Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hà Linh: Tôi toàn yêu đàn ông có vợ

• 59 Lượt chia sẻ
  • 30.3K Lượt đọc
  • 88 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 36 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Này là đanh đá, chảnh chẹo, bất cần đời, vì đã trải qua nhìu uất ưc đó mà, mấy ng như zay nên tránh xa, vì ko có tình cảm

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 477 Bài viết

• 3,455 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caconboilonton Xem bài viết
    Bạn cuồng Từ Nữ Triệu Vương nhỉ. Thực ra mình chả bao giờ để ý mấy bài của em Ngọc Trinh do ai viết. Cũng chả bao giờ có hứng còm.

Nhưng đọc qua thì thấy em Ngọc Trinh trả lời khôn.

Còn bài này thì em Hà Linh trả lời ngu.

Ngu thì bị chửi chả nên đổ tội cho 1 nhà báo nào hết. Vì chả ai dựng ra được lời nói hay những câu chuyện của em ấy. Nếu em Hà Linh tự tin và bản lĩnh như thế chắc chắn chả cần dùng đến cách của Ngọc Trinh với con Tưng nhỉ. Xin lỗi nhé bọn nhà bào hay gọi là Bà Tưng và những người bị ảnh hưởng bởi báo chí mới thuận miệng gọi theo coi nó là bà luôn.

Phát ngôn ngu cổ động cho lối sống khốn nạn xong lại bao biện là pr với nhà báo thì hơi hài.

Hồi The Voice có follow face em Hà Linh thấy em ấy khoe chỉ cần những khán tinh tế hiểu em ấy là được. Đọc được tầm chục cái note thì phát hiện ra là em này "face" và "gồng" nặng nên bỏ follow. Nếu em ấy cần số ít khán giả hiểu em ấy chắc em ấy chả pr kiểu này nhỉ.
    Bạn hình như rất có vấn đề về đọc hiểu thì phải Mình thể hiện chỗ nào là "cuồng Từ Nữ Triệu Vương" nhỉ ? Bạn chỉ ra hộ cái được không. Phát ngôn thật dớ dẩn, buồn cười.

Đã nói rồi, không có ai bênh vực hay bao biện cho Hà Linh cả (mà nếu bạn đọc kỹ bài của tôi thì có khi sẽ nhận ra là tôi còn có ý chê trách là đằng khác). Chỉ là đang giải thích cho một số người như bạn đang hăng say ném đá hiểu rằng đấy chỉ là cái "bẫy" của báo lá cải mà những phóng viên như Từ Nữ Triệu Vương dăng ra để "câu" sự cả tin, khờ khạo của những độc giả như bạn.

Nói thêm là mình chả biết Hà Linh là bạn nào từ trước khi đọc bài này. Vừa thử nghe hát trên Youtube thì thấy không hợp gu lắm Thế nên đừng có cố nghĩ mình là "fan" và đang bảo vệ Hà Linh nhé. Người ta đang nhắc bạn đọc báo một cách có lý trí và tỉnh táo. Đừng để những phóng viên lá cải như Từ Nữ Triệu Vương, vừa được tiền hợp đồng làm PR của showbiz, vừa lĩnh nhuận bút câu view, lại vừa ngồi cười khoái trá khi đọc comment ném đá và chửi rủa điên cuồng của các độc giả bị "mắc bẫy" như bạn.

Đã hiểu ra vấn đề chưa nhỉ ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,191 Bài viết

• 2,126 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    TNTV học tâm lý học ,thấy còn dạy sv nữa mà .Dù sao cũng hơn 17 k xem .Anh Giày đỏ suốt ngày tag quảng cáo VMH mà không được thế .
    • 2,151 Bài viết

• 6,429 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi En_xinh Xem bài viết
    Bạn hình như rất có vấn đề về đọc hiểu thì phải Mình thể hiện chỗ nào là "cuồng Từ Nữ Triệu Vương" nhỉ ? Bạn chỉ ra hộ cái được không. Phát ngôn thật dớ dẩn, buồn cười.

Đã nói rồi, không có ai bênh vực hay bao biện cho Hà Linh cả (mà nếu bạn đọc kỹ bài của tôi thì có khi sẽ nhận ra là tôi còn có ý chê trách là đằng khác). Chỉ là đang giải thích cho một số người như bạn đang hăng say ném đá hiểu rằng đấy chỉ là cái "bẫy" của báo lá cải mà những phóng viên như Từ Nữ Triệu Vương dăng ra để "câu" sự cả tin, khờ khạo của những độc giả như bạn.

Nói thêm là mình chả biết Hà Linh là bạn nào từ trước khi đọc bài này. Vừa thử nghe hát trên Youtube thì thấy không hợp gu lắm Thế nên đừng có cố nghĩ mình là "fan" và đang bảo vệ Hà Linh nhé. Người ta đang nhắc bạn đọc báo một cách có lý trí và tỉnh táo. Đừng để những phóng viên lá cải như Từ Nữ Triệu Vương, vừa được tiền hợp đồng làm PR của showbiz, vừa lĩnh nhuận bút câu view, lại vừa ngồi cười khoái trá khi đọc comment ném đá và chửi rủa điên cuồng của các độc giả bị "mắc bẫy" như bạn.

Đã hiểu ra vấn đề chưa nhỉ ?
    Mắc bẫy em ấy không trả lời chắc ai đó nhét vào mồm em ấy được nhỉ.

Người đang mắc bẫy hãy cố tình lôi cái tên của em TNTV ra để làm gì khi mà chả ai quan tâm đến em Trinh hay em Tưng mà cứ khoe chiến tích của em TNTV. Không biết em Hà Linh thế nào sao lại bảo em ấy bị TNTV vu oan.

Thiên hạ chê ở đây không chỉ là chê cá nhân em Linh mà chê cái lũ ngu giống em ấy.

Thôi về nghiên cứu TNTV của bạn đi miễn tranh luận nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,566 Bài viết

• 2,207 Được cảm ơn

Mọi chuyện ko hẳn như mọi người nghĩ đâu...hic
    Ra đi nặng một lời thề
    Nếu còn sống lại không về dương gian
    AVT-XDL-amban
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được

Address: Mồ biệt thự số 7 - Nghĩa trang WTT - Tầng 5 Địa ngục - Cõi U minh
    Mobile: -84.969.ích.ích.1508
    Email: Xuadaulanh@gmail.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 121 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mất dạy, vô liêm sỉ, trơ trẽn: là những từ để chỉ con này. Giá trị xã hội đảo lộn hết cả, những con phá hoại gia đình người khác, vi phạm pháp luật lại lên báo để khoe, để chỉ trích những người vợ, người mẹ đang vất vả lo cho con cái, gia đình. Đề nghị tất cả chị em phụ nữ tẩy chay con này để nó k còn trâng tráo như vậy nữa. Đọc phỏng vấn mà lộn hết cả tiết
    • 277 Bài viết

• 375 Được cảm ơn

Em có cảm giác em này đang muốn trở thành một T.Lam thứ hai, nhưng mà level của em thì quá thấp so với T.Lam. Nói chung, lần đầu tiên xem em này diễn ở ký túc xá mà em muốn ói, cứ như mời cả đám nam sinh xung quanh ăn bưởi.
    Suất ăn miễn phí Bệnh nhi nghèo Viện Nhi TW
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...om/forum/f343/
    • 325 Bài viết

• 677 Được cảm ơn

Em này chuẩn bị ra album, nên liên tục lên báo trả lời phỏng vấn kiểu xóc óc nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 434 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Tớ chơi với chị Vương ngoài đời nên đọc hoàn toàn thấy được cái đích khi chị khai thác góc khác của HL. Cơ mà ai cũng là người và mỗi người có một căn tính riêng, tôn trọng được sự khác biệt của nhau là tôn trọng bản thân. Hehe
    Mình bắt đầu thích bạn HL qua bài của chị TNTV rồi đấy!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jan87 Xem bài viết
    Biết ngay ai phỏng vấn ,những bài khó tâm lý thế này chỉ có Từ Nữ Triệu Vuơng .Thấy biết thêm một góc cạnh HL thế thôi .Hoàn toàn khơp với những stt FB mấy năm nay .Trời sinh tính cũng không ép ai giống ai được ,TNTV cũng phỏng vấn UL gần đây mà có tin gì shock đau .Bà Tưng thì có .
    free your spirit
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5