TIN TÀI TRỢ.

Hà Linh: Tôi toàn yêu đàn ông có vợ

• 59 Lượt chia sẻ
  • 30.3K Lượt đọc
  • 88 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 206 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,687 Bài viết

• 11,737 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    http://dantri.com.vn/van-hoa/be-boi-...doa-844385.htm

Hy vọng em Hà Linh học được nhiều điều từ bài báo này. Đến M.M còn bi thảm như thế nữa làm em. Em ơi, đàn ông có vợ nó à ơi giỏi lắm em ạ, Tổng thống Mỹ nó cũng quỳ lạy trước người đẹp, nhưng bỏ gia đình thì không có đâu, mà thằng bỏ vợ, bỏ con theo em thì lại là loại đàn ông chả ra gì. Khổ thế!

Tập trung vào hát hò đi em ạ, giọng em chị duyệt, còn thái độ sống thì em nên xem lại, trước hết là để chính bản thân mình hạnh phúc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 404 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Có mấy bạn làm nghệ thuật (hay có vẻ như thế) thường lấy tâm hồn nghệ sĩ 'lãng mạn, đa sầu đa cảm' ra ngụy trang cho sự lăng nhăng, đa tình, lẳng lơ, trơ tráo của mình
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 206 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Cô nàng này cũng tự tin vào chiến tích yêu đàn ông có vợ của mình một cái thái quá. Cô này chỉ đang tự thủ dâm tinh thần bằng việc tôi thông mình, tôi giỏi giang kiếm được tiền nên tôi cặp với đàn ông có vợ.
    Phải chăng đấy là cách cô nàng chứng tỏ em cá tính, em thách thức tất cả lũ đàn bà đang cắm mặt vào bếp của lũ đàn ông cặp vơi em. Vậy thì em quá tự mãn, quá nhầm về bản thân rồi. Tự cho mình thông minh, nghe và hát những loại nhạc bác học, kinh điển, nhưng em lại đang ngu ngốc với chính cuộc đời mình.
    Nhìn mặt cô này không thể có chút thiện cảm nào dù hát có hay tới mấy. Cái nét lẳng lơ, lăng loàn hiển rõ mồn một trên mặt, nhiều khi nhìn mặt mà bắt hình dong cũng chẳng sai.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

• Thành viên webtretho
    • 10 năm
    • 1,424 Bài viết

• 3,699 Được cảm ơn

xã hội muôn màu, em này mà ko kể ra thì chúng ta cũng biết là xã hội giờ vẫn tồn tại những người toàn yêu người đã có vợ như em ấy mà. Em này là mạnh dạn kể ra và có vẻ như em ấy cũng biết việc đó là sai trái nhưng do tính bất chấp nên vẫn dính vào.
    Em nó kể ra thì cũng là thêm thông tin cho quý phu nhân rằng các cô bồ nhí, ngoại các loại hình như ngây thơ, bé bỏng, thiếu tiền thì còn có thêm loại hình có vẻ ngoài và hành động kiểu sang chảnh và nổi loạn như em nó.

Kể ra cũng tiếc cho em nó, gđ tử tế, bản thân có tài năng, nhưng bị bản năng nó chi phối nhiều quá nên chọn cách yêu, cách sống dở dang như vậy.
    Em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,810 Bài viết

• 2,052 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caconboilonton Xem bài viết
    Có những người luôn coi bản thân có tài, có sắc, có gu thẩm mỹ, có kinh tế... Để rồi săn tìm đàn ông đã có vợ, nhưng rốt cục lại không hiểu những thằng đàn ông, cũng có tài, có sắc, có gu thẩm mỹ, và tinh tế cần những người vợ như thế nào.

Có khéo che đậy đến mấy thì cũng không thể dấu được một chuyện là em nó thất bại trong chuyện tình cảm. Những thằng đàn ông đủ điều kiện em nó đòi hỏi chắc chắn chả bao giờ tính chuyện lâu dài với một người như em nó.

Nhiều lúc càng cố tỏ ra mình mạnh mẽ, tinh tế thì lại càng thấy thảm hại. Nhiều thằng đàn ông thi thoảng có say nắng nhưng nó lại chả bao giờ bỏ vợ. Không phải vì vợ nó xinh, giỏi giang, hay tinh tế gì. Đơn giản chỉ vì vợ nó sống "biết điều". Cái này thì ở những em tự cho là "cá tính" không bao giờ có.
    Chuẩn
    Em này trên facebook toàn thấy cặp với mấy anh tài sản nhẹ cũng phải là chủ quán bar
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,656 Bài viết

• 80,770 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko biết bà dì mới lấy chồng của nó có sợ bị đứa nào như cháu mình xọc vào đời hôn nhân của mình ko nhỉ?
    Lăng loàn, đĩ thõa chứ cá tính gì đâu
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 213 Bài viết

• 861 Được cảm ơn

Chả muốn triết lý lý luận gì cho đau đầu, chỉ có cảm giác chắc có rất nhiều người sẽ cười khi đọc bài phỏng vấn của HL này.

Ở đời khổ nhất là chả biết mình là ai, không biết mình đang đứng ở đâu. Tự cho mình cao hơn người khác là một việc vô cùng ngớ ngẩn, đọc cái đoạn nghe nhạc trong taxi mà thấy em này cứ háu đá thế nào ấy. Còn đoạn yêu những người đàn ông có vợ ... haizzz, mình thật sự là khinh những người con gái như em này.

Em cứ tỏ ra thanh cao yêu người có vợ rồi lại nhường lại chồng cho vợ người ta =)) liệu có bao nhiêu thằng đàn ông trong số các mối tình của em sẽ thật sự bỏ vợ để theo em.

Cái này chả phải cá tính hay bản lĩnh hay gì gì các tính từ hay ho ... cái này là trơ tráo, vô liêm sỉ, tỏ ra bất cần đời vì thực ra đời có cần quái gì em đâu.

Mắng em thì bị vạ miệng rồi, mà thật đọc bài phỏng vấn này thấy chán cho nhân tình thế thái, chả hiểu nổi. Mình vốn tôn trọng tự do cá nhân, tất cả những thứ thuộc về phạm trù "tôi ko thể, mọi ng ko thế ko có nghĩa bạn cũng phải ko thế", nhưng tự do cá nhân ko có nghĩa là trà đạp lên mọi giá trị đạo đức, pháp luật khác để mà tỏ ra là mình cá tính và đặc biệt.

Tỉnh lại đi em.
    Je vis dans un monde
    Qui n'existe pas ...
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,450 Bài viết

• 1,968 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có mẹ nào thấy giao diện bị thay đổi không khó nhìn quá ạ. mà cho em hỏi Hà Linh là ai
    • Thành viên webtretho
    • 10 năm
    • 1,424 Bài viết

• 3,699 Được cảm ơn

Mình thích tên, chữ ký và avatar của Madame La Pluie quá, HN đang mưa nè, mưa xuân.
    Em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,395 Bài viết

• 2,730 Được cảm ơn

Đọc bài báo tò mò ko biết Hà Linh là ai, gg ra em này, đã cá sấu lại còn đầu gấu.

http://hn.24h.com.vn/ca-nhac-mtv/sao...73a578640.html
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,656 Bài viết

• 80,770 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dv_xabang78 Xem bài viết
    Đọc bài báo tò mò ko biết Hà Linh là ai, gg ra em này, đã cá sấu lại còn đầu gấu.

http://hn.24h.com.vn/ca-nhac-mtv/sao...73a578640.html
    Đẩu bài báo nó đã viết đủ về Hà Linh rồi mà, em ấy thi hát cũng đc, mình ko thích gương mặt nhưng từ nay nghe đến tên đã " xin lỗi em chỉ là con..."
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 550 Bài viết

• 619 Được cảm ơn

Hà Linh một trong số ít giọng xuất sắc nhất nhạc Việt hiện nay nhưng cách sống thì bitchy quá
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 165 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

con điên chả biết mình là ai

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    :Kiss: yêu 2 ba con siêu nhân của mẹ nhiều lắm :Kiss:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 92 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Toàn yêu đàn ông có vợ mà là cá tính á? Vớ vẩn. Lại còn khoe ra. Mấy cô này chỉ để yêu thôi, lấy làm vợ thì chắc các anh xách dép chạy.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 130 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Mấy em ca sĩ toàn thích yêu đàn ông có vợ có phải vì họ thành công & có nhiều tiền hơn mấy em trai trẻ độc thân, sự nghiệp chưa ổn định?
    Giống như em ca sĩ lam anh của Paris by night, thích chơi với mấy anh có vợ ( đầu tiên là thế ), sau này các anh này đều ly dị vợ hết. ( why?)
    Yêu em một thời gian nhưng thấy em "xin" trắng trợn quá... Có anh đã rút lui...
    Giờ em ăn ở như vợ chồng với anh chàng chơi guitar cho Thuý Nga (sau khi anh này ly dị vợ).
    Chẳng Cần đám cưới luôn... Thật tiếc cho em ..,
    Sao cứ phải lao đầu vô những người đàn ông có gia đình chi cho khổ chứ!

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 331 Bài viết

• 2,004 Được cảm ơn

Phải khi nào Linh lập gia đình, có con, may ra Linh mới hiểu việc mình dan díu với đàn ông có vợ không đáng để tự hào chút nào. Nếu Linh nghĩ đến việc lịch sự với những người phục vụ thì cũng nên biết nghĩ đến những tổn thương bạn gây ra cho những người phụ nữ khác, và nhất là con cái họ nữa. Nếu một hai lần yêu người có vợ thì có thể đổ lỗi cho tình yêu mù quáng, còn lần nào cũng yêu người có vợ thì thực sự là trơ trẽn quá.

Mình từ trước đến giơ luôn yêu giọng hát của Linh, và có những người bạn chơi cùng rất quí Linh. Riêng chuyện này thì mình không thông cảm được, quan điểm của mình là phụ nữ thì đừng làm đau những phụ nữ khác, và nhất là con cái họ.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 89 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Chưa biết em Hà Linh này là ai. Chưa nghe em hát bao giờ. Nhưng nếu đây là cách em PR để moi người biết em khi tham gia showbizz thì mình nghĩ đây là cách PR sai lầm. 50% thế giới này là phụ nữ, và trên internet này cũng thế. Em PR kiểu này thì không người phụ nữ có chồng nào muốn thử một lần nghe em hát, và cả con gái mình nữa, mình cũng sẽ khuyên cháu không nên nghe giọng hát của em này.Ca sỹ , ngoài giọng hát hay còn phải có đạo đức nữa, còn nếu đi ngược lại thuần phong mỹ tục, xin lỗi, hát hay mấy cũng chỉ là số 0 !
    • 120 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Xin lỗi dù cô có tài giỏi và giàu có cỡ nào thì thiên hạ cũng chỉ nhớ đến cô là gái trắc nết và trơ trẽn
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5