TIN TÀI TRỢ.

Hà Tăng - Hà Hồ: Sự đối lập hôn nhân và ứng xử trong tình yêu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15.9K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 348 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Tớ có người quen quen nhà chồng HT mà nhỏ đó chẳng hé lộ thông tin gì đặc biệt nên tớ chẳng biết thực hư cuộc sống HT ra seo.
    Thuở còn thơ ngày hai buổi đến trường
    Yêu quê hương qua từng trang sách nhỏ:
    "Ai bảo chăn trâu là khổ?"
    Tôi mơ màng nghe chim hót trên cao
    Những ngày trốn học
    Đuổi bướm cầu ao
    Mẹ bắt được...
    Chưa đánh roi nào đã khóc!
    Có cô bé nhà bên
    Nhìn tôi cười khúc khích...

Untitled_2_2600_1414748177

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,048 Bài viết

• 12,528 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bonappeti Xem bài viết

HH ra nước ngoài làm tốt việc ca hát hồi nào?

HH biết mở nhà hàng không?
    Mọi cái mình ứ quan tâm, nhưng cái câu cuối, đậm đậm nè, làm mình nhớ 1 câu chuyện, vừa ăn vừa cười phì cả cơm. Xin kể để phục vụ các mẹ.
    Đó là quán cà phê Sành (Đê La Thành, Hà Nội), nhưng là chủ cũ nhé, không phải chủ mới đâu, nên đừng mẹ nào "vả mồm mình"
    Anh chủ cũ lập Cà phê Sành, mục tiêu như sau: đầu tư hoành tráng, chất nghệ sĩ sành, chấp nhận nửa năm đầu lỗ (nên chuẩn bị vốn tốt lắm). Kết quả thành công là:

1. Trong dự kiến là: nửa năm đầu đúng là lỗ
    2. Ngoài dự kiến là: nửa năm sau vẫn tiếp tục lỗ, he he he

Thế là chuyển giao cho chủ mới bây giờ, và anh mới làm ăn cực tốt, đông khách kinh, kiêm luôn cả ăn trưa văn phòng.
    Kinh doanh thì phải hiểu là làm ăn cho có lãi, có lời, chứ đừng hiểu cái kiểu cứ mở ra đi, lỗ lãi có thằng nó chịu, chỉ cần có việc cho đỡ vô công dồi nghề.
    Nghe hát không rõ, vì không phải thu âm trực tiếp, nhưng mờ, giọng hát chả có gì đặc sắc. Nhưng nhẩy thì có vấn đề, tớ tập thể dụng ở nhà, theo cái Pump it up ấy, đẹp hơn em này nhiều, mặc dù thấy em ấy thường xuyên tham gia nhẩy nhót gì. Nhưng mình khẳng định là em ấy nhẩy nhót vui chơi cũng chả ra làm sao cả, chứ những ai đã từng học nhẩy, thể dục nhịp điệu, hoặc đơn giản 1 loại hình vận động nào đó, thì sự Pro nó khác hẳn, đây như trẻ em quều quào ấy. Mình học võ thôi, nhưng độ mềm dẻo, độ khôn thi tham gia các môn khác nó bật hẳn so với đồng học, ai dạy cũng khen. Bởi nó có căn bản rồi mà.
    • 348 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Vậy ý là HT nếu đang kinh doanh lỗ mà sang lại cho HH thì sẽ đắt khách đúng không Mình đùa thôi.
    Những ngày trốn học
    Đuổi bướm cầu ao
    Mẹ bắt được...
    Có cô bé nhà bên

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 317 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ngồi hóng các mẹ thui. nhưng em nghĩ 2 cô này đều ghê gớm cả
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,393 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi someone.like.you Xem bài viết
    Vậy ý là HT nếu đang kinh doanh lỗ mà sang lại cho HH thì sẽ đắt khách đúng không Mình đùa thôi.
    chết cười với sự hiểu câu chuyện trên kia của bạn.
    Ý bạn kia nói nếu HT có tài trong kinh doanh thì kinh doanh ăn nên làm ra. Còn kiểu làm ăn chơi chơi, cho đỡ ở nhà buồn, lỗ thì lấy tiền đắp vào thì đem vào so làm gì.
    Hiểu rộng ra như thế, đừng hiểu hạn hẹp loay hoay chỉ mỗi HH và HT thui.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 516 Bài viết

• 4,502 Được cảm ơn

Nhờ cấp dưới cũ cùa chị, vậy đã hài lòng em chưa?

Trích dẫn Nguyên văn bởi aBebi Xem bài viết
    Chắc HT nhờ chị ancomnha viết bài báo đó hả mà chị biết vậy?
    • 348 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ant9999 Xem bài viết
    Ý bạn kia nói nếu HT có tài trong kinh doanh thì kinh doanh ăn nên làm ra. Còn kiểu làm ăn chơi chơi, cho đỡ ở nhà buồn, lỗ thì lấy tiền đắp vào thì đem vào so làm gì.
    Mình biết là ko chỉ vận dụng cho HH và HT. Lúc bạn kia chưa sửa lại bài viết, mình nói đùa theo ý bài của bạn đó thôi.
    Những ngày trốn học
    Đuổi bướm cầu ao
    Mẹ bắt được...
    Có cô bé nhà bên

• 149 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    HT hay HH dẫu cho có toan tính thì cũng vì cuộc sống, vì con cái, vì người thân của họ, chả làm hại đến nồi cơm nhà ai mà sao các mẹ miệt thị kinh thế. Họ giàu không phải do phạm tội, tham nhũng, thậm chí họ chính là những người đóng góp cho xã hội rất tích cực qua những hoạt động thiện nguyên.

Chả có mẹ nào ở đây thân xơ với hai nàng toàn nghe hơi nồi chõ mà chửi ngta xảo quyệt, bày mưu tính kế lọ chai cứ như người trong cuộc. Mình không hâm mộ HT lẫn HH nhưng phục bản lĩnh 2 nàng ấy, có sắc đẹp, thông minh và tài năng, ứng xử khéo léo vượt qua mọi scandal.

Hóng hớt thông tin cuộc sống hai nàng thế nào mà vào đây toàn thấy chửi lọ chửi chai, tư cách cho xuống đấy bùn cứ như các mẹ toàn người thanh cao còn hai nàng thị loại đầu đg xó chợ. Mà chắc tại tính dân mình nó thế, ai hơn mình là không chịu được cứ phải dìm người ta xuống bằng hoặc kém mình mới thấy hả hê.
    • 715 Bài viết

• 1,098 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ancomnhavactuva Xem bài viết
    Nhờ cấp dưới cũ cùa chị, vậy đã hài lòng em chưa?
    đánh dấu đã đọc còm này

Với lại hát thì chỉ có dở với hay thôi chứ làm gì chị dìm e nó "không biết hát" thía
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

quan tâm làm gì mấy chuyện này cho mệt hả cm? đọc biết rồi thôi, chứ cmt ko có văn hóa thì buốt đầu lắm =))
    Con - Một trong những điều thiêng liêng nhất mẹ từng có !
    • 1,742 Bài viết

• 4,222 Được cảm ơn

bạn mới là ng hiểu hẹp í, m chỉ đùa thôi
    • 564 Bài viết

• 1,608 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi, thấy chị ancomnhavactuva bảo hà tăng thuê báo viết em ko tin lắm. Nhưng đúng là đọc rồi mới thấy, mũi dùi chĩa thẳng mặt hà hồ. Sợ qué
    • 75 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình là lấy đc chồng giàu mình cũng thíchtội gì
    Me yeu Bobby nhất trên đời!
    • 462 Bài viết

• 1,027 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khi19802003 Xem bài viết
    Mọi cái mình ứ quan tâm, nhưng cái câu cuối, đậm đậm nè, làm mình nhớ 1 câu chuyện, vừa ăn vừa cười phì cả cơm. Xin kể để phục vụ các mẹ.
    Đó là quán cà phê Sành (Đê La Thành, Hà Nội), nhưng là chủ cũ nhé, không phải chủ mới đâu, nên đừng mẹ nào "vả mồm mình"
    Anh chủ cũ lập Cà phê Sành, mục tiêu như sau: đầu tư hoành tráng, chất nghệ sĩ sành, chấp nhận nửa năm đầu lỗ (nên chuẩn bị vốn tốt lắm). Kết quả thành công là:

1. Trong dự kiến là: nửa năm đầu đúng là lỗ
    2. Ngoài dự kiến là: nửa năm sau vẫn tiếp tục lỗ, he he he

Thế là chuyển giao cho chủ mới bây giờ, và anh mới làm ăn cực tốt, đông khách kinh, kiêm luôn cả ăn trưa văn phòng.
    Kinh doanh thì phải hiểu là làm ăn cho có lãi, có lời, chứ đừng hiểu cái kiểu cứ mở ra đi, lỗ lãi có thằng nó chịu, chỉ cần có việc cho đỡ vô công dồi nghề.
    Buồn cười nhỉ, tôi nói là biết mở nhà hàng, chứ đâu nói là doanh nhân thành đạt, vì mình đâu biết người ta lời lỗ ra sao đâu, mình đâu phải kế toán của họ mà mạnh mồm?
    • 462 Bài viết

• 1,027 Được cảm ơn

Tất nhiên họ có quyền nghi ngờ chuyện đó khi tôi vừa gả vào nhà giàu là bắt đầu mở quán này nọ. Mà bạn kia nói HT có tài kinh doanh nên tui mới đính chính là ai có tiền thì mở quán chả được, như tui có 2 - 3tr hùn bạn mở quán nước mía...cũng được gọi là tài kinh doanh à. Khi nào tui mở 1 quán xong ăn nên làm ra, phát triển mỗi quận sg 1 quán thì khẳng định có tài kinh doanh ko nhé.

Em HH đã biết định hướng và phát huy ưu điểm để thành công cho mình. Còn em HT thì vẫn loay hoay để đi tìm khả năng bản thân.

Trong showbiz mình chỉ hơi phục bạn Thủy Tiên, có tài năng và biết phát huy tối đa, lại thêm cái tính biết mình biết ta và ko giả tạo.
    Bạn nào nói HT có tài kinh doanh chứ mình không nói, chỉ biết ẻm mở 2 quán ăn, ,à không phải dạng quán cóc

Bạn hẹp hòi quá, ngay cả McDonald, Ngọc Sương hay Khải Silk cũng chả mở nổi mỗi quận SG 1 quán, trừ kiểu franchise như Phở 24 thì may ra. Mà bạn thấy họ mở nhiều chứ đâu biết bên trong thế nào mà bảo mở nhiều là thành công? Mở nhiều rồi dẹp thì có thành công không?

Chẳng lẽ người ta thích mở quán ăn thì phải mở trước khi lấy chồng giàu mới vừa ý thiên hạ? Mà cũng chưa chắc, vì nếu lấy chồng giàu xong mà quán đ6ong khách, mở thêm quán nữa thì thiên hạ CHẮC CHẮN sẽ cho rằng nhờ tiền của bên chồng đổ vào chứ tiền đâu ra mà mở quán mới?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 580 Bài viết

• 2,106 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ancomnhavactuva Xem bài viết
    Các chị thấy chưa, các chân gỗ vào ồi này

Này! Con kia! Chị chưa chửi mày câu nào nên ko cần mụ này mụ kia! Ko ai cấm em thần tượng, nhưng thần tượng đến mức đi chửi người khác như này thì cẩn thận có ngày răng rơi mà ko biết tại sao nhé. WTT tự do ngôn luận, ko thích đọc mấy cái "độc mồm" thì lướt đi. Ai chạm đến thần tượng của em đều là gato àh? Nực cười nhể?
    Kính chị ancomnhavactuva kia!
    E ko phải chân gỗ với chân thớt gì của em HT nhé, cũng chẳng phải hâm mộ em ấy đến nỗi thấy cái gì của em ấy cũng thần tượng nhá... Nhưng mà chị cho máu lên não một tí đi xem nào... Chị nghĩ xem chồng em ấy nếu nói về tiền và sắc thì hơn đứt cái anh người iu cũ tên $ kia, về độ hot em ấy có kém HH ko? Vậy việc gì mà em ấy phải thuê báo đánh lại em HH... C nói cứ như chị chui ở dưới gầm giường nhà em ấy ko bằng, em ko bênh ai, ko ghét ai, ko thần tượng ai quá thể (em qua cái tuổi đó rồi chị ạ - vì em biết bụng ai chả có sh... như nhau) nhưng thấy chị phán bừa 1 câu nghe tức tai ko chịu đc... E chẳng biết gì trong giới show biz hết, nhưng em là 1 người đọc biết phân biệt cái đúng, cái sai... Cái gì nó chối quá thì cũng phải lên tiếng. Mấy hôm trước trên web nhà mình còn có chị phán như đúng rồi rằng thì là mà chồng em ấy bị gay vì suy ra là đàn ông ai lại thư sinh, ẻo lả như vậy. Rồi có chị còn quả quyết như đúng trăm phần trăm là thấy chồng em ấy đi cùng với anh nào vào cái bar nào....ở trong bển... E nghe cũng thấy chối, nhưng chả buồn comment vì lại sợ bảo là chân gỗ chân thớt của em ý.. Ngoài thực tế nhiều anh đàn ông "râu hùm hàm én mày ngài" mà cũng 8 vía đầy ra đấy, nên muốn biết chồng em ấy có gay hay không thì phải thử mới biết nhá, mới dám kđ chắc như đinh đóng cột nhá... Chứ đừng như chị ancomnhavactuva chắc hàng tổng này chả có bằng chứng gì cứ suy đoán lung tung nhé. Nghe nó có vẻ nồi chõ thế nào ấy ạ... Hết. Mất toi cả 15 p của em.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,393 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bonappeti Xem bài viết
    Bạn nào nói HT có tài kinh doanh chứ mình không nói, chỉ biết ẻm mở 2 quán ăn, ,à không phải dạng quán cóc

Bạn hẹp hòi quá, ngay cả McDonald, Ngọc Sương hay Khải Silk cũng chả mở nổi mỗi quận SG 1 quán, trừ kiểu franchise như Phở 24 thì may ra. Mà bạn thấy họ mở nhiều chứ đâu biết bên trong thế nào mà bảo mở nhiều là thành công? Mở nhiều rồi dẹp thì có thành công không?

Chẳng lẽ người ta thích mở quán ăn thì phải mở trước khi lấy chồng giàu mới vừa ý thiên hạ? Mà cũng chưa chắc, vì nếu lấy chồng giàu xong mà quán đ6ong khách, mở thêm quán nữa thì thiên hạ CHẮC CHẮN sẽ cho rằng nhờ tiền của bên chồng đổ vào chứ tiền đâu ra mà mở quán mới?
    Bạn kia đang so sánh cái tài năng của HH và HT. Và ý nói HT hơn HH vì biết mở quán ăn. Cho nên mình mới nói mở quán thì ai mở chả được, chỉ cần có tiền thôi, quan trọng là sau đó lỗ lãi như thế nào. Và đem VD mở chi nhánh mỗi quận 1 quán thậm xưng lên cho dễ hiểu thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 283 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

Mình thấy 2 chị này đều xinh đẹp, thông minh và biết cách tận dụng điều đó. Họ làm việc chăm chỉ hơn đứt mấy cô suốt ngày đi event với phát ngôn vớ vẩn. Xét về khả năng nghệ thuật thì HT ko bằng HH và chắc là HT cũng biết điều đó nên mới đi học và làm kinh doanh . Mở nhà hàng, mở công ty truyền thông cũng đâu phải cứ có tiền là làm đc như 1 số mẹ nói phải có danh tiếng, quen biết nhiều mới làm đc chứ. Cho nên m thấy HT cũng giỏi và mình tin là cô ấy k dùng tiền gđ chồng để làm. Nhưng mà gđ chồng là tập đoàn lớn bao nhiêu sự kiện cứ đem vào tay HT làm thì cũng kiếm đủ hihi. Để so sánh thì 2 ng này đúng là kẻ tám lạng ng nửa cân. Phụ nữ hơn nhau là ở tấm chồng có lẽ có đc ng chồng như Louis Nguyễn là điều HT may mắn hơn HH.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 501 Bài viết

• 1,570 Được cảm ơn

Bài so sánh 2 nàng ko biết dc thuê hay ko, chứ bài này thì chắc chắn

http://saoonline.vn/showbiz/su-that-...-ha-43400.html

Sự thật giới tính chồng Tăng Thanh Hà

(Saoonline.vn) - Từ bao giờ mà người ta bỗng quy tất cả những người đàn ông dịu dàng vào giới tính không bình thường? Trong khi chắc gì những người đàn ông cơ bắp cuồn cuộn, râu ria đầy mình đã là ‘chuẩn men’!

Từng được mệnh danh là ngọc nữ của màn ảnh Việt, Tăng Thanh Hà được kỳ vọng sẽ tiếp tục tạo nên nhiều vai diễn ấn tượng của điện ảnh Việt. Tuy nhiên, kể từ thời điểm lập gia đình, cô gần như dừng hẳn hoạt động nghệ thuật và tập trung vào công việc kinh doanh cũng như chăm sóc tổ ấm. Khán giả yêu mến chỉ gặp cô tại một vài sự kiện do gia đình chồng tổ chức và một vài sự kiện lớn của làng giải trí.

Kết hôn cùng doanh nhân Việt kiều Louis Nguyễn vào tháng 11 năm 2012, sự kiện đám cưới của Tăng Thanh Hà được xem là ‘hot’ nhất trong năm của showbiz Việt. Chính bởi sự nổi tiếng của cô con dâu ‘ngọc nữ’ mà mọi thành viên trong gia đình chồng đều được khán giả quan tâm và báo chí lấy làm đề tài khai thác.

Mới đây, những thông tin về đời tư của vợ chồng Tăng Thanh Hà và Louis Nguyễn được đưa lên một trang tin với vấn đề khai thác chủ yếu là úp mở về giới tính của chồng cô. Thông tin này ngay lập tức thu hút sự chú ý của dư luận và trở thành tâm điểm của báo chí cũng như các diễn đàn mạng xã hội.

Rất nhiều người tỏ ra bất ngờ, ‘không thể tin được’, người thì ‘thật tiếc cho Tăng Thanh Hà, hồng nhan thì bạc phận’. Cũng có người cực đoan hơn, cho rằng có lẽ đã có một ‘bản hợp đồng hôn nhân sặc mùi tiền’ được ký kết giữa Tăng Thanh Hà và nhà chồng… Một bộ phận trong giới giải trí thì cho rằng, đó là thông tin họ biết từ khi rộ thông tin đám cưới Hà Tăng năm trước, chỉ có điều họ không nói. Dường như sau 2 năm kết hôn yên ả, sóng gió đã bắt đầu ập đến với Tăng Thanh Hà. Dù vẫn có nguồn tin khác cho rằng, tình yêu và cuộc hôn nhân của vợ chồng Hà Tăng là hoàn toàn bình thường.

Người ta cho rằng Louis Nguyễn có vẻ ngoài và tính cách dịu dàng, trong khi cậu em trai lại nam tính hơn hẳn với ngoại hình chuẩn men!!

Kể ra thì, không bình thường cũng vô lý. Những lập luận nghi ngờ giới tính Louis Nguyễn mới dừng lại ở mức: ‘Ngoại hình và tính cách Louis trông có vẻ dịu dàng’. Ô hay, từ bao giờ mà người ta bỗng quy tất cả những người đàn ông dịu dàng vào giới tính không bình thường vậy? Trong khi chắc gì những người đàn ông cơ bắp cuồn cuộn, râu ria đầy mình đã là ‘chuẩn men’!

Lập luận thứ hai nghi ngờ giới tính Louis Nguyễn là vì… Tăng Thanh Hà chăm chồng như chăm em bé. Lại là một lý do áp đặt đến khiên cưỡng và buồn cười. Vợ chồng chăm sóc cho nhau thì có gì là lạ. Louis Nguyễn vừa thi chạy 3km về tới đích, Tăng Thanh Hà đón chồng và lấy nước cho anh uống, lấy khăn lau mồ hôi cho anh. Trong thể thao, hầu hết các vận động viên hoàn thành chặng thi đều có riêng người chăm sóc như thế. Sao lại gọi là chăm chồng như chăm em bé. Mà nếu có chăm như em bé thật, thì đã làm Sao nếu đó là công việc khiến một người vợ cảm thấy hạnh phúc???!

Tăng Thanh Hà cứng rắn như thế nào?
    Từng chia sẻ quan điểm về hạnh phúc với truyền thông, Hà Tăng cho biết: "Việc kết hôn nó mang hàm nghĩa của một sự cam kết thuỷ chung, nó là sự ràng buộc trong tình yêu giữa hai con người. Tôi quan niệm hôn nhân là câu chuyện nghiêm túc của cả đời người, nên không vội vàng. Và khi đã quyết định thì có trách nhiệm với điều đó. Ngày trước khi yêu, tôi và Louis cũng rất nghiêm túc, có trách nhiệm với nhau. Nhưng khi đã đăng ký kết hôn, thì chúng tôi cảm thấy mọi thứ cần được nhìn nhận rõ ràng hơn nữa. Vì cuộc sống chung. Vì tương lai. Cảm nhận trong sự trách nhiệm đó, có hình hài của hạnh phúc…". Với suy nghĩ như vậy cũng như vị thế và sự khôn khéo, sắc sảo của mình, Hà Tăng đủ thông minh để lựa chọn cho mình một hạnh phúc trọn vẹn và không dễ dàng vướng vào màn kịch “hợp đồng hôn nhân” như những thông tin đang lan tràn kia.

Bản thân Tăng Thanh Hà là người cứng rắn và chưa bao giờ dễ dãi với giới truyền thông nên từ trước đến giờ cô không bị những scandal làm cho ảnh hưởng. Là người trong làng giải trí nhưng Hà Tăng luôn ứng xử giản dị, thân thiện và nguyên tắc. Vì vậy mà hình ảnh của cô luôn được giữ gìn trọn vẹn dù xung quanh luôn có nhiều scandal không đáng có bao vây. Với những thông tin hiện tại về gia đình có thể cũng sẽ được Tăng Thanh Hà xử lý như chính tính cách của cô: Thẳng thắn và không thoả hiệp.

Mọi thứ vẫn ở trong bức màn bí mật của nó và có thể sẽ khó được phơi bày với một gia đình nhiều ảnh hưởng như gia đình chồng Tăng Thanh Hà. Song những người thật sự yêu mến cô Trúc của Bỗng dưng muốn khóc thì luông mong muốn Hà Tăng sẽ vượt qua được mọi scandal để trở lại với những vai diễn điện ảnh, phim truyền làm nức lòng giới yêu phim.
    • 655 Bài viết

• 1,934 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Coi bộ 2 nàng này k nàng nào hiền lành cả nhỉ: HH thì khỏi nói, còn HT chụp & post mấy tấm hình tỏ cảnh hạnh phúc với chồng giữa lúc cặp đôi HH-C$ như thể đang muốn chứng tỏ hạnh phúc của mình trong khi tình địch năm xưa mất mối ấy. 2 người 1 cô thì xạo ke, 1 nàng thì thảo mai, để xem 2 bên còn bày ra trò gì nữa đây
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3