TIN TÀI TRỢ.

Hà Tăng khoe ảnh đi du lịch thời gian ở ẩn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 55.8K Lượt đọc
  • 77 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,271 Bài viết

• 14,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chilli80 Xem bài viết
    Để bạn bớt gato mình tiết lộ thêm là không phải soup chàng nấu đâu, chỉ là gói bột, chế nước sôi vô rồi ăn thôi. Loại soup giành cho các nàng ăn kiêng nhưng vẫn cung cấp đầy đủ vitamin cần thiết ý.
    Soup ăn liền cũng đủ happy rùi ^ ^
    “When it comes to the future, there are three kinds of people: those who let it happen, those who make it happen, and those who wonder what happened.”

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,094 Bài viết

• 17,219 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Làm người xinh đẹp, giàu có ở VN khổ thật. Nhẹ thì người ta bỉ bôi, con nhỏ đó xinh nhưng lẳng lơ, cặp kè, đào mỏ ghê lắm. Hoặc, cha đó giàu là do làm ăn phi pháp, chộp giật, tham ô, hối lộ đấy.

Đằng này, em TTH lại vừa xinh vừa lấy đc chồng giàu, bảo sao ko lắm kẻ dèm pha. Dễ hiểu. Nhưng dèm pha đến mức đặt điều vô luân đến thế này thì mình xin vái lạy mấy bà 8 hoang tưởng ấy.

Cũng may, số lượng những kẻ đầu óc hoang tưởng vẫn còn ít hơn rất nhiều những người có đầu óc tỉnh táo bình thường.
    There is a will, there is a way
    __________________________________________________ ____________________________________________
    1/6/2012 - B2: 86cm; 12.5kg - B1:105cm; 17kg 1/6/2013 - B2: 91cm; 15kg - B1: 110cm; 19kg
    1/6/2014 - B2:100cm; 16kg - B1:120cm; 22kg 1/6/2015 - B2: 106cm; 17.5kg - B1: 123cm; 24kg
    15/8/2015-B2: 107cm; 17kg - B1:125cm; 28kg 1/2/2016 - B2: 111cm; 19kg - B1: 128 cm; 29kg
    1/6/2016 - B2: 116cm; 19.5kg - B1: 130cm; 30kg 1/11/2016 - B2: 118cm; 19.5kg - B1: 131cm; 32kg
    • 337 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các cụ nói "Nhàn cư vi bất thiện" cấm có sai bao giờ.
    DXmrp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 62 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

nhà giàu đúng là sướng thật, mình cả đời chắt chiu cũng chri dám đi loanh quanh, huhu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 277 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

Một vài mẹ trong này không có gì làm hay sao mà ngồi nhà đặt điều gia đình người ta, vậy cho hỏi clip tỏ tình này cũng là dàn dựng à, chuyện trong nhà chưa tỏ ngoài ngõ đã ào ào

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 861 Bài viết

• 608 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ xấu tính GATO đây.

Người gì mà sướng quá chừng. Trời cho đẹp này, đóng phim tiền nhiều này, đầy người ái mộ này, đầu óc khôn ngoan (mới tránh được bao nhiêu là thị phi) này, có anh chồng đẹp trai học giỏi này, tình cảm yêu thương lãng mạn này như phim này, gia đình chồng vừa sang vừa giàu này, cưới xong thì dắt mẹ đi du lịch năm châu bốn bể này. Ôi thèm quá thèm quá. tức quá tức quá đi. Tớ gato quá đi.

Ai GATO như tớ thì làm thêm nhá. Người ta sung sướng thế Gato là phải rồi chứ nhỉ, ai dám bảo sai nào (chứ TTH mà vừa nghèo vừa xấu vừa hách nôi tớ đâu thèm gato). Quăng vài quả lựu đạn, bom hơi bom thối bom vi trùng cho mày sứt mẻ tí nào tao vừa lòng thỏa dạ tí đó, ai ngu tin ráng chịu, chém gió mạng ảo chết ai đâu chứ.

Lạc đề: mình buồn cười cái vụ GAY quá đi. mình biết (và từng ăn chung nhiều lần) với 1 ca sĩ hải ngoại đã hơi lớn tuổi nhưng chưa lập gia đình, lần nào bạn ấy về VN cũng có các bạn nữ (tất nhiên có cả fan) đưa đi chơi khắp nơi, còn có làm gì không nữa thì chỉ có trời biết nhá ...... (khg nhìn thấy - khg dám nói nha) Nhưng lại đầy tin đồn là bạn ca sĩ đó GAY. Mình kể ra và mọi người trong nhóm cười như địa chủ được mùa. Đúng là miệng thế gian vô cùng độc địa.

Thế nên mình chả tin em Louis là gay tí nào.
    Thế nào mình cũng bị khóa nick cho mà coi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4,802 Bài viết

• 15,432 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi AUTUMNCONCERTO Xem bài viết
    Ôi mình thật là ngưỡng mộ mấy mẹ kia dám động vào thánh nữ của wtt! Thế nào cũng bị ủ lò hội đồng cho mà xem! Em HT cũng là ng thường thôi!
    Hà Tăng là một diễn viên trong show biz ít dính tới tai tiếng nhất, không có cờ bạc như chị Siu, không giành giựt chồng người khác phá vỡ hạnh phúc gia cang người khác như PTV, không giựt người yêu kẻ khác như HH, không chơi les như Phương Uyên, cũng chẳng giành mối làm ăn hay quịt nợ như Phước Sang. Cũng chẳng ai tố hám tiền lấy đại gia hay làm vợ bé đại gia và sống bằng vốn tự có như NT. Hà Tăng cứ thế tiến trên con đường làm nghệ thuật của mình từ diễn viên tới người mẫu và đại diện hình ảnh cho các hãng. Vậy so sánh giữa các nghệ sĩ khác trong show biz Hà Tăng xứng đáng nhận được yêu mến của khánh giả và độc giả chứ có gì đâu mà bạn phong là thánh nữ wtt? Mà các chị các mẹ yêu mến cũng là chuyện bình thường chứ không phải dựa trên cảm tính.

Các bạn nào có bằng chứng xác đáng thì hãy đưa ra chứ đừng tung tin đồn thất thiệt ảnh hưởng uy tín người khác.
    Viens M'Embrasser
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 549 Bài viết

• 7,419 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chả ai phong Hà Tăng là thánh nữ, Hà cũng chả nhận, có báo chí thích dùng từ giật gân thì thế.

Tình cảm yêu quí của các mẹ dành cho Hà Tăng là có, nhưng có phải tự dưng trên giời rơi xuống đâu. Thường thì người thành công, xinh đẹp và may mắn như Hà, mà tài năng lại không quá nổi trội, sẽ rất dễ bị gato, thế mà ở wtt này người ta vẫn yêu mến cô ấy. Sao không tự hỏi người ta đã phải hành xử như thế nào thì mới được như vậy.

Chuyện xấu nào của Hà Tăng mà bạn nào nói chắc như đinh đóng cột thì làm ơn trình chứng cứ ra, không có thì làm ơn giữ miệng. Chỉ biết trước giờ chuyện xấu toàn là tin đồn chưa ai chứng minh được, còn những chuyện 2 năm rõ mười như cách hành xử của Hà Tăng trước công chúng, cách sống, thái độ trả lời phỏng vấn, thì rõ ràng đều là chuyện khiến người ta thiện cảm và đồng tình cả.

Ờ thì cứ coi là Hà Tăng có chuyện xấu mà ko ai biết đi. Thế để đến bao giờ chắc thì các mẹ quay ra mất cảm tình cũng chả muộn. Tội gì vì tin đồn mà ghét một người cho đến giờ hành xử đều tốt, trong khi số các em gái trong showbiz biết hành xử tốt, dù chỉ là tốt trước dư luận, cũng chả đếm được 1 bàn tay.

Giữa một bên là chưa biết có chuyện xấu sau không, nhưng ít ra hành xử văn hoá chung là tốt (ko scandal, ko lên báo phát biểu ngớ ngẩn, không khoe hàng khoe tiền khoe xe, không ăn nói vô học nanh nọc) và chẳng hại gì đến các mẹ với một bên hành xử bên ngoài thôi đã lộ ra phường chợ búa và thích khiêu khích dư luận thì việc các mẹ chọn bên nào còn cần phải thắc mắc sao?

Mình nói thật Hà Hồ lại chả thích người ta ghét quá, trước giờ chiến lược của nàng chả phải chọc cho dư luận ghét để make the buzz sao. Nếu ko còn ai ghét, mà lại cũng chả có mấy ai thích, không ai nói đến nàng nữa, thử hỏi với nhúm tài năng đó và cả nhan sắc đang càng ngày càng lu mờ đó, giờ này nàng chìm nghỉm ở đâu?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 591 Bài viết

• 633 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bachtuocxinh Xem bài viết
    M bắt đầu chán nhìn hình e này, miệng cứ như phải cố nhe hết cỡ cho xứng với câu nụ cười tỏa sáng khúc sông vậy
    Theo bạn thì em ấy nên cười theo cách nào ?????????
    Gừng càng già càng cay.
    Trai càng gay càng đẹp
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,742 Bài viết

• 4,222 Được cảm ơn

đúng là đàn bà, buôn bán cả ngày về một cô diễn viên ở tận đâu đâu ấy, chả biết thực hư thế nào nhưng ai cũng phải lập luận nọ kia.
    Chả ai tốt đẹp hết mọi đường các mẹ ạ, họ cũng là ng thường và đều có tật xấu, đừng coi như tiên đồng ngọc nữ rồi lúc ng ta có chuyện lại dìm xuống mương, có chửi bậy hút thuốc phá thai cũng thường thôi.
    Nếu chuyện k có thực, ng nghĩ ra tin này phải nói là quái thai đang sống.
    Nếu chuyện có thực thì gia đình đó đích thị là quái thai.
    Thế thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 158 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

ui hôm rồi vào xem thấy top này có 15 trang mà giờ vào lại còn có 7 tragn là sao, smod lv nhiệt tình nhỉ
    • 306 Bài viết

• 842 Được cảm ơn

xóa gì mà xóa ghê thế Mod. Cái nào vi pham thì mới xóa chứ càn quét kiểu này sẽ làm lòng người thêm nản đó nhoa
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 158 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

đang ngồi hóng 2 bên ném đá qua lại hay :P
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 171 Bài viết

• 450 Được cảm ơn

Thế lực của gia đình nhà chồng bạn Hà phát huy ở ngay cái web này rồi đấy. Tốt hơn hết là đừng buôn qua buôn lại nữa nhé, vạ thân đấy. Mod còn đang run kia kìa.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 299 Bài viết

• 877 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Kha kha, còn toàn khen là khen ...

Gớm cho cái sức mạnh của đồng tiền
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 64 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nhìn mặt đã thấy thông minh và số sướng rồi. Thật ngưỡng mộ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công bằng thì mình thấy cô bé này có nét sắc sảo, vẻ đẹp thi không phải gu của mình, đóng phim thì nhạt, có thể do phim không đặc sắc. Báo chí thì bảo không khoe thân, nhưng trong cái phim cm thì cũng có đấy chứ! Chả lẽ phải khỏa thân mới là khoe! Quanh đi quẩn lại thì cuối cùng là khôn nên lấy chồng giầu thế thôi! Có gì đáng bàn đâu?
    • 1,007 Bài viết

• 1,378 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mod xóa luôn top này cho rồi. Để thế mang tiếng cho mod lắm mod ạ. Mấy cmt khen ngợi còn tồn tại cũng chả làm đẹp thêm cho hình ảnh ngọc nữ và gia đình ngọc nữ.
    Gớm cho sức mạnh đồng tiền ... Like cmt của My.Rang.Ho
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4