TIN TÀI TRỢ.

Em gái Công Vinh rạng rỡ bên chồng trong ngày cưới

• 1 Lượt chia sẻ
  • 36.1K Lượt đọc
  • 57 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8,192 Bài viết

• 9,054 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blackeyes.8789 Xem bài viết
    Tội nghiệp gái này quá. Gia đình cũng đâu đến nỗi mà để con gái bơ vơ tổ chức 1 cái đám cưới tạm bợ ko có bà con thân thích ít ra cũng phải vào cái nhà hàng cho nó xứng đáng chứ sao lại thuê rạp dựng cột hoa giả, bánh kem dỏm số phận em này long đong lắm đây
    Vậy à , ko có bà con thân thích à? Nếu đúng thế thì chắc nhà gái cũng phản đối ko ủng hộ đấy?? 52 t thì già thật , gấp đôi tuổi cô dâu , thế mới bảu tình iêu thì có xá gì tuổi tác , lỡ lại thích anh già này hơn mấy anh trẻ thì xao Mà có phải đại gia gì hem vậy?

Nhìn cái ảnh khoanh tròn cái bụng thì chỗ đó là hình cái chai rượu nó đè lên tạo cảm giác bụng tròn 1 ổ đó chứ có phải nguyên hình cái bụng nó như vậy đâu?

1404814875_2

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 50 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

khiếp sợ các mẹ, các chị thật đấy. Chỉ có mấy bức hình mà bao nhiêu người vào khóc mướn được.

Cuộc đời nhà ai người đấy sống, đèn nhà ai người đấy tỏ. Các chị về lo nhà các chị đi trước khi khóc hộ cho người khác.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 257 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi uytxky86 Xem bài viết
    Em nghĩ em này có muốn thì cũng không đủ tầm để được mấy anh đại gia trẻ để mắt đâu, vì nói thật hot gơn show biz ở mình nhiều như sung, còn em này có xinh hơn ngày xưa nhưng vẫn không chất. Nhưng em ấy cuối cùng chọn nghề nghiệp như vậy là không ngoan rồi, không bon chen, về tương lại yên ổn nhẹ nhàng. Nhưng hơi lạ là Cv và TT không thấy ảnh, vì người nhà lại là người nổi tiếng thế này, trong đám cưới kiểu gì chả bị chú ý, có khi còn nổi hơn cô dâu chú rể, thế mà không thấy có 1 cái hình nào!
    Không đại gia thì thiếu gia, hơn nữa có bà chị dâu hot thế kiểu gì chả giới thiệu được một anh nào đó. Chắc phải có ẩn tình gì đó. Mà không hiểu cách nhau nhiều tuổi thế nói chuyện kiểu gì nhỉ? Có một dạo có chú 36( hơn mình 15t) tán mình, mình không thể nào nói chuyện được với chú. Khoảng cách giữa 2 thế hệ quá lớn làm mình không biết nói gì,lúc nào cũng chỉ trực ngáp và mong chú về cho. ). Mối quan hệ giữa bố mẹ vợ và con rể xưng hô thế nào nhỉ?
    yêu là mất trong nhà một thứ!!!
    • 2,479 Bài viết

• 5,037 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc anh này trông già hơn tuổi. Như đứa bạn mình lấy chồng 84 mà hai đứa đi đám cưới mình, cô mình hỏi thằng bé là "Anh là bạn anh ... à?" (ý là bạn của bố mình - lúc đấy 50 tuổi thôi chứ nhiều nhặn j đâu he he). Thằng bé buồn mất mấy phút lận.
    • 600 Bài viết

• 1,705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chippiee Xem bài viết
    khiếp sợ các mẹ, các chị thật đấy. Chỉ có mấy bức hình mà bao nhiêu người vào khóc mướn được.

Cuộc đời nhà ai người đấy sống, đèn nhà ai người đấy tỏ. Các chị về lo nhà các chị đi trước khi khóc hộ cho người khác.
    Có ai thương vay khóc mướn gì đâu. Chỉ là người ta thấy lạ, sao đám cưới mà phía nhà CD chẳng thấy có ai.

Vinh và Tiên đều được xem là người nổi tiếng, sự kiện trọng đại thế này chẳng lẽ lại vắng mặt?

Quá kỳ lạ thôi, chứ đời em em sống, khéo chẳng ai dư nước mắt khóc hộ đâu
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,373 Bài viết

• 3,798 Được cảm ơn

52t thì bằng đúng tuổi bố em đấy, thế mà em còn hơn tuổi cô dâu 1 tuổi nhé

Chả hiểu mọi người nghĩ sao chứ em thấy yêu người hơn 10 tuổi hay cả giáp đổ lên giờ là cách nhau cả thế hệ rồi, khó gần nhau kiểu đồng điệu lắm.

Dĩ nhiên với một số lý do thì nó không còn khoảng cách đâu.

Mẹ nào còn ngây thơ vụ bụng to bất thường thì cộng thêm yếu tố cưới mùa hè (trái mùa) là ra nhé.
    Don't make me sad, don't make me cry...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 713 Bài viết

• 2,688 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chú rể 52 cô dâu 26, gần 20 năm nữa vợ đến tuổi hồi xuân, chồng thì đầu 7, haizzzz!
    • 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

nhìn cứ như chú ấy nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 284 Bài viết

• 1,539 Được cảm ơn

ủa, cho em hỏi ngu tí là thông tin đâu ra về tuổi chú rể đấy ạ? O.o

nếu thế thật thì em cũng thấy lý do để lấy chỉ có 1, chả yêu iếc giề đâu, các mẹ thôi hoang tưởng và lôi tình yêu ra mà làm bình phong. Tâm sinh lý con người bình thường thì chả mấy đứa con gái yêu được chân thành và không toan tính với 1 ông già suy nghĩ hoàn toàn lệch pha. Chả cần nói nhiều, chỉ riêng việc tâm lý phụ nữ đàn ông đã khác nhau lắm rồi, giờ lại còn khoảng cách hệ tư tưởng mấy chục năm mà người già thì chả tiếp thu nổi nữa, làm gì có chuyện hiểu nhau mà yêu nhao =.=
    a truly Scorpio…
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 597 Bài viết

• 1,403 Được cảm ơn

Có khi nào đóng phim không các mẹ, không thấy nhà gái, ảnh cũng sơ sài mà mình vào fb của vc CV-TT cũng không thấy đề cập tới, bình thường như không có gì hết á
    • 5,729 Bài viết

• 19,650 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bộ chồng bằng tuổi là đồ vũ phu giá trưởng gái gú và vô dựng hả các mẹ? em cữ nghĩ các anh già mới gia trưởng khó tính chứ.
    Em iêu gâu gâu nhà em
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 485 Bài viết

• 727 Được cảm ơn

Chú rể này sinh năm 77 mà các mẹ, 52 tuổi ở đâu ra vậy @_@
    • 4,031 Bài viết

• 19,311 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời, sinh 77 mà già dữ! Ra tướng ông cụ rồi. Mình chơi với 1 anh sinh 72, khi ảnh cạo sạch sẽ râu, áo trắng bỏ trong quần tây xanh, nhìn không khác SV ĐH năm cuối là mấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,729 Bài viết

• 19,650 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Namiu Xem bài viết
    đúng k đó? tui suýt gọi là chú
    Em iêu gâu gâu nhà em
    • 795 Bài viết

• 3,150 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Namiu Xem bài viết
    67 còn được, nhìn bác này già lăm rồi, sao có 37t nhỉ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekem1410 Xem bài viết
    Chồng em hồi cưới em, hơn em 5 tuổi nhé, em lúc đó 27, chồng 32 vậy mà đi ăn cùng nhau nhân viên nhà hàng toàn gọi em là chị còn chồng em là chú. Lúc đó mới 32 tuổi đi ăn cỗ quên cạo dâu có người còn đoán chồng em 45 tuổi.
    hihihii. Cái mặt già quá sơ với tuổi. Vậy mà sau 7 năm cưới nhau, giờ ông ấy cũng ko già đi mấy, còn em thì già đi giờ gần ngang ngửa rồi.hic
    tại thým là phụ nữ ko bt chăm sóc bản thân thým già là phải rồi trách móc ai nữa

cơ bản là nhìn cái này như cặp đũa lệch khối người sao ko chọn,chắc là vấn đề tiền bạc gì ở đây,thôi thì an phận đi cô gái ơi,duyên số đã vậy rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,719 Bài viết

• 25,491 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi beoxinhxinh90 Xem bài viết
    67 còn được, nhìn bác này già lăm rồi, sao có 37t nhỉ
    Em có thằng bạn SN 83 trong FB mà nhìn nó lão rau nhà em hét toáng lên gato "Ex đấy à?" vì nhìn bạn ta cỡ 40 ngoài í, tóc hơi hói, nét mặt hơi nghiêm ( dân coder vục mặt vào máy suốt ngày). Nên các anh chị đừng trông mặt mà bắt hình dong, ngoại hình già tí nhưng nếu tính tình tốt thì già em cũng xơi tuốt hehehe
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3