TIN TÀI TRỢ.

Em gái Công Vinh đăng quang Hoa khôi ĐH Văn hóa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 32.3K Lượt đọc
  • 231 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 603 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Em gái Công Vinh đăng quang Hoa khôi ĐH Văn hóa
    (Dân trí) - Dù không giành được giải thưởng ở từng nội dung thi trong đêm Chung kết nhưng cô em gái của Công Vinh, Lê Khánh Chi đã bất ngờ đăng quang ngôi vị Hoa khôi ĐH Văn hóa mở rộng 2011.
    khanhchi25011116
    Màn múa tập thể của 15 thí sinh mở màn đêm Chung kết.

Vượt qua 65 thí sinh khác đến từ 7 trường ĐH và CĐ trên địa bàn Hà Nội, 15 gương mặt tiêu biểu nhất đã cùng hội tụ trong đêm Chung kết Hội thi Nữ sinh thanh lịch ĐH Văn hóa mở rộng (Miss HUC Open 2011) vừa diễn ra đêm qua.

Nếu như ở phần thi trình diễn áo dài, các nữ sinh xuất hiện đầy e ấp, duyên dáng trong tà áo dân tộc thì nội dung trang phục thể thao lại đem đến sự sôi động, trẻ trung ở những cô gái trẻ.

Song có lẽ, ấn tượng hơn cả chính là phần thi trình diễn trang phục dạ hội. 15 gương mặt kiêu sa, lộng lẫy trong bữa tiệc lung linh, ngập tràn tiếng đàn du dương và ánh sáng mờ ảo quyến rũ đã thực sự chinh phục hàng trăm SV chật kín trong khán phòng.
    khanhchi25011122
    Bên cạnh danh hiệu Hoa khôi, Khánh Chi còn giành thêm giải Miss Thân thiện.

Và cho dù không thực sự nổi trội nhất ở từng phần thi trong đêm Chung kết, cô em gái của Công Vinh, Lê Khánh Chi, đã bất ngờ đăng quang ngôi vị Hoa khôi ĐH Văn hóa mở rộng 2011 nhờ vào sự bứt phá rõ nét ở phần thi ứng xử dành cho top 5 nữ sinh xuất sắc nhất.

Ngoài ra, cô nữ sinh đang theo học lớp Quản lý Văn hóa (ĐH Văn hóa) này còn giành giải Miss thân thiện. Ở một số nội dung khác, danh hiệu Á khôi 1 thuộc về Lê Thị Lan (CĐ Sư phạm TW), Á khôi 2 được trao cho Ngô Hằng Nga (ĐH Văn Hóa).

Được biết, Hội thi Nữ sinh thanh lịch ĐH Văn hóa mở rộng (Miss HUC Open 2011) nằm trong chuỗi hoạt động của Đoàn Thanh niên hướng tới dịp kỷ niệm 80 năm thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh và kỷ niệm 52 năm thành lập trường ĐH Văn hóa HN.

Một số hình ảnh trong đêm Chung kết Miss HUC Open 2011
    khanhchi25011120
    khanhchi25011121
    khanhchi25011119

Miss áo dài Nguyễn Bích Liên.
    khanhchi25011113

khanhchi2501116
    khanhchi25011110

khanhchi2501119

Miss dạ hội Nguyễn Huyền Trang.
    khanhchi2501118
    khanhchi2501115
    Miss khả ái Nguyễn Thùy Chi.
    khanhchi2501113
    Á khôi 2 Ngô Hằng Nga (ĐH Văn hóa)
    khanhchi2501114
    Á khôi 1 Lê Thị Lan (CĐ Sư phạm TW).
    khanhchi2501112

Và niềm vui chiến thắng của Lê Khánh Chi.
    http://dantri.com.vn/c135/s135-46689...dh-van-hoa.htm
    kamehameha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,697 Bài viết

• 4,155 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lạc đề tí , nhìn cái hình dưới chữ ký của bố này vui quá ! Mình xem hoài mà cứ cười suốt !
    KGJ2p7
    • 1,417 Bài viết

• 3,258 Được cảm ơn

Hem có j bất ngờ......
    Tôi đểu đấy....thì sao nào
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 279 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Miss khả ái Nguyễn Thùy Chi nhìn đáng yêu quá.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,418 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khánh Chi đã chứng tỏ mình không chỉ "hot" nhờ là em gái của cầu thủ nổi tiếng đâu nhé!

Tối qua, chung kết cuộc thi Miss HUC Open 2011 (Nữ sinh thanh lịch trường Đại học Văn Hóa mở rộng 2011) đã diễn ra tại trường Đại học Văn hóa Hà Nội. Cuộc thi đã thu hút sự tham gia của khá nhiều sinh viên các trường đại học, cao đẳng trong thành phố Hà Nội.

Và trong đêm chung kết này, Khánh Chi – em gái tuyển thủ quốc gia Công Vinh, sinh viênnăm thứ 3 Đại học Văn hóa Hà Nội đã đoạt ngôi vị cao nhất của cuộc thi. Dù chiều cao chưa thực sự nổi bật, nhưng Khánh Chi thuyết phục được BGK bằng tài năng của mình, và Chi cũng đầu tư rất nhiều cho phần dự thi của mình.

IMG5486

Trong đêm thi tài năng ngày 20/3, Khánh Chi đã thể hiện màn trình diễn nóng bóng không thua kém người yêu của anh mình – ca sĩ Thủy Tiên. Với giọng hát và vũ đạo ổn, kết hợp với vũ đoàn Cuncun chuyên nghiệp, ca khúc “Ngày hạnh phúc” của Khánh Chi đã thu hút sự chú ý của khán giả.

Và đêm thi chung kết, với màn trình diễn áo dài, trang phục thể thao và đầm dạ hội, Khánh Chi đã khiến cả hội trường bất ngờ vì sự chuẩn bị công phu của mình. Các màn trình diễn với trang phục của hai NTK hàng đầu Việt Nam, áo dài của NTK Đức Hùng và trang phục dạ hội của NTK Hoàng Hải, Khánh Chi đã thể hiện sự tâm huyết của mình vào các phần thi.

IMG5462
    Màn múa mở đầu của các thí sinh

Ở phần thi ứng xử, câu hỏi nói về tà áo dài Việt Nam đã không làm khó được Khánh Chi, “Nếu Kimono là biểu tượng của đất nước Nhật Bản, sườn xám biểu tượng cho Trung Quốc thì tà áo dài là biểu tượng cho đất nước Việt Nam. Tà áo dài thể hiện được vẻ đẹp dịu dàng đằm thắm của người phụ nữ Việt Nam. Mỗi lần mặc áo dài, em đều tự hào vì mình là người Việt. Hiếm có bộ trang phục nào vừa đẹp, tinh tế, lại quyến rũ, năng động như tà áo dài. Trong xã hội hiện nay, tà áo dài đã luôn đồng hành cùng phụ nữ Việt Nam ở mọi nơi. “Dù ở đâu... Paris, London hay ở những miền xa. Thoáng thấy áo dài bay trên đường phố. Sẽ thấy tâm hồn quê hương ở đó” ( Ca khúc “Một thoáng quê hương” – NS Thanh Tùng – PV).

Câu trả lời rành mạch và cực kì tự tin của Khánh Chi đã thuyết phục hoàn toàn được BGK. Ở phần thi ứng xử, Khánh Chi đã nổi bật hơn hẳn những thí sinh khác. Cô bạn lập cú đúp với giải Miss Thân Thiện và danh hiệu Miss HUC.

IMG5493
    Khánh Chi cùng các thí sinh khác của cuộc thi

Sau khi nhận giải, Khánh Chi chia sẻ: “Mình thực sự bất ngờ và giờ thì đang rất hạnh phúc. Trong quá trình tham gia cuộc thi, thầy cô, bạn bè đã giúp đỡ và động viên mình rất nhiều. Mình đã làm hết sức mình và cảm thấy hạnh phúc với kết quả này”.

Cùng ngắm Khánh Chi trong đêm chung kết Miss HUC.
    IMG5526

IMG5538

IMG5530

IMG5646

Picture-172

Picture-297
    Khánh Chi nhận giải Miss Thân Thiện

IMG6033
    Và ngôi vị cao nhất.

Ps: Mấy ảnh áo dài nhìn Chi xinh xứng đáng. Nhưng mà cái váy dạ hội + quả tóc & make up vòng dạ hội làm mặt em Chi già đanh, kiểu thi Hoa hậu quý bà.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,814 Bài viết

• 4,454 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoctro@ Xem bài viết
    Miss khả ái Nguyễn Thùy Chi nhìn đáng yêu quá.
    Em cũng thấy thía!
    • 1,137 Bài viết

• 542 Được cảm ơn

Sao không lấy tít "Khánh Chi đăng quang Hoa khôi" luôn đi cho lành mà cứ phải bám víu thế nhở?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,253 Bài viết

• 649 Được cảm ơn

"Mỗi lần mặc áo dài, em đều tự hào vì mình là người Việt. Hiếm có bộ trang phục nào vừa đẹp, tinh tế, lại quyến rũ, năng động như tà áo dài. Trong xã hội hiện nay, tà áo dài đã luôn đồng hành cùng phụ nữ Việt Nam ở mọi nơi. “Dù ở đâu... Paris, London hay ở những miền xa. Thoáng thấy áo dài bay trên đường phố. Sẽ thấy tâm hồn quê hương ở đó” " -> câu trả lời này rất quen, dường như mình nghe ở đâu đó rồi thì phải.
    • 2,037 Bài viết

• 4,929 Được cảm ơn

Dạo này KC béo lên nhiều thì phải, nhìn lạ quá.
    • 165 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebebi_tn Xem bài viết
    "Mỗi lần mặc áo dài, em đều tự hào vì mình là người Việt. Hiếm có bộ trang phục nào vừa đẹp, tinh tế, lại quyến rũ, năng động như tà áo dài. Trong xã hội hiện nay, tà áo dài đã luôn đồng hành cùng phụ nữ Việt Nam ở mọi nơi. “Dù ở đâu... Paris, London hay ở những miền xa. Thoáng thấy áo dài bay trên đường phố. Sẽ thấy tâm hồn quê hương ở đó” " -> câu trả lời này rất quen, dường như mình nghe ở đâu đó rồi thì phải.
    Quen bởi vì cuộc thi người đẹp nào chẳng có câu hỏi này và ai bốc phải câu hỏi này cũng trả lời như em ấy :Laughing:
    Lặng yên nghe con tim với yêu thương nồng say như chơi vơi.
    Nếu như đây là mơ xin cho tôi dừng thêm phút giây này.
    Niềm vui khi bên nhau với bao nhiêu buồn lo tan đi mau.
    Những phút giây buồn đau sẽ qua nhanh, nghẹn ngào không nói nên lời.
    • 2,037 Bài viết

• 4,929 Được cảm ơn

khanhchi2501115

khanhchi2501116
    Em này nhìn hao hao Tăng Thanh Hà, nụ cười rạng rỡ xinh thật
    • 639 Bài viết

• 966 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebebi_tn Xem bài viết
    Hình như của em nào đó lọt vao top 5 HHTGNV mà có DIễm Hương đăng quang ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,522 Bài viết

• 822 Được cảm ơn

Hai, CV sướng, nhà toàn người đẹp.
    KC chắc sau cũng đi theo con đường ca sĩ ?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,132 Bài viết

• 13,756 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhan sắc hoa khôi không bằng các Miss áo dài, miss khả ái, á khôi 1 và á khôi 2. Không biết tiêu chí của cuộc thi này là gì, em Hoa khôi trông già, mặt mũi cũng không sáng như các em kia.
    So với anh trai thì em xinh hơn hẳn.:Silly:
    METOO VN - NGỪNG IM LẶNG
    NOPAK - Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rối tình dục!
    • 330 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    "Và đêm thi chung kết, với màn trình diễn áo dài, trang phục thể thao và đầm dạ hội, Khánh Chi đã khiến cả hội trường bất ngờ vì sự chuẩn bị công phu của mình. Các màn trình diễn với trang phục của hai NTK hàng đầu Việt Nam, áo dài của NTK Đức Hùng và trang phục dạ hội của NTK Hoàng Hải, Khánh Chi đã thể hiện sự tâm huyết của mình vào các phần thi.
    "
    Chắc hơn mấy em sv khác ở chỗ này nà :Laughing:
    Mình thấy vừa già vừa béo, mặt cứ tối sầm á !
    Em gì giống Tăng Thanh Hà xinh quá rooling:
    • 3,400 Bài viết

• 9,628 Được cảm ơn

Hình như em này vai u thì phải, thấy cái vai xấu quá đi. Đúng là xấu hơi mấy em á khôi
    #HOADONKHONGHA
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,143 Bài viết

• 6,221 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vai ngang mặc áo dài nhìn so vai rụt cổ xấu quá đi :Silly:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,037 Bài viết

• 4,929 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tssssssssss Xem bài viết
    "Và đêm thi chung kết, với màn trình diễn áo dài, trang phục thể thao và đầm dạ hội, Khánh Chi đã khiến cả hội trường bất ngờ vì sự chuẩn bị công phu của mình. Các màn trình diễn với trang phục của hai NTK hàng đầu Việt Nam, áo dài của NTK Đức Hùng và trang phục dạ hội của NTK Hoàng Hải, Khánh Chi đã thể hiện sự tâm huyết của mình vào các phần thi.
    "
    Chắc hơn mấy em sv khác ở chỗ này nà :Laughing:
    Mình thấy vừa già vừa béo, mặt cứ tối sầm á !
    Em gì giống Tăng Thanh Hà xinh quá rooling:
    Dòng đo đỏ: thảo nào, đúng phong cách Hoàng Hải ko sai đâu đc, lông lá lòe xòe đến khiếp
    Picture-172
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 500 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

Trông già hơn chị dâu tương lai
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 330 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

Em này có cái dáng vai so so trông buồn cười nhỉ.
    Công nhận trông em già và mặt không sáng.