TIN TÀI TRỢ.

Đỗ Mạnh Cường được vệ sĩ theo sát sau vụ bị giật điện thoại

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.69K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 332 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Mùng 1 tết nhà nào xui mới để thím Cuong tới chúc tết há há há há

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 121 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Đọc còm của mí bạn mà cười vãi cả... Cường. Hí hí
    Bạn ấy mà vào topic này xem xong một lượt, không hiểu cái mặt còn táo bón đến cỡ nào. Nghĩ cũng tội mà thôi cũng kệ
    • 798 Bài viết

• 2,052 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maximax43kd Xem bài viết
    (iHay) Trong buổi casting người mẫu cho một chương trình mới, Đỗ Mạnh Cường luôn giữ vẻ mặt lạnh lùng với vệ sĩ riêng túc trực bên cạnh.

cuongdoo1
    Ngay từ khi bước xuống xe xịn, nhà thiết kế Đỗ Mạnh Cường đã được vệ sĩ tạo thành lá chắn an toàn

cuongdoo6

cuongdoo9
    Vệ sĩ luôn đứng bên cạnh Đỗ Mạnh Cường theo dõi nhất cử nhất động của anh
    hình 1 : nguy hiểm quá, y như sbc dẫn độ tội phạm hút xì ke
    hình 2 : mặt bạn Cường đúng y kiểu táo bón lâu ngày
    hình 3 : có lời khen 2 anh chị đeo kiếng đen thùi mà cầm giấy đọc chữ
    i'm NOT woman
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 47 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Anh này thì cũng có chút tài, nhưng người tài như thế không hiếm. Quan trọng là ảnh có hệ thống PR rất tốt (anh Huy Cận đứng sau), và dần dần tạo được những mối quan hệ bạn bè, quan hệ PR với những sao hạng A. Vụ vệ sĩ này chẳng qua cũng là PR, hoặc được tài trợ bởi Hoa hậu Quý bà Bùi Thị Hà (giám đốc công ty vệ sĩ) mà thôi.
    Em cũng chẳng khoái anh này từ khi phát hiện ra anh copy khá nhiều từ các bộ sưu tập trên thế giới, và có những phát ngôn rất ngạo mạn, nhưng công nhận hiện nay ảnh là designer ồn ào nhất trong giới thời trang.
    Thỉnh thoảng thấy Facebook của anh này khoe có khách mua 10 bộ cùng 1 design, chỉ khác màu, hoặc có khách mua liền 30 bộ... không biết có thật ko. Ko hiểu sao lại có những chị fan cuồng mua sắm như vậy...
    • 798 Bài viết

• 2,052 Được cảm ơn

Chả biết chị em nghĩ sao chứ mình nghĩ nhà thiết kế giỏi, nhà may giỏi là phải tạo ra , may ra quần áo kiểu gì mà người bình thường mặc đẹp, tôn dáng : lùn mặc vào nhìn sẽ có cảm giác cao, mập nhìn vào sẽ che bớt khuyết điểm , đùi to nhìn vào bớt to.. ý là những người có form người bình thường mà mặc vẫn đẹp..

Chứ kiểu này kiểu kia gì mà toàn thấy chụp người mẫu này người mẫu kia mặc đẹp thì theo mình cũng thường thôi, ko đánh giá được ông NTK đó, nhà may đó giỏi hay ko..
    Vì đã là người mẫu, form người chuẩn thì mặc gì chả đẹp
    i'm NOT woman
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8,192 Bài viết

• 9,054 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cau_vong_luc_sac Xem bài viết
    Thỉnh thoảng thấy Facebook của anh này khoe có khách mua 10 bộ cùng 1 design, chỉ khác màu, hoặc có khách mua liền 30 bộ... không biết có thật ko. Ko hiểu sao lại có những chị fan cuồng mua sắm như vậy...
    Liệu có phải là mợ Tịnh Hải bên Master chef ko? Thấy mặc mấy bộ liền style giống nhau, chỉ khác màu
    • 619 Bài viết

• 927 Được cảm ơn

cuongdoo2

Nhìn mặt anh vệ sĩ trông cứ như đang cười tủm ý nhỉ?
    Kiểu như đi đóng diễn viên quần chúng trong 1 bộ phim hài.
    Khéo trong bụng đang nghĩ thầm " chúng mày, buồn cười vãi"
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,495 Bài viết

• 4,421 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đọc chớp nhoáng lại thành "DMC được vệ sĩ theo sát sau vụ bị điện giật" và trong bụng suy nghĩ là chết rồi, bình thường anh ấy đã nguy hiểm cỡ đấy rồi, bây giờ còn bị điện giật nữa thì ai chịu cho nổi
    I6abZ4pI6abp7
    Fpcphh8Fpcpp7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 2,991 Bài viết

• 8,861 Được cảm ơn

Theo tôi biết ( khả năng hiểu biết của tôi còn hạn chế ) - theo tôi biết ở nước ngoài, ví dụ như Armani vừa là tên nhà thế kế, vừa là tên một thương hiệu quần áo, vì thế bên cạnh những bộ trang phục có thiết kế, nhãn hiệu này còn có quần tây - áo chemise...vân..vân...những trang phục thông dụng với kiểu dáng đã có từ lâu.

Ở VN, hình như chức danh nhà thiết kế sang hơn chức danh ông chủ một nhãn hiệu quần áo, nên lúc nào họ xuất hiện vẫn muốn xưng danh là nhà thiết kế, dù rất nhiều bộ trang phục họ bán và thậm chí kể cả trang phục trên sàn diễn của họ chẳng có gì là thiết kế, và những bộ trang phục thực sự có thiết kế thì đôi khi lại bị mang tiếp copy hay học hỏi gì mà giống quá 50% mẫu quốc tế.

Mời mọi người cùng xem một vài bộ trang phục may sẵn được gắn mác thiết kế của danh xưng nhà thiết kế Đỗ Mạnh Cường trong bộ sưu tập Le Jardin S/S 2013:

photo%203

IMG_1153
    Copy%20of%20IMG_1074
    Copy%20of%20IMG_0936

Copy%20of%20IMG_0985
    Copy%20of%20IMG_1004
    995518_10151879227797645_886847623_n_zps068398e9
    • 637 Bài viết

• 1,028 Được cảm ơn

Chồng mình bảo nhìn mặt thằng này gian gian trông như mấy thằng ăn cắp ý.Mình cãi lại
    _ a nói thế tội mấy thằng ăn cắp quá.trông chúng nó đâu có bệnh như thằng này.
    ( hai vợ chồng iem được trận cười gần chít.hí hí hí ..)
    Dù đường đời còn nhiều vất vả
    E vẫn nhẹ lòng khi sánh bước bên anh.
    Trăm năm tình viên mãn
    Bạc đầu nghĩa phu thê
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 215 Bài viết

• 1,399 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi thấy anh vệ sĩ mặc đẹp hơn "nhà thiết kế" DMC. Xem NTK này trên TV 1 lần mà ghét mãi: mắt thì gườm gườm, mặt thì vênh vênh, ăn nói thì tinh vi. Tôi chưa thấy ai mà mặt lại hợp với câu: "Đã ngu mà cố tỏ ra nguy hiểm" như cái mẹt của NTK này! Hehe
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2