TIN TÀI TRỢ.

Hà Anh: "Tôi chưa bao giờ nhận được bất kể lời đề nghị khiếm nhã nào"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 29.3K Lượt đọc
  • 247 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,390 Bài viết

• 2,328 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhngoc059 Xem bài viết
    Àh sực nhớ hồi đọc bào phỏng vấn của báo nào quên rồi, đâi loại là phóng viên hỏi HA có ý định chỉnh lại răng hay khuôn miêng gì không, em ấy trả lời là tôi may mắn có đôi môi cong ba mẹ tôi ban tặng, nó làm tăng sự khiêu gợi và quyến rũ, cá tính của mình nên tôi chưa bao giờ có ý định thẫm mỹ răng của mình.Lúc đó nhớ đang ngồi ăn tô mì đọc xong cười sặc sụa, cọng mì văng ra lỗ mũi luôn, làm mình sặc ớt mún chết. Miệng hô mà không chấp nhận là hô, lại đi nói mình môi cong gợi cảm, quất cờ trắng đầu hàng luôn, bác sĩ đanh phải bó tay với những trường hợp như thế này
    mẹ mình sinh mình ra chân ko dài lắm, ngực lại nhỏ nữa. Nhưng mình chả baoh thấy xấu hổ hay buồn về điều đó, cũng chẳng baoh nghĩ sẽ phẩu thuật chỉnh hình nâng ngực nâng nghiếc làm gì cho mệt. Suy cho cùng, tự tin về bản thân cũng là điều tốt. Ng mà tự thấy mình xấu, cho dù có sửa hàng nghìn lần vẫn thấy ko thỏa mãn, cái chính là bản thân có thấy tự tin về chính mình hay ko thôi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 175 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

À, em cũng đồng quan điểm với các mẹ là cm nên kiềm chế, không đi sâu vào nhân cách của người khác hoặc vì ngoại hình mà phán xét quá đà. E là e nói thực luôn, k ưa HA nhưng em xin phép k quá lạm bàn mà chỉ thắc mắc, rất chi là thắc mắc tại sao em í luôn đưa mình vào những tình huống đang nóng và luôn đứng ở vị trí cao hơn để phán xét người khác?? Nếu các member để ý thì thấy luôn luôn là như vậy ạh.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,000 Bài viết

• 4,703 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wedding10 Xem bài viết
    Em thì thấy cũng tùy quan điểm từng người. Mà vụ VNNTM, em chờ mãi k thấy em í "phang thẳng tay" như lời quảng cáo. Lại còn lên cả fb của Tyra Bank nói những điều không đâu. Cái gì nóng hổi cũng quây quẩy vào roài lại thôi, lạ thật là lạ!! Em í học ở Anh thì e sure vì học cùng 1 bạn ở cơ quan em nhưng về vấn đề hoạt động mẫu thì quả thật chưa từng có kiểm chứng; thế mà đi đâu cũng xưng danh Người mẫu quốc tế. Vãi cả ..linh hồn!!
    Vấn đề là ở chỗ lúc nào cũng nói mình là người mẫu chuyên nghiệp ở bên Anh Quốc gì đó, ai kiểm chứng. E nghi là bả tự tung hê lên. Bài pv nào cũng nói vấn đề đó, nhảm nhí
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 104 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Haizzz. Tưởng em này phải đề nghị khiếm nhã + trả tiền nữa chứ
    • 1,893 Bài viết

• 3,760 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có thể chị này xấu như đàn ông nên họ ko có nhiều cảm hứng.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,265 Bài viết

• 2,487 Được cảm ơn

ván đề là em ý coi đề nghị như thế nào được gọi là khiếm nhã thôi
    • 402 Bài viết

• 1,339 Được cảm ơn

Nhiều mẹ trên đây comment dìm hàng thôi rồi. Thế nào là xấu thế nào là đẹp? Tớ có thể tự tin mà nói rằng hỏi 100 thằng đàn ông thì tới 90 thằng sẽ bảo em Hà Anh là ngon là được, chỉ có các mẹ trên WTT thì bảo là xấu ma chê quỉ hờn, nào là tướng như thằng đàn ông , nào là răng hô, nào là tự tin thái quá. Chê người ta cũng phải khách quan và tự nhìn nhận xung quanh chứ. Kể cả đàn ông và đàn bà, ai mà không có tự tin thì mãi mãi cũng chỉ loanh quanh phía dưới. Nói về hình thể, cha mẹ mình sinh ra như thế, mình không yêu bản thân mình thì còn ai yêu được mình chứ. Mấy vụ môi, mắt, ngực, các mẹ còn đi thẩm mĩ được vậy còn chiều cao và tỉ lệ cơ thể, có thẩm mĩ được không. Chẳng lẽ trời sinh mình ra chỉ được 1m55 thì tự kỉ cả đời à? Bằng lòng và tự tin với cái mình có cũng góp phần đưa mình lên cao đó.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,998 Bài viết

• 4,750 Được cảm ơn

Tớ ko thích HA mấy vụ ăn mặc hở hang phát ngôn gây sốc. Nhưng body ẻm đẹp, mặt thì bình thường. Xinh hơn mình và mấy nái ở đây là cái chắc. Body thì niềm mơ ước luôn. Ăn mặc mình nhìn cũng thích, chắc tại mình thích style khỏe mạnh. Tớ hổng phải dân bít nhìu về sô chậu, nhưng tớ biết chắc em ngọc trinh bán râm, còn em HA thì vẫn đặt trong dấu hỏi ko bít là có hay ko. Chỉ thế thui cũng thấy cô ấy ổn hơn cái bọn bán râm kia rùi. Thế mờ các mợ ném đá kêu nhìn lại đi xem tại sao ko có lời đề nghị, sợ mấy mợ wua.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 509 Bài viết

• 1,659 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hà Anh rả lời phỏng vấn hay đấy chứ, cái miệng cô này Việt Nam mình chê xấu chứ ở phương Tây là sexy, quyến rũ đấy

Bạn này chắc theo chủ nghĩa '' Đèn nhà ai nấy sáng chuyện nhà ai nấy lo ", gần đây ba cái vụ mua bán dâm xôm quá cũng ảnh hưởng ít nhiều đến cái nồi cơm của bạn ấy nên phải đứng ra nói vài câu là phải thôi .
    • 520 Bài viết

• 1,228 Được cảm ơn

Mình tin Hà Anh nói đúng sự thật !
    Gì chứ nhìn cận cảnh mặt em ấy thì chắc liệt + luôn chứ làm ăn gì dc.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 27 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình thấy Hà Anh về tri thức hơn hẳn mấy cô người mẫu sô chậu trong nước rồi, cứ đọc phỏng vấn mấy bài thì biết. Body quá chuẩn, mặt thì ko đẹp theo phong cách ưa thích của người Việt thôi. Hết ạ . Mấy mẹ đừng dìm H.A quá
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

HA không nhận được lời đề nghị khiếm nhả vì em ấy quá xấu. Không đại gia nào dám bỏ tiền ra đề nghị em, vì thấy phí. Mặc chị không bằng mấy con hot gơ bị bắt kia
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 436 Bài viết

• 1,714 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MrsSmith Xem bài viết
    Mình thấy Hà Anh về tri thức hơn hẳn mấy cô người mẫu sô chậu trong nước rồi, cứ đọc phỏng vấn mấy bài thì biết. Body quá chuẩn, mặt thì ko đẹp theo phong cách ưa thích của người Việt thôi. Hết ạ . Mấy mẹ đừng dìm H.A quá
    Mình thì chả thấy HA trí thức đc ở chỗ nào...có mẹ làm nhà báo nên mỗi bài phỏnhgvấn đc trau chuốt kỹ lưỡng nhưng cuối cùng cũng lòi ra cái sự hoang tưởng....
    Đẹp hay xấu thì do con mắt của mỗi người, nhiều mẹ ở dạy đời nghe kinh quá....
    HA có nhận lời đề nghị khiếm nhã hay ko thì ko ai biết,HA chỉ là mượn vụ hoa hậu bán dâm để tự đề cao mình lên...
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 701 Bài viết

• 906 Được cảm ơn

Mình k thích Hà Anh. Nhưng nghe các Mẹ ở đây Cm thì đúng không còn gì để tả. Dẫu Mặt bạn HA hơi khó ưa và những phát biểu hơi Sốc nhưng Cô ấy được sinh ra trong Gia đình giao giáo cá tính của cô ý như vậy làm sao có chuyện làm Gái.

Đọc riết những cm trên W này giờ mình còn không thể phân biệt được đâu xấu đâu tốt.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,083 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Body có đẹp đến mấy mà cái mẹt thế kia thì ai thèm mua HA tuy là người có học vấn cao so với ng mẫu trong nước nhưng lại có cái tính quá tự đề cao mình, luôn coi mình là nhất, lên báo gây thị phi thì nhiều mà cống hiến thì thấy có mấy đâu. Xem mấy cái clip ca nhạc thì hát chả khác gì đang đọc, nhạc và giọng chả hiểu kiểu gì, thấy khoe thân là chính.
    • 761 Bài viết

• 6,566 Được cảm ơn

Thật ra HA tự tin như vậy cũng có cái lý của cổ. Nhòm lại giới người mẫu, hot và trẻ nhứt nhì hiện này thì toàn NT, PT, HQ,... mấy em này thì miễn bàn roài.
    • 219 Bài viết

• 572 Được cảm ơn

Đúng, HA mỗi lần trả lời phỏng vấn hay ra vẻ bề trên, thông thái , hiểu biết lắm. Có tri thức mà hôm làm MC phỏng vấn cô diễn viên gì người Hàn Quốc mà lại đi giới thiệu cô này đến từ đất nước mặt trời mọc==> em tớ học lớp 6 cũng biết đất nước mặt trời mọc là Nhật Bản cơ đấy. Trí thức mà cứ suốt ngày mặc váy ngắn cũn cỡn, xong bị chụp hình thì giả bộ nói vô tình lộ hàng, ngoài ý muốn, hơn chụp tấm váy ngắn đủ kiểu lộ quần lót bên trong của HA up đầy trên mạng, các bạn cứ vô google search HA lộ hàng thì biết. Trí thức mà đi thi hoa hậu, khi nghe tên mình bị loại khỏi top 10 thì quay đít đùng đùng bỏ vô trong ứ thèm chúc mừng các em được vô top 10. Vậy là tri thức đó hả? Giờ nhiều thằng giám đốc học cao, tri thức đầy ra đấy mà vẫn mất đạo đức, đi dê nhân viên, ăn chặn tiền bạc này nọ. Các bạn đừng đem 2 chữ tri thức mà ra để đánh giá con người nhé.Nhiều người nghèo, không được ăn học đầy đủ mà vẫn sống thanh sạch, nhặt được tiền tỉ vẫn trả lại cho người bi mất đấy thôi
    • 1,893 Bài viết

• 3,760 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhngoc059 Xem bài viết
    Đúng, HA mỗi lần trả lời phỏng vấn hay ra vẻ bề trên, thông thái , hiểu biết lắm. Có tri thức mà hôm làm MC phỏng vấn cô diễn viên gì người Hàn Quốc mà lại đi giới thiệu cô này đến từ đất nước mặt trời mọc==> em tớ học lớp 6 cũng biết đất nước mặt trời mọc là Nhật Bản cơ đấy. Trí thức mà cứ suốt ngày mặc váy ngắn cũn cỡn, xong bị chụp hình thì giả bộ nói vô tình lộ hàng, ngoài ý muốn, hơn chụp tấm váy ngắn đủ kiểu lộ quần lót bên trong của HA up đầy trên mạng, các bạn cứ vô google search HA lộ hàng thì biết. Trí thức mà đi thi hoa hậu, khi nghe tên mình bị loại khỏi top 10 thì quay đít đùng đùng bỏ vô trong ứ thèm chúc mừng các em được vô top 10. Vậy là tri thức đó hả? Giờ nhiều thằng giám đốc học cao, tri thức đầy ra đấy mà vẫn mất đạo đức, đi dê nhân viên, ăn chặn tiền bạc này nọ. Các bạn đừng đem 2 chữ tri thức mà ra để đánh giá con người nhé.Nhiều người nghèo, không được ăn học đầy đủ mà vẫn sống thanh sạch, nhặt được tiền tỉ vẫn trả lại cho người bi mất đấy thôi
    Chính xác.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 585 Bài viết

• 1,360 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby_ngoan Xem bài viết
    Các mẹ k ưa HA nên comment có vẻ nặng nề với em ý quá. Mình thấy Hà Anh nói đúng mà. Người nào mà nghiêm túc, thái độ rõ ràng và đứng đắn, đại gia nào dám đề nghị khiếm nhã. Chỉ có loại gái lẳng lơ, mắt liếc, ngực ưỡn chào hàng thì người ta mới ra giá để mua.

Hay ho gì cái việc bị người ta đem tiền ra trả giá mà mấy em não ngắn cứ đem khoe như thành tích ý nhỉ? Các em phải chào bán người ta mới hỏi mua chứ?
    Chí lý
    • 307 Bài viết

• 584 Được cảm ơn

Hà Anh đi với thằng nhọ, nên đám đại gia VN tự kỷ, không dám dính vào nàng. Ớt hiểm sao dám bon chen với dùi cui được!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)