Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đỗ Mạnh Cường bảo vệ học trò cưng Lê Thúy bằng lời lẽ gay gắt

• 1 Lượt chia sẻ
  • 7.78K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 724 Bài viết

• 3,092 Được cảm ơn

NTK trẻ đã không ngại dùng những từ ngữ đả kích dành cho một blogger nổi tiếng nhằm bảo vệ cô "học trò cưng" của mình.
    Có vẻ như những nhân vật liên quan tới "cuộc đụng độ" giữa hai phe Multimedia và Huyền Trang vẫn chưa thể giải tỏa hết bức xúc của mình mặc dù mọi chuyện đã đi qua được một thời gian. Mới đây, dân tình lại được một phen "ố á" với dòng status khá gay gắt của NTK Đỗ Mạnh Cường. Và người được nhắc tới trong status này - nhân vật được Đỗ Mạnh Cường "chỉ thẳng" chính là blogger Robbey, một trong những nhân vật lên tiếng nhiều nhất vể vụ lùm xùm của Huyền Trang thời gian vừa rồi.

Nội dung status của Đỗ Mạnh Cường không đề cập gì đến Huyền Trang, Tuyết Lan hay bất cứ vụ việc gì liên quan, nhưng đọc qua, người ta cũng hiểu rằng anh ấy đang rất bức xúc về những phát ngôn, bình luận không tốt đẹp mấy từ Robbey đối với "học trò cưng" Lê Thúy của mình trong bộ ảnh quảng cáo Playboy. Tất nhiên Robbey cũng không quên "kéo theo" đơn vị liên quan là Multi vào nội dung chê bai này.

Picture-3_ea783
    Status mới đây trên facebook của NTK Đỗ Mạnh Cường, bao gồm cả trích dẫn về những lời nhận xét của blogger Robbey.

Picture-5_2fbb3
    Có thể thấy Đỗ Mạnh Cường đã dùng lời lẽ khá gay gắt và mỉa mai đối với Robbey.

120427falethuy02_6144a
    Bộ hình Lê Thúy chụp quảng cáo cho Playboy.

Có thể nói Lê Thúy từ sau cuộc thi VNTM đang ngày càng trở nên nổi tiếng hơn. Điều này tất nhiên phần lớn nhờ vào sự cố gắng và tài năng của chị ấy, nhưng cũng có một phần là nhờ sự nâng đỡ tận tình của NTK Đỗ Mạnh Cường. Thời gian gần đây, NTK Đỗ Mạnh Cường thường xuyên mời Lê Thúy làm người mẫu cho các BST mới của mình, cả trên tạp chí lẫn sàn catwalk. Hình ảnh của Lê Thúy cũng tràn ngập trên facebook của NTK này, chứng tỏ sự yêu quý và thân thiết của Đỗ Mạnh Cường dành cho chị ấy. Điều này lí giải tại sao Đỗ Mạnh Cường phản ứng mạnh mẽ đến vậy với những lời chê bai dành cho Thúy.

Tuy nhiên, đúng là không thể nói rằng gương mặt rất lạ của Lê Thúy hợp mắt với tất cả mọi người. Quả thật cũng có không ít lời chê bai từ phía công chúng về vẻ mặt "cứng nhắc" và quá góc cạnh của Lê Thúy.

120427falethuy05_9c950
    Đỗ Mạnh Cường thường xuyên "update" những hình ảnh mới của Lê Thúy trên facebook cá nhân.

Nguồn http://kenh14.vn/c5/2012042703292799...le-gay-gat.chn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 132 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

ôi,2 chị đàn bà chửi nhau à,đúng là kẻ 8 lạng,người nửa cân...
    • 1,395 Bài viết

• 3,722 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Topic này được bàn về blogger trên thoải mái nè mấy bạn (vì là nhân vật trong bài báo)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,073 Bài viết

• 5,718 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không ngờ lời lẽ của Đỗ Mạnh Cường lại "ghê" như vậy, ví như người ta như dog thế này thì.... Nhưng nói qua thì cũng nói lại, Robbey có cần làm quá như vậy không nhỉ? Mình khuyên Robbey nên lướt qua trang web mrGirly Vietnam xem bạn được "photoshop" như thế nào nhé. Mình xem cũng chẳng vui vẻ gì khi đem ngoại hình của người khác châm biếm như vậy, có ai chọn cho mình ngoại hình khi mới sinh ra đâu, nếu Lê Thúy có đi phẫu thuật thẫm mỹ thì cũng lại ném đá em ấy là "giả tạo", "hàng fake"... Bạn nên có cái nhìn thoáng hơn một chút đi. Ở đời cái gì cũng có luật nhân quả đấy bạn à.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 652 Bài viết

• 2,538 Được cảm ơn

mềnh là mềnh kinh nhất 2 cái bạn CGDL với Robbey.
    Đồng chí C quanh năm mặc váy là đúng rồi
    • 3,373 Bài viết

• 2,759 Được cảm ơn

Nhìn C ôm bạn Thúi cứ như là công công ôm hoàng hậu ý
    Mặt lúc nào cũng cố tỏ ra lạnh lùng, bí hiểm và khó gần
    Buôn tàu - bán bè, không bằng ăn dè - hà tiện
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,333 Bài viết

• 4,719 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dù không muốn chê cũng phải nói thẳng, mặt anh C trông rất hãm tài ti tiện, con mắt thì nham hiểm đến độ nguy hiểm chết người, cái miệng thì...
    Nếu có điều gì vĩnh cửu được thì em ơi đó là…tình yêu chúng ta!!!
    • 2,542 Bài viết

• 3,276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi willydangyeu Xem bài viết
    Nhìn C ôm bạn Thúi cứ như là công công ôm hoàng hậu ý
    Mặt lúc nào cũng cố tỏ ra lạnh lùng, bí hiểm và khó gần
    Chị ơi,cẩn thận bị ng ta "xử ní" bây giờ,thấy bảo anh công công đang muốn "thịt" hết những ai nói xấu ..."người mà ai cũng biết là ai đấy "
    Giờ e k dám nhắc tên đây nè,khiếp quá
    Mong anh chị nhà báo,đừng có ai vào đây,chộp cái cmm này,lại đưa lên trình diện anh cc ...thì khéo chít e
    Fire,fire fireman
    Anh sẽ xóa tan ngọn lửa trong em,anh sẽ lạnh như một que kem...
    Anh sẽ là người hùng của em
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,551 Bài viết

• 2,860 Được cảm ơn

Cái vụ này nhảm nhí chưa tùng thấy :-)
    Nhảm nhí nhất là bạn Robbey, chê bai bình phẩm ngoại hình của người ta trên facebook để làm gì cơ chứ ? Bôi bác người ta là bê đê chuyển giới Thái lan thì bạn vui lắm à ? Hay đó chính là ước mơ của bạn?
    Ngoài ra trong khi bản thân mình trình độ về thời trang không có, mà cứ chả ngại ngần bình phẩm , nhận xét chuyên môn chụp hình của người ta. Nghệ thuật là không có khuôn khổ, giới hạn, vậy mà comment nào của bạn cũng chỉ là đơ, không bộc lộ cảm xúc, một màu. Người ta đang chụp ảnh thời trang, miễn sao bộ ảnh đó mang lại được một cái ấn tượng, một thần thái nào đó là đạt rồi, chưa nói cái cần giới thiệu ở đây là bộ đồ bạn ạ. Đây không phải là một bộ phim, cũng không phải là ảnh phóng sự mà chúng ta phải đi kiếm tìm sự hân hoan, niềm hạnh phúc, hay đau khổ nơi người mẫu trước tiên.
    Mình chả biết bạn Rob này làm nghề gì? Hay là việc của bạn là nhận tiền của những người cần lăng xê và từ các công ty để viết bài khen chê họ trên facebook ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,551 Bài viết

• 2,860 Được cảm ơn

Em gái ơi, chị bảo nè : khi mà mình nói xấu bất kì ai thì dĩ nhiên phải sợ người ta thịt rồi, vì điều đó nói lên cái sự không đàng hoàng của bản thân mà thôi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    Chị ơi,cẩn thận bị ng ta "xử ní" bây giờ,thấy bảo anh công công đang muốn "thịt" hết những ai nói xấu ..."người mà ai cũng biết là ai đấy "
    Giờ e k dám nhắc tên đây nè,khiếp quá
    Mong anh chị nhà báo,đừng có ai vào đây,chộp cái cmm này,lại đưa lên trình diện anh cc ...thì khéo chít e
    • 1,444 Bài viết

• 5,954 Được cảm ơn

Chửi nhau như đầu đường xó chợ thế này mà bọn Mương 14 cũng vác lên đăng cho được...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,542 Bài viết

• 3,276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NINA_23 Xem bài viết
    Em gái ơi, chị bảo nè : khi mà mình nói xấu bất kì ai thì dĩ nhiên phải sợ người ta thịt rồi, vì điều đó nói lên cái sự không đàng hoàng của bản thân mà thôi
    Mình không nói xấu =)).Mình chỉ nói thật với lòng mình thôi,mình k thấy đẹp,bạn k thể bắt mình nhận là đẹp.Chứ nói thật,chắc j đã động vào đc 1 cọng lông của ai mà đòi "thịt" với chả luộc =))
    Mình chỉ sợ bị "híp dâm" mà cc C làm j có...ấy mà làm đc =))
    Đã bảo đừng có trích dẫn lời của mình cơ mà,k hỉu à?
    Lại còn vớt theo câu : mà thôi,nẫu
    Chỗ nào có mình là bạn NN lại vào sock hàng,thôi bạn về bển top kia mà up ảnh =))

Đầy người nói "người mà ai cũng bít là ai" xấu như ma cấu,sao bạn cứ "trõ" vào tớ.Tớ đã bẩu k mún làm người "lổi tiếng"

Mình chả có những nhận xét chuyên môn đc như bạn Ro,k am hiểu thời trang.Nhưng mình thấy "người mà ai cũng biết là ai" xấu,quá xấu
    Đừng ví em ý xấu như pê đê chuyển giới,mọi người cứ tìm xem có em Thái Lan nào chuyển giới giống như em ý k???
    Mấy e TL,e nào cũng xinh như mộng,nhìn thấy là mê
    Nhân đây,mình k muốn tranh cấi với bạn nữa
    Nếu bạn k muốn mình chê e ý xấu,thì mình sẽ sửa thành :" em ý đẹp,đẹp quá là lạ"
    Bạn vui lòng chưa? đừng khủng bố tinh thần tớ nữa,k đêm nay lại thấy em ý trong "ác mộng của những giấc mơ" bây giờ
    Fire,fire fireman
    Anh sẽ xóa tan ngọn lửa trong em,anh sẽ lạnh như một que kem...
    Anh sẽ là người hùng của em
    • 1,039 Bài viết

• 2,834 Được cảm ơn

Đàn ông vừa lùn vừa mắt lươn , bà con tránh xa nhé
    Vì cuộc đời là những chuyến đi
    01754cfe5329d759383b36103ac88e97
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 620 Bài viết

• 2,036 Được cảm ơn

Xã hội bây giờ quá loạn, ếch nhái cũng nhảy lên làm người nên mới có mấy thể loại kền kền kiểu CGDL với Robbey et all coi việc bới móc đời tư người khác và đâm bị thóc chọc bị gạo chuyện nọ chuyện kia, người này người khác ra để làm sinh kế, mà mỉa mai chúng lại lấy làm tự hào về điều đó!? Chẳng thích gì bạn Cường, ngoa ngoắt mà lèm bèm chẳng đáng mặt đàn ông, nhưng ít ra ai động đến bạn ý thì bạn ý mới nhảy lên, chứ riêng cái thể loại la liếm chỗ nào đông là có mặt kia thì chịu không bênh được.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 818 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Ít ra lời lẽ bạn Rob còn từ tốn hơn bạn DMC nhiều.

Măt em T đúng là k đẹp, nhưng mấy ảnh đi event đỡ xấu hơn bộ ảnh Playboy nhiều. Photoshop nhiều trông ghê lắm, để tự nhiên k đến nỗi nào đâu.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • y_y
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 530 Bài viết

• 665 Được cảm ơn

Cho em hỏi tý. Trên WTT cũng có 1 bạn Robbey có phải là bạn Robbey trong bài báo này không ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,073 Bài viết

• 5,718 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi y_y Xem bài viết
    Cho em hỏi tý. Trên WTT cũng có 1 bạn Robbey có phải là bạn Robbey trong bài báo này không ạ?
    Chính ả. Ả cứ hay lượn trên này để la liếm thông tin đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 194 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi y_y Xem bài viết
    Dạ đúng rồi.
    Hình như dạo này bạn ấy cứ thích lôi "các mẹ" vào trong các post của bạn ấy
    • 12 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

C nói nặng thế nào mình chưa biết chứ đối với cái hạng người như robbey chửi thế nào đi nữa cũng chưa đáng với cái độ bẩn thỉu của nó đâu. Từ hồi VIetnam Idol là nó đã bị cộng động mạng khinh bỉ vì lợi dụng Đức Anh, Đăng Khoa ra để PR rồi

Trích dẫn Nguyên văn bởi seulpeul Xem bài viết
    Ít ra lời lẽ bạn Rob còn từ tốn hơn bạn DMC nhiều.

Măt em T đúng là k đẹp, nhưng mấy ảnh đi event đỡ xấu hơn bộ ảnh Playboy nhiều. Photoshop nhiều trông ghê lắm, để tự nhiên k đến nỗi nào đâu.
    robbey nó giả tạo đó. Lời lẽ nó mà từ tốn? Chẳng qua nó sợ mang tiếng thôi. Bạn xem nó cãi nhau với cái nick Phùng Ngoa trên facebook và đoạn chat với Keng hồi đó chưa? Dùng đủ thứ từ ngữ chợ bú trong đó. robbey nó mất dạy chả kém gì xã hội đen đâu, chẳng qua tút cái mã cho bóng bẩy lòe thiên hạ thì có
    Avatar mình là hình 1 nàng chó. Ai đi report vì trùng/giống avatar thì coi như người đó tự nhận mình là chó nhé!
    • 9,977 Bài viết

• 37,580 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    DMC ăn nói vô học quá! Dùng từ như đầu đường xó chợ vậy. Ghét loại này. Ở WTT mà ai ăn nói thế này là bị phản ứng ngay.
    Robbey dù sao cũng chưa dùng những từ hạ cấp thế này. Còn trình 888 và nhận xét ngoại hình người khác cũng như suy nghĩ cực đoan của Robbey thì vẫn còn thua nhiều mẹ trên này.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2