TIN TÀI TRỢ.

Hà Nội: Xảy ra tai nạn nghiêm trọng ở dự án chung cư

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.4K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,473 Bài viết

• 2,975 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ghet_lam Xem bài viết
    Hóng tin mẹ nó, để xem mạng con người còn có ý nghĩa gì không.
    VIncom từ trước tới giờ vẫn được tiếng là tử tế, biết điều. Tai nạn là điều không ai muốn. Mình nghĩ rằng Vincom sẽ có mức đền bù thỏa đáng và với một thái độ biết điều.
    I want to know what love is...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

/Minh la hang xom nha co ay.Co ten la nguyen thi thu ha sn 1972 huong tho 42t.So nha 9 ngach 2 ngo trung ta kham thien.Co co' 2 con nho 1 cap 2 va 1 hoc lop 1 va co lam kinh te chinh trong gia dinh.Toi hom truoc co keu met,chong co bao co nghi? lam nhung co tiec' buoi? ban hang nen k nghi,ai ngo`.........Sang hom sau khi co bi tai nan chong co mang com ra cho co ma^t' de cho co an......bao voi chi. minh la`:"chi nau com de em mang cho v em an,tu hom qua den gio chua co gi bo vao bung..." co song tot lam khong ngo lai chet tham qua.............chieu nay da dua tien co di hoa tan' o van dien.Sang 15/5 se dua co ve thanh oai.nghe noi nha dau tu da den bu 800tr va nuoi 2 con co den nam 18t.Nhin co gay va be' lam tat ca nha tang le da khoc' va dua tien co.K kim noi xuc dong...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8,192 Bài viết

• 9,060 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby_ngoan Xem bài viết
    Nói thật với các bác chứ bọn CĐT của royal thế là rất ngu, bịt miệng báo chí mãi thế nào đc. Che mắt người dân mãi thế nào đc. Tai nạn lao động thì thiếu quái gì. Thà cứ để báo đưa tin rồi mấy hôm sau đưa thêm tin là Vincom đã nhận trách nhiệm, đến thăm hỏi và đền bù thỏa đáng ra sao, trao học bổng cho 2 cháu bé thế nào... Chứ ai lại dỡ các bài báo xuống, việc làm quá bỉ ổi, tiểu nhân, gây uất ức cho gia đình nạn nhân và tạo sóng trong dư luận.
    Thật đấy nhờ , mà ko hiểu bịt miệng báo chí kiểu gì mà lại phải nghe theo thế , dùng tiền à , báo chí gì mà để cho tiền bịt mất miệng thế , ko thì nói sự thật sao phải rén , tai nạn thì xử lý cho đàng hoàng chứ sao phải bịt

bên đây vẫn thấy có 1 bài nêu hẳn tên http://xahoi.kenh12.com/2013/05/chet...nha-royal.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,319 Bài viết

• 1,841 Được cảm ơn

Theo mình biết thì bên RCity đã qua đưa trước cho gia đình cô 200 triệu để lo tang lễ. Chắc là sẽ còn phải đền bù nhiều nữa, vì 2 con cô đều còn bé.
    Cô sống tốt lắm, hàng xóm ai cũng khen nữa.
    5b4175fa4e

Mẹ ơi!!! Con yêu mẹ nhất trên đời

0a415a9520
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 582 Bài viết

• 1,563 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loantun Xem bài viết
    /Minh la hang xom nha co ay.Co ten la nguyen thi thu ha sn 1972 huong tho 42t.So nha 9 ngach 2 ngo trung ta kham thien.Co co' 2 con nho 1 cap 2 va 1 hoc lop 1 va co lam kinh te chinh trong gia dinh.Toi hom truoc co keu met,chong co bao co nghi? lam nhung co tiec' buoi? ban hang nen k nghi,ai ngo`.........Sang hom sau khi co bi tai nan chong co mang com ra cho co ma^t' de cho co an......bao voi chi. minh la`:"chi nau com de em mang cho v em an,tu hom qua den gio chua co gi bo vao bung..." co song tot lam khong ngo lai chet tham qua.............chieu nay da dua tien co di hoa tan' o van dien.Sang 15/5 se dua co ve thanh oai.nghe noi nha dau tu da den bu 800tr va nuoi 2 con co den nam 18t.Nhin co gay va be' lam tat ca nha tang le da khoc' va dua tien co.K kim noi xuc dong...
    Đền có tý tiền thế thôi à ? 8 tỷ cũng không đủ ý !
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,683 Bài viết

• 8,078 Được cảm ơn

Chị này bán thịt bò ở chợ nhà em , mẹ em hay mua thịt bò của chị , tội nghiệp lắm, sáng hôm đó chị đã đến chợ căng bạt , dọn hàng rồi . Sau đó đi có việc ( hay lấy thêm hàng gì đó ) thì bị tai nạn . Nghe ở chợ em nói chị ấy bị cắt đứt cánh tay, người ta phải nhặt tay cho vào túi xách , và chị ấy mất ngay tại chỗ . Mẹ em về kể chuyện mà nghe cứ lặng đi, chị còn trẻ quá !
    Ben và Bon là của mẹ !
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 322 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loantun Xem bài viết
    ............... nuoi 2 con co den nam 18t.Nhin co gay va be' lam tat ca nha tang le da khoc' va dua tien co.K kim noi xuc dong...
    Hy vọng cái công ty Rcity này nó thực hiện đúng cam kết nuôi con cô ấy tới 18 tuổi như năm 2013 nó đã hứa.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

kk biet la 800tr hay 80tr.Chac la 80tr de may hom nua minh wa tham hoi se hoi ki hon
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

co chet rat thieng,nhap vao nhieu nguoi va chieu nay me minh cung bi nhap.ai di wa nga tu so thi thap cho co nen nhang nhe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 133 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Cầu mong linh hồn cô sớm siêu thoát, thương những đứa trẻ rớt nước mắt!
    • 229 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

híc sợ quá! khổ thân chị, chị mất oan uổng quá mong cho hương hồn chị yên nghỉ
    • 49 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Cậu con trai đầu học giỏi lắm lại ngoan ngoãn nữa.Đọc những dòng cháu viết về mẹ trên FB mà mình không cầm được nước mắt vì thương.
    "Mẹ ơi, thế là con đã nấu cơm mời mẹ về lúc 4h30 - 5 h chiều đúng như ước nguyện của mẹ nhé
    Ngày hôm nay là bữa cơm trống mất 1 người (về cái thực tại). Con mời mẹ ăn cơm mà rớt nước mắt. chỗ thì trống quá. con ăn cơm chan nước mắt. Con nghe mẹ. phải biết chấp nhận thực tại để vươn tới tương lai.
    CON PHẢI CAN ĐẢM LÊN! CON PHẢI BẢO EM ĐĂNG HỌC. BẢO BAN E NHẸ NHÀNG. MẸ LUÔN BÊN CẠNH BA BỐ CON
    Nén lại cho thêm đau lòng, con ăn nhanh và lên nhà. Mẹ thấy cơm con và bố nấu có ngon không? Trưa nay các bác bảo mẹ ăn hết hơn 1 bát và khen cơm ngon. Món canh rau luộc đánh dấm mẹ thích nhất mẹ nhỉ? Mẹ ăn cơm ngon và nghỉ ngơi mẹ nhé. Mọi việc đã có con đây r"
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 678 Bài viết

• 1,351 Được cảm ơn

Hic mong chị sớm siêu thoát.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3