TIN TÀI TRỢ.

Êkip cũ lên tiếng thất vọng về Á hậu Hoàng My

• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.8K Lượt đọc
  • 114 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 434 Bài viết

• 1,536 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa_mai Xem bài viết
    [SIZE="3"][CENTER][B]
    Phúc Nguyễn nói: “Tôi trông chờ vào những hành động mà Hoàng My đã cam kết và thuyết phục tôi đầu tư không toan tính với cô ấy, rằng: 30% số tiền em kiếm ra được từ việc đi diễn và từ danh hiệu phải đi làm từ thiện để giúp đỡ những mảnh đời bất hạnh, giống như anh đã giúp em. Tuy nhiên, cam kết ấy hiện vẫn chưa được thực hiện".
    Cái câu này nghe nó hãm và giả tạo nổi da gà :Sick:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 89 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Ôi nãn quá!
    Vậy là sắp có chuyện lùm xùm xảy ra nửa rồi.
    Không có lửa thì làm sao có khói.
    • 1,390 Bài viết

• 2,328 Được cảm ơn

em chỉ thấy em này k đẹp, còn đâu k bình luận. Chuyện các sao hứa từ thiện rồi k làm...đầy đó mà. Chỉ có điều có ng bị vạch mặt, có ng ko.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,495 Bài viết

• 4,421 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tieu_phi_long Xem bài viết
    em chỉ thấy em này k đẹp, còn đâu k bình luận. Chuyện các sao hứa từ thiện rồi k làm...đầy đó mà. Chỉ có điều có ng bị vạch mặt, có ng ko.
    Tớ cũng thấy thế, chẳng hiểu tại sao Công ty Hoàn Vũ lại chọn em HM để đi thi Miss Universe nữa.
    I6abZ4pI6abp7
    Fpcphh8Fpcpp7
    • 47 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Just Xem bài viết
    Cái này cũng đế hiểu thôi, cũng chẳng khác gì mấy lúc đầu bạn ra trường đi học việc, đến khi biết hết rồi thì chuyển sang 1 cty khác tiềm năng hơn để làm thôi. Em My chắc cũng thế. Lúc đầu theo cty này để đào tạo thành người đẹp, giờ phải theo cty khác tiềm năng hơn để phát triển thôi. Quy luật cuộc sống là thế mà, nhiều khi thấy như thế phũ phàng nhưng sự thật nó là như thế.
    Em thấy giống kiểu: Được cơ quan cho đi học, được đào tạo, bồi dưỡng. Đến lúc thành đạt về lại ko chịu làm cho cơ quan nữa mà nhảy sang chỗ khác ngon hơn. Tức là ăn cháo đá bát ý ạ (Nếu những thông tin trong bài báo này là đúng).
    Còn về nhan sắc em này, em thấy mặt mũi cứ tối sầm xì chứ ko sáng sủa rạng rỡ j cả. Cười thì lệch về 1 bên làm nhăn nhúm cả cái má bên ý.
    Ngoài lề tí, đi ngân hàng thấy các bạn trong ý xinh tươi như hoa, ăn đứt mấy bạn hoa hậu này :Silly:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,953 Bài viết

• 1,911 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pinky2510 Xem bài viết
    Tớ cũng thấy thế, chẳng hiểu tại sao Công ty Hoàn Vũ lại chọn em HM để đi thi Miss Universe nữa.
    vì nét hơi tây tây ở chỗ miệng rộng và hơi hô nhẹ một chút dạng như Ngọc Khánh ấy như Ngọc Khánh đẹp hơn và sang trọng hơn.
    • 612 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Vậy là các mẹ không tin rằng trên đời này có những người tốt như thế à? Những người có thể giúp người khác không vụ lợi?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 325 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chưa bao giờ thấy e này đẹp
    • 563 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

E thấy cô này cứ vổ vổ quê quê thế nào ấy, chả đẹp tẹo nào.
    • 2,223 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

ui jời, ăn chia ko lành mạnh nên jờ đá nhau trên báo đây, mà anh này bảo cô này khôn ngoan, thông minh cơ mà, ai lại qua cầu rút ván nhanh thế, bị chơi lại roài, cũng chẳng biết ai đúng ai sai, đây mới chỉ là 1 fía thôi mà
    "Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!"

NB : 3.1 kg, 1M : 4.5 kg 58 cm, 2M : 5.5 kg 60 cm, 3M : 6.3 kg 63 cm, 4M : 7 kg 65 cm, 5M : 7,5 kg 67 cm
    • 1,307 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Hình như ở RMIT có lớp chỉ cần đóng tiền là được học hay sao ấy nhỉ? HH Thùy Dung có thời gian cũng học RMIT phải không các mẹ?
    .............Dù là “Believe” thì ở giữa vẫn có “lie”.Dù là “Friend” thì đến cuối vẫn là “end”.Dù là “Lover” thì sau cùng cũng “over”.Dù đã có “Wife”thì trong lòng vẫn có “if” .Dù là “Husband” thì ở giữa vẫn có “ban"............
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 221 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

miệng đã hô lại còn vênh váo qua cầu rút ván
    sống phải biết trước biết sau my ơi
    • 672 Bài viết

• 2,458 Được cảm ơn

Mấy mẹ trên WTT rất là hay. Cứ thấy ai lên báo tố ai đó là chửi cái người bị tố đã (chưa biết đúng sai), phân tích, dự đoán này nọ và thêm thắt đủ chuyện. Đến khi nạn nhân lên tiếng nghe xuôi tai có khi đập lại chí chết.
    Thế nhưng mà suốt ngày lại gọi là Lều báo, nhưng vẫn tin!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,037 Bài viết

• 4,929 Được cảm ơn

HM đoạt Á hậu nhờ vào ekip của PN
    MPT đăng quang thì có sự hỗ trợ từ ekip của Việt Hùng (có thể có sự ưu ái của NTK MH nữa).
    TD thì được nguyên cả BTC và Tỉnh nhà hậu thuẫn
    NH thì đừng nói là ko có sự ưu ái của NTK MH và Mr. Chánh Văn nha.
    TL đi thi mà mẹ được đeo thẻ, được đi cùng với người của BTC.
    ...
    Công nhận, chỉ đẹp ko thôi chưa đủ và chưa chắc là HH nếu ko có công nghệ đào tạo và sự hậu thuẫn từ các "thế lực" ngầm.

onttella:
    • 1,390 Bài viết

• 2,328 Được cảm ơn

Em thấy bài viết của chị chuẩn, nhưng có điều viết chữ màu vàng, chả nhìn rõ gì cả.
    Nói chung hoa hậu mấy năm nay em k quan tâm mấy, ai đc hoa hậu cũng đc. Thậm chí còn phát ngán với các cuộc thi và danh xưng ng đẹp triền miên như bâyh. Có cô em thấy xấu mù, nhưng cũng dắt túi dăm ba cái danh xưng có các chữ "Hoa hậu" như thé (hoa hậu trang sức, hoa hậu hoa ban đỏ gì gì đó...)
    Mấy ngày nữa em Hoàng My này đi thi, thể nào lều báo lại ngập ngụa với các tít như kiểu :" Hoàng Mỹ đẹp nổi bật giữa rừng hoa" hay "Hoàng My khoe vẻ đẹp thuần Việt này nọ".. blah blah...
    Đã từ lâu lắm rồi em xem mục giaitri của các báo mạng chỉ xem tranh chứ k đọc nội dung nữa rồi ạ.
    Còn vụ em Hoàng My bị tố lần này, em nghĩ cũng bt. Thật ra các công ty ng mẫu vẫn hay bỏ tiền đầu tư cho các hạt giống đi thi HH như thế. Nhưng chắc vụ này hẳn có khuất tất, vì nếu mà bỏ tiền cho học cả Rmit thì hơi quá.
    Haizzz, Rmit là 1 trường rất rất tốt, nhưng vì các ng đẹp chân dài nhưng đa số là...não ngắn cứ đua nhau vào đây học nên em hơi mất cảm tình vs đại bộ phận sinh viên Rmit.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Xa_truc_thao Xem bài viết
    HM đoạt Á hậu nhờ vào ekip của PN
    MPT đăng quang thì có sự hỗ trợ từ ekip của Việt Hùng (có thể có sự ưu ái của NTK MH nữa).
    TD thì được nguyên cả BTC và Tỉnh nhà hậu thuẫn
    NH thì đừng nói là ko có sự ưu ái của NTK MH và Mr. Chánh Văn nha.
    TL đi thi mà mẹ được đeo thẻ, được đi cùng với người của BTC.
    ...
    Công nhận, chỉ đẹp ko thôi chưa đủ và chưa chắc là HH nếu ko có công nghệ đào tạo và sự hậu thuẫn từ các "thế lực" ngầm.

onttella:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 276 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Mà sao thông tin này bây giờ Phúc Nguyễn mới "chia sẻ". Phải chăng đợi đến lúc em HM đang là tâm điểm của báo chí thì mới tung chiêu này lên. Nhưng mà cũng phải có lửa mới có khói chứ nhỉ :Thinking:
    MỖI NGÀY TÔI CHỌN MỘT NIỀM VUI
    7HpK9XJ7HpKm5
    ...3mNGGGa3mNGp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,647 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoamaivang20071 Xem bài viết
    Hình như ở RMIT có lớp chỉ cần đóng tiền là được học hay sao ấy nhỉ? HH Thùy Dung có thời gian cũng học RMIT phải không các mẹ?
    Mấy trường nước ngoài ở VN thường họ không cần phải thi gì cả. Họ chỉ cần KT anh văn thôi. Như RMIT, nếu ko đủ điều kiện tiếng Anh thì phải học......Học đến khi nào đủ điều điều kiện vào đại học, cao đẳng thi thoi. Mà học phí RMIT ứ có rẻ tí nào
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,435 Bài viết

• 7,850 Được cảm ơn

e My sắp đi thi mà bị cú này ác quá
    bước vào showbis thiệt là hãi quá đi
    NHỮNG GÌ BẠN TYPE SẼ THỂ HIỆN CON NGƯỜI CỦA BẠN
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,647 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Em Hoàng My đang được các giáo viên nước ngoài hướng dẫn, tập luyện. Em ấy đang tiến bộ từng ngày về vóc dáng, câtwlk..Dị mà có người vì lợi ích cá nhân mà lên tiếng này nọ.

p/s: Em Hoàng My kể từ ngày chính thức là đại diện, em ấy bị" cấm túc" ko cho vào mấy diễn đàn. Tuy nhiên, những góp ý về cách đi đứng, chọn trang phục đều được người quản lý nói lại cho My
    • 3,482 Bài viết

• 1,760 Được cảm ơn

Oánh dấu để xem.
    Nguyện ước..........sức khỏe.........mãi mãi.
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6