TIN TÀI TRỢ.

Dũng Đà Lạt: “Nếu không gặp Linh, tôi chỉ suốt ngày cười tếu táo”

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.81K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,479 Bài viết

• 5,035 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Uyên Linh mất chất nhanh thật. Hay là chả có chất mà mất. Trc thì thích dã man nhưng giờ mình ko buồn nghe nhạc em ý nữa. Thỉnh thoảng thấy cmt của em ý trog fb 1 ng bạn mình, thấy cứ giả tạo làm trò kiểu j ý.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 331 Bài viết

• 854 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    giá trị được chứng minh qua thời gian chứ không phải phong độ nhất thời. chúc mừng Uyên Linh đã trở về với đúng giá trị của mình
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,037 Bài viết

• 2,557 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ilRapunzelli Xem bài viết
    giá trị được chứng minh qua thời gian chứ không phải phong độ nhất thời. chúc mừng Uyên Linh đã trở về với đúng giá trị của mình
    là khen hay chê vậy?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,884 Bài viết

• 1,368 Được cảm ơn

Đàn bà làm khổ nhau là chính chứ có ai lên án Chồng bao giờ đâu.
    • 49 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NguoiHanoi2013 Xem bài viết
    Người ta đâu có đại diện sản phẩm nào, đâu có sống bằng bán hình ảnh. Người ta sống bằng giọng hát, nhé. Mà cũng không mua báo chí, mua truyền thông để đổi trắng thay đen, làm ô nhiễm showbiz nhé. Biết sự khác biệt chưa?
    Em này không PR hình ảnh, không mua các phóng tinh viên mảng văn hóa, catse đến thời điểm này vẫn cứ ngon lành cành đào, chăm chỉ cày cuốc, chạy show ầm ầm sắm mấy cái nhà, mua ô tô chả dựa hơi bố con thằng nào
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 246 Bài viết

• 1,222 Được cảm ơn

Trước mình rất hay mua vé xem show của ẻm, nhưng từ hồi ẻm ra album quá chán, rồi đời tư cũng lùm xùm, bơm cái môi trông phát khiếp thì mình đành từ giã ẻm.
    • 331 Bài viết

• 854 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi happygirl01 Xem bài viết
    là khen hay chê vậy?
    Ý là bạn này cũng có tài năng nhưng bị tung hô quá đà. qua thời gian thì bạn ấy đã được trở về với đúng giá trị của mình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happygirl01 Xem bài viết
    chia tay rùi à?
    Tin chính xác chia tay hơn nửa năm, đôi này giờ đường ái nấy đi rồi
    • 588 Bài viết

• 1,828 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tại nhìn UL dạo này chán quá. Cứ sa đà vào làm đẹp là chết. Hát thì toàn bài chán chết, không có giai điệu, cao trào gì cả, ngang phè phè. Có mà giọng Madona hồi trẻ cũng vứt.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,071 Bài viết

• 11,347 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MinhChau-06 Xem bài viết
    Tại nhìn UL dạo này chán quá. Cứ sa đà vào làm đẹp là chết. Hát thì toàn bài chán chết, không có giai điệu, cao trào gì cả, ngang phè phè. Có mà giọng Madona hồi trẻ cũng vứt.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Các bài mới sáng tác đa số đúng là chán thật, thi thoảng mới có 1 bài tạm được (kể cả các bài của Dũng Đà Lạt mình thấy có mỗi bài Nơi cuối chân trời là tàm tạm thôi). Nhưng đó đâu phải lỗi tại Linh, có 1 buổi off Linh tâm sự là đau đầu nhất là tìm ca khúc mà. Giọng của Linh thì mình thấy vẫn ổn, nội lực tốt, truyền cảm, kỹ thuật ổn hơn trước. Linh không hề PR hay lăng xê hình ảnh gì sất nhưng phòng trà lúc nào cũng chật kín khách, thế mới hay!

Còn về đời tư, mình không có thói quen đi đánh giá, với lại, mình là người ngoài cuộc, làm sao hiểu được hết?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 278 Bài viết

• 586 Được cảm ơn

Năm UL thi idol mình thích UL lắm, nhưng giờ nhạc mới của em ý mình không còn thích nữa, xem lại những video hồi idol vẫn còn thấy xao xuyến, bồi hồi và nuối tiếc
    • 3,096 Bài viết

• 9,731 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy quán quân Idol của mình ai cũng chỉ được thời gian rồi chìm nghỉm nhỉ. Như Yasuy còn chả được nổi bao giờ hay mình ko biết nhỉ
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 119 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chẳng hiểu sao bỏ vợ theo 1 người khác mà vẫn lên đây nói hay được. Chẳng biết cuộc tình này rồi đi đến đâu.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2