà Tăng lộ đôi chân gầy nhẳng như 'cò hương'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,594 Bài viết

• 5,616 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nangbuoisang Xem bài viết
    Phải bụng bự cỡ 4-5 tháng mới biết là trai hay gái mà bạn, sao bạn biết được, hôm trước lễ kỉ niệm 2 năm ngày cưới vẫn thấy ốm mà.

12 tuần, 3 tháng là biết rồi bạn ơi!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

trông TTH hom hem lắm
    • 283 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uytxky86 Xem bài viết
    Hêh, gay go gì vẫn có bầu như bình thường mà ( Qd-JP) là ví dụ, vẫn đúc được cu con giống bố như tạc đấy thôi.
    Em cũng 86, đi xem thì người ta bảo dần với hợi ( 83) tuy là tứ hành xung nhưng so về cung, mệnh can gì đấy thì lại khá đẹp mà, e cũng thấy vài đôi 83-86 lấy nhau cũng hợp, nhất là phất về công danh sự nghiệp! Dù sao đi nữa thì Hà cũng sung sướng hơn nhiều người ( chí ít là em), cùng 86 mà cô ấy có tất cả, còn em thì chẳng có gì hết . sự nghiệp ì ạch, lại còn mới thất tình nữa, hic!
    Tuổi 86 đẹp mà, bà chị mình sn 86 bạn bè bả bà nào lấy chồng cũng sướng lắm. Mà bả yêu anh sn 83 nhà ng ta chê ko hợp tuổi nên k thích.
    • 120 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Taubaygiay Xem bài viết
    Người ta có thể là Bi mà. Cá nhân mình thấy anh nào mê cả trai lẫn gái hoặc chỉ mê trai nhưng tử tế với gái, thích có con và có trách nhiệm thì đều ok. Sống với nhau cùng sinh con đẻ cái cũng được. Nhà cửa sạch sẽ ngăn nắp ai cũng ân cần như ai, khỏi cãi cọ chuyện anh đi uống bia để em một mình chăm con ì xèo như vô số nhà.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Giaovien345
    • 344 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    TTH lấy chồng lại gầy hơn hồi con gái nhỉ? cười vẫn tươi nhưng gầy nên cảm giác hơi thiếu sức sống
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 52 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3