TIN TÀI TRỢ.

Em gái Công Vinh quyết tâm rời bỏ showbiz

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.97K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10,338 Bài viết

• 12,827 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Khánh Chi - em gái hotgirl của cầu thủ Công Vinh đã quyết định rời xa showbiz.

Khánh Chi vốn được biết đến là em gái của tuyển thủ đội tuyển quốc gia Công Vinh, cách đây vài năm Khánh Chi là một hotgirl khá nổi tiếng ở Hà Nội. Cô nàng từng đoạt giải Hoa khôi mở rộng của trường Đại học Văn hóa, tham gia một số bộ phim truyền hình cũng như làm MC tại các sự kiện.

Không ít người nghĩ rằng, Khánh Chi sẽ lấn sân vào showbiz, với sự giúp đỡ của chị dâu Thủy Tiên và anh trai Công Vinh thì cô sẽ sớm có chỗ đứng trong làng giải trí. Tuy nhiên với bản tính mạnh mẽ của mình, Khánh Chi cho biết cô sẽ tự lực và không phụ thuộc vào anh trai của mình.

Được biết sau khi tốt nghiệp Đại học Văn hóa Hà Nội vào năm 2012, Khánh Chi đã vào TP.HCM để lập nghiệp, cô muốn thử sức với môi trường năng động và xô bồ ở đây. Tuy nhiên sau nửa năm gắn bó, Khánh Chi đã quyết định trở về Hà Nội. Rời xa các sự kiện của làng giải trí, không đóng phim, ca hát, Khánh Chi lựa chọn công việc tại một cơ quan nhà nước, cô mong muốn ổn định cuộc sống để lập gia đình.

Hiện tại Khánh Chi đang làm việc tại Trung tâm Hỗ trợ và Phát triển sinh viên (thuộc Trung ương Đoàn) trong vai trò là người phụ trách truyền thông và quản lý hoạt động sinh viên các trường. Cuộc sống hiện tại của Khánh Chi mặc dù phải di chuyển nhiều nhưng cô rất vui vì được làm công việc mình yêu thích. Cô em gái hotgirl của Công Vinh ngày nào giờ đây đã trưởng thành, chiếc áo Đoàn luôn gắn liền với hình ảnh của Khánh Chi ở thời điểm hiện tại.

Mới đây cô cũng đã có mặt tại Phú Quốc để tham gia chương trình "Tự hào biển đảo Việt Nam", cổ vũ tinh thần cho cán bộ chiến sĩ vùng 5 Hải quân Việt Nam.

a17605140066414000
    Không còn theo đuổi ca sỹ, diễn viên như trước, Khánh Chi giờ đây là một cán bộ Đoàn ưu tú.
    1c367114006641400
    Hình ảnh áo xanh thanh niên tình nguyện giờ đây luôn gắn chặt với Khánh Chi.

ae53ed14006639281
    Từ bỏ showbiz, hiện tại Khánh Chi đang làm việc tại Trung tâm Hỗ trợ và Phát triển sinh viên
    (thuộc Trung ương Đoàn).

7e6f5514006639282
    Công việc của Khánh Chi cũng phải di chuyển khá nhiều nơi.
    cd59c614006639283
    Mới đây cô cũng có mặt tại Phú Quốc để thực hiện chương trình "Tự hào biển đảo Việt Nam".

22c81814006639285
    e7a81714006639286
    33cd7a14006639287
    Công việc của Khánh Chi hiện tại là phụ trách truyền thông và quản lý hoạt động sinh viên
    các trường tại Trung tâm hỗ trợ và phát triển sinh viên.

f7cea214006639288
    Rời xa làng giải trí, cô nàng cũng giản dị hơn trước.

4483ee14006639289
    07e026140066392810
    Khánh Chi ngày càng xinh đẹp và trưởng thành, cô mong muốn sẽ sớm ổn định công việc để lập gia đình.

Theo Eva/Khampha
    http://giadinh.net.vn/van-hoa/em-gai-cong-vinh-quyet-tam-roi-bo-showbiz-20140522113919985.htm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,395 Bài viết

• 7,943 Được cảm ơn

Minh nói cái này ko biết Mod có khoá mỏ mình hay ko. Chứ nói thiệt mình thấy mấy bạn Đoan viên này mình ghét kinh.
    • 3,405 Bài viết

• 7,673 Được cảm ơn

Mình cũng chả ưa gì mấy bạn này, vì nó giả tạo lắm.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10,338 Bài viết

• 12,827 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trông nhang nhác em Trang Nhung, nhưng răng hơi vàng nhỉ?
    • 6,559 Bài viết

• 3,362 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em không xinh, em không tài, em không dám đánh đổi ... vậy em đừng gia nhập vào showbiz là quá đúng còn gì
    • 97 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vy_caro Xem bài viết
    Minh nói cái này ko biết Mod có khoá mỏ mình hay ko. Chứ nói thiệt mình thấy mấy bạn Đoan viên này mình ghét kinh.
    Em gái Hưng chơi chung voi 1 bé đv nè, ta nói nó về kể chiện của con nhỏ này mà thất kinh hồn vía, má Hưng cấm nó đi chơi chung voi con nhỏ đó luôn, đập đầu vô đá cũng biết, vũ trương tuần nào cũng di, nhậu thì ói ra mật xanh cung nhậu, đi ks lan chạn hết thằng này tới thằng khác, nghe mà choáng luon
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,559 Bài viết

• 3,362 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THUY-MINH-HUNG Xem bài viết
    Em gái Hưng chơi chung voi 1 bé đv nè, ta nói nó về kể chiện của con nhỏ này mà thất kinh hồn vía, má Hưng cấm nó đi chơi chung voi con nhỏ đó luôn, đập đầu vô đá cũng biết, vũ trương tuần nào cũng di, nhậu thì ói ra mật xanh cung nhậu, đi ks lan chạn hết thằng này tới thằng khác, nghe mà choáng luon
    Hưng à, lần này Hưng nói mình chưa ưng nha! Đoàn viên cũng có em này em khác! Mấy bé ĐV mình quen, thậm chí mấy nhỏ hồi kỳ mình còn đi học cũng có em này em khác
    mấy em trong THành đoàn nhiều em ngoan lắm nha Hưng, có lý tưởng, có ý thức, có tinh thần tình nguyện và thiện nguyện cao
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,395 Bài viết

• 7,943 Được cảm ơn

Hồi xưa tui đi học Đại học, có 1 con học cùng lớp. Tui thấy nó không khác gì con ngựa chứng hết. Nó được khen là năng nổ, nó bày ra đủ trò, nó hô hào đủ kiểu, lúc nào cũng Thanh niên, Đoàn viên, ca hát, nhảy múa, phong trào. Nó học thì dốt, mà sao nó giỏi bày trò vậy ko biết. Nó nịnh nọt thì giỏi thôi rồi, nó hô hào phong trào gì tui cũng hông có tham gia. Nó nói tui chống đối, ko nhiệt tình, ko có trách nhiệm. Tui muốn đập zô cái mỏ nó ghê gớm.

Có thời gian tui đi làm xây dựng cho 1 công ty của nhà nước, có Đảng bộ khối xây dựng, cũng có 1 con chuyên gia đi hát hò trong mấy cái hội nghị.....Ngồi chung xe với mấy ông đồng nghiệp, nghe mấy ổng kể, con đó là 1 con phò, chuyên gia đi ks lan chạ, ai mà nói ngọt cái là nó cho free luôn.

Bởi zậy, tui thấy mấy tụi làm Đoàn, làm Thanh niên nó thăng tiến bằng cái con đường cũng chẳng khác nào bọn gái của Showbiz. Trai hay gái làm Thanh niên hầu như đều đi bằng đầu gối hết.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 97 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Hồi xưa tui đi học Đại học, có 1 con học cùng lớp. Tui thấy nó không khác gì con ngựa chứng hết. Nó được khen là năng nổ, nó bày ra đủ trò, nó hô hào đủ kiểu, lúc nào cũng Thanh niên, Đoàn viên, ca hát, nhảy múa, phong trào. Nó học thì dốt, mà sao nó giỏi bày trò vậy ko biết. Nó nịnh nọt thì giỏi thôi rồi, nó hô hào phong trào gì tui cũng hông có tham gia. Nó nói tui chống đối, ko nhiệt tình, ko có trách nhiệm. Tui muốn đập zô cái mỏ nó ghê gớm.

Có thời gian tui đi làm xây dựng cho 1 công ty của nhà nước, có Đảng bộ khối xây dựng, cũng có 1 con chuyên gia đi hát hò trong mấy cái hội nghị.....Ngồi chung xe với mấy ông đồng nghiệp, nghe mấy ổng kể, con đó là 1 con phò, chuyên gia đi ks lan chạ, ai mà nói ngọt cái là nó cho free luôn.

Bởi zậy, tui thấy mấy tụi làm Đoàn, làm Thanh niên nó thăng tiến bằng cái con đường cũng chẳng khác nào bọn gái của Showbiz. Trai hay gái làm Thanh niên hầu như đều đi bằng đầu gối hết.
    còn nói tới troai đv thì 1 ổ bóng bóng bang bang, Hưng biết 1 thím bóng kín cũng lớn tuổi mần trên tp thím cũng hay lên ti zi lém nè, nói ra chắc Vy xỉu liền
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,363 Bài viết

• 815 Được cảm ơn

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 436 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

Em này không chui vào đc showbiz chứ có phải em nó bỏ đâu. Chung quy lại là quạ thì vẫn là quạ thôi, cho dù có đắp thêm vàng, hêhee
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 121 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Vâng, tiễn em!
    • 86 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Trời, mình không nuốt nổi cơm khi đọc được mấy cái com này! Hình như con người sống trong xã hội phát triển thì tư cách sẽ mất dần đi hả các bạn?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 176 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Các bạn hoạt động Đoàn ở trường ĐH mình rất năng động nhé, tích cực tham gia hoạt động XH, mùa hè xanh, đi các nhà mở dạy cho tụi nhóc, yêu lắm, hồi xưa mình cũng tham gia mấy hoạt động Đoàn thấy có ý nghĩa lắm, suy nghĩ tích cực hẳn lên.

Cuộc sống còn tươi đẹp lắm, hãy suy nghĩ tích cực mà sống và hưởng thụ các mẹ ạ
    You're the world
    • 49 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

Vào webtretho hình như khá nhiều người gặp nhiều vde trong cuộc sống nên toàn nhìn đời bằng con mắt bi quan và thiếu thiện cảm thì phải.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 576 Bài viết

• 1,326 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Y chang lớp mình. Bạn Đoàn Viên kiêm lớp trưởng trước ngủ với giảng viên lấy điểm, sau ngủ với hiệu trưởng xin chỗ làm. Nghĩ mà phát tội mấy đứa nhỏ phải học tập dưới trường của nó.
    19 Forever
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 132 Bài viết

• 715 Được cảm ơn

còn nói tới troai đv thì 1 ổ bóng bóng bang bang, Hưng biết 1 thím bóng kín cũng lớn tuổi mần trên tp thím cũng hay lên ti zi lém nè, nói ra chắc Vy xỉu liền
    "Ảnh" cặp với Phước Lập - Ngôi nhà ước mơ phải hơm?
    Lúc mới vỡ chuyện, vợ con "ảnh" cũng xấc bấc xang bang. Giờ là lộ hẳn luôn rồi, hết giấu rồi.
    • 2,877 Bài viết

• 5,018 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé này phẫu thuật thẩm mĩ hay ao á. Mình nhớ mặt trước day bầu bĩnh cơ mà.
    • 97 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Crystal_ Xem bài viết
    "Ảnh" cặp với Phước Lập - Ngôi nhà ước mơ phải hơm?
    Lúc mới vỡ chuyện, vợ con "ảnh" cũng xấc bấc xang bang. Giờ là lộ hẳn luôn rồi, hết giấu rồi.
    Ủa sao biet hay vay trời, chánh xác nha, Hưng biet ổng bóng vại thoi chứ hổng biet vợ con ổng như thía nào nhưng mà Hưng thấy ổng làm cong tác đ nhiệt tình qua may lần chiếu trên ti zi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,395 Bài viết

• 7,943 Được cảm ơn

Ủa sao biet hay vay trời, chánh xác nha, Hưng biet ổng bóng vại thoi chứ hổng biet vợ con ổng như thía nào nhưng mà Hưng thấy ổng làm cong tác đ nhiệt tình qua may lần chiếu trên ti zi
    Ủa? Hưng, Phước lập Mc dẫn chương trình chung với Đỗ Thụy và Quỳnh Hương phải ko Hưng. Tui thấy Phước Lập có giọng nói hay mà Hưng hen, ổng đọc mấy cái lời bình nghe xúc động, truyền cảm.

Nhưng tui vẫn chưa đoán ra ông bóng Đoàn ziên kia là ai. Hưng gợi ý tui bằng "Đuổi hình bắt chữ" cái coi Hưng.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2