TIN TÀI TRỢ.

Êkip cũ lên tiếng thất vọng về Á hậu Hoàng My

• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.8K Lượt đọc
  • 114 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,037 Bài viết

• 4,928 Được cảm ơn

Trước giờ thích vẻ đẹp của HMy (nhìn tây tây gần giống Ngọc Khánh) sau vụ này thì mất cảm tình đi rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 825 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

May em này k phải là hoa hậu
    ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

• 2,223 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

nói chung làm gì phải nhìn trước nhìn sau, em này thế mà gọi là "thông minh" sao, hay là có ai đó ép em ý phải thế. Nếu vậy chắc sau khi đi thi về em ý sẽ trần tình về vụ này, tuy nhiên bnhiêu % là sự thật thì không biết được.
    Có mẹ nào đó nói bà bác chẳng ra gì, đánh sau lưng cháu. Nhưng căn cứ vào lời bà ý thì mối qhệ of bà ý với PN là chỗ thân thiết, chính vì thế mới giúp cháu mình, jờ cháu mình fản lại, chẳng khác nào làm bà ý ở giữa, xấu hổ với PN, con cháu mà sai thì chẳng kiêng nể gì hết/
    "Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!"

NB : 3.1 kg, 1M : 4.5 kg 58 cm, 2M : 5.5 kg 60 cm, 3M : 6.3 kg 63 cm, 4M : 7 kg 65 cm, 5M : 7,5 kg 67 cm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 458 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hei Xem bài viết
    Theo bài báo thì bà bác dâu của HM là người giới thiệu HM với PN để nhờ PN giúp trong khi gia đình HM gặp khó khăn, HM thi trượt đại học. Nếu thông tin trong bài báo là chính xác mà HM lại làm như bạn nói thì HM quả là loài cầm thú súc sinh còn gì.
    Bác này, đồng ý là mạng ảo nhưng cũng đâu cần phải nói những câu ấy trong khi bác chẳng phải là người sinh ra cô ấy cũng chẳng cho dc cô ấy hạt gạo nào mà bác dùng từ cay độc thế, cô ấy có phạm tội tày đình như sát nhân hay gì đó tương tự đâu mà...mình ít coment nhưng cũng thấy bức xúc khi đọc những lời của bác, nếu có gì o phải, bác cũng lượng tình....
    Trang cá nhân của mình
    https://www.facebook.com/pham.diep.395
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,113 Bài viết

• 23,691 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hei Xem bài viết
    Theo bài báo thì bà bác dâu của HM là người giới thiệu HM với PN để nhờ PN giúp trong khi gia đình HM gặp khó khăn, HM thi trượt đại học. Nếu thông tin trong bài báo là chính xác mà HM lại làm như bạn nói thì HM quả là loài cầm thú súc sinh còn gì.
    Bác này quá đáng, dùng từ nặng nề, xúc phạm nhân phẩm ngta. Nếu những gì PN nói là sự thật hoàn toàn thì HM chỉ đáng bị đánh giá là ăn cháo đá bát, vô ơn là cùng. Chả ai đi mắng chửi người ta là cầm thú đầy ác ý như vậy. Độc mồm quá ợ!
    • 190 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Tự dưng đọc xong câu chuyện này mình lại nghĩ đến 2 câu:
    "Công anh bắt tép nuôi cò
    Cò ăn mau lớn lò dò cò bay"

ở đây thì rõ là em HM đá đít anh PN sau khi đạt được mục tiêu của mình.
    Mình thấy nhiều ng nổi tiếng dám lên báo chí để khẳng định và xác minh lại chuyện giữa PN và HM như thế, lại còn thêm bà bác của HM, ng đã từng giúp đỡ cô nữa, đủ thấy HM là ng như thế nào rồi.

Dù gì thì tham lam cũng là tính người, em HM này đúng là "được voi đòi 2 Bà Trưng"...
    • 193 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Sao em nhìn đi nhìn lại vẫn thấy HM đẹp mà ta? Tiêu chuẩn về cái đẹp của các chị khắc khe quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 484 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaconlongvang Xem bài viết
    Còn con mụ bác dâu, nói thật, bác dâu mình thì ăn đập với mình ngay. Bác cháu cái gì mà toàn cắn nhau sau lưng thế.
    Cái kiểu cháu như thế này thì bác cho ăn đập ngay.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 484 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xa_truc_thao Xem bài viết
    Trước giờ thích vẻ đẹp của HMy (nhìn tây tây gần giống Ngọc Khánh) sau vụ này thì mất cảm tình đi rất nhiều.
    Về già mồm hô ra một đống răng thôi, đẹp gì chứ . Chẹp chẹp
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 226 Bài viết

• 1,321 Được cảm ơn

Chưa từng có tiền lệ một cô nào chuẩn bị đi thi mà lại bị tố cáo kinh dị thế này. Có 2 trường hợp.
    - Một: Phúc Nguyễn nói phần lớn là sự thật. Và quá ức chế khi cái đứa "ăn cháo đá bát" ấy đại diện cho VN đi thi nên phải lên tiếng để hi vọng xoay chuyển tình thế cho đúng: HM ko được đi thi nữa hoặc mọi người ko ủng hộ nữa.
    _ Hai: Em My bị oan, PN cay cú em cái gì mới chọn lúc này để chơi em một vố.

Khách quan mà nói, em tin phương án 1. Đơn giản vì Phúc Nguyễn là người rất có danh tiếng trong giới, chả điên lên tự dưng dựng chuyện, sau này HM trình ra chứng cứ bác bỏ thì lúc đấy nói gì? Sau này các người đẹp còn dám đến nhờ vả bác nữa k, êkip còn dám làm việc cùng ko?? Tóm lại, bác mà nói điêu thì bác mất nhiều hơn được. K chắc bác nói thật 100% nhưng các điểm cơ bản thì chắc ko sai sự thật.

Em thấy em HMy có vẻ đẹp rất ấn tượng, đằm thằm nhưng vẫn nổi bật. kiểu này khá được chuộng ở HHHV, ưu tiên vẻ sexy, ấn tượng chứ ko ngoan hiền như HHTG. có lẽ vì thế mà năm nay em rất được đầu tư. Thật đáng tiếc, nếu vẫn đi thi thì tốt nhất em đừng đạt được cái gì hết. Biết là ngọc nào mà chẳng có vết, ko đòi hỏi các hoa hậu phải hoàn hảo. Nhưng mà đăng quang xong, phi ngay sang ekip mới,lờ tịt cả người hỗ trợ từng li từng tí cho mình trong cuôc thi hoa hậu (cái này là chính em thừa nhận là sau khi đăng quang, em rất ít gặp PN), bố của em cũng ko sang cảm ơn lấy một lời thì cũng không chấp nhận được. Thi hoa hậu thì đẹp là rất quan trong, tất nhiên, nhưng sau khi có danh hiệu đó sẽ là người được rất nhiều bạn trẻ ngưỡng mộ, n ên ko thể bỏ qua những vấn đề về tư cách nghiêm trọng vậy được
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,157 Bài viết

• 4,474 Được cảm ơn

Kỳ này em M đi thi mà được giải cao nữa thì mới gọi là hài hước!
    eNortjKzUjI0NTY2tVCyBlwwFYsC1g,,19
    • 1,083 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Nói trắng ra là sau khi đăng quang đã có anh đại gia nào đó ra tay nâng đỡ cho ẻm nên ẻm thiết gì nữa đâu. Với lại chắc cũng ko muốn mất 30% tiền từ thiện. Kể ra cũng là ng khôn ngoan vì thấy ai cũng khen ẻm ngoan ngoãn, biết cư xử. Coi như là có tiềm năng sau này lấn sân sang điện ảnh :Laughing:

Mà ai nói em này đẹp thì em xin vái. Mồm hô và thật sự khuôn mặt ko có khí chất. Chỉ có thể hơn Ngọc Hân chứ so với Diễm Hương, Victoria Thúy Vy hay Kiều Khanh thì ko bằng. Năm ngoái ko thik Hoàng Yến thật nhưng thấy vẫn còn hơn em này.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 675 Bài viết

• 561 Được cảm ơn

Em nói thiệt chứ, bây giờ làm ăn dù có thân tình tới mấy cũng phải có hợp đồng giấy tờ rõ ràng mọi người à, con người thời nay ai biết thay đổi thế nào, nay họ tốt với mình khi mình còn giúp đỡ họ, mai họ thành công hay họ nhận được cái gì rồi là dễ phủi tay ngay. Nói chung chả tin ai được, ngoài tin chính mình. Bạn em làm ăn cũng vì quen biết mà xuề xòa cho qua, thế mà sau nó chẳng nghĩ cho mình, ăn cháo đá bát, phủi tay ngay .Bây giờ chả tin hay đặt hy vọng vào ai được. Vụ này, ai cũng lên tiếng bênh vực anh Phúc Nguyễn, xem ra Hoàng My sẽ khó khăn và sẽ mất cảm tình với độc giả đây.

À có người nói, HM chọn con đường tiến lên phía trước, ừ thì con người ai chẳng muốn phát triển cơ hội nhưng làm gì thì làm cũng phải biết nghĩ và chơi đẹp với người khác chứ, chứ cái kiểu đi lên thành công bằng cách này thì dù có làm việc với ê kíp mới thì chắc họ cũng có suy nghĩ.
    Em là cô gái Cự Giải lãng mạn, ngọt ngào, ấm áp, dễ thương. Biết nấu ăn và rất chu đáo với người em yêu .
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,572 Bài viết

• 8,859 Được cảm ơn

Chả hiểu chuyện này thế nào, nhưng có 1 chi tiết thấy là lạ. Tại sao sự việc lại được công bố vào thời điểm này ??? Vì mọi thứ còn chưa rõ ràng, cho nên chẳng nên vội vàng, tùy tiện đánh giá nhân phẩm của bất cứ ai cả.

Về phía HM đi thi năm nay, giả sử HM có ko nhận được nhiều vote của khán giả VN cũng càng tốt. Mà mong sau này cũng đừng ai đi thi đạt giải hay lọt vào vòng trong nhờ vote nữa thì hơn.

Về phía PN, PN là ê kip giúp HM đạt danh hiệu Á Hậu nhưng PN ko có bản quyền đưa thí sinh đi thi quốc tế. Giả sử do bên công ty kia có bản quyền đưa thí sinh đi thi và lựa chọn HM thì việc HM theo e kip của công ty này để chuẩn bị đi thi thì sao? Có sai ko? hay vẫn phải theo e kip của mình và từ chối dự thi. Chuyện này hậu trường, nên chả biết được. Mọi phán xét đều là vội vàng, và cảm tính chủ quan.
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, ta có thêm ngày nữa để yêu thương
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 487 Bài viết

• 1,533 Được cảm ơn

Ối giời ơi, thì ra em My không làm việc cùng ekip của bác PN nữa nên bác ấy cay cú, còn bày đặt dùng cái chuyện từ thiện ra nói này nói nọ.

Ngay từ sau khi đăng quang, em My luôn nhận rằng đằng sau em ấy có nhiều người hổ trợ, chứ em ấy có phủ nhận gi đâu mà bảo em ấy "ăn cháo đá bát"?

Tiệc nào cũng có lúc tàn, mối hợp tác nào cũng có lúc dừng lại. Chẳng lẽ em My phải hợp tác với ekip PN tới già tới chết? Nếu sợ mất quyền lợi sau khi em My dăng quang thì phải làm hợp đồng đàng hoàng, còn giúp đỡ không cần trả ơn thì còn tru tréo gì?

Nói PN không làm hợp đồng vì tình nghĩa gì đó. Nhưng nghĩ kỹ lại, nếu làm 1 cái hợp đồng ràng buộc này nọ thì chắc gì em My đã chịu? Ai chẳng biết mấy ông toàn ăn trên đầu trên cổ người đẹp.

Làm trong ngàng giải trí thì không thể hiền, mà PN lại là lão làng, lão ấy không lợi dụng ai thì thôi, nghĩ sao mà lợi dụng đc lão ấy.

Thế nên các bác cũng bình tĩnh tí, tru tréo em nó nhiều khi cũng tội.

Trích dẫn Nguyên văn bởi veronika.becker Xem bài viết
    Với lại chắc cũng ko muốn mất 30% tiền từ thiện.
    Chuyện tiền từ thiện không vờ đc đâu bác ơi. Ban tổ chức cuộc thi đã trừ tiền từ thiện ra rồi. Những gì thí sinh nhận được là sau khi đã trừ tiền từ thiện. Ngay từ đầu BTC đã ký quy ước với thí sinh thế rồi.

Chỉ là anh PN này chẳng xơ múi được gì sau khi em My đăng quang nên cố tâm đạp đổ.
    "Láng giềng khốn nạn
    Cướp đất lâu dài
    Lấn biển toàn diện
    Thôn tính tương lai"

Nói không với Hồ Cẩm Đào
    Tẩy chay Made in China
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6