Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Gặp lương y "khắc tinh" của bệnh dạ dày

• 2 Lượt chia sẻ
  • 10K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,378 Bài viết

• 554 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ui, các bố mẹ cẩn thận với những kiểu bài báo PR ntn nhé, toàn lừa đảo hết cả đấy, thuốc thì đắt mà uống mãi có khỏi đâu. Tớ là nạn nhân của bài báo này
    https://www.webtretho.com/forum/f26/d...l#post24884548

Uống mấy triệu tiền thuốc mà giờ tớ vẫn bị đại tràng như thường, dạ dày vẫn thế, hic, chán
    6uzhBvMsp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 208 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi enzo81 Xem bài viết
    Mình tưởng uống loại kháng sinh này khi bị dạ dày do vi khuẩn HP chứ? còn ko bị Hp uống làm chi? Mình thì dùng Nexium 400mg sáng 1 viên đều trong 3 tháng, ngoài ra uống kèm viên nghệ mật ong. Quan trọng nhất là ăn nhai kỹ, nát bét ra như cháo rồi hãy nuốt. Đợt mình bị mình ăn 1 bữa cơm 30 phút mới xong. Giờ uống rịu bia, cay chua tất
    kháng sjh ko hẳn để chữa Hp đâu mà nó làm cho vết loét mau lành hơn. Những ai đã từng bị loét dạ dày như em mới hiểu đc nó khó chịu ra sao, ko thể ăn j cả, đau rát suốt ngày, ăn j vô là ợ hơi liên tục lại có cảm gjác uể oải như ko còn sức lực vậy. Mà em lại bị loét ở thượng vị mới khổ chứ, rất khó chữa trị.hjx
    • 187 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thợ xẻ Xem bài viết
    Trong bài báo cũng nói rõ ràng rồi mà: số 63 đường Cốc Lếu, tp Lào Cai.
    Theo tớ, bài báo này cũng chỉ là một dạng QUẢNG CÁO NÚP BÓNG BÀI PHÓNG SỰ thấy nhan nhản trên các báo hiện nay mà thôi. Họ thuê nhà báo viết bài, rồi đăng lên, chả mất gì mà lại được tiền nên nhà báo cứ thế đăng thôi.

Tất nhiên sẽ có bạn thắc mắc nếu k chữa được thì đăng lên ...hóa ra lừa đảo(?), vậy thì xin thưa là: có thể cũng chữa được bệnh đấy, nhưng mức độ k đến mức là "KHẮC TINH" đâu, có thể chỉ đỡ mà thôi.
    • 187 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ-ADế Xem bài viết
    Ui, các bố mẹ cẩn thận với những kiểu bài báo PR ntn nhé, toàn lừa đảo hết cả đấy, thuốc thì đắt mà uống mãi có khỏi đâu. Tớ là nạn nhân của bài báo này
    https://www.webtretho.com/forum/f26/d...l#post24884548

Uống mấy triệu tiền thuốc mà giờ tớ vẫn bị đại tràng như thường, dạ dày vẫn thế, hic, chán
    Đúng thế!
    Nếu tài giỏi thì đã k cần lên báo! Tự khắc mọi người sẽ truyền tai nhau mà tìm đến!
    Các bạn thử search cụm từ theo tên lương y trong bài báo này mà xem,nếu trừ các thông na ná copy từ cùng 1 bài báo trên ra, thì được bao nhiêu kết quả!?
    • 187 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

• 187 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhacb.jp Xem bài viết
    Bài viết quảng cáo cho bác này thui; chứ mình gọi điện hỏi mua thuốc bác bẩu 800k/1 hộp thuốc; uống khoảng 10-15 hộp là khỏi/. thuốc đông y sao đắt khủng như viên An cung
    Tức là uống hết khoảng 10tr là khỏi thôi, sau đó nếu tái phát thì uống tiếp như dzậy!
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ông này khắc tinh của nhiều bệnh quá, thêm bài thuốc bảy đời của ông này nữa http://www.tienphong.vn/Suc-Khoe/642...o-Cai-tpp.html

Cái bọn báo Tiền Phong này coi thường độc giả quá.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào mọi người ! Em có bi bệnh đau dạ dày, chính xác hơn là viêm loét dạ dày tá tràng. Tháng trước vì những lời quảng cáo ngon ngọt của Ông gọi là lương y Phạm Trọng Hùng trên các trang mạng do ông ta thuê viết quảng cáo cho chính mình. Và kết quả thì em uống thuốc này ngày đầu tiên thì thấy đau bụng và có nôn mửa thì cứ nghĩ là do ngộ độc thức ăn. và sau em dừng thuốc vài ngày sau thì em uống tiếp, lần này em lại bị nôn mửa cộng thêm tiêu chảy 10 lần 1 buổi sáng, em phải nhập viện cấp cứu và các bác sĩ kết luận do bị ngộ độc thuốc phải tiến hành rửa ruột. Khi em ra viện điện cho ông Phạm Trọng hùng ấy thì ông này lại trả lời chưa có trường hợp nào như th, rồi trả lời quanh co đủ kiểu. xong em bảo trả lại thuốc thì ông ta bảo mua rồi không trả lại. Thuốc ồng này bán theo kiểu chém người tận 3 triệu 1 tháng ( đối với thuốc thang )và phải uống từ 4 đến 6 tháng. Chính vì nghe những lời quảng cáo của ông ta vì thế em đã mua liều về dùng. Ai ngờ tiền mất xong rồi lại tật mang vào người không biết có anh hưởng tới sau này không nữa. Qua tìm hiểu mọi người trên diễn đàn em cũng được biết có một số người cũng cũng bị tiêu chảy và nôn mửa bị như em. Mong mọi người không bị lừa giống như em ! ông trọng hùng này bán thuốc theo kiểu chém người rồi lừa người, tháng kiểu gì cũng kiếm cả trăm triệu. Mong mọi người đừng góp tiền cho ác nó ăn. Mong mọi người lưu ý !

Xem thêm: https://www.webtretho.com/forum/f77/l...p-cuu-1796715/
    Nguồn: Webtretho.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,163 Bài viết

• 8,938 Được cảm ơn

Sặc mùi quảng cáo
    • 1,301 Bài viết

• 879 Được cảm ơn

mình bị đau dạ dày tư 10 năm nay.hiện vẫn sống chung với lũ đây.thời đi hoc mình bị loét vùng thượng vi 1 lổ khá to( trong giấy kết quả nội soi ghi như vậy). lúc đó mình điệu tri ở trung tâm Hòa Hão.uống thuốc khoảng 3thangs thì vết loét lành.mình uống bột nghệ với mật ong trong 1 năm(1 muỗng cafe bột nghệ pha với 1 muỗng mật ong, uống vào buổi sáng trước ăn sáng).các bạn nhớ phải ăn uống đúng giờ giấc, đủ bữa.dc 5nam thi mình đau lại do ăn uống thất thường khi đi làm.bị viêm hang vị co vi trùng HP.hic, khổ nhất là bi nhiễm vi trùng này.uống kháng sinh đến 6th mới diệt dc nó.hiện giờ vẫn sống chung với lũ đây.lâu lâu lại bi đau lai.từ lúc bị đau dạ dày tói giờ tổng công mình nội soi hết 8 lần.ôi kinh khủng lắm.hiện mình đang duy trì uống nghệ+mật ong.rất hiệu nghiệm đó mấy ban.nhưng nhớ fai dung mật ong thật nhe
    • 154 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Cuộc sống hiện đại và công nghiệp là nguyên nhân, giải quyết nó đi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 56 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Bạn nào bị dạ dày ở Tp.HCM, đến bác sỹ Kiều Miên, một trong những chuyên gia hàng đầu về tiêu hoá. Phòng mạch của bác sỹ: 47/6 Phạm Ngọc Thạch- 3804-0299. Nhà mình cả có đến 5 người thăm bác sỹ rồi. Kết quả cực tốt.
    Lưu ý: các bác nào đến khám nên mang theo các hồ sơ bệnh án cũ (nếu có). Ngoài ra, trong vòng 15 ngày có uống thuốc gì thì phải nhớ để khai.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2