TIN TÀI TRỢ.

Hà Tăng lộ đôi chân gầy nhẳng như 'cò hương'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.1K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,975 Bài viết

• 5,231 Được cảm ơn

Người ta có thể là Bi mà. Cá nhân mình thấy anh nào mê cả trai lẫn gái hoặc chỉ mê trai nhưng tử tế với gái, thích có con và có trách nhiệm thì đều ok. Sống với nhau cùng sinh con đẻ cái cũng được. Nhà cửa sạch sẽ ngăn nắp ai cũng ân cần như ai, khỏi cãi cọ chuyện anh đi uống bia để em một mình chăm con ì xèo như vô số nhà.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 167 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Thắc mắc chút chứ k có ác ý .
    Các topic trước về HT có 1 số mẹ nói ln bị gay , ẻm lấy cha chứ k phải lấy con . Vậy giờ ẻm có bầu đứa bé là con ai ???
    • 844 Bài viết

• 2,121 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy má cái giống gì cũng nói được, nghĩ sao kêu con của ai?? Mấy đứa em chồng khá là thân thiết và vui vẻ với HT, nghĩ sao mà làm mẹ kế tụi nó mà tụi nó vủi vẻ như vậy, theo dõi instagram Thảo Tiên thấy up hình chụp với HT rất thường xuyên. Ăn nói để đức cho con cái chút.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 577 Bài viết

• 1,543 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bachtru Xem bài viết
    Các topic trước về HT có 1 số mẹ nói ln bị gay , ẻm lấy cha chứ k phải lấy con . Vậy giờ ẻm có bầu đứa bé là con ai ???
    Chưa thấy người nào vừa nhiều chuyện, vừa hỏi vô duyên, ác mồm như má này!!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 167 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctrong1408 Xem bài viết
    Mấy má cái giống gì cũng nói được, nghĩ sao kêu con của ai?? Mấy đứa em chồng khá là thân thiết và vui vẻ với HT, nghĩ sao mà làm mẹ kế tụi nó mà tụi nó vủi vẻ như vậy, theo dõi instagram Thảo Tiên thấy up hình chụp với HT rất thường xuyên. Ăn nói để đức cho con cái chút.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jootun Xem bài viết
    Chưa thấy người nào vừa nhiều chuyện, vừa hỏi vô duyên, ác mồm như má này!!
    Ôi, các chị thanh cao quá . Làm như các chị k bh nhiều chuyện í.
    Thế các thread khác có cơ số các mẹ nói chồng em ngọc nữ gay hay cái cái hợp đồng hôn nhân gì gì đấy thì vào giải thích hộ e cái câu hỏi vô duyên, ác mồm ác miệng này cái....
    Ở cái xh này k có gì là k thể và nhất là trong showbitch, vậy nhá.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 577 Bài viết

• 1,543 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tui chưa bao giờ nói mình thanh cao.
    Quay trở lại với câu hỏi của bạn. TTH mang thai thì cha đứa bé là chồng cô ta chứ ai. Ba chồng à? rõ vớ vẩn.
    Cái hợp đồng có thể có, tin với bố chồng mà bạn cũng tin và hỏi cha đứa bé là ai thì ko ác mồm à?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,128 Bài viết

• 1,825 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng Hà có tin vui ( nếu mẹ gì đó ting tin thật).
    Không bao giờ bán rẻ lương tâm . Trừ khi được giá
    • 1,154 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Mình thuộc diện chân tay cò hương, có bầu, rồi tăng cân mà chân tay vẫn cò hương như thường.
    Nhưng tin Hà Tăng có bầu thì mình vẫn nghi là không phải. Cách đây chừng 2 tháng thấy stylist của bạn ấy than đi chụp hình cho Phố Đông quần quật từ 3h sáng tới nửa đêm, gia đình có điều kiện, không lẽ mới bầu mà làm việc quần quật vậy sao? Mà thôi, 22/11 này Prisma run do nhà bạn í tổ chức, xem bạn ấy có xuất hiện, có tham gia chạy không là biết liền nhỉ! Giờ mà biết trai gái rồi thì tầm đó cũng 4 tháng là ít, chắc phải thấy bụng rồi.
    P/S cái: nếu đúng là có bầu thật thì bạn này sắp đặt và thực hiện kế hoạch cuộc đời thật là giỏi, sau khi kết hôn bạn í từng bảo sẽ có con sau 2 năm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 171 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

mệt mấy mẹ quá, bộ gay không làm có bầu được sao, mấy mẹ nông cạn quá, gay người ta vẫn sinh hoạt sinh lý như bình thường được chi là người ta không có cảm giác khi quan hệ với người khác giới thôi. Mình tin là có bầu that vì dù sao cũng dẹp được dèm pha của mấy mẹ nhiều chuyện
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 1,666 Bài viết

• 3,944 Được cảm ơn

Cứ nhón gót sen vô đây,thì đương nhiên là nhièu chuyện rồi
    Sao cứ có cái kiểu mik cũng xéo gót sen nát bét,xong kêu ng ta đừng nhiều chiện,hay zậy

Cô HT có bàu thì các mẹ khỏi đoán gìa đoán non nhớ
    • 2,465 Bài viết

• 6,549 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hababy1102 Xem bài viết

Cô HT có bàu thì các mẹ khỏi đoán gìa đoán non nhớ
    thế nào lát nữa cũng có chị vào đây phán tác giả của cái thai là ông HN
    news_264a65c0bd_2428b624_japan-sakura-005_21
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 308 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình thích HT từ ngoại hình tới phong cách... Ai cũng có chuyện, mình ko hay quan tâm lắm tới đs của sao, chỉ thích/hâm mộ hay ghét (theo cảm tính) ai thôi.
    • 283 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

Mình rất ngưỡng mộ nét đẹp của TTH, mình thấy cô ấy có vẻ đẹp hiếm gặp nhất là hồi đóng phim hương phù xa. Không biết ở đây có mẹ nào mê tín như mình ko? HT tuổi dần, mệnh hỏa, chồng tuổi lợn mênh thủy rất là xung khắc cho nên mình cũng tò mò ko biết cuộc sống của họ có tốt đẹp như mn vẫn ca ngợi ko.
    • 754 Bài viết

• 6,150 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuathang7 Xem bài viết
    Mình rất ngưỡng mộ nét đẹp của TTH, mình thấy cô ấy có vẻ đẹp hiếm gặp nhất là hồi đóng phim hương phù xa. Không biết ở đây có mẹ nào mê tín như mình ko? HT tuổi dần, mệnh hỏa, chồng tuổi lợn mênh thủy rất là xung khắc cho nên mình cũng tò mò ko biết cuộc sống của họ có tốt đẹp như mn vẫn ca ngợi ko.
    Ngũ hành tương sinh tương khắc cũng chỉ là một phần thôi mẹ nó ạ. Còn nhiều yếu tố lắm, như là thiên can địa chi có hợp nhau không chẳng hạn. Bạn mình toàn mệnh hỏa lấy người mệnh thủy, trộm vía đến giờ hầu hết chúng nó đều sống hạnh phúc viên mãn cả.
    Tránh spam: Nếu Hà có bầu thật thì chúc mừng nàng. Hà có gầy gò hom hem nhưng mà nụ cười của nàng thì vẫn rạng rỡ như xưa.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,814 Bài viết

• 4,454 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bachtru Xem bài viết
    Khiếp, thắc mắc gì mà ghê thế!
    WE LOVE BA BÍCH
    • 1,154 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuathang7 Xem bài viết
    Louis sinh ngày 17/01/1983, âm lịch là tháng Chạp năm Nhâm Tuất, không phải tuổi Hợi - tứ hành xung với Dần, mà thuộc tam hợp Dần - Ngọ - Tuất.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 352 Bài viết

• 911 Được cảm ơn

Hêh, gay go gì vẫn có bầu như bình thường mà ( Qd-JP) là ví dụ, vẫn đúc được cu con giống bố như tạc đấy thôi.
    Em cũng 86, đi xem thì người ta bảo dần với hợi ( 83) tuy là tứ hành xung nhưng so về cung, mệnh can gì đấy thì lại khá đẹp mà, e cũng thấy vài đôi 83-86 lấy nhau cũng hợp, nhất là phất về công danh sự nghiệp! Dù sao đi nữa thì Hà cũng sung sướng hơn nhiều người ( chí ít là em), cùng 86 mà cô ấy có tất cả, còn em thì chẳng có gì hết . sự nghiệp ì ạch, lại còn mới thất tình nữa, hic!
    • 294 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có người < điển hình mẹ em, chị em> có bầu đến 5 tháng mà không ai biết. Chân tay vẫn gọn, người không phù, mặt không phù. Bụng to hơn bình thường tí nhưng vẫn gọn. Ai nhìn cũng nghĩ báo bụng tí thôi
    • 53 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuchang21 Xem bài viết
    có thể là hình cũ chứ giờ e Hà đang mang bầu bé trai rùi.chúc mừng e
    Phải bụng bự cỡ 4-5 tháng mới biết là trai hay gái mà bạn, sao bạn biết được, hôm trước lễ kỉ niệm 2 năm ngày cưới vẫn thấy ốm mà.
    • 318 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi noelyc Xem bài viết
    chân thế cũng dc mà, cũng ko tới nỗi còn hơn chân toa cứ nặng nề , mình thấy đầy sao chân tong teo hơn cả thế này, như chân vài sao Hoa ngữ, Dương Mịch, Đường Yên thấy thì chỉ có ngất vì đôi chân đúng y 2 cây tre @@
    nhìn qua ảnh bao h cũng béo hơn ngoài đời thật ít nhiều đấy. thế là gầy rùi