TIN TÀI TRỢ.

Đoan Trang bụng bầu vẫn liều nhảy trên giày cao gót

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.1K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,580 Bài viết

• 22,789 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc Đoan Trang mới có bầu lần đầu nên chủ quan, điếc không sợ súng.
    Hồi mình có bầu thấy ai nhắc kiêng khem này nọ mình cũng cười cười và trong bụng chẳng mấy tin tưởng, tới chừng khi sinh con mới thấy được lòng tôt của mọi người. Người ta khuyên mình không được làm cái này và cái nọ khi mang bầu là vì họ quan tâm tới hai mẹ con, chứ phỉ phui cái mồm, con mình có bề gì vì sự bất cẩn của mình thì mình là người khổ sở nhất chứ chẳng ai gánh cái khổ giùm mình. Người ích kỷ họ chả thèm nhắc chi cho bị ghét.
    English is tough stuff

Dearest creature in creation,
    Study English pronunciation.
    I will teach you in my verse
    Sounds like corpse, corps, horse, and worse.
    I will keep you, Suzy, busy,
    Make your head with heat grow dizzy.
    Tear in eye, your dress will tear.
    So shall I! Oh hear my prayer.
    Just compare heart, beard, and heard,
    Dies and diet, lord and word,
    Sword and sward, retain and Britain.
    ...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,104 Bài viết

• 5,681 Được cảm ơn

Khổ, các mẹ cứ mải tranh cãi bà bầu nên thế này ko nên thế kia, thế ko ai thử xem clip xem bạn Trang bạn ấy "nhảy hết mình" như thế nào à?

Từ phút 19:24 nhé:

Công nhận báo chí biết cách giật tít thế.
    Gấu yêu xinh nhất nhà!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,572 Bài viết

• 8,855 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuphe Xem bài viết
    bạn ty cún đã thấy trường hợp tây mang bầu đi giày cao gót dự tiệc. vậy bạn có thấy tây mang bầu đi giày cao gót dancing không? đã là nghệ sĩ thì việc giữ hình tượng là quan trọng, nhưng làm như DT trường hợp này gây hiệu ứng ngược rồi
    Đi giầy cao gót dancing ư, vấn đề là dance như thế nào, trong bao lâu và cái gót giầy đó nó như thế nào nữa cơ. Theo clip mà các bạn up lại thì mình thấy ko có vấn đề gì cả. Thích hay ghét là tính riêng tư cá nhân của mỗi người. Tớ ko đi giầy như ĐT khi mang bầu (kể cả những dịp đặc biệt) nhưng ko có nghĩa tớ nhất định phải phản đối cô ấy. Đặc biệt là dùng những từ mạnh để mắng ĐT. ĐT đã là một người đứng tuổi và cô ấy tự biết lượng sức mình.

(Nói thật bt tớ cũng chả thích hay ghét ĐT, và bgio cũng chả thích hay ghét cô ấy nhưng thấy mọi người ném đá gay gắt quá thì góp vài dòng thôi).
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, ta có thêm ngày nữa để yêu thương
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,268 Bài viết

• 11,578 Được cảm ơn

Mình xem chương trình này rồi, Đoan Trang biểu diễn rất nhẹ nhàng như đi bộ thôi mà, có gì đâu mà nhiều bạn cứ nhặng xị cả lên. Có bầu thì vẫn phải làm việc, đây là công việc của cô ấy và lại chỉ lên sân khấu có vài phút còn đâu ngồi làm giám khảo. Mình thấy bình thường như cân đường hộp sữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ơh mệt mấy mẹ nhỉ.. Đoan Trang có bầu chứ đâu phải em phải con của các mẹ có bầu đâu mà cứ mắng sa sả thế! Các mẹ chửi cứ như DT làm việc gì lầm lỗi thất đức lắm với con k bằng, người ta mang guốc thấy ok thì cứ mang guốc, khi nào họ thấy bất ổn thì sẽ tự khắc bỏ k mang nữa. Tưởng đôi high heels gì cho cam, cũng chỉ dạng wedge thôi chứ có gì ghê gớm đâu, bọn celeb Tây nó đi siêu thị mang ầm ầm đấy, thế sẩy thai hết tất cả àh? Mình đây cũng mang bầu nhé, nói luôn để có mẹ nào nói mình chưa bầu chưa biết, bụng nhỏ gọn, mang mid heels thôi, nhưng bị đau hông với đau chân nhẹ nên thôi khỏi mang, chứ ok thì vẫn mang tiếp. Chả có gì phải tội với lỗi cả..
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3