TIN TÀI TRỢ.

Hà Tăng giản dị với áo thun trắng vẫn đẹp rạng rỡ bên chồng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.9K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 69 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vợ chồng HT có nét phu thê nhỉ,nhìn thấy giống giống nhau

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,542 Bài viết

• 3,263 Được cảm ơn

Em này có nụ cười đều nhỉ
    Thề là trăm kiểu ảnh cười như 1,thế mới tài
    Ai không đồng tình,thì miễn nói gato nhé vì gato vs em ý,chả giúp e giảm đc lạng nào
    Fire,fire fireman
    Anh sẽ xóa tan ngọn lửa trong em,anh sẽ lạnh như một que kem...
    Anh sẽ là người hùng của em
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 60 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Đứng cạnh TTH trẻ hơn gần chục tuổi mà nhìn NTV trẻ và xinh thế! Ko hiểu sao có sức hút nhỉ! Mình nhìn thấy ngày càng hấp dẫn, hấp dẫn chẳng cần phải khoe da thịt hay ăn mặc cầu kỳ! TTH thì đẹp như mọi ngày thôi nhưng thích ngắm NTV hơn!
    Đời rất dở nhưng vẫn phải niềm nở
    • 135 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Em biết là ko hợp nhưng Em mang giày thể thao em lùn đi thì sao.
    • 758 Bài viết

• 6,155 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Emily_Nguyen2011 Xem bài viết
    Em Hà có " từ trường tích cực " trái ngược với người có " từ tường tiêu cực" là em Linh Nga và em họ Lã
    P/S: mấy từ này em mới học được từ các mẹ nhà mình
    Cái cụm từ "từ trường tiêu cực" này sao nghe nó cay nghiệt và dìm hàng thế. dù mình cũng ghét em Lã.
    Vợ chồng bạn Hà giống nhau nhỉ, dù nhìn kỹ các nét thì không giống, nhất là cái ảnh nè:
    IMG846320as20Smart20Object1jpg1378979153_have_logo_

Trong bộ ảnh này tui khoái Ngô Thanh Vân nhất. Nàng chả bao giờ cưa sừng làm nghé mà sao nhìn nàng trẻ trung thanh tân thế.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 74 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

Mình thấy ngán em này lắm rồi. Đóng phim thì chán, ngoài ra vẫn chưa thấy công cán gì. Suốt ngày thấy lên báo.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,841 Bài viết

• 9,209 Được cảm ơn

HT có khuôn mặt rạng ngời khỏa lấp điểm xấu là miệng cười quá rộng với đôi lông mày xếch nên mình chưa từng công nhận là xinh
    Rượu là thứ để say, nhưng hãy say thật ngọt ngào. Tình là thứ để “điên”, nhưng hãy điên thật êm ái.

https://www.webtretho.com/forum/f3740...cuo-i-1913101/

https://www.webtretho.com/forum/f233/.../#post33337468
    • 1,742 Bài viết

• 4,222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctrong1408 Xem bài viết
    Đây là họp báo chứ không phải vào đường đua, HT mang đôi giầy vậy rất hợp với quần jeans áo phong, trong năng động nhưng vẫn nữ tính. GIờ mà quất đôi giầy thể thao vào mới là trật quẻ đó.
    Nếu nói thế này thì đừng có mang áo phông quần jean vào họp báo nhoé, đây k phải đường đua. những ai chụp chân đều mang giày thể thao hết, riêng Hà...
    • 343 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lần này nhìn chị Hà xinh thật, khuôn mặt thật rạng rỡ. Mấy mẹ chê chị Hà chứ em được gặp chị này rồi, cảm nhận của em nhìn hơi gầy nhưng trông xinh kiểu nhẹ nhàng, thanh thoát lắm.
    Mình thích nhất là đại gia đình chồng Hà Tăng, trông rất đầm ấm.
    • 3,163 Bài viết

• 8,923 Được cảm ơn

Có hai bức ảnh gì mà em chồng nhìn chị dâu chằm chặp
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 47 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Em Hoàng My đã bị loại khỏi gia đình này rồi hỉ?
    • 1,160 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà anh Loi ịt cũng có phước thiệt.Tự nhiên có Hà Tăng làm gái PR không phải trả lương.Thế mới đúng là dân kinh doanh tài năng.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jimtranmanh Xem bài viết
    Mình thấy ngán em này lắm rồi. Đóng phim thì chán, ngoài ra vẫn chưa thấy công cán gì. Suốt ngày thấy lên báo.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,087 Bài viết

• 11,221 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahongtangme Xem bài viết
    Nhà anh Loi ịt cũng có phước thiệt.Tự nhiên có Hà Tăng làm gái PR không phải trả lương.Thế mới đúng là dân kinh doanh tài năng.
    kưng, tui hỏi khí không phải em Hà Tăng có thù oán gì với kưng mà kưng cứ rủa, nhiếc móc người ta từ hết top này đến top khác vậy kưng. Nick kưng thì thấy cũng có vẻ nhẹ nhàng mà sao lời lẽ riếc ráy nghe thấy ớn vậy kưng

Sơ sơ nhiêu đây là đủ hình dung rồi hen.

Tăng Thanh Hà càng ngày càng giả tạo.Em nổi tiếng nhờ truyền thông " nâng đỡ" chứ có đóng góp gì thực sự cho nghệ thuật lắm đâu.Toàn đóng phim " Thị trường" và chuyên đi dự event kiếm tiền,chuyện nhà chồng cũng show hết rồi bày đặt "giữ riêng cho mình"thấy cáo già phát ớn
    Mình thì "dị ứng" nhất lúc từ 3 cái dù đen che chắn phóng viên tác nghiệp đến cái ảnh Hà Tăng đi ra vẫy tay chào như vợ tổng thống,miệng cười ngoác ra như "địa chủ được mùa",rồi tạo dáng ở cổng nhà chồng.Thấy hợm hĩnh và phô diễn quá.
    Mấy bạn fans của "Ngọc Nữ" cứ ai chê là gán cho biệt danh " GATO".Nếu GATO thì GATO với Ngọc Trinh= "Ngồi mát ăn bát vàng, hàng hiệu đầy mình, xây được cả nhà cho mẹ kế, đi khắc đó đây" chứ ....Hà Tăng có " nụ cười tỏa nắng" xài suốt năm này qua năm khác,cái anh Lois cũng đâu có gì với vẻ ngoài " lịch sự" nhưng phải sự chịu sự điều khiển của mẹ kế, hưởng ké lộc.Chả hiểu ganh cái dụ gì?
    tui gửi lại kưng bài của bạn SG Chic (hồi này lục còm của kưng nên thấy) gửi cho kưng cũng trong top Hà Tăng, coi bộ ko phải mình tui thấy chuyện này hen

Trích dẫn Nguyên văn bởi SG Chic
    Đi topic nào có Hà Tăng, hay thậm chí người khác cũng gặp những câu chê lải nhải. Người chứ có phải bò đâu mà nhai đi nhai lại hoài? Bạn chê HT, bạn thích Jenny hay HH, trời ơi ai cũng biết rồi, ko cần phải nhắc đi nhắc lại hoài đâu. Ko mệt sao? Chứ còn tui tui thấy mệt lắm đó, làm ơn stop giùm chừa chỗ cho người thích Hà Tăng đi.

Nếu ghét quá thì viết lên chữ ký đi, để khỏi viết đi viết lại từ topic này qua topic khác nữa.
    #hoadonkhong..Voldemort khekhe

https://www.webtretho.com/forum/f12
    • 1,160 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trao lại giải tài năng "Bơi móc" cho Kưng nè.Bộ không biết nơi này là để nhiếc móc ,88 chuyện với nhau hay sao mà thương vay khóc mướn ? Fan quạt của Hà Tăng hay được trả tiền mà "năng nổ"?Hay tại rảnh quá!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Puzzle Xem bài viết
    kưng, tui hỏi khí không phải em Hà Tăng có thù oán gì với kưng mà kưng cứ rủa, nhiếc móc người ta từ hết top này đến top khác vậy kưng. Nick kưng thì thấy cũng có vẻ nhẹ nhàng mà sao lời lẽ riếc ráy nghe thấy ớn vậy kưng

Sơ sơ nhiêu đây là đủ hình dung rồi hen.

tui gửi lại kưng bài của bạn SG Chic (hồi này lục còm của kưng nên thấy) gửi cho kưng cũng trong top Hà Tăng, coi bộ ko phải mình tui thấy chuyện này hen
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,087 Bài viết

• 11,221 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trao lại giải tài năng "Bơi móc" cho Kưng nè.Bộ không biết nơi này là để nhiếc móc ,88 chuyện với nhau hay sao mà thương vay khóc mướn ? Fan quạt của Hà Tăng hay được trả tiền mà "năng nổ"?Hay tại rảnh quá!
    à, tui đã biết mục đích của kưng khi vào đây để làm gì (bold đỏ ) bởi vì nếu chỉ tám chuyện bình thường thì cũng đâu có đủ...rảnh mà đi rỉa rói một người hết từ top này sang top khác. Thành thiệt là cáo lỗi, cáo lỗi

Thiệt chắc ngoài đời có nhiều....bức xúc thế thái nhơn tình mà ko xả được nên phải lên mạng....xả đây mừ. Tui hiểu cho kưng nên hứa là từ nai dzìa sao ko để í tới còm của kưng nữa. Thiện tai, thiện tai

Chống đậu phộng đề: em Hà và hai anh em Louis và Philip ko ra HN dự lễ khai trương cửa hàng Salvatore hen.
    #hoadonkhong..Voldemort khekhe

https://www.webtretho.com/forum/f12
    • 1,160 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cám ơn!Về uống thuốc cho đúng giờ đi Kưng.
    Tui chưa là người nổi tiếng như Hà Tăng mà được Kưng "chăm sóc" kỹ dzầy cũng có phước thiệt à nhen.
    [
    QUOTE=Puzzle;30521124]à, tui đã biết mục đích của kưng khi vào đây để làm gì (bold đỏ ) bởi vì nếu chỉ tám chuyện bình thường thì cũng đâu có đủ...rảnh mà đi rỉa rói một người hết từ top này sang top khác. Thành thiệt là cáo lỗi, cáo lỗi

Thiệt chắc ngoài đời có nhiều....bức xúc thế thái nhơn tình mà ko xả được nên phải lên mạng....xả đây mừ. Tui hiểu cho kưng nên hứa là từ nai dzìa sao ko để í tới còm của kưng nữa. Thiện tai, thiện tai

Chống đậu phộng đề: em Hà và hai anh em Louis và Philip ko ra HN dự lễ khai trương cửa hàng Salvatore hen.[/QUOTE]
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 84 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn này gần đây chịu khó lên báo nhỉ
    • 85 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

có cùng câu hỏi với mẹ này, sao dạo này không thấy Hoàng My?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi LA-TX Xem bài viết
    Em Hoàng My đã bị loại khỏi gia đình này rồi hỉ?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,340 Bài viết

• 1,833 Được cảm ơn

Hà Tăng có gương mặt của một hoa hậu. Trông xinh xắn và thông minh cực kì. ga to quá!
    Thôi, tớ không kí đâu.
    • 1,924 Bài viết

• 12,238 Được cảm ơn

Hình như Hoàng My đang học ở Mỹ mà, đợt trước có về thì xuất hiện cùng lúc khai trương cửa hàng đó. Giờ chắc đang k ở VN.