TIN TÀI TRỢ.

Đông Nhi và Ông Cao Thắng công khai hẹn hò

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.04K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,379 Bài viết

• 3,946 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không ngần ngại thể hiện tình cảm và sự thân thiết, hai ca sĩ chứng tỏ mình là một cặp ăn ý.

IMG_3565

Sau khi thừa nhận mối quan hệ tình cảm, Đông Nhi và Ông Cao Thắng thường xuất hiện ăn ý cùng nhau trong các chương trình truyền hình. Họ vừa có những phút thư giãn hiếm hoi với chương trình "Vui cùng Sao" trên kênh 70 HTVC+HD của Yeah1TV.

IMG_3592

Đồng hành cùng nhau, Đông Nhi và Ông Cao Thắng đã có những phút giây chơi đùa rất tự nhiên, thoải mái và ăn ý.

IMG_3602

IMG_3604

"Vui cùng Sao" là một chương trình tập hợp những trò chơi vui nhộn và sáng tạo mà tại đây các sao sẽ trở thành “đối thủ” để tranh tài trong những trò chơi đối kháng thú vị.

IMG_3637

IMG_3649

IMG_3657

IMG_3691

Cả hai ca sĩ khoe vẻ dễ thương khi thi làm bếp. Chương trình được phát vào lúc 18h chủ nhật và thứ 2 hàng tuần.

IMG_3694

Yeah1TV là một trong 5 kênh truyền hình yêu thích của giới trẻ với nhiều chương trình giải trí đa dạng và hấp dẫn. Thông tin chi tiết về lịch phát sóng các chương trình, xem tại đây.

http://ngoisao.net/tin-tuc/showbiz-v...hen-ho-189889/
    611

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,903 Bài viết

• 1,809 Được cảm ơn

cặp này là hiếm hoi trong giới showbiz việt khi 2 ca sĩ yêu nhau,chúc họ luôn hp và thành công
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,099 Bài viết

• 28,496 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hai bạn này người nước nào thế nhỉ? Nghe tên thì như Tàu.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 1,609 Bài viết

• 3,747 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Comment hay quá
    ĐN tên thật là Mai Hồng Ngọc. Tên dễ thương không?
    Ông Cao Thắng thì hình như tên thật, tên lạ quá.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,352 Bài viết

• 1,416 Được cảm ơn

Nhìn Ông cao thắng trẻ hơn Đông Nhi nhỉ ..
    Để dành cho anh tất cả những dịu dàng .
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,561 Bài viết

• 8,122 Được cảm ơn

Bạn Ông Cao Thắng chắc người Hoa nhỉ, vì mình thấy mấy người họ Ông đều người Hoa mà có 1 top có nói bạn này là thiếu gia mà, nhà làm nhựa.
    • 2,804 Bài viết

• 3,111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn Đông Nhi này đc cái là giọng hát cũng khá, chứ k như vài ca sĩ teen vớ vẩn khác. Mặt cũng xinh. Duyệt.
    thuy_vu@lovemail.kt :Battin ey: :Battin ey:
    • 367 Bài viết

• 817 Được cảm ơn

Ông Cao Thắng ngày xưa cấp 2 học cùng trường Lữ Gia với mình, nhà ở khu cư xá Lữ Gia gần đó luôn, là tên thật đấy ạh. Bạn này trắng từ nhỏ, lúc cấp 2 cũng là học sinh giỏi, không biết sau này thì thế nào.
    Con yêu ham chơi mãi vẫn chưa chịu về bên ba mẹ, ba mẹ mong con từng ngày:Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 268 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beyeuhamchoi Xem bài viết
    Ông Cao Thắng ngày xưa cấp 2 học cùng trường Lữ Gia với mình, nhà ở khu cư xá Lữ Gia gần đó luôn, là tên thật đấy ạh. Bạn này trắng từ nhỏ, lúc cấp 2 cũng là học sinh giỏi, không biết sau này thì thế nào.
    hihi, vậy là đàn em của chồng mình , là hàng xóm của vợ chồng mình luôn rồi.
    Đôi này có vẻ dễ thương, chúc tình yêu bền vững.
    • 278 Bài viết

• 385 Được cảm ơn

Mình ghét nhạc của mấy em teen hiện nay lắm nhưng thích nghe Đông Nhi hát (chỉ 1 số bài thôi) Cứ nghe hoài nghe mãi không chán. Với một số bài của Noo Phước Thịnh. Thấy Đông Nhi dễ thương. Mong rằng tình cảm hai bạn ngày càng tiến triển. E là hơi khó vì tình cảm của nghệ sĩ mong manh lắm. Nhưng chỉ cần vui vẻ hạnh phúc trong hiện tại là đủ rồi.
    • 337 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Người Việt mình gốc Tàu cũng nhiều à nha.Tên mình nghe còn kêu hơn, như phim kiếm hiệp nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 736 Bài viết

• 820 Được cảm ơn

Ca sĩ teen cảm tình mỗi e ĐN, ko xinh nhưng sao nhìn duyên dễ thương thế
    • 1,609 Bài viết

• 3,747 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    ĐN hát hay mà sáng tác cũng hay, tặng mọi người bài Ngọt ngào này, bái hát rất trong sáng, dễ thương. Rất thích hợp vào dịp Valentine này.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 935 Bài viết

• 958 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thảo_Mai Xem bài viết
    ĐN hát hay mà sáng tác cũng hay, tặng mọi người bài Ngọt ngào này, bái hát rất trong sáng, dễ thương. Rất thích hợp vào dịp Valentine này.

Mình cũng thích bài này của ĐN U30 rùi mà nhạc teen cg nghe, miễn là hợp tai mình hì hì. Thích cặp này hơn cặp NKHuy- KTQuynh
    iedsp7
    • 250 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ông Cao Thắng chắc có họ với Ông Ích Khiêm .hiihi
    Hồi còn là sinh viên có một bé hàng xóm ở quê nhờ mình chuyển thư cho mẹ đang làm giúp việc ở phố Ông Ích Khiêm ( mặt sau thì ghi "nhờ chị chuyển đến tay mẹ em" mặt trước thì ghi "cháu nhờ bác Ích Khiêm gửi đến tay mẹ cháu" rồi mới ghi số nhà ) mình và bạn mình loay hoay mãi mới phát hiện ra là gửi đến số nhà đó ở đường Ông Ích Khiêm .
    • 54 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Gớm, đọc cái tit tưởng có cái ông tên Thắng nào trên bộ VH cặp bồ với ca sĩ, vội vàng vào hóng...
    • 2,631 Bài viết

• 9,543 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em thì thấy bạn Nhi hát dc chứ hok hay, hát live giọng yếu lắm nhưng dc cái duyên...thik ĐN đóng phim hơn hát (đóng phim thấy tếu tếu hài hài)...còn bạn kia nhà gốc Hoa thì giàu thôi rồi hồi xưa đọc báo thấy chị kia còn tên là Đái Quý Đào cơ (ko bít có gốc Hoa hok)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,065 Bài viết

• 1,885 Được cảm ơn

2 bạn này quen nhau cũng khoảng 2 năm rồi, bạn bè cả 2 đều biết, nhưng lên truyền thông thì giấu kín như gì í. Họ muốn khán giả quan tâm đến âm nhạc trước, chứ ko muốn mượn mối quan hệ để gây chú ý. Nay công khai, có khi sắp cưới cũng ko chừng. Hehe.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,841 Bài viết

• 7,262 Được cảm ơn

Cặp này dễ thương nhất Vpop, vote