TIN TÀI TRỢ.

Diva Hồng Nhung tuyên bố ly hôn chồng Tây sau 8 năm chung sống

• 0 Lượt chia sẻ
  • 202K Lượt đọc
  • 601 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,489 Bài viết

• 6,520 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko rõ nội tình thế nào, nhưng theo 1 góc nhìn khác của bản thân tui thì cũng có thể chồng HN bị gái khác nó chài . Thiệt tình, lấy nhau sống ở Tây thì ko lo, chứ sống ở VN thì gái Vịt nó ghê gớm và hoang tưởng lắm. Tụi nó bất chấp là đã có vợ hay chưa, nó mặc xác nhá. Nó tìm mọi cách đeo đuổi thằng Tây, sớm muộn cũng có ngày li dị là chuyện có thể hiểu được
    Funny and take it easy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 203 Bài viết

• 606 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi PhuNhuan Xem bài viết
    @Bạn gì đó inbox hỏi tui về cô cái cô HH tai tiếng đó, tui k biết gì bạn nhé.

Chống lạc đề : theo cảm nhận của tui, bà nội HN cáo già mà giả nai thôi, hồi nhưng năm 2000 tui gặp nhiều lần ở Sofitel, mụ vào đó tập Gym, rất thấp bé và có vẻ hách hách.
    đã lùn còn hôi nách chắc mấy ông chồng tây thích mùi này haizzz
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 130 Bài viết

• 1,017 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng hóng thông tin của mẹ nào đó lâu lâu rùi trong mục đập đá này có nói là chồng HN cũng thuộc dạng lăng nhăng, có vợ con rùi nhưng vẫn đong đưa, cặp kè gái mú tung trời. Chắc bà HN cố ngậm đắng nuốt cay mà nuốt ko được nên đành phải nhè ra thôi.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 658 Bài viết

• 4,961 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kat_furry Xem bài viết
    Trước đây bố em có từng đi lại với hội nghệ sĩ trong đó có bác Thuận Yến ý chị và một vài bác nhà văn nữa (không tiện nêu tên). Các ông bia bọt với nhau thôi ko phải quá thân thiết. Và bác Yến còn nói buồn trên bàn nhậu là "Tôi tầm này tuổi còn phải ngồi giặt váy cho con gái". Mà Thanh Lam thì tai tiếng hoang đàng ko để đâu cho hết chứ đừng nói ko nên tội ạ. Cái gì cứ lên báo hào nhoáng thì sự thật nó nghiệt ngã lắm chị ơi
    Nhưng chị ko hiểu chuyện này thì nó làm sao.

Tại sao ô T. Yến phải đi giặt váy cho con gái ? Nghĩa đen hay nghĩa bóng hả e?

Bà Thanh Lam đồng ý là bà ấy bồ bich các loại nhưng mà c thấy bà ấy rất ít khi nói về chuyện gì ngoài công việc ( tức là không bán đời tư để nối tiếng, cũng chả quảng cáo gì hết). Tất cả những gì chị thấy khi đọc đến tên bà ấy sẽ là sản phẩm âm nhạc bà ấy liên quan, bình luận về lĩnh vực bà ấy làm.

Tuy rằng bà ấy ăn mặc rất chán ( mặc dù mặt rõ xinh), hát thì tùy người cảm nhận nhưng chị đánh giá Thanh Lam là người yêu công việc đang làm và làm nghiêm túc.

Còn đơi tư tuy rằng cặp bồ nhưng cũng không phải loại bòn tiền, cũng không lừa đảo và cũng chẳng lên mặt cho rằng làm thế là đúng.

Nên cho rằng bà ấy cùng 1 giuộc với mụ lừa đảo như Thu Minh hoặc chuyên bòn rút như bà Hồng Nhung này thấy không đúng.
    • 56 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuabivarongnho Xem bài viết

Ý bác Yến là giặt váy nghĩa đen luôn đó chị. Và e nghe nói là bác thực sự đau lòng vì con gái lắm luôn. Mà e nghĩ nếu có đứa con gái mà nó cứ đi cặp bồ cặp bịch lung tung, già rồi còn ngựa như vậy thì cha mẹ nào chả đau lòng ạ. nhất là thế hệ như bác ý.
    Ah thời điểm đó là thời điểm sau khi trao giải VTV Bài hát tôi yêu nha chị. Em ko rõ mình nhớ tên ctrinh chính xác ko? cái ctrinh mà 1 tuần phát 5 clip nhạc của các ca sĩ lên rồi bình chọn đó c, mùa ý là mùa đầu tiên và e nhớ Mỹ Lệ còn tham gia bằng bài "Và cơn mưa tới". Đêm trao giải bà Lam bả mặc cái váy đúng là mở nguyên quả mông lun ý. Vụ ý bác Yến rất xấu hổ luôn.
    Còn em chỉ nghe phong thanh hóng hớt ng lớn nói chuyện từ lúc em còn nhỏ thôi. Em bắt đầu ác cảm từ lúc đám tang bác Thuận Yến mà bà này mặc như con khùng bả má hồng chót rồi cắm cái lông chim trên đầu ý. Chứ chuyện cặp kè thì chả để tâm vì cái giới nghệ sĩ cặp nhau tùm lum từ tàm kiếp chứ chả đợi đến bây giờ mới hỏng.
    Em vừa search lại r ạ. Ctrinh VTV bài hát tôi yêu đầu tiên năm 2002. năm đó em còn học lớp 9 hay sao ý
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,887 Bài viết

• 19,137 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi PhuNhuan Xem bài viết
    Cụ kỹ sư Điện Quang thì tui có nghe Hồng Nhung khoe trong chương trình SV 96, nhưng không biết cụ đó người Việt hay tây, nhưng chừng 2 năm sau thì báo chí đưa tin vụ ly hôn anh người Ý và tranh chấp nhau chiếc xe hơi, tui còn nhờ bài báo đó đưa tin 2 vc Bống lúc đó sống ở Hai Bà Trưng Tân Định
    Kỹ sư người Hà Lan
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 105 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ý bác Yến là giặt váy nghĩa đen luôn đó chị. Và e nghe nói là bác thực sự đau lòng vì con gái lắm luôn. Mà e nghĩ nếu có đứa con gái mà nó cứ đi cặp bồ cặp bịch lung tung, già rồi còn ngựa như vậy thì cha mẹ nào chả đau lòng ạ. nhất là thế hệ như bác ý.
    Ah thời điểm đó là thời điểm sau khi trao giải VTV Bài hát tôi yêu nha chị. Em ko rõ mình nhớ tên ctrinh chính xác ko? cái ctrinh mà 1 tuần phát 5 clip nhạc của các ca sĩ lên rồi bình chọn đó c, mùa ý là mùa đầu tiên và e nhớ Mỹ Lệ còn tham gia bằng bài "Và cơn mưa tới". Đêm trao giải bà Lam bả mặc cái váy đúng là mở nguyên quả mông lun ý. Vụ ý bác Yến rất xấu hổ luôn.
    Còn em chỉ nghe phong thanh hóng hớt ng lớn nói chuyện từ lúc em còn nhỏ thôi. Em bắt đầu ác cảm từ lúc đám tang bác Thuận Yến mà bà này mặc như con khùng bả má hồng chót rồi cắm cái lông chim trên đầu ý. Chứ chuyện cặp kè thì chả để tâm vì cái giới nghệ sĩ cặp nhau tùm lum từ tàm kiếp chứ chả đợi đến bây giờ mới hỏng.
    Em vừa search lại r ạ. Ctrinh VTV bài hát tôi yêu đầu tiên năm 2002. năm đó em còn học lớp 9 hay sao ý
    Lạy! Giặt có khó gì đâu. Mà nhà họ đâu có nghèo, có máy giặt hoặc người làm vứt vào rồi bấm nút là được. Lười quá!
    • 598 Bài viết

• 4,354 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hồng Nhung hơi giả tạo, mà sao không giả tạo cho nốt lại đi chửi bới để người khác nghe thấy???
    Hồng Nhung kín đáo tới mức cưới và đẻ con cũng kín tiếng, cớ gì lại chửi bới cho người khác thấy nhỉ???
    Có ai cho biết sự thật tí nào?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 590 Bài viết

• 2,116 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanglantim Xem bài viết
    Hồng Nhung hơi giả tạo, mà sao không giả tạo cho nốt lại đi chửi bới để người khác nghe thấy???
    Hồng Nhung kín đáo tới mức cưới và đẻ con cũng kín tiếng, cớ gì lại chửi bới cho người khác thấy nhỉ???
    Có ai cho biết sự thật tí nào?
    Mình cũng thấy chị này rất kín tiếng và ăn nói thì duyên thôi rồi. Thậm chí khi con gái muốn làm ca sĩ mình còn hướng con tới hình ảnh của chị này. Ko quá xinh, nhưng rất biết yêu quý bản thân, giữ gìn hình ảnh nghệ sĩ, sống đẹp. Sống trong một ngôi nhà cũng rất nghệ sĩ, bố chị ấy cũng rất gia giáo nghiêm khắc trong việc định hướng nghề nghiệp, học hành của con (tại mình có đọc 1 bài pv bố chị ấy, có đoạn ông ấy tham khảo rất nhiều bạn bè là nghệ sĩ, nhà văn, nhà báo về việc chị ấy muốn theo nghề hát, rồi ông bảo hát hò gì cũng đc nhưng phải học xong đại học).
    Mình cũng thấy dư luận trước nay đồn đoán rất nhiều về HN bảo chị Bống giả tạo, cáo già, rồi nhổ răng khểnh suýt chết. Đặc biệt là vụ nhổ răng (hồi đó mình nghe đồn rất nhiều, có người còn cam kết là đã trông thấy chị ấy nằm cấp cứu trong bv RHM TP HCM).
    Nhưng cuối cùng cũng ko phải vậy, chỉ là chị ấy niềng răng thì phải nhổ răng thôi (và chắc chắn ko bao giờ nhổ răng khểnh vì đó là răng số 3- ko bs nào dám nhổ răng số 3 để niềng cả vì mình đã niềng nên biết).
    Suy ra mọi đồn đoán theo mình nghĩ đều chưa chắc đã đúng, mọi việc có khi nhiều người thấy vậy mà không phải vậy.
    Chỉ có điều mình tiếc cho gđ chị ấy, một gđ tưởng chừng như rất hoàn hảo mà cuối cùng cũng tan. Nhưng mà mình thích cách chị ấy lên face chia sẻ việc đã ly dị chồng để mọi người khỏi đồn đoán, ko có ì xèo kiện cáo gì trên báo, rất nghệ sĩ, rất văn mình, đúng như con người, giọng hát HN. Mình ưng.
    • 9,104 Bài viết

• 28,563 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mỗi khi ở nước ngoài, nghe giọng HN cất lên "Dù có đi 4 phương trời..." là mình nổi da gà. Phải nói cô ấy cũng có nhiều bài để đời đấy chứ.

HN chia tay chồng, lên fb nói rõ một lần như vậy rất văn minh. Chấm hết.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 82 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Chả lẽ cứ quen Tây là dâm sao? Ko biết ly do gì nhưng đàn ông Tây ở VN muốn chung thủy cũng rất khó vì gái Việt tìm mọi cách để cướp chồng cướp bồ người ta, giàu có đẹp trai nữa thì gái bu gạt không hết.
    Hình như lúc trước mình thấy một người rất giống chồng của HN trên tinder, ko biết có phải không nữa.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,656 Bài viết

• 80,770 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gogo82 Xem bài viết
    Mình cũng thấy chị này rất kín tiếng và ăn nói thì duyên thôi rồi. Thậm chí khi con gái muốn làm ca sĩ mình còn hướng con tới hình ảnh của chị này. Ko quá xinh, nhưng rất biết yêu quý bản thân, giữ gìn hình ảnh nghệ sĩ, sống đẹp. Sống trong một ngôi nhà cũng rất nghệ sĩ, bố chị ấy cũng rất gia giáo nghiêm khắc trong việc định hướng nghề nghiệp, học hành của con (tại mình có đọc 1 bài pv bố chị ấy, có đoạn ông ấy tham khảo rất nhiều bạn bè là nghệ sĩ, nhà văn, nhà báo về việc chị ấy muốn theo nghề hát, rồi ông bảo hát hò gì cũng đc nhưng phải học xong đại học).
    Mình cũng thấy dư luận trước nay đồn đoán rất nhiều về HN bảo chị Bống giả tạo, cáo già, rồi nhổ răng khểnh suýt chết. Đặc biệt là vụ nhổ răng (hồi đó mình nghe đồn rất nhiều, có người còn cam kết là đã trông thấy chị ấy nằm cấp cứu trong bv RHM TP HCM).
    Nhưng cuối cùng cũng ko phải vậy, chỉ là chị ấy niềng răng thì phải nhổ răng thôi (và chắc chắn ko bao giờ nhổ răng khểnh vì đó là răng số 3- ko bs nào dám nhổ răng số 3 để niềng cả vì mình đã niềng nên biết).
    Suy ra mọi đồn đoán theo mình nghĩ đều chưa chắc đã đúng, mọi việc có khi nhiều người thấy vậy mà không phải vậy.
    Chỉ có điều mình tiếc cho gđ chị ấy, một gđ tưởng chừng như rất hoàn hảo mà cuối cùng cũng tan. Nhưng mà mình thích cách chị ấy lên face chia sẻ việc đã ly dị chồng để mọi người khỏi đồn đoán, ko có ì xèo kiện cáo gì trên báo, rất nghệ sĩ, rất văn mình, đúng như con người, giọng hát HN. Mình ưng.
    Bố mẹ Nhung là diện có học, có gu như ko p gia giáo, nghiêm khắc gì
    Định hướng là chuyện kể trên báo, từ bé tí Nhung tham gia nhà vh đã vào diện solo rồi, ko hát chả làm nghề gì
    Nói luôn là Nhung khéo, ăn cơm thiên hạ từ 9, 10 tuổi nên ko bao h nói bậy, ai bảo chửi um tại toà là chửi chữ thôi
    Mình nhớ hồi trẻ, chở Nhung trên con đường đầy xà cừ đang thay lá, chợt nắng thấy Nhung kề vai mình hát " gọii nằnggggggggg trên vai em gầy" đáng yêu chết lên được.
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • 434 Bài viết

• 2,825 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói thật nghe các mẹ nói mà em shock! K tin dc là cô Bống lại là người nói tục chửi thề ghê gớm xảo quyệt í trc h ngưỡng mộ HN lắm luôn vì lúc nào nhìn cũng trẻ trung thần thái tươi tắn. Phụ nữ có tuổi lại có sự nghiệp con cái các thứ mà giữ dc thần thái vóc dáng vậy là ngưỡng mộ lắm. Rồi mỗi khi nghe cô í nói chuyện văn vẻ hay ho mà lại thích hơn. Khi HN có con nhìn 2 bé sinh đôi 1 trai 1 gái đáng yêu em nghĩ đúng là cô HN có phước thật - vừa là diva vừa có gia đình hạnh phúc. Rồi nhớ cái đợt thi The Voice HN chấm 100% điểm cho Vũ Cát Tường dù biết sẽ bị ném đá em tưởng HN sống khí khái và kiên định chứ ko phải dạng lươn lẹo thảo mai đâu riết rồi sống k bik tin ai nữa luôn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Meredith_princess
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 286 Bài viết

• 1,954 Được cảm ơn

Nghệ sỹ thì chỉ xem họ hát thôi chứ đời tư có mấy người sạch sẽ. Nói ra sẽ bị gạch đá chứ nghe nhạc Phạm Duy ai nghĩ lại đi cắm sừng con trai đẻ. Trịnh Công Sơn tôi nghĩ cũng chẳng hay ho gì, nhân cách cao đẹp đã chả có tới 2 người tình như Lương Hoàng Anh với Hồng Nhung.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tb_mohoiroi
    • 203 Bài viết

• 606 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    má nào nói bả hông có nhổ răng khểnh vại sao cái răng bả biến mất?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 225 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    là nhổ cái răng khác rồi niệng lại thì cái răng khểnh ép vào când đối với cả hàm đó bạn. Mình thấy ng niềng răng ko ai nhổ răng khểnh là đúng và cũng chưa thấy ai mất đi răng khểnh cả, thấy cái đó nó nó hơi lệch và dài rõ luôn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,008 Bài viết

• 23,507 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có phải cái váy như cái mảnh vải quấn quanh, hở hết từ háng xuống k ) Mình ấn tượng cực luôn vì có bạn đại học cũng mặc như vậy, có điều kín hơn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 127 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

HN là Dâm Bà Bà viết hoa nhớ.
    Kg hiểu ông ck lăng nhăng như nào chừ kg bằng một góc mụ N trong giai đoạn trước khi lấy ông này và bỏ ông đầu đâu. Ta nói ngủ k chừa ai ( giờ có con r kg bít có đỡ hơn kg) . Trước bồ bạn thân, ck bạn thân đi chơi vài lần là ngủ tất. Cũng thuộc loại bệnh giống bà Thanh Lam, hay Phương chanel í mấy chế. Có điều núp dưới bóng hiên thuc trí thức nên kg ai nhìn ra nên rất nhều người bạn bị lừa, r lục đục li dị ck.
    Anh ck Mỹ bỏ cũng 2 năm nay rầu chứ kg phải mới đây, giờ mới thông báo thui mấy chế. Cả ck đầu lẫn ck này đều li dị là do bị mất việc và thất thế trước mắt bả.
    Ngủ với nhiều người nhưng HN chỉ có 2 ck thôi mấy chế, tập 1 là ông kĩ sư người Hà Lan trong công ty bóng đèn Phillip, tập 2 ông người Mỹ này.
    • 4,301 Bài viết

• 18,583 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuabivarongnho Xem bài viết

Bà Thanh Lam đồng ý là bà ấy bồ bich các loại nhưng mà c thấy bà ấy rất ít khi nói về chuyện gì ngoài công việc ( tức là không bán đời tư để nối tiếng, cũng chả quảng cáo gì hết). Tất cả những gì chị thấy khi đọc đến tên bà ấy sẽ là sản phẩm âm nhạc bà ấy liên quan, bình luận về lĩnh vực bà ấy làm.
    Tuy rằng bà ấy ăn mặc rất chán ( mặc dù mặt rõ xinh), hát thì tùy người cảm nhận nhưng chị đánh giá Thanh Lam là người yêu công việc đang làm và làm nghiêm túc.
    Còn đơi tư tuy rằng cặp bồ nhưng cũng không phải loại bòn tiền, cũng không lừa đảo và cũng chẳng lên mặt cho rằng làm thế là đúng.
    Nên cho rằng bà ấy cùng 1 giuộc với mụ lừa đảo như Thu Minh hoặc chuyên bòn rút như bà Hồng Nhung này thấy không đúng.
    Nói như mụ thì mụ Lam cùng 1 giuộc với Hà Thiên Lộn của mấy mụ dồi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,301 Bài viết

• 18,583 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi taiuong Xem bài viết
    Mình nhớ hồi trẻ, chở Nhung trên con đường đầy xà cừ đang thay lá, chợt nắng thấy Nhung kề vai mình hát " gọii nằnggggggggg trên vai em gầy" đáng yêu chết lên được.
    Hồi chẻ ko biết con mụ Nhun hát câu đó thế nào, chứ cách đây 1-2 năm tui xem chương chình tổng hợp có mụ này hát Hạ Trắng, tới câu "gọi ná,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,,,,,ẳng" mụ ý như con mẹ sơn đông mãi võ gân cổ ngân dài tới cả phút.... chắc để khoe.... giọng vịt đực hò đò chăng, đồng thời khoe luôn cái thảm mỹ lùn vô học bằng kiểu ngân vô học đó, kinh tởm! Thế mà khán giả cũng nhiều đứa vỗ tay tới tấp, đúng 1 lũ dân trí thấp kém bịnh hoạn i như mụ ý!