TIN TÀI TRỢ.

Em gái Công Vinh rạng rỡ bên chồng trong ngày cưới

• 1 Lượt chia sẻ
  • 36.1K Lượt đọc
  • 57 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 72 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

http://vietnamnet.vn/vn/van-hoa/185030/em-gai-cong-vinh-rang-ro-ben-chong-trong-ngay-cuoi.html

Em gái Công Vinh rạng rỡ bên chồng trong ngày cưới
    •Em gái Công Vinh sẽ lên xe hoa vào ngày 6/7

Khánh Chi đã có một hôn lễ ấm cúng cùng chồng và người thân, bạn bè tại Quỳnh Lưu - Nghệ An vào ngày 6/7 vừa qua.

Như đã đưa tin trước đó, ngày 6/7 vừa qua, Khánh Chi - cô em gái của cầu thủ Công Vinh đã tổ chức lễ cưới tại Quỳnh Lưu Nghệ An. Vốn là người kín tiếng, lễ cưới của Khánh Chi không được công bố rộng rãi mà chỉ mời người thân và bạn bè thân thiết. Hôn phu của Khánh Chi tên là Trung Chiến, là một người đàn ông khá đứng tuổi và chững chạc đang làm trong ngành xây dựng. Còn Khánh Chi hiện đang công tác tại Trung tâm Hỗ trợ và Phát triển sinh viên (thuộc Trung ương Đoàn) với vai trò là người phụ trách truyền thông và quản lý hoạt động sinh viên các trường.
    10521514_686452308093081_423167898_n-788921404814875-1-788921404814875-3-78892

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 749 Bài viết

• 853 Được cảm ơn

Ui chồng sao già zậy or Ba cong Vinh ta?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sachoacatim
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Chúc chị và Bác trăm năm hạnh phúc )
    • 147 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

Chúc em và Ông đầu bạc răng long nhe.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của GunnyOnline
    When you love someone so deeply, they become your life...
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 770 Bài viết

• 6,491 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trời ! giật mình với chú rể , có lộn hông ta ? em này dễ thương , nhà cũng có điều kiện , sao lại lựa chọn chú rể cách biệt về tuổi tác như vậy ? người lớn trong nhà không cản hay sao ??? các chị có ném đá thì tui chịu , chứ với tuổi tác của chú rể không thể nói là vì tình yêu được .
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 770 Bài viết

• 6,491 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hình như em ấy đang mang thai ???

1404814875_2
    1404814875_2
    • 5,729 Bài viết

• 19,650 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thể nào cũng có mẹ đức hạnh nhầy vào nói ty k tuổi tác với chuyện nhà người ta kệ người ta, chồng bà đâu mà bà lắm mồm...nhưng tôi lắm mồm tôi nói luôn: ty này ko những vượt biên giới tuổi tác mà là vượt luôn biên giới cả hình thức lẫn tâm hồn đồng điệu luôn. nhìn tấm ảnh đầu tưởng bố cô dâu đứng cạnh con gái trong ngày cưới...hóa ra bé cái nhầm. cô dâu khóc sướt mướt..chắc vì hp lắm. em là em cũng khóc nêu lấy được chú rể như thế...nhưng khóc vì cái gì thì em ko nói đâu.
    k nói các thứ khác như tiền hay là gì gì đấy...chỉ riêng hình thức đã là bông hoa thài lài cắm bãi...đất khô. bác này trâu già gặm cỏ non chắc răng phải khỏe lắm
    Em iêu gâu gâu nhà em
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,087 Bài viết

• 11,219 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    dự là nhà Công Vinh cũng ko ủng hộ hôn nhân này vì kô thấy người lớn nhà cô dâu trong đám cưới
    #hoadonkhong..Voldemort khekhe

https://www.webtretho.com/forum/f12
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,670 Bài viết

• 15,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi vọng là bạn chồng tuổi trẻ nhưng chả may nhìn bị già.(Cơ quan mình có cậu 8x mà nhìn cậu í già hơn hết thảy các anh chị 7x từ đời đầu đến đời cuối,nhìn chỉ già thôi chứ không xấu xí gì).

Chúc bạn í hạnh phúc với lựa chọn của mình.Làm xây dựng thì cũng nhanh già hơn các anh ngồi văn phòng.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,923 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ảnh đầu cứ tưởng bố cô dâu,
    BN8Gp7r7Wsp7uaQ3p7
    Không phải con thì ai mang những nụ cười trở lại,Không phải con mẹ phải biết sống làm sao,Đời là cơn bão lớn, còn mẹ bên con,Mẹ sẽ mãi bên con thiên thần của mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,582 Bài viết

• 6,204 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tiếc thay một đóa hoa lài
    • 795 Bài viết

• 3,150 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn này mà kín tiếng , chồng già thật nhưng nhìn cũng đẹp lão. em thắc mắc là em gái của CV mà đám cưới nhìn đơn giản quá, bộ váy cô dâu nhìn cũ cũ nữa chứ, không thấy mẹ và anh chị đâu nhỉ..
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7,076 Bài viết

• 18,428 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không thấy hình gia đình CV đâu cả. Nếu thật như thế thì CD cũng tủi thân lắm.

Chúc em hạnh phúc. Vì hạnh phúc này là do em chọn!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 227 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Chúc mừng bạn Chi nhé, chúc bạn hạnh phúc, lớp mình chống lầy hết cả rồi, mừng quá, hi hi. Mình thấy chú rể tuy nhìn hơi già nhưng quan trọng là nhân cách, với lại nhìn cũng phong độ mà nhỉ
    mẹ yêu Tàu bay và bố Biên
    • 2,465 Bài viết

• 6,549 Được cảm ơn

Mình nghĩ bố mẹ cô dâu có tham dự nhưng ko chụp đưa lên báo thôi. Hôm trước đám cưới Văn Quyến cũng đâu có hình mẹ VQ đâu
    news_264a65c0bd_2428b624_japan-sakura-005_21
    • 282 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Chồng em hồi cưới em, hơn em 5 tuổi nhé, em lúc đó 27, chồng 32 vậy mà đi ăn cùng nhau nhân viên nhà hàng toàn gọi em là chị còn chồng em là chú. Lúc đó mới 32 tuổi đi ăn cỗ quên cạo dâu có người còn đoán chồng em 45 tuổi.
    hihihii. Cái mặt già quá sơ với tuổi. Vậy mà sau 7 năm cưới nhau, giờ ông ấy cũng ko già đi mấy, còn em thì già đi giờ gần ngang ngửa rồi.hic
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 306 Bài viết

• 775 Được cảm ơn

Lúc đầu nhìn hình tưởng cô dâu chụp hình kỉ niệm với bố ,qua tấm khác thấy sao cô dâu lại rót rượu với bố thế này thế là mới ngờ ngợ ra.
    • 38 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Già khú, phí 1 đời em gái xinh tươi.
    Lưu ý đang có kẻ giả danh .Try-my-best đi post bài thiếu văn hóa, cụ thể là Try-my-best, và có thể nick nào khác chưa khám phá ra. Muốn nói gì với tôi thì đường đường chính chính trên diễn đàn mà nói, hoặc muốn thì pm, chơi trò này tiểu nhân và hèn quá. Thể hiện tâm lý bất lực ko đủ khả năng đối đáp trực tiếp nên phải giả danh ném đá rồi đổ vạ cho người khác, hạng này tư cách để đâu vậy !!?? Cả cái tên dưới dạng nick-name cũng không dám xưng phải mượn danh người khác ném đá vu vạ, để chút tự trọng để bố mẹ thým sinh ra thým khỏi tủi hổ đi nhé.
    • 361 Bài viết

• 2,097 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghe giang hồ bên mương đồn là con gái lấy cha nuôi thì phải.
    • 2,190 Bài viết

• 6,031 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hồi trc thấy e này cặp với a cầu thủ nào mà, nhờ tiếng CV mà nổi thôi
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3