Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hà Anh: "Tôi chưa bao giờ nhận được bất kể lời đề nghị khiếm nhã nào"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 29.3K Lượt đọc
  • 247 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,065 Bài viết

• 1,902 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chodean Xem bài viết
    Thôi đừng giây vào với loại này nữa em ah...Nó cố tình cm rồi báo vi phạm với MOD để khóa topic....trò hèn này ai mà chả biết...Ở đây chỉ có nó có văn hóa thôi...thế nên em đừng đôi co với loại văn hóa què này nhé. Việc của chúng ta ném đá Hà Anh và những trò lố, việc ai nấy làm, cố gắng nói chuỵện nhẹ nhàng ko thôi Mod khóa topic là hết chỗ tám...hehe
    Ôi giời, công nhận "việc" này hữu ích cho xã hội ghê. Những thể loại này mới là không đáng để bất kỳ ai trên đời dây vào. Đây là diễn đàn chung cho mọi người bình luận, nhìn việc ko nhìn người. Chả ai phải dây vào ai đâu. Vậy đi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,065 Bài viết

• 1,902 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tioi Xem bài viết
    Thôi chị ơi, sự thật rành rành rồi mà vẫn có người lồng lộn lên đó chị

Rob ah, cưng vô đây comment thì cưng đã có con chưa nhỉ, hay cưng đẻ 8 đứa rồi. Vậy chắc cưng đã làm " Mẹ" ah nên có kinh nghiệm dạy con cái nhĩ nên mới biết ai là vô văn hoá này nọ. Chắc mẹ của cưng có văn hoá lắm nên đẻ cưng ra có " văn hoá" ghê. Vậy chị xin chúc mừng mẹ của cưng và cưng nhé. Còn cưng nói chị vô văn hoá mà cưng cũng đang tranh cãi với chị đó vậy cuối cùng cưng có văn hoá không cưng?
    Tôi không tranh cãi, mà khẳng định bạn là người vô văn hóa: Bạn nhiễu loạn, gây lạc đề ở topic công cộng, bạn xuyên tạc giới tính, dùng những từ ngữ phản cảm. Còn đừng có lôi mẹ người khác ra nói, vì nếu tôi là tổ tiên của bạn thì cũng chẳng tự hào về bạn đâu. Nên biết điểm dừng đúng lúc chứ nhỉ? Đã đến lúc báo với smod dọn cái chủ đề này rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 436 Bài viết

• 1,725 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Robbey Xem bài viết
    Ôi giời, công nhận "việc" này hữu ích cho xã hội ghê. Những thể loại này mới là không đáng để bất kỳ ai trên đời dây vào. Đây là diễn đàn chung cho mọi người bình luận, nhìn việc ko nhìn người. Chả ai phải dây vào ai đâu. Vậy đi.
    Hihi..chịu ko nổi nên cuối cùng cũng quote bài của chị hả Bải.Chị thấy Bải ném đá người khác còn ác hơn chị nữa cơ, ném đá Uyên Linh có ích cho xã hội ko?
    Thôi đã bảo ko chung đường, em cứ bênh HA cho xã hội có hữu ích, chị thì ném cái hữu ích lố lăng rẻ tiền ấy...cuộc sống là vậy em nhỉ...chị chỉ tìm vui trên mạng;chứ kiếm tiền bằng cái nghề như em thì chị thấy e cũng tội thật đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 436 Bài viết

• 1,725 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Robbey Xem bài viết
    Tôi không tranh cãi, mà khẳng định bạn là người vô văn hóa: Bạn nhiễu loạn, gây lạc đề ở topic công cộng, bạn xuyên tạc giới tính, dùng những từ ngữ phản cảm. Còn đừng có lôi mẹ người khác ra nói, vì nếu tôi là tổ tiên của bạn thì cũng chẳng tự hào về bạn đâu. Nên biết điểm dừng đúng lúc chứ nhỉ? Đã đến lúc báo với smod dọn cái chủ đề này rồi.

Thấy chưa,lòi cái đuôi ra rồi...
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,065 Bài viết

• 1,902 Được cảm ơn

Những cái đó thì liên quan gì đến chủ đề này? Wake up, brains!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,000 Bài viết

• 4,717 Được cảm ơn

E suy nghĩ như vậy đúng không nhé mấy chị. Mợ Trang Trần lên báo tố dâm còn mợ HA lên báo nói là chưa có ai gạ gẩm có nghỉa lả bả là Thánh Nữ trong giới model, sống chân chính , có văn hoá đạo đức để đúng với Đại sứ thiện chí Nhi Đồng UNICEF. Từ đây em sẽgọi và tôn HA là " Thánh nữ chân dài"
    • 257 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Muốn biết một người có văn hóa, có học hay không thì chỉ cần xem cách họ giao tiếp và xử lý tình huống, chứ chả phải đập bằng cấp vào mặt ai cả. Tấm bằng cũng như một tờ giấy. Học hành bao nhiêu mà cư xử mất dạy, vô phép thì cũng chả khác gì thứ ất ơ đầu đường xó chợ. Do đó, trước khi mình xem trọng ai vì họ có tài hay có nhan sắc, cần thiết họ phải có văn hóa trước đã.
    Cái dòng đậm đậm có cảm giác Robbey đang tự họa chính mình và HA
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,566 Bài viết

• 20,201 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình không yêu không ghét HA, và mặc dù mình luôn cho rằng đã là người của công chúng thì phải hứng chịu sự bình phẩm, nhận xét, nhưng mình cũng công nhận topic nào về HA cũng là những topic có những lời lẽ cay nghiệt nhất mà mình thấy, và 80% là nhận xét về cái miệng của HA. Những topic về HA chưa cần mở cũng sẽ biết là sẽ có bao nhiêu comment về chuyện miệng hô, mặt xấu, hẹn hò với 1 anh trai đen. Mình nghĩ những việc như HA kiêu căng, hay tự mãn, hay ăn mặc phản cảm là những nhận xét hợp lý vì người ta có quyền nhận xét những điều ấy, nhưng còn những nhận xét cay nghiệt về bề ngoài của người khác, nói thật mình là người đọc cũng thấy phản cảm, và cũng nhìn thấy trước là sẽ có 1 cuộc tranh cãi giữa các thành viên nổ ra với những lời lẽ khiếm nhã. Mình nghĩ là khán giả, chúng ta có quyền yêu hay ghét HA, chúng ta có quyền nhận xét, bình phẩm tư cách, cách ăn mặc, cách làm nghề của HA, và cả bên yêu bên ghét đều nên tôn trọng những ý kiến khác biệt, nhưng việc chê bai đến mức thóa mạ 1 nét hình thức nào đó hay cuộc sống riêng tư của họ mà không ảnh hưởng đến ai có lẽ là hơi quá đà khi kéo dài hết topic này đến topic khác.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)