TIN TÀI TRỢ.

Hà Nội: Cướp ngân hàng táo tợn giữa ban ngày

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.04K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 380 Bài viết

• 1,326 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sóng vỗ bờ Xem bài viết
    VN đâu như bên Mỹ cho mua bán thuốc nổ súng ống tùm lum mà sợ! Cho nên bên Mỹ có tiếng nổ là mọi người nằm xuống, VN có tiếng nổ mọi người tìm xem nổ ở đâu và xúm lại coi! Bác đặt giả thiết ko thực tế!

Chứ mà biết nổ thật ...như vụ cướp đất ở Hải Phòng, thì 100 cảnh sát thì thằng nào cũng núp hết .....nên bố con ông Vươn chạy mất!
    Úi giời bác không thấy bây giờ súng ống đầy đường đấy à? Bắn nhau lia lịa đấy thôi. Nhà GD công an nó cho nổ bằng mìn đấy. Khổ biết sao được nó là giang hồ có số hay hàng fake đâu, nhất là không phải tiền của mình tránh cho no lành.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,704 Bài viết

• 5,110 Được cảm ơn

Vụ cướp này làm em nhớ đến vụ cướp ngân hàng ở quê em, bọn cướp là cha con giám đốc một doanh nghiệp có tiếng vì thua độ bóng đá nợ tiền giang hồ nên nghĩ ra cướp để có tiền trả, khi bị bắt công an hỏi sao cả gan cướp ngân hàng, họ trả lời tỉnh bơ: cần 6 tỉ nên nghĩ cướp nhà dân thì ít nhà nào có 6 tỉ tiền mặt ngay lúc đó, cướp ngân hàng thì chắc chắn sẽ có đủ số đó
    • 1,546 Bài viết

• 6,111 Được cảm ơn

Khổ thân bọn cướp, ở VN cướp NH quả là khó khăn!
    • 805 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Qua vụ này mới thấy được bọn tội phạm nó chẳng coi luật pháp ra gì và cũng rất xem thường
    công tác phòng ngừa của chúng ta.
    • 424 Bài viết

• 1,113 Được cảm ơn

Bạn này liều quá, cứ nghĩ là ăn cướp dễ lắm. Nhìn mặt bạn ấy cũng hiền hiền đần đần chứ ko giống mấy thằng ăn cướp. Nghe nói bạn có nghề thiết kế cũng ngon ngon mà ko chịu chí thú vào làm. Cái khoản nợ kia dù có bức bách thì cũng nên trao đổi với gia đình để họ giúp đỡ, đằng này liều mạng thế, cái bia để miệng cái tiếng để đời, thân lại mâng tù tội. Đúng là dại quá
    ... về thăm chốn xưa
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 71 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chichchoe888 Xem bài viết
    Bạn này liều quá, cứ nghĩ là ăn cướp dễ lắm. Nhìn mặt bạn ấy cũng hiền hiền đần đần chứ ko giống mấy thằng ăn cướp. Nghe nói bạn có nghề thiết kế cũng ngon ngon mà ko chịu chí thú vào làm. Cái khoản nợ kia dù có bức bách thì cũng nên trao đổi với gia đình để họ giúp đỡ, đằng này liều mạng thế, cái bia để miệng cái tiếng để đời, thân lại mâng tù tội. Đúng là dại quá
    Hi, quá dại ý chứ, cứ hiền hiền đần đần như này mà lừa các chị có khi lại được vài tỷ chứ đi cướp làm gì.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2