TIN TÀI TRỢ.

Giữa scandal 'giật chồng' Linh Nga 'công khai' khoe 'nhẫn cưới mới'?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 41.7K Lượt đọc
  • 57 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 429 Bài viết

• 1,997 Được cảm ơn

Em còn đang nghi mọi chuyện diễn ra do nhà chồng cũ HT liên minh để chơi lại cũng nên, lúc đầu thì im lặng chịu trận cho chửi sướng miệng sau mới ra tay, dù gì ĐK cũng có quan hệ với báo chí mua mấy bài lá cải châm lửa là xong, lại còn cái stt thối không ngửi nổi của a chồng cũ giữa lúc bão xong ẻm xà tinh lên báo uốn éo nhận được sự ca ngợi của mấy mẹ mới hài. Em chẳng bênh HT còn ghét là khác, nhưng chuyện nào ra chuyện nấy NT3 thì vẫn mãi là NT3, thà im đi thì chẳng nói gì đằng này mặt vẫn trơ tráo nhìn chỉ muốn cho mấy vả. Mấy đám như HNH, LN này chai mặt rồi có chửi nữa chúng nó vẫn cứ trơ tráo thôi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,013 Bài viết

• 1,408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vào f26 này, e mới đc nhắc nhở thường xuyên 2 từ khẩu nghiệp, mẹ ơi top nào cũng khẩu nghiệp khẩu ngiệp, thuộc luôn, nghe mắc "mệch".
    E khoái câu này của Brad Bitt này: Phụ nữ chính là tấm gương phản chiếu người đàn ông họ yêu. Vây nên e lại sợ bị nhắc coi chừng khẩu nghiệp, e nhức đầu lắm,nên e chả chửi đâu . E chỉ có ý kiến thế này, như mẹ nào nói ở trên, chồng LN ko ra gì á, thì LN cũng thía, mà LN thía thì bồ mới LN cũng như khuôn, và như thế cả cuộc đời e í sẽ là 1 vòng tròn ko hồi kết, thôi thì chúc mừng e vợ cũ, thoát đc người chồng ko ra gì, nghĩ vậy cho vui nhà vui cửa các mẹ ạ. Tính cách tạo nên số phận, e ko thay đổi tính cách e thì cả cuộc đời e sẽ chả sung sướng gì, suốt dời chỉ là toan tính, mưu mô, ko 1 ngày an bình, khổ lắm
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,013 Bài viết

• 1,408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vào f26 này, e mới đc nhắc nhở thường xuyên 2 từ khẩu nghiệp, mẹ ơi top nào cũng khẩu nghiệp khẩu ngiệp, thuộc luôn, nghe mắc "mệch".
    E khoái câu này của Brad Bitt này: Phụ nữ chính là tấm gương phản chiếu người đàn ông họ yêu. Vây nên e lại sợ bị nhắc coi chừng khẩu nghiệp, e nhức đầu lắm,nên e chả chửi đâu . E chỉ có ý kiến thế này, như mẹ nào nói ở trên, chồng LN ko ra gì á, thì LN cũng thía, mà LN thía thì bồ mới LN cũng như khuôn, và như thế cả cuộc đời e í sẽ là 1 vòng tròn ko hồi kết, thôi thì chúc mừng e vợ cũ, thoát đc người chồng ko ra gì, nghĩ vậy cho vui nhà vui cửa các mẹ ạ. Tính cách tạo nên số phận, e ko thay đổi tính cách e thì cả cuộc đời e sẽ chả sung sướng gì, suốt dời chỉ là toan tính, mưu mô, ko 1 ngày an bình, khổ lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 434 Bài viết

• 2,155 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mọi ngươif cho mình hỏi em HT hay được nói ở trên là ai vậy? Không theo dõi nên không đoán ra.
    • 588 Bài viết

• 2,189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    [QUOTE=concuameoi;33421958]Mình không hiểu sao cái topic đó 100% người vào chửi HT và ủng hộ, ca ngợi 1 con ngay lần gặp đầu tiên lại mua quần tặng chồng người ta, rồi ôm ấp, ăn ngủ, cặp kè với 1 thằng mà tờ DKKH vẫn còn nguyên vẹn.../QUOTE]

Bạn nhớ không đúng rồi, mình theo dõi topic kia (nữ doanh nhân j đó đúng ko?) ko từ đầu nhưng thấy trang tăng cũng chịu khó lội, làm j có chuyện "100% người vào chửi HT và ủng hộ, ca ngợi 1 con ..." như bạn nói đâu. Đúng là có không ít người dùng những lời ko đẹp nói về HT (khổ nỗi có lửa mới có khói), nhg theo mình nhớ làm j có ai ca ngợi e X? Cùng lắm là khen "dáng đẹp, mặt đẹp, việc làm ngon" (mặc dù mình ko thấy đẹp, mặt nhạt lắm, dáng thì nhìn ảnh hơn hẳn e H).
    Bạn nói như thế, có người ko theo dõi topic kia mà chỉ đọc cmt của bạn, sẽ đánh đồng thành viên wtt toàn người chẳng ra gì, thiển cận và ấu trĩ đến mức vì ghét 1 người nên tâng kẻ thù của người đó lên tận mây xanh bất chấp đạo lý, trong khi đó hoàn toàn ko phải sự thật.
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 770 Bài viết

• 4,587 Được cảm ơn

[QUOTE=sapphire78;33423685]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi concuameoi Xem bài viết
    Mình không hiểu sao cái topic đó 100% người vào chửi HT và ủng hộ, ca ngợi 1 con ngay lần gặp đầu tiên lại mua quần tặng chồng người ta, rồi ôm ấp, ăn ngủ, cặp kè với 1 thằng mà tờ DKKH vẫn còn nguyên vẹn.../QUOTE]

Bạn nhớ không đúng rồi, mình theo dõi topic kia (nữ doanh nhân j đó đúng ko?) ko từ đầu nhưng thấy trang tăng cũng chịu khó lội, làm j có chuyện "100% người vào chửi HT và ủng hộ, ca ngợi 1 con ..." như bạn nói đâu. Đúng là có không ít người dùng những lời ko đẹp nói về HT (khổ nỗi có lửa mới có khói), nhg theo mình nhớ làm j có ai ca ngợi e X? Cùng lắm là khen "dáng đẹp, mặt đẹp, việc làm ngon" (mặc dù mình ko thấy đẹp, mặt nhạt lắm, dáng thì nhìn ảnh hơn hẳn e H).
    Bạn nói như thế, có người ko theo dõi topic kia mà chỉ đọc cmt của bạn, sẽ đánh đồng thành viên wtt toàn người chẳng ra gì, thiển cận và ấu trĩ đến mức vì ghét 1 người nên tâng kẻ thù của người đó lên tận mây xanh bất chấp đạo lý, trong khi đó hoàn toàn ko phải sự thật.
    Ko BẠN yêu ạ! bạn ghé cái top mới "cận cảnh nhan sắc tình mới Đăng Nguyên... " nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 477 Bài viết

• 1,367 Được cảm ơn

Mình cũng xin í kiến một chút.
    - top Hằng Tuí ko phải 100% ca ngợi Xari. Cực ít, vaf nếu có ca ngợi thì là ca ngợi dáng đẹp, việc ngon, nói năng nhẹ nhàng... Ko một ai ca ngợi em vì giựt chồng
    - Hằng Túi cũng là người thứ 3. Top đó đang lên án Hằng Túi giựt chồng người khác đấyạn.
    - tuy hay hóng top Hằng Túi nhưng cung xin góp 1 vote cho đóng cửa các top về gia đình bạn Hằng.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 290 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Zời ạ, cái top nhà HT nào có ai ca ngợi Xari, mọi người chỉ nói lên cái sự thật về cái độ trơ trẽn và ác của HT thôi ợ. Đặt điều cho đứa khác là 4 trong khi chính mình thì đi vào ks vs ny của em nuôi trong ngày SN nó, trong khi em nuôi 5 ngày sau đi đặt cỗ cưới, thế có phải gọi là ác ko?

Haiz. Có nhiều người đọc ko chịu đọc, hiểu ko chịu hiểu nhưng cứ thích đánh đồng việc ko thành có, có những việc bằng chứng sờ sờ ra đấy mà cố tình ko hiểu thì thôi đành chịu.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 301 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mới đọc một bài về jennifer pham. Một đời chồng rồi tiếp tục lần 2 mà tìm được chồng và gia đình như bạn ấy mới gọi là đáng ghen tỵ, càng ngày càng thấy bạn này đẹp ra, hạnh phúc viên mãn. Thôi chúc cho cặp LN và tuấn, HNH và anh kim cương đến với nhau. 2 căp đôi hoàn hảo. Hai bạn vợ kia thì tiễn hai anh này lên đường sớm cho nhanh, lưu luyến mà làm gì, Cho chúng nó ra khỏi cuộc đời mình, tìm niềm vui mới.
    Kể từ khi xảy ra vụ này, thấy NT3 được tung hô thế, báo chí và các thể loại truyền thông nhảy vào dạy dỗ các mẹ bỉm sữa về quyền được yêu thương của NT3, phê phán việc các mẹ lên án NT3.. Các mẹ tham gia tẩy chay sản phẩm do NT3 làm quảng cáo thì bị qui là ghen ghét, rồi thói xáu của phụ nữ. Không biết rồi xã hội này sẽ thế nào với kiểu truyền thông thế này
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,966 Bài viết

• 8,124 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    [QUOTE=concuameoi;33424762]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sapphire78 Xem bài viết

Ko BẠN yêu ạ! bạn ghé cái top mới "cận cảnh nhan sắc tình mới Đăng Nguyên... " nhé!

Bạn nói 100% là ko khéo bị cắn phải lưỡi đó. Tớ nhớ chính tớ cmt trong đó, ngay trang 1 là em Xari cũng là loại gái chẳng ra gì mà, khen đâu mà khen. (Còn tớ tách bạch chuyện tư cách/ tính tình của Hằng túi ra)
    • 588 Bài viết

• 2,189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn trên ơi, trích dẫn nhầm tên rồi, sửa mau ko tớ cắn phải lưỡi bi h
    • 770 Bài viết

• 4,587 Được cảm ơn

[QUOTE=biheo;33427112]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi concuameoi Xem bài viết

Bạn nói 100% là ko khéo bị cắn phải lưỡi đó. Tớ nhớ chính tớ cmt trong đó, ngay trang 1 là em Xari cũng là loại gái chẳng ra gì mà, khen đâu mà khen. (Còn tớ tách bạch chuyện tư cách/ tính tình của Hằng túi ra)
    Tát phát rớt lưỡi bây giờ!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 278 Bài viết

• 600 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đang chủ đề LN lại sang HT, haizzzz các mẹ "đậu phộng" hay hội chứng HT thế
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,598 Bài viết

• 1,315 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hóng, người yêu hiện tại của chim công là ai thế các mẹ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 951 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyetcm Xem bài viết
    Hóng, người yêu hiện tại của chim công là ai thế các mẹ?
    Chủ của moo beef steak
    • 251 Bài viết

• 941 Được cảm ơn

Dạo này khắp nơi, các mặt báo, tin giật chồng, NT3 nhiều đến bội thực. Em tuyệt đối rất ghét và khinh những đứa là NT3, nhưng nói nhiều hay nói nữa, nói mãi thì chúng nó vẫn ăn trắng mặt trơn, mỉm cười, dẫm đạp lên dư luận mà giật chồng người!

Thôi thì HLT, LN chim công chị chân thành chúc hai em thành công với công cuộc giật chồng người và nhanh chóng cưới nhau đi em ah, để lâu đêm dài lắm mộng. Cưới xong thì lo mà có bầu sinh con để tình cảm càng thêm mặn nồng nhé! Rồi khi các em đang bụng mang dạ chửa, chị chúc hai em bị người khác giật như em đã từng giật chồng người! Chẳng có ai đau dùm người không ruột thịt và hiếm có ai hiểu được cảm giác đau nếu chưa từng ở vị trí của người khác!

Sống ở đời tiền cần thật, đàn ông cần thật nhưng có cần trơ mặt, bán rẻ sỉ diện như thế không?

Rõ chán cho xã hội bây giờ! Có tiền là có tất cả, muốn tiền thì dẫm đạp tất cả. Nẫu!
    A journey of a thousand miles begins with a single step!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Vào đây sao thấy hình ảnh phụ nữ toàn là những người cay nghiệt, nhiều chuyện, bới móc. Đau cái đầu, lên án kẻ thứ ba một cách thái quá cũng là biểu hiện của tâm lý yếu thế, và đến giờ lại còn thêm sở thích đánh hội đồng. Bắt đầu chán cái trang webtretho này rồi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của timtenkhoqua
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,420 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi timtenkhoqua Xem bài viết
    Vào đây sao thấy hình ảnh phụ nữ toàn là những người cay nghiệt, nhiều chuyện, bới móc. Đau cái đầu, lên án kẻ thứ ba một cách thái quá cũng là biểu hiện của tâm lý yếu thế, và đến giờ lại còn thêm sở thích đánh hội đồng. Bắt đầu chán cái trang webtretho này rồi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của timtenkhoqua
    Thế nào là lên án thái quá, thế nào là đánh hội đồng ^^

Sự xấu xí về mặt nhân cách, đạo đức, bị đông người lên án, thế tức là đánh hội đồng?

Xã hội kiểu gì lại có người đi phê phán những người nói lên tiếng nói bảo vệ giá trị của gia đình đây.
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3