TIN TÀI TRỢ.

Em gái Công Vinh rạng rỡ bên chồng trong ngày cưới

• 1 Lượt chia sẻ
  • 36.1K Lượt đọc
  • 57 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 390 Bài viết

• 885 Được cảm ơn

Mình là đức hạnh đây, mỗi người mỗi gu vì mình cũng khoái đàn ông già gần bố mẹ mình, nhưng lại ko có cảm tình với trai trẻ đẹp mới lạ chứ!
    Mặt chú rể hiền, thông minh, chín chắn, nếu cưng chiều vợ nữa thì còn gì bằng.
    ( ném đá mình đi )

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 145 Bài viết

• 992 Được cảm ơn

Haizzz, gì mà các mẹ nặng lời bông hoa nhài cắm bãi… Trai mến sắc gái mộ tài. biết đâu a này trông bên ngoài hơi già nhưng có tài năng hoặc đức độ gì đó thì sao. Chuyện nhà người ta mà, sao mình biết được bên trong thế nào. Chứ cứ lấy mấy thằng tốt mã, đẹp zai, rồi về mài cái đẹp trai đó ra mà ăn được chắc. khối em lấy chồng đẹp trai cao to, thiên hạ khen ầm ầm rồi về nó đánh cho sưng mặt mày, đi gái gú, ko lo gì cho vợ con, ăn bám vợ, ko kiếm dc tiền thì đó mới là bãi ấy của trâu mà mấy mẹ muốn nói đến.

Cũng thắc mắc, vì em này khá tham vọng và kén chọn. từng chứng kiến em ấy tấn công 1 vài đại gia trẻ, vì vậy nên em ấy chịu chọn anh già này thì hẳn là có nguyên do. Dù sao cứ chúc em hạnh phúc đã! còn lại đằng sau ntn thì cũng là do em chọn.
    • 51 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mlinh027 Xem bài viết
    Haizzz, gì mà các mẹ nặng lời bông hoa nhài cắm bãi… Trai mến sắc gái mộ tài. biết đâu a này trông bên ngoài hơi già nhưng có tài năng hoặc đức độ gì đó thì sao. Chuyện nhà người ta mà, sao mình biết được bên trong thế nào. Chứ cứ lấy mấy thằng tốt mã, đẹp zai, rồi về mài cái đẹp trai đó ra mà ăn được chắc. khối em lấy chồng đẹp trai cao to, thiên hạ khen ầm ầm rồi về nó đánh cho sưng mặt mày, đi gái gú, ko lo gì cho vợ con, ăn bám vợ, ko kiếm dc tiền thì đó mới là bãi ấy của trâu mà mấy mẹ muốn nói đến.

Cũng thắc mắc, vì em này khá tham vọng và kén chọn. từng chứng kiến em ấy tấn công 1 vài đại gia trẻ, vì vậy nên em ấy chịu chọn anh già này thì hẳn là có nguyên do. Dù sao cứ chúc em hạnh phúc đã! còn lại đằng sau ntn thì cũng là do em chọn.
    Hưng đồng ý hoàn toàn, già nhưng phong độ cưng chiều vợ là duoc rồi chứ lấy mấy thằng trai trẻ đẹp mã về có ăn duoc đâu, xui xui gặp cưới nhầm mấy "thím" về chắc đập đầu vô tường
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 312 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Bởi vây lấy vợ lấy chồng là lấy cho mình chứ chẳng phải lấy cho thiên hạ bạn nhỉ. Cứ hai người yêu nhau, hợp nhau, tâm đầu ý hợp thì cưới nhau thôi.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10,351 Bài viết

• 12,837 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu_83 Xem bài viết
    Hồi trc thấy e này cặp với a cầu thủ nào mà, nhờ tiếng CV mà nổi thôi
    Khánh Chi trước yêu cầu thủ Mai Tiến Thành:

50820982_1

50820982_2

50820982_3

50820982_5

======================================
    Hồi em này chưa PTTM trông khó tả lắm:
    khanh-chi-anh-cu
    Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 159 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu_83 Xem bài viết
    Hồi trc thấy e này cặp với a cầu thủ nào mà, nhờ tiếng CV mà nổi thôi
    Nhớ không nhầm là Tiến Thành thời còn đá cho Ninh Bình.
    Chúc em hạnh phúc.
    Đã ký
    • 1,114 Bài viết

• 2,304 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Còn nhiều ví dụ tiêu biểu khác như Thiên Lý, Thanh Tuyền, ca sĩ Trang Nhung (Quảng ninh) và một số người nữa mà mình ko nhớ ra. Chuyện này cũng bình thường. Chuyện của anh phi công với chị Y von mới hiếm.
    • 14 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Tập 2 mình hơn mình nhiều tuổi.lại không phải là giàu có nhưng mình cảm thấy bình yên. Tập 1 nhé,cao to,đẹp trai.biết kiếm tiền nhưng vô học cũng chỉ là đồ bỏ thôi. O trong cuộc mới hiểu chuyện
    • 298 Bài viết

• 1,275 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hồi đứa bạn gái thân của mình lấy chồng, khi đó nó 25 chú rể 52

Anh là dân du học về, điềm đạm, học giỏi, đã có 1 đời vợ và con gái...gần bằng tuổi nó.

Nó yêu say đắm, hạnh phúc rạng ngời, mở miệng ra là tình lang của tao, ngậm miệng lại là tình yêu của tao...điểm khổ là gia đình nó phản đối dữ dội, sau cũng phải đồng ý vì cưng con. Quan trọng nhất là nhà nó giàu hơn nhà chú rể. Không phải chú rể ko giàu mà vì nhà nó quá giàu, còn chú rể là nhà kiểu giáo sư, danh gia nên ko quá giàu kiểu thương nhân đc

Sau cú đó, mình nghĩ trên đời chuyện gì cũng có thể. Mình cũng không thể đem tâm lí bản thân mà áp lên người khác được
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8,192 Bài viết

• 9,054 Được cảm ơn

Tềnh iêu ko có tuổi các mợ hen
    • 92 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

nhiều người kì cục ghê, ngts lấy ai miễn sao thấy ng đó tốt và hp là được, đẹp đôi ra đường cũng chỉ để thiên hạ khen sướng cười tít mắt rùi về nhà nó oánh cho tưng bừng ý chứ. Bởi vậy phải đạp lên dư luận mới tồn tại trong xh này đc

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 106 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Có nhiều người nhìn già hơn tuổi nhiều lắm. Mình với anh bạn trai chỉ cách nhau 1 tuổi nhưng ảnh nhìn già hơn mình cả chục tuổi luôn. Ổng có râu quai nón, mấy hôm ra dài tí chưa cạo nhìn còn già hơn. Haha hôm bữa có cô bé nhỏ nhỏ tầm 3 tuổi thấy ổng vẫy vẫy , nói gì đó với mẹ,nghe mẹ nó nói" No dear, that's not Jesus"
    "Luck is what happens when preparation meets opportunity" Seneca
    • 192 Bài viết

• 411 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,576 Bài viết

• 7,661 Được cảm ơn

52 Tuổi mà trông như thế là trẻ rồi. Các mợ vẫn chê già đc thì mình cũng chịu xác mợ đấy.
    ===========================================
    Giờ đây pháo đã tịt ngòi,
    Gia tài còn lại một vòi nước trong.
    • 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Chồng già vợ trẻ là tiên mà
    tr?id=566493283450030&ev=NoScriptThe beautiful life.
    • 597 Bài viết

• 1,403 Được cảm ơn

Mẹ nào bảo hoa nhài chứ mình thấy chú này 52 là đẹp trẻ trung nhé, hồi trẻ chắc cũng đào hoa lắm.. Em Kc chỉ hơn cái là trẻ thôi chứ chưa sửa hay sửa rồi cũng đẹp đâu.. Nói trâu gà thích cỏ non thì chấp nhận
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 352 Bài viết

• 911 Được cảm ơn

Em nghĩ em này có muốn thì cũng không đủ tầm để được mấy anh đại gia trẻ để mắt đâu, vì nói thật hot gơn show biz ở mình nhiều như sung, còn em này có xinh hơn ngày xưa nhưng vẫn không chất. Nhưng em ấy cuối cùng chọn nghề nghiệp như vậy là không ngoan rồi, không bon chen, về tương lại yên ổn nhẹ nhàng. Nhưng hơi lạ là Cv và TT không thấy ảnh, vì người nhà lại là người nổi tiếng thế này, trong đám cưới kiểu gì chả bị chú ý, có khi còn nổi hơn cô dâu chú rể, thế mà không thấy có 1 cái hình nào!
    • 1,226 Bài viết

• 5,154 Được cảm ơn

Có những người trẻ tuổi nhưng nhìn khá già dặn nhưng nếu bạn gặp nhiều thì nhìn vào ánh mắt đoán được tầm bao nhiêu tuổi liên. Ông chú rể này cũng tầm 45 đến 55 tuổi chứ không ít.
    • 1,136 Bài viết

• 1,267 Được cảm ơn

Tội nghiệp gái này quá. Gia đình cũng đâu đến nỗi mà để con gái bơ vơ tổ chức 1 cái đám cưới tạm bợ ko có bà con thân thích ít ra cũng phải vào cái nhà hàng cho nó xứng đáng chứ sao lại thuê rạp dựng cột hoa giả, bánh kem dỏm số phận em này long đong lắm đây
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 4,147 Bài viết

• 24,512 Được cảm ơn

Dù biết là tình yêu không tuổi tác nhưng đúng là già quá, Đồng chí này phải 50 rồi. Không ai nói là lấy chồng già là không hạnh phúc, không sống lâu dài được, nhưng đời người tuổi trẻ là đẹp nhất, có tiền cũng không mua được. Ôm một anh thanh niên trai tráng trẻ khỏe, suy nghĩ và tính cách cùng lứa với mình vẫn hơn ôm một ông già, không chia sẻ được những tâm tư tình cảm chứ. Đừng nói là già nhưng tâm hồn vẫn trẻ trung, tâm lý nhé. Chiều được chút chút lúc yêu lúc mới cưới thôi, chứ chẳng ai hầu các nàng được cả đời đâu.
    Dù sao cũng chúc mừng em ấy,hạnh phúc hay đau khổ thì em ấy là người chịu,hi vọng có thêm nhiều ảnh cho cả nhà ngắm.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)