TIN TÀI TRỢ.

Hà Nội: Kinh hoàng vụ đôi nam nữ tự thiêu trên đường

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.8K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23,100 Bài viết

• 34,975 Được cảm ơn

Thông tin ban đầu từ cơ quan công an, khoảng 13h ngày 26/4, nhân dân phát hiện một đôi nam nữ đang cháy tại cơ đê thuộc thôn An Hạ, xã An Thượng, huyện Hoài Đức (Hà Nội).

Qua xác minh, đôi nam nữ trên là chị Nguyễn Thị Mai (SN 1990) và Đặng Hồng Nhung (SN 1988), cùng ở xã Tân Phú, huyện Quốc Oai, Hà Nội. Tại hiện trường xảy ra vụ cháy, có 2 xe máy trên đê và 1 chai nhựa (nghi là đựng xăng).

Công an huyện Hoài Đức đưa nạn nhân đi cấp cứu và đang tiến hành điều tra làm rõ nguyên nhân.

vnm_2012_448202

(theo GDVN)

http://vnmedia.vn/VN/phap-luat/tin-t...ren_duong.html
    Tôi thấy văn hóa tranh luận ở WTT rất có vấn đề. Nhờ Mod hủy nick của tôi đi. Xin cảm ơn.
    Những địa điểm nên ghé thăm: HỘI QUÁN NHỮNG TẤM LÒNG NHÂN ÁI
    Hoạt động từ thiện của nhóm - Trái tim nhân ái: https://www.webtretho.com/forum/f479/
    Đề xuất hỗ trợ: https://www.webtretho.com/forum/f343/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 842 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Có gì thì từ từ giải quyết chứ,làm thế này khổ tất cả mọi người,không chết được lại mang thương tật nặng,sống còn khổ hơn vạn lần.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,245 Bài viết

• 2,144 Được cảm ơn

Híc có lẽ mình già rồi nên thấy chết vì tình kiểu này rất chi là ngu xuẩn và lãng nhách,nhưng trẻ họ lại quan niệm khác hay sao ý,có lẽ hồi trẻ mình cũng sẽ thấy tình iu tình cảm là quan trọng đnags để hy sinh 1 số thứ,nhưng chả bao giờ nghĩ đến hy sinh mạng sống vì tình.Chắc mình còn trẻ mình sẽ thấy không chấp nhận được nhưng còn có chút cảm thông,chứ bây giờ thì...ý kiến cá nhân,khi thấy đôi trẻ tự thiêu thì nghĩ vì khúc mắc tình cảm,còn lý do khác thì lại phải xét lại xem có cảm thông được không.
    [IMG]DSCF9380[/IMG][IMG]DSCF9334[/IMG]
    • 746 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

chắc lại yêu nhau mà ko đến đc với nhau, mà hình ảnh là vụ cháy xe máy nhỉ?
    • 812 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bình_Minh Xem bài viết
    Híc có lẽ mình già rồi nên thấy chết vì tình kiểu này rất chi là ngu xuẩn và lãng nhách,nhưng trẻ họ lại quan niệm khác hay sao ý,có lẽ hồi trẻ mình cũng sẽ thấy tình iu tình cảm là quan trọng đnags để hy sinh 1 số thứ,nhưng chả bao giờ nghĩ đến hy sinh mạng sống vì tình.Chắc mình còn trẻ mình sẽ thấy không chấp nhận được nhưng còn có chút cảm thông,chứ bây giờ thì...ý kiến cá nhân,khi thấy đôi trẻ tự thiêu thì nghĩ vì khúc mắc tình cảm,còn lý do khác thì lại phải xét lại xem có cảm thông được không.
    đồng ý với mẹ này, em sn 85, ko bik có già hay chưa, nh em thấy ko riêng gì chết vì tình mà tất cả mọi thể loại tự tử đều ngu xuẩn, cha mẹ mang nặng đẻ đau sinh ra, nuôi cho lớn đề rồi đứa con tự tử, đứa đó vô duyên và bất hiếu hết sức
    Aymhp7

Otw4p7
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 175 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

đọc tên 2 người mà cứ tưởng 2 người con gái, bố mẹ nuôi bao năm để rồi chết vì người quen cùng lắm vài năm, cái gì cũng có cách giải quyêt sao phải đầy ải bản thân, gia đình thế. Chết vì bị bỏng là cái chết đau đớn nhất. Khổ thân cho gia đình họ
    CHẲNG CÓ KÝ CỌT GÌ CẢ .....
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 585 Bài viết

• 916 Được cảm ơn

Bao nhiêu người đang cần giết, đằng nào cũng chết sao không làm gì có ích hơn!
    • 2,755 Bài viết

• 7,305 Được cảm ơn

Có lẽ lớp trẻ giờ thiếu được dạy về Cân Bằng Cuộc Sống hay Hài Lòng Với Thực Tại thì phải ?

Đời mà trước sau gì cũng bị vài vụ Lên Bờ Xuống Ruộng, không chịu thích nghi dần và bước đi thì chán chết... Đâu phải lúc nào Hoa Hồng cũng rãi đầy đường mời ta đi đâu ( dưới lớp hoa có khi đầy gai nữa mà ko biết chừng )

P/s: Chia buồn cùng 2 gia đình
    "Cuộc sống vốn không công bằng. Hãy tập quen dần với điều đó ..."
    Bill Gates
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,636 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sao lại vậy nhỉ. chết thiêu đau khổ lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 64 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Dại quá
    • 821 Bài viết

• 525 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    "đôi nam nữ Nguyễn Thị Mai (SN 1990) và Đặng Hồng Nhung (SN 1988) " , mình đang tự hỏi ai là nam ai là nữ?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23,100 Bài viết

• 34,975 Được cảm ơn

Hà Nội: Người dân phát hiện đôi nam nữ tự thiêu trên đường

Chủ nhật 29/04/2012 07:55

(GDVN) -Sự việc được phát hiện vào chiều 26/4 tại huyện Hoài Đức (Hà Nội).

Thông tin ban đầu từ cơ quan công an, khoảng 13h ngày 26/4, nhân dân phát hiện một đôi nam nữ đang cháy tại cơ đê thuộc thôn An Hạ, xã An Thượng, huyện Hoài Đức (Hà Nội). Qua xác minh, đôi nam nữ trên là chị Nguyễn Thị Mai (SN 1990) và Đặng Hồng Phong (SN 1988), cùng ở xã Tân Phú, huyện Quốc Oai, Hà Nội. Tại hiện trường xảy ra vụ cháy, có 2 xe máy trên đê và 1 chai nhựa (nghi là đựng xăng).

Công an huyện Hoài Đức đưa nạn nhân đi cấp cứu và đang tiến hành điều tra làm rõ nguyên nhân.

Phúc Anh

http://giaoduc.net.vn/Xa-hoi/Ha-Noi-...uong/154741.gd
    Tôi thấy văn hóa tranh luận ở WTT rất có vấn đề. Nhờ Mod hủy nick của tôi đi. Xin cảm ơn.
    Những địa điểm nên ghé thăm: HỘI QUÁN NHỮNG TẤM LÒNG NHÂN ÁI
    Hoạt động từ thiện của nhóm - Trái tim nhân ái: https://www.webtretho.com/forum/f479/
    Đề xuất hỗ trợ: https://www.webtretho.com/forum/f343/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,435 Bài viết

• 7,896 Được cảm ơn

mình thấy cái chết tự tử rất là dại và bất hiếu
    NHỮNG GÌ BẠN TYPE SẼ THỂ HIỆN CON NGƯỜI CỦA BẠN
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 625 Bài viết

• 2,183 Được cảm ơn

Vụ này khả năng nhiều là do liên quan đến tình ái, cũng có thể là tự thiêu hoặc một trong hai bên làm liều mà dẫn đến cái chết. Chờ xem điều tra thế nào.
    • 20 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Công sức bố mẹ chăm bẵm, nuôi ăn học bao nhiêu năm đổ xuống sông xuống bể...
    • 1,001 Bài viết

• 7,394 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi CoBeLemLinh Xem bài viết
    "đôi nam nữ Nguyễn Thị Mai (SN 1990) và Đặng Hồng Nhung (SN 1988) " , mình đang tự hỏi ai là nam ai là nữ?
    Đã Nguyễn Thị... thì chắc chắn là nữ rồi mà bạn. Mình thích tên mình có chữ "Thị" cũng là vì thế đó. Ai cũng biết mình là nữ ngay cả khi chưa gặp mình và tên mình có thế nào.
    Hy vọng là điều tốt. Có thể là điều tốt nhất. Và những điều tốt đẹp thì sẽ sống mãi

MTM5MTc3MTA1MQ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 104 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CoBeLemLinh Xem bài viết
    Em đoán chắc Nguyễn Thị Mai là nữ còn Đăng Hồng Nhung là nam
    • 263 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi athena.aries Xem bài viết
    Bao nhiêu người đang cần giết, đằng nào cũng chết sao không làm gì có ích hơn!
    Ý mẹ nó là gì đấy ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 591 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Julie0310 Xem bài viết
    Em đoán chắc Nguyễn Thị Mai là nữ còn Đăng Hồng Nhung là nam
    Có khi nào là tình yêu đồng tính ko nhỉ? Bị ng thân cấm đoán nên làm chuyện dại dột?
    Mổi ngài iem chọn một Hềnh nhưn
    • 493 Bài viết

• 745 Được cảm ơn

ak, đôi nam nữ sao tên giống đôi nữ- nữ vậy kà
    dạo này lắm người tự sát vì tình quá, em đoán đây cũng là một vụ như vậy.
    nothing
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3