TIN TÀI TRỢ.

'Gái một con' Lệ Quyên ngày càng mặn mà

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.41K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Từ khi trở lại sân khấu sau thời gian sinh con, nhan sắc 'bà mẹ trẻ' ngày một đằm thằm, quyến rũ hơn xưa.

le-quyen1

Trong liveshow tháng 2 của chương trình "Bài hát yêu thích", ca khúc "Giấc mơ mùa thu" của Lệ Quyên nhận được nhiều phiếu bình chọn từ hội đồng thẩm định cũng như khán giả. Tối qua (3/2), ca sĩ gốc Hà Nội có phần trình diễn gây ấn tượng và chứng tỏ giọng hát của mình trong dòng nhạc xưa.
    le-quyen

Diện bộ đầm thướt tha, điệu đà, Lệ Quyên thu hút mọi sự chú ý về phía mình. Không ít khán giả khen ngợi, "bà mẹ trẻ" ngày càng mặn mà về nhan sắc.
    le-quyen3

Từ khi theo chồng vào Sài Gòn sinh sống, Lệ Quyên chuyển hẳn sang phong cách trữ tình và trở thành một trong những giọng ca được yêu thích ở dòng nhạc xưa.

Trong liveshow Bài hát yêu thích tối qua, Thu Minh cũng gây bất ngờ khi xuất hiện từ trên cao. Cô thể hiện bản hit "Bay" của nhạc sĩ Nguyễn Hải Phong với giai điệu sôi động.

thu-minh2
    Có vẻ như sau nhiều lời chỉ trích vì ăn mặc hở hang, khoe body, giọng ca "Thiên đàng" đã chọn trang phục kín đáo hơn.

thu-minh1
    Văn Mai Hương trông như một cô công chúa đáng yêu trong bộ váy bồng bềnh. Á quân Vietnam Idol 2010 thể hiện "Ngày chung đôi", ca khúc cô mới phát hành vào dịp Valentine.

van-mai-huong
    Sau giải "Bài hát được yêu thích" tháng 1 dành cho ca khúc "Người hát tình ca", Uyên Linh tiếp tục có bài hát lọt vào chương trình. Tối qua, cô hát "Giấc mơ tôi" của nhạc sĩ Quốc Trung.

uyen-linh
    Với ca khúc rock "Quay về đây", Phương Thanh có dịp quậy tưng sân khấu. Tuy nhiên, màn trình diễn của chị Chanh đã không tạo được độ "ép phê".

phuong-thanh
    Nhạc phẩm "Sẽ mãi yêu anh" của Sao Mai Ngọc Anh dù đã phát hành cách đây một năm nhưng vẫn được khán giả bình chọn. Khi thể hiện lại ca khúc, cô hát quá yểu điệu. Nhiều ý kiến cho rằng, cách trình bày này là "hơi quá" và không cần thiết.
    ngoc-anh

Đông Nhi hát live ca khúc "Đến bên mưa" vẫn chưa thuyết phục được người nghe.
    dong-nhi

Tuấn Hưng với bài hit "Tìm lại bầu trời" của nhạc sĩ Khắc Việt. Ca khúc đang được đông đảo bạn trẻ yêu thích.
    tuan-hung

Quốc Thiên trình bày "Vì ta quá yêu" khá tròn trịa và nhận được sự ủng hộ của khán giả. Bên cạnh đó, chương trình tối qua còn có sự góp mặt của các ca sĩ khác như Thanh Bùi, Hà Okio và Sao Mai Việt Anh.
    quoc-thien
    http://ngoisao.net/tin-tuc/showbiz-v...man-ma-192652/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 970 Bài viết

• 2,695 Được cảm ơn

dong-nhi

Eo ôi, cái quần...ở chỗ ấy kìa, hic hic, không biết nói như thế nào nữa
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 64 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Xem chương trình hôm qua thì đúng là Lệ Quyên hát đỉnh nhất . Em thì em kết cả bài Vì ta quá yêu nữa
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,044 Bài viết

• 8,522 Được cảm ơn

LQ công nhận sinh xong xinh và mặn mà hơn trước rất nhiều, phong cách sang trọng hẵn, giọng hát của chị thì thôi rồi, rất thích.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Lệ Quyên mặn mòi quá,nhìn ướng con mắt,heheh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bom_yeu Xem bài viết
    dong-nhi

Eo ôi, cái quần...ở chỗ ấy kìa, hic hic, không biết nói như thế nào nữa
    Hát nghe được gì chết liền áh
    • 24 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisy257 Xem bài viết
    Xem chương trình hôm qua thì đúng là Lệ Quyên hát đỉnh nhất . Em thì em kết cả bài Vì ta quá yêu nữa
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangphuong12 Xem bài viết
    LQ công nhận sinh xong xinh và mặn mà hơn trước rất nhiều, phong cách sang trọng hẵn, giọng hát của chị thì thôi rồi, rất thích.
    Chính xác !
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 450 Bài viết

• 342 Được cảm ơn

Nhìn chị LQ lúc nào cũng dịu dàng đằm thắm. Thích chị ý thế?
    • 1,127 Bài viết

• 2,274 Được cảm ơn

Mình cũng rất thích giọng của LQ, giọng lạ mà rất chữ tình. LQ sinh xong cũng đẹp hơn, body đẹp, style ăn mặc cũng rất ok nhưng khuôn mặt thì vẫn cứng và thô lắm, đôi mắt thì lúc nào sưng sưng nữa.
    • 682 Bài viết

• 1,067 Được cảm ơn

Từ trước giờ vẫn thích Lệ Quyên. Nữ tính, giọng khoẻ, hát tốt và mượt. Hai e idol, 1 béo ú, 1 già câng. Cái ảnh ĐN sợ quá! Xem xong thích mỗi LQ!
    • 1,351 Bài viết

• 1,416 Được cảm ơn

LQ sinh xong gầy nhỉ ,đúng là mặn mà hơn..chẹp chẹp
    Để dành cho anh tất cả những dịu dàng .
    • 682 Bài viết

• 1,067 Được cảm ơn

Bạn này body đẹp, ngưỡng mộ từ xưa! Ngày càng đẹp, giỏi mà không phô trương như một số ca sĩ Việt, nhất là mấy e ti toe mới nổi!
    • 24 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

http://www.baihatyeuthich.vn/musics/...a-thu?type_id= Cả nhà có ai coi Lệ Quyên hát ở ngoài chưa ? thấm lắm,nghe mà nổi hết da gà,da vịt
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lệ Quyên từ ngày lấy chồng sinh con thấy xinh và rất đằm thắm, mình thích phong cách ăn mặc trên sân khấu của bạn này, cũng sexyy nhưng vừa phải, ko quá như một số sao khác
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 1,006 Bài viết

• 1,167 Được cảm ơn

M cũng thích LQ lắm í!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,088 Bài viết

• 3,741 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    người ta sinh xong thì long lấp lánh còn mình đẻ xong thì ...
    tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o3_250 tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o5_250tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o6_250tumblr_mx2owr65wV1qbxx00o1_250
    qK6Ip7
    npqXp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,916 Bài viết

• 3,084 Được cảm ơn

Mình cũng thích LQ, đang buồn nên nghe bài nào LQ cũng hay. Hic.
    Dear Past, thank you for all the life lessons you have taught me.
    Dear Future, I am ready now.
    Dear God, thank you for another chance.
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng thích Lệ Quyên..giọng hát hay
    • 3,343 Bài viết

• 3,662 Được cảm ơn

Hôm qua nghe dc mỗi Lệ Quyên, cả giọng hát và bài hát đều hay. Nghe LQ hát xong tới người hát sau nghe chán hẳn.
    Make today the happiest day of your life!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 565 Bài viết

• 460 Được cảm ơn

khiếp quá lần nào nhìn em Thu Minh cũng thấy hãi
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2