TIN TÀI TRỢ.

Đồng phục chính thức của Vietnam Airlines được hé lộ với thiết kế mới lạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.78K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cang thiết kế thì càng ko ra kiểu gì hết, ko biết đó là đồ Tây hay đồ truyền thống VN luôn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 161 Bài viết

• 1,988 Được cảm ơn

kes1425455682

Áo dài tà ngắn, ống quần ôm, chất liệu vải nhìn thô cứng, màu xấu, nhìn không có sự mềm mại dịu dàng vốn có của tà áo dài. Muốn sự năng động thoải mái trong việc làm thì có thể chọn kiểu trang phục khác, ko thể vừa tham lam sự thoải mái vừa có yếu tố dân tộc như áo dài. Thêm quả áo khoát + bộ áo dài tà ngắn ống ôm đông tây kết hợp lai căng nửa mùa tạo ra bộ đồng phục hàng không xấu nhất trong các hãng hk.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 41 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Các mẹ cho em phát biểu ý kiến về cái sản phẩm mà cái mụ gọi là nhà thiết kế lẫy lừng đất an nam dùng sức sáng tạo hơn ngừoi của mình để nhào nặn ra, con ngừoi mẫu đầu gấu tung hô coi thiên hạ như bọn không biết thưởng thức cái đẹp, mấy anh chị tiếp viên cứ thấy ai chê là nhảy dựng lên. Em dân đen không có mắt thưởng thức cái gọi là tinh hoa của các vị, nên mạn phép nói thẳng nếu mang bộ này để quảng bá hình ảnh Việt Nam trên các chuyến bay thì đúng là thất bại thảm hại thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,690 Bài viết

• 8,855 Được cảm ơn

( lại là ) bà Minh Hạnh thiết kế fai k ạ? xấu và quê thế này cơ mà...
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,418 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phiên bản cải tiến còn tệ hơn phiên bản trước. Màu sắc như dở người
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,647 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khoakaka Xem bài viết
    Mình vẫn thấy màu đỏ sang hơn!
    Mình cũng nghĩ như thế
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu
    • 91 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Mình học môn quản trị có bài nói về Resistance to change, thấy nhiều cmt ở đây làm mình nhớ tới bài học ghê

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Sabrina.vcn
    • 37 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Chuẩn bị lại có mấy con chân gỗ troll vào "nhân danh đổi mới" bênh chằm chặp con mẹ M. Hạnh bất tài vô dụng cho mà xem. Sao lại có những thứ rẻ rách vừa quê kệch vừa xấu đau xấu đớn thế chứ lị. Tởm lợm !
    • 210 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

chả hiểu sao bà M.H này lại đc coi là nổi tiếng trong giới thiết kế nhỉ? nhìn k ưa đc mẫu nào của bà này từ xưa đến giờ
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,180 Được cảm ơn

Thui, nói mãi mà vẫn xấu thì nta chịu, chạ liên quan tới mềnh.
    • 501 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

kiki! rồi thì lại cải tiến ( nói cải tiến chứ thấy cải ....lùi) thôi chứ sao nữa!
    Các bm cứ nói, vài tuần sau lại ra cái mẫu tệ hơn thế này nữa thì làm sao ....
    nhưng thấy mấy hãng HK TG có mấy kiểu nhìn vừa sang trọng, hiện đại lại đẹp thật
    mình cứ truyền thống như cũ có phải hay ko ?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CCCC mà MẸ
    • 1,554 Bài viết

• 5,145 Được cảm ơn

cả mẫu cũ (màu đỏ) và mẫu mới đều trông rất quê và ko năng động, đầu tóc các e trông cũng chán. Tại ko ko giữ lại màu đỏ và thiết kế khác đi 1 chút có phải đẹp hơn ko. Ngồi máy bay đã chán và mệt mà cứ nhìn mấy em TV quê quê nhạt nhạt lượn lên lượn xuống thế thì rõ chán.
    • 25 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chẳng biết màu này được gọi là màu gì. Màu sắc chẳng liên quan gì đến màu của thương hiệu, đất nước, con người cả. Hay là màu này trên TG chưa hãng nào xài nên 1 mình mình xài cho độc nhỉ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 525 Bài viết

• 3,184 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tui là tui tự hào về nước mình lắm nha. Chịu cải tiến dế sợ luôn. Toàn thay đổi, upgrade mà đa số toàn cái sau dở hay xấu hơn cái trước, lol...nói cách khác, cải tiến thụt lùi.
    Đã lâu lắm hổng đi VN airline, chả thèm quan tâm mấy ẻm mặc gì, miễn sao cái mặt dzui dzui và phong cách phục vụ khách hàng đở hảm chút là tui dzui rùi.
    bonnie
    • 25 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebonnie Xem bài viết
    Tui là tui tự hào về nước mình lắm nha. Chịu cải tiến dế sợ luôn. Toàn thay đổi, upgrade mà đa số toàn cái sau dở hay xấu hơn cái trước, lol...nói cách khác, cải tiến thụt lùi.
    Đã lâu lắm hổng đi VN airline, chả thèm quan tâm mấy ẻm mặc gì, miễn sao cái mặt dzui dzui và phong cách phục vụ khách hàng đở hảm chút là tui dzui rùi.
    Ừ nhỉ, sao chúng ta cứ ngồi quan tâm việc mấy chị ấy mặc gì mà quên bàn về thái độ phục vụ của mấy chị í nhỉ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,677 Bài viết

• 5,023 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mặc bộ này vào giống a hoàn tc quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 507 Bài viết

• 2,191 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói thiệt là mình đi mbay chả qtam mấy tiếp viên mặc gì, thình thoảng gặp chuyến có cô tiếp viên hơi mập thì mới để ý tội nghiệp cổ đóng bộ áo dài đến là mệt.
    Bộ mới tuy ko đẹp nhưng màu sắc tuơi sáng, trẻ trung, hợp với các em đang độ tuổi xuân thì, chứ áo dài cũ cũng cũ quá rồi, nhìn lại hơi đứng.
    Chị nào ở trên bảo lụa là thướt tha thì đừng mặc vest là thấy k đúng r đấy, mình mặc hoài vì vest của mình là blazer vải voan, vừa trẻ trung vừa sang.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,916 Bài viết

• 3,720 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Màu ngọc đẹp mà Trông treo trên giá ko mặc lên người thì biết sao xấu hay đẹp được.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 482 Bài viết

• 1,221 Được cảm ơn

Thôi cứ đồng phục áo dài xanh và đỏ như cũ cho lành, chứ cách tân này trông dị hợm và xấu quá đi mất.
    Hạnh phúc khi yêu là được cho đi... tình yêu đó lớn đến vỡ đôi trái tim em xanh mướt, để nhắn nhủ những ai đang kiếm tìm " may mắn không tự nhiên có được, mà đến từ tình yêu và những trái tim biết sống vị tha" .