TIN TÀI TRỢ.

Hà Nội: Phát hiện xác bé trai vứt ở cạnh thùng rác bên đường

• 1 Lượt chia sẻ
  • 1.97K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 44 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hà Nội: Phát hiện xác bé trai vứt ở cạnh thùng rác bên đường
    Trong lúc dọn vệ sinh đường phố, một nhân viên vệ sinh môi trường đã phát hiện xác một bé trai bị vứt ở cạnh thùng rác bên đường.

Danh Ngọc - Theo Trí Thức Trẻ
    Sự việc xảy ra vào khoảng 16h ngày 18/7, tại ngã tư Phạm Ngọc Thạch – Xã Đàn (phường Kim Liên, quận Đống Đa, Hà Nội).

Nhân viên này cho biết, vào thời điểm trên, chị nhìn thấy một cô gái trẻ mang theo một túi nilông màu đen và để ngay cạnh thùng rác ở ngã tư Phạm Ngọc Thạch – Xã Đàn rồi bỏ đi.

ha-noi-phat-hien-xac-be-trai-vut-o-canh-thung-rac-ben-duong
    Xác chết cháu bé được phát hiện ngay cạnh thùng rác bên đường.
    ha-noi-phat-hien-xac-be-trai-vut-o-canh-thung-rac-ben-duong

“Nghi ngờ có điều gì đó không hay, khi dọn vệ sinh ở khu vực này, tôi đã mở túi nilông ra xem đó là cái gì thì tá hỏa khi phát hiện bên trong là xác bé trai đã tử vong”. Nhân viên này cho hay.

Được biết, nạn nhân là bé trai khoảng 8 tháng tuổi. Ngay khi phát hiện vụ việc, công an phường Kim Liên đã có mặt tại hiện trường và cho người tiến hành khâm liệm cháu bé xấu số để đi chôn cất theo quy định.

Ps: con quỷ chứ cô gái gì cái loại này.. Đáng xử bắn vì hành động mất nhân tính này
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,813 Bài viết

• 6,137 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    8 Tháng tuổi???? ôi, cái con điên này
    • 152 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Con này đầu để trồng cây thôi, mà trồng cây thì cây cũng chả mấy chốc mà chết.tiên sư nó
    • 25 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

8 tháng tuổi thai thôi chứ nhỉ? Cầu mong bé được siêu thoát.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,041 Bài viết

• 3,425 Được cảm ơn

8 tháng tuổi thai thôi hay bé 8 tháng rồi??
    Cách tạo chữ ký

811f2990746cc068ceab7e18b74d0308_52139692.signature11
    SCx4W4sSCx4p7
    9Xhgp7
    --31/12/2011 : Em lên xe hoa
    --18/1/2012 : CKK,
    --16/2/2012 : thử que 2v
    -- Con yêu đòi ra sớm ở 35w2d: nặng 2,5kg lúc 3h20 phút sáng. Con và ba cùng sinh nhật 1 ngày. Happy birthday 2 ba con! Tình yêu lớn của mẹ. Hay ăn chóng lớn, mạnh khỏe, ngoan nha con yêu! :*
    • 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heo_Em Xem bài viết
    8 tháng tuổi thai thôi hay bé 8 tháng rồi??
    Minh nghi chắc 8 tháng tuổi thai. Kho thân be qua !
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,893 Bài viết

• 2,084 Được cảm ơn

Nam mô A di đà Phật. Cầu mong linh hồn con siêu thoát.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 579 Bài viết

• 775 Được cảm ơn

Xót xa quá, nó vứt 1 con người như vứt vỏ cam quýt vậy. Dù bé 8 tháng tuổi thai thì đó hoàn toàn là một con người. Bất bình không còn lời nào để nói nữa.
    • 262 Bài viết

• 302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chui ui ...điên với bọn nhà báo ...em đọc xong tưởng bé 8 tháng tuổi ....hic ....con cờ hó đó nó sẽ bị quả báo ....muốn chửi bậy quá ....
    • 3,613 Bài viết

• 1,871 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế này cả quãng đời còn lại làm sao mà thanh thản cho được, hic
    • 786 Bài viết

• 853 Được cảm ơn

Nếu là 8 tháng tuổi thai thì phải gọi là thai nhi 8 tháng tuổi chứ nhỉ.Hóng chờ xem tin thế nào.Dù j cũng mong con súc vật kia bị quả báo sớm nhất.
    • 150 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật không còn gì để nói, đã mang thai đến 6, 8 tháng mà không để cho bé được làm người, đẻ ra không nuôi được thì xã hội sẽ nuôi, đang tâm cướp đi quyền được làm người của bé.
    Mình cũng xuất thân từ trẻ mồ côi, bị bỏ lại ở bệnh viện, nhưng mình may mắn được mẹ nuôi đem về nuôi, giờ mình cũng đã có gia đình và 2 con trai, em bé trong bài này hoàn toàn có quyền được sống, được làm người. Đọc mà thấy xót xa, còn người đàn bà kia, không hiểu là mẹ hay là nhân viên của một phòng phá thai chui nào đó thì cũng sẽ nhận được những điều không tốt đẹp gì đâu, vì quá dã man, súc vật còn không ăn thịt con, huống hồ là con người…
    • 3,746 Bài viết

• 7,966 Được cảm ơn

Có thể đây là nv của một phòng khám chuyên phá thai chui ở đường Giải Phóng,còn mẹ cháu bé có thể sinh con ( bỏ con) ở đấy nhưng không đón con về
    Love someone set them free!
    • 208 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Cầu linh hồn con siêu thoát, nghẹn lòng quá!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,102 Bài viết

• 6,515 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mang thai con 9 tháng, nuôi con 8 tháng, chẳng lẽ ko có 1 chút tình cảm nào mà bỏ con vào túi rác mang quăng như thế? Cô gái này có phải con người hay ko?

Mình nghĩ ko phải thai 8 tháng đâu. Mình sinh con trai mình lúc hơn 8 tháng 1 chút, đã là 1 bé trai hoàn hảo nặng 3,1kg rồi nhé. Nếu đây là thai 8 tháng, thì báo sẽ ghi là xác trẻ sơ sinh.
    l58m
    gvUWp7